Lịch thi đấu Copa America |
||
25/06 06:30 |
tứ kết KT |
Chile Uruguay |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
25/06 06:00 |
qualifying KT |
Philadelphia Union[19] Seattle Sounders[2] |
25/06 06:30 |
qualifying KT |
Columbus Crew[14] New England Revolution[7] |
25/06 06:30 |
qualifying KT |
New York Red Bulls[15] Real Salt Lake[10] |
25/06 07:00 |
qualifying KT |
Orlando City[12] Colorado Rapids[18] |
25/06 07:00 |
qualifying KT |
Toronto FC[13] Montreal Impact[17] |
25/06 07:30 |
qualifying KT |
Chicago Fire[20] Washington DC United[1] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
25/06 05:30 |
8 KT |
Fluminense[10] Ponte Preta[6] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
24/06 19:00 |
17 KT |
Ordabasy[5] Astana[3] |
24/06 19:30 |
17 KT |
Shakhtyor Karagandy[12] Okzhetpes[6] |
24/06 20:00 |
17 KT |
Taraz[9] Kaisar Kyzylorda[10] |
24/06 20:00 |
17 KT |
Irtysh Pavlodar[7] Kairat Almaty[2] |
24/06 20:30 |
17 KT |
FK Aktobe Lento[1] Tobol Kostanai[8] |
24/06 21:00 |
17 KT |
FK Atyrau[4] Zhetysu Taldykorgan[11] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
24/06 18:00 |
15 KT |
Changchun YaTai[12] Beijing Renhe[15] |
24/06 18:35 |
15 KT |
Shijiazhuang Ever Bright[8] Shandong Taishan[4] |
24/06 18:35 |
15 KT |
Tianjin Teda[7] Chongqing Lifan[13] |
24/06 18:35 |
15 KT |
Guangzhou R&F[10] HeNan[5] |
24/06 18:35 |
15 KT |
Liaoning Whowin[14] Shanghai East Asia FC[3] |
24/06 18:45 |
15 KT |
Jiangsu Suning[6] ShenHua SVA FC[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
25/06 06:00 |
16 KT |
Sportivo Belgrano[22] Ferrol Carril Oeste[10] |
25/06 06:00 |
16 KT |
Union Mar Del Plata[21] Central Cordoba Sde[19] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Việt Nam |
||
24/06 16:30 |
quarter finals KT |
Đồng Tâm Long An[VIE D1-4] Đồng Nai[VIE D1-13] |
24/06 17:00 |
quarter finals KT |
Đà Nẵng[VIE D1-8] Hải Phòng[VIE D1-7] |
24/06 17:30 |
quarter finals KT |
Sông Lam Nghệ An[VIE D1-3] Becamex Bình Dương[VIE D1-1] |
24/06 18:30 |
quarter finals KT |
Hà Nội[VIE D1-9] Hoàng Anh Gia Lai[VIE D1-12] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
25/06 03:00 |
36 KT |
El Daklyeh[16] El Ismaily[5] |
25/06 03:00 |
36 KT |
Tala Al Jaish[9] Pyramids[20] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
24/06 22:59 |
4 KT |
Rosenborg[NOR D1-1] Tromsdalen UIL[NOR D2-A-5] |
24/06 22:59 |
4 KT |
Molde[NOR D1-5] Kvik Halden[NOR D2-B-4] |
25/06 00:00 |
4 KT |
Honefoss[NOR AL-13] Sandefjord[NOR D1-16] |
25/06 00:00 |
4 KT |
Kristiansund BK[NOR AL-4] Viking[NOR D1-4] |
25/06 00:00 |
4 KT |
Mjondalen[NOR D1-11] IL Hodd[NOR AL-3] |
25/06 00:00 |
4 KT |
Odd Grenland[NOR D1-6] Asane Fotball[NOR AL-12] |
25/06 00:00 |
4 KT |
Stabaek[NOR D1-2] Strommen[NOR AL-10] |
25/06 01:00 |
4 KT |
Brann[NOR AL-6] Sarpsborg 08 FF[NOR D1-9] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
24/06 21:00 |
tháng 6 KT |
SK Austria Klagenfurt[AUS D3M-1] Steaua Bucuresti[ROM D1-1] |
24/06 21:30 |
tháng 6 KT |
Domzale[SLO D1-3] Zlate Moravce[SVK D1-10] |
24/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Brno[CZE D1-13] TJ Spartak Myjava[SVK D1-9] |
24/06 22:00 |
tháng 6 KT |
LASK Linz[AUT D2-3] Ingolstadt 04 Am[GER RegB-5] |
24/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Zaglebie Lubin[POL D1-6] Jagiellonia Bialystok[POL D1-14] |
24/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Chiasso[SUI D2-8] Dinamo Bucuresti[ROM D1-6] |
24/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Krasnodar FK[RUS D1-3] Botosani[ROM D1-7] |
24/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Botev Plovdiv[BUL D1-6] Pirin Blagoevgrad |
24/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Flora Tallinn[EST D1-3] IFK Norrkoping[SWE D1-3] |
24/06 22:00 |
tháng 6 KT |
Olimpic Donetsk Metalurg Donetsk |
24/06 22:35 |
tháng 6 KT |
NK Maribor Astra Ploiesti |
24/06 22:59 |
tháng 6 KT |
FK Shkendija 79 Videoton Puskas Akademia[HUN D1-10] |
24/06 22:59 |
tháng 6 KT |
Mladost Lucani[SER D1-7] Spartak Subotica[SER D1-11] |
24/06 22:59 |
tháng 6 KT |
Triglav Gorenjska[SLO D2-6] NK Rijeka[CRO D1-2] |
24/06 22:59 |
tháng 6 KT |
NK Zavrc[SLO D1-5] ACS Poli Timisoara[ROM D2B-1] |
24/06 22:59 |
tháng 6 KT |
Sturm Graz[AUT D1-4] Cukaricki[SER D1-3] |
24/06 22:59 |
tháng 6 KT |
Vysocina Jihlava[CZE D1-10] Slovan Bratislava[SVK D1-3] |
24/06 22:59 |
tháng 6 KT |
Wolfsberger AC[AUT D1-5] Fehervar Videoton[HUN D1-1] |
24/06 22:59 |
tháng 6 KT |
NK Split[CRO D1-7] Rabotnicki Skopje |
24/06 22:59 |
tháng 6 KT |
Neftohimik Litex Lovech[BUL D1-4] |
24/06 22:59 |
tháng 6 KT |
Greuther Furth[GER D2-14] SSV Jahn Regensburg[GER D3-20] |
25/06 00:00 |
tháng 6 KT |
SV Ried[AUT D1-6] Hajduk Split[CRO D1-3] |
25/06 00:30 |
tháng 6 KT |
Wellen St-Truidense VV[BEL D2-1] |
25/06 00:30 |
tháng 6 KT |
Oystese Vadmyra |
25/06 01:45 |
tháng 6 KT |
Glenavon Lurgan[NIR D1-1] St Johnstone[SCO PR-4] |
25/06 01:45 |
tháng 6 KT |
Brechin City[SCO L1-4] Aberdeen[SCO PR-2] |
25/06 01:45 |
tháng 6 KT |
Glentoran[NIR D1-6] The New Saints[WAL PR-1] |
25/06 03:00 |
tháng 6 KT |
Deportivo Cali[COL D1-3] Reynir Sandgerdi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
25/06 00:30 |
14 KT |
Upsala If[10] Sollentuna United FF[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
25/06 00:00 |
14 KT |
Bw 90 If[5] Kvarnby IK[6] |
25/06 00:00 |
14 KT |
Nosaby If[14] Karlskrona[4] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
24/06 17:30 |
11 KT |
Parramatta Eagles Manly United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
25/06 00:00 |
16 KT |
Sogndal[1] Jerv[8] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
24/06 19:45 |
3 KT |
Obod Tashkent[UZB D2-3] Kuruvchi Bunyodkor[UZB D1-6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đông Phần Lan |
||
24/06 22:30 |
KT |
Klubi 04[1] Myllypuro[7] |
24/06 22:30 |
KT |
Lahti Akatemia[6] Viikingit[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nam Phần Lan |
||
24/06 22:30 |
KT |
Honka[1] Tpv Tampere[3] |
24/06 22:30 |
KT |
Japs[7] Vaajakoski[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
25/06 00:00 |
14 KT |
Ytterby Is[8] Helsingborgs If Akademi[14] |
25/06 00:00 |
14 KT |
If Angered United[9] Kortedala If[12] |
25/06 00:30 |
14 KT |
Tvaakers IF[2] Hoganas Bk[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
25/06 00:00 |
14 KT |
Stenungsunds If[9] Ifk Skovde[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
24/06 18:00 |
15 KT |
Lietava Jonava[2] FK Tauras Taurage[18] |
24/06 20:00 |
15 KT |
Palanga[4] MRU[10] |
24/06 20:00 |
15 KT |
Minija[16] Trakai Ii[5] |
24/06 22:00 |
15 KT |
Nevezis[3] Baltija Panevezys[6] |
24/06 22:00 |
15 KT |
Silute[9] Kazlu Ruda[1] |
24/06 22:00 |
15 KT |
Lokomotyvas Radviliskis[13] Fk Zalgiris Vilnius 2[8] |
24/06 22:00 |
15 KT |
Kruoja Pakruojis Ii[17] Krazante[15] |
25/06 00:00 |
15 KT |
Auska[14] Dziugas Telsiai[12] |
Lịch thi đấu Cúp FA Thái Lan |
||
24/06 15:00 |
2 KT |
Loei City Suphanburi FC[THA PR-5] |
24/06 15:00 |
2 KT |
Hua Hin City Nonthaburi |
24/06 15:00 |
2 KT |
Royal Thai Flee Krabi Fc |
24/06 15:00 |
2 KT |
Samut Prakan Bangkok Glass Pathum |
24/06 15:00 |
2 KT |
Thai Honda Fc Lampang Fc |
24/06 16:00 |
2 KT |
Rbac Mittraphap Samut Sakhon |
24/06 16:00 |
2 KT |
Satun United Nan |
24/06 17:00 |
2 KT |
Nong Bua Pitchaya Kamphaengphet |
24/06 17:00 |
2 KT |
Phanthong Pathum Thani United |
24/06 17:00 |
2 KT |
Rangsit Nara United |
24/06 18:00 |
2 KT |
BEC Tero Sasana[THA PR-13] Police United FC[THA D1-1] |
24/06 18:00 |
2 KT |
Buriram United[THA PR-1] Bangkok United FC[THA PR-7] |
24/06 18:00 |
2 KT |
Chainat FC[THA PR-8] Vongchavalitkul University |
24/06 18:00 |
KT |
Khonkaen FC Muang Thong United[THA PR-2] |
24/06 18:00 |
2 KT |
Nakhon Pathom FC[THA D1-8] Ptt Rayong[THA D1-11] |
24/06 18:00 |
KT |
Ptt Rayong Ratchaburi FC[THA PR-4] |
24/06 18:00 |
2 KT |
Khonkaen United Muang Thong United |
24/06 18:00 |
2 KT |
Osotspa Saraburi FC Uttaradit |
24/06 18:00 |
2 KT |
Rayong Ratchaburi FC |
24/06 18:00 |
2 KT |
Navy Saraburi Fc |
24/06 18:00 |
2 KT |
Sisaket Ubon Umt United |
24/06 18:00 |
2 KT |
Chiangrai United Tambon Wangmun |
24/06 18:00 |
2 KT |
Phitsanulok Jim Thompson Farm |
24/06 18:00 |
2 KT |
TTM Lopburi Ranong United |
24/06 18:00 |
2 KT |
Samut Songkhram FC Jwrangsit |
24/06 18:00 |
2 KT |
Songkhla United Raj Pracha Fc |
24/06 19:00 |
2 KT |
Bangkok Fc[THA D1-12] TOT S.C.[THA PR-17] |
24/06 19:00 |
2 KT |
Chiangmai Fc[THA D1-16] Air Force Central[THA D1-3] |
24/06 19:00 |
2 KT |
Nakhon Ratchasima[THA PR-11] Ang Thong Fc[THA D1-2] |
24/06 19:00 |
2 KT |
Phuket[THA D1-9] Assumption Thonburi |
24/06 19:00 |
2 KT |
Port[THA PR-15] BB-Chulalongkorn Univ. FC[THA D1-5] |
24/06 19:00 |
2 KT |
Chonburi Shark FC[THA PR-9] Khonkaen FC |
24/06 19:00 |
2 KT |
Army United Kasetsart University FC |
24/06 19:00 |
2 KT |
Sukhothai Jw Police |
Lịch thi đấu Cúp FA Hàn Quốc |
||
24/06 17:00 |
5 KT |
Chungju Hummel[KOR D2-9] Chunnam Dragons[KOR D1-4] |
24/06 17:00 |
5 KT |
Cheonan City[KOR D3-9] Incheon United FC[KOR D1-9] |
24/06 17:00 |
5 KT |
Incheon Korail[KOR D3-4] Jeju United FC[KOR D1-7] |
24/06 17:00 |
5 KT |
Hwaseong Fc[KCL-2] Seoul[KOR D1-5] |
24/06 17:00 |
5 KT |
Gangwon FC[KOR D2-9] Ulsan Mipo[KOR D1-9] |
24/06 17:30 |
5 KT |
Seongnam FC[KOR D1-10] Yeungnam University |
24/06 17:30 |
5 KT |
Pohang Steelers[KOR D1-3] Jeonbuk Hyundai Motors[KOR D1-1] |
24/06 17:30 |
5 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i Daejeon Citizen |
Lịch thi đấu Hạng 3 Bắc Phần Lan |
||
24/06 22:30 |
KT |
Kpv[1] Fc Ypa Ylivieska[6] |
Lịch thi đấu Australia FFV State Knockout Cup |
||
24/06 16:30 |
quarterfinals KT |
Hume City Kingston City |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Bắc Thụy Điển |
||
24/06 22:00 |
KT |
Syrianska U21[8] Degerfors IF U21[6] |
24/06 22:00 |
KT |
Brommapojkarna U21[5] Assyriska FF U21[3] |
Lịch thi đấu VCK U21 Châu Âu |
||
25/06 01:45 |
bảng KT |
Anh U21[B2] Italy U21[B4] |
25/06 01:45 |
bảng KT |
Bồ Đào Nha U21[B1] Thụy Điển U21[B3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
25/06 00:00 |
10 KT |
IFK Ostersund[11] Ange If[2] |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
25/06 01:00 |
KT |
Coritiba Youth Pr[B4] Gremio Youth[B3] |
25/06 05:00 |
KT |
Cr Flamengo Rj Youth[B2] Corinthians Youth[B5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
25/06 08:00 |
loại KT |
Colorado Springs Switchbacks Orange County Fc |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |