Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
24/05 21:00 |
38 KT |
Arsenal[3] West Bromwich[13] |
24/05 21:00 |
38 KT |
Aston Villa[15] Burnley[19] |
24/05 21:00 |
38 KT |
Chelsea[1] Sunderland[16] |
24/05 21:00 |
38 KT |
Crystal Palace[12] Swansea City[8] |
24/05 21:00 |
38 KT |
Everton[10] Tottenham Hotspur[6] |
24/05 21:00 |
38 KT |
Hull City[18] Manchester United[4] |
24/05 21:00 |
38 KT |
Leicester City[14] Queens Park Rangers[20] |
24/05 21:00 |
38 KT |
Manchester City[2] Southampton[7] |
24/05 21:00 |
38 KT |
Newcastle United[17] West Ham United[11] |
24/05 21:00 |
38 KT |
Stoke City[9] Liverpool[5] |
Lịch thi đấu Italia |
||
24/05 17:30 |
37 KT |
Empoli[15] Sampdoria[7] |
24/05 20:00 |
37 KT |
Chievo[14] Atalanta[17] |
24/05 20:00 |
37 KT |
Cesena[19] Cagliari[18] |
24/05 20:00 |
37 KT |
Parma[20] Hellas Verona[12] |
24/05 20:00 |
37 KT |
Udinese[16] US Sassuolo Calcio[13] |
24/05 20:00 |
37 KT |
Palermo[11] Fiorentina[6] |
Lịch thi đấu Nga |
||
24/05 17:30 |
29 KT |
Krasnodar FK[3] FK Rostov[12] |
24/05 20:00 |
29 KT |
Mordovia Saransk[9] Akhmat Grozny[8] |
24/05 22:30 |
29 KT |
Dynamo Moscow[4] Arsenal Tula[15] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
24/05 17:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Vitesse Arnhem Zwolle |
24/05 20:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Feyenoord Rotterdam SC Heerenveen |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
24/05 21:15 |
40 KT |
Girona[2] UE Llagostera[7] |
24/05 22:59 |
40 KT |
Sporting de Gijon[3] Tenerife[17] |
24/05 22:59 |
40 KT |
Numancia[12] Racing de Santander[19] |
24/05 22:59 |
40 KT |
Valladolid[4] Zaragoza[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
24/05 20:30 |
34 KT |
Union Berlin[9] Eintr. Braunschweig[5] |
24/05 20:30 |
34 KT |
Heidenheimer[7] Erzgebirge Aue[17] |
24/05 20:30 |
34 KT |
RB Leipzig[6] Greuther Furth[13] |
24/05 20:30 |
34 KT |
Karlsruher SC[3] Munchen 1860[15] |
24/05 20:30 |
34 KT |
Darmstadt[2] St Pauli[14] |
24/05 20:30 |
34 KT |
Kaiserslautern[4] Ingolstadt 04[1] |
24/05 20:30 |
34 KT |
Nurnberg[10] VfR Aalen[18] |
24/05 20:30 |
34 KT |
Bochum[11] SV Sandhausen[12] |
24/05 20:30 |
34 KT |
Fortuna Dusseldorf[8] FSV Frankfurt[16] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
24/05 18:30 |
38 KT |
Aberdeen[2] St Johnstone[4] |
24/05 18:30 |
38 KT |
Celtic[1] Inverness C.T.[3] |
24/05 18:30 |
38 KT |
Dundee United[5] Dundee[8] |
Lịch thi đấu Vòng Loại World Cup (Châu Á) |
||
24/05 19:00 |
2 KT |
Thái Lan[142] Việt Nam[124] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
24/05 19:30 |
championship playoff KT |
Club Brugge[5] Kortrijk[6] |
24/05 19:30 |
championship playoff KT |
Standard Liege[4] Sporting Charleroi[3] |
24/05 19:30 |
championship playoff KT |
Anderlecht[2] Gent[1] |
24/05 21:30 |
playoff KT |
AS Eupen[3] Oud Heverlee[1] |
24/05 21:30 |
playoff KT |
KVSK Lommel[4] Lierse[2] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
24/05 22:00 |
31 KT |
Sonderjyske[9] Vestsjaelland[11] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
24/05 22:30 |
10 KT |
Jaro[10] KTP Kotka[9] |
24/05 22:30 |
10 KT |
SJK Seinajoki[2] HJK Helsinki[1] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
24/05 20:00 |
10 KT |
Halmstads[15] IFK Goteborg[1] |
24/05 20:00 |
10 KT |
Orebro[16] Gefle IF[10] |
24/05 22:30 |
10 KT |
Kalmar FF[13] Malmo FF[2] |
24/05 22:30 |
10 KT |
Atvidabergs FF[14] Elfsborg[3] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/05 18:00 |
33 KT |
Karabukspor[17] Sivasspor[13] |
24/05 18:00 |
33 KT |
Gaziantepspor[12] Eskisehirspor[10] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
24/05 22:59 |
10 KT |
FK Haugesund[13] Stromsgodset[9] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
24/05 20:30 |
xuống hạng KT |
Piast Gliwice[6] Podbeskidzie[3] |
24/05 22:59 |
vô địch KT |
Lechia Gdansk[2] Lech Poznan[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
24/05 21:00 |
10 KT |
Ostersunds FK[3] Assyriska FF[7] |
24/05 22:00 |
10 KT |
Ljungskile SK[6] Angelholms FF[14] |
24/05 22:00 |
10 KT |
Brommapojkarna[16] Varbergs BoIS FC[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
24/05 22:00 |
46 KT |
Maritimo B[23] Porto B[11] |
24/05 22:59 |
46 KT |
SC Farense[14] Feirense[5] |
24/05 22:59 |
46 KT |
Oriental Lisboa[15] CF Uniao Madeira[3] |
24/05 22:59 |
46 KT |
Olhanense SC[17] Atletico Clube Purtugal[22] |
24/05 22:59 |
46 KT |
Aves[20] Clube Desportivo Trofense[24] |
24/05 22:59 |
46 KT |
Sporting Braga B[19] Sporting CP B[6] |
24/05 22:59 |
46 KT |
SC Freamunde[8] Desportivo de Tondela[1] |
24/05 22:59 |
46 KT |
Santa Clara[18] SC Covilha[2] |
24/05 22:59 |
46 KT |
SL Benfica B[7] Vitoria Guimaraes B[9] |
24/05 22:59 |
46 KT |
Chaves[4] UD Oliveirense[16] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
24/05 12:00 |
12 KT |
Gwangju Fc[10] Busan I'Park[11] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
24/05 22:15 |
play off KT |
PAOK Saloniki Asteras Tripolis |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
24/05 21:00 |
vô địch KT |
Apollon Limassol FC[5] Omonia Nicosia FC[1] |
24/05 21:00 |
vô địch KT |
Ermis Aradippou[6] APOEL Nicosia[4] |
24/05 21:00 |
vô địch KT |
AEK Larnaca[2] Anorthosis Famagusta FC[3] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
24/05 21:30 |
29 KT |
Fehervar Videoton[1] Kecskemeti TE[8] |
Lịch thi đấu Romania |
||
24/05 20:00 |
33 KT |
Ceahlaul Piatra Neamt[18] CS Universitatea Craiova[5] |
24/05 22:30 |
33 KT |
Pandurii[10] Politehnica Iasi[8] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
24/05 21:00 |
3 KT |
Palmeiras[13] Goias[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
24/05 12:00 |
33 KT |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[16] Luch-Energiya[8] |
24/05 17:00 |
33 KT |
Sochi Sokol |
24/05 17:00 |
33 KT |
Yenisey Krasnoyarsk[12] Khimik Dzerzhinsk[17] |
24/05 19:00 |
33 KT |
Gazovik Orenburg[5] Tom Tomsk[4] |
24/05 20:00 |
33 KT |
Krylya Sovetov Samara[2] SKA Energiya Khabarovsk[14] |
24/05 20:00 |
33 KT |
Volga Nizhny Novgorod[9] FK Tyumen[10] |
24/05 21:00 |
33 KT |
Baltika[15] Sibir[11] |
24/05 22:00 |
33 KT |
FK Anzhi[1] Shinnik Yaroslavl[6] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
24/05 22:00 |
30 KT |
Radnicki Nis[9] FK Vozdovac Beograd[10] |
24/05 22:00 |
30 KT |
Borac Cacak[11] Partizan Belgrade[1] |
24/05 22:00 |
30 KT |
Novi Pazar[5] FK Donji Srem[15] |
24/05 22:00 |
30 KT |
FK Napredak Krusevac[13] FK Rad Beograd[7] |
24/05 22:00 |
30 KT |
Spartak Subotica[14] Cukaricki[3] |
24/05 22:00 |
30 KT |
Vojvodina[4] Radnicki 1923 Kragujevac[16] |
24/05 22:00 |
30 KT |
Jagodina[12] OFK Beograd[8] |
24/05 22:00 |
30 KT |
Crvena Zvezda[2] Mladost Lucani[6] |
Lịch thi đấu Áo |
||
24/05 22:45 |
35 KT |
Trenkwalder Admira[9] Sturm Graz[3] |
24/05 22:45 |
35 KT |
Rapid Wien[2] SC Wiener Neustadt[10] |
24/05 22:45 |
35 KT |
Red Bull Salzburg[1] Wolfsberger AC[5] |
24/05 22:45 |
35 KT |
Rheindorf Altach[4] SV Grodig[8] |
24/05 22:45 |
35 KT |
SV Ried[6] Austria Wien[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
24/05 18:00 |
21 KT |
Salgaocar Sports Club[9] Kalyani Bharat[11] |
24/05 18:00 |
21 KT |
Shillong Lajong FC[7] Pune FC[5] |
24/05 18:00 |
21 KT |
East Bengal[4] Royal Wahingdoh[3] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
24/05 22:00 |
35 KT |
Istra 1961[8] Dinamo Zagreb[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
24/05 18:00 |
31 KT |
Roskilde[6] Fredericia[10] |
24/05 20:00 |
31 KT |
AB Kobenhavn[11] Viborg[1] |
24/05 20:00 |
31 KT |
Horsens[5] Bronshoj[12] |
24/05 20:00 |
31 KT |
Herfolge Boldklub Koge[9] Vendsyssel[4] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
24/05 15:00 |
13 KT |
Shakhtyor Karagandy[12] Astana[4] |
24/05 17:00 |
13 KT |
Okzhetpes[7] Tobol Kostanai[8] |
24/05 18:00 |
13 KT |
Irtysh Pavlodar[10] Kaisar Kyzylorda[9] |
24/05 18:00 |
13 KT |
Zhetysu Taldykorgan[11] Kairat Almaty[5] |
24/05 19:00 |
13 KT |
FK Aktobe Lento[1] Taraz[6] |
24/05 20:00 |
13 KT |
FK Atyrau Ordabasy |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
24/05 20:00 |
playoff KT |
Jomo Cosmos Moroka Swallows |
Lịch thi đấu Maroc |
||
24/05 22:59 |
30 KT |
Union Touarga Sport Rabat[5] HUSA Hassania Agadir[7] |
24/05 22:59 |
30 KT |
Kawkab de Marrakech[3] Olympique de Safi[13] |
Lịch thi đấu Confederations Cup Nam Châu Phi |
||
24/05 20:00 |
tứ kết KT |
Zambia Namibia |
24/05 22:30 |
tứ kết KT |
Nam Phi Botswana |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
24/05 14:35 |
11 KT |
Liaoning Whowin[9] Chongqing Lifan[13] |
24/05 14:35 |
11 KT |
Changchun YaTai[14] HeNan[10] |
24/05 18:45 |
11 KT |
Shanghai Shenxin[16] Tianjin Teda[11] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
24/05 20:00 |
27 KT |
Banants Gandzasar Kapan |
24/05 20:00 |
27 KT |
Shirak Alashkert |
Lịch thi đấu Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi |
||
24/05 20:00 |
round 2 KT |
Zimbabwe U23 Swaziland U23 |
24/05 21:00 |
round 2 KT |
Sierra Leone U23 Cameroon U23 |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
24/05 18:00 |
25 KT |
Metalist Kharkiv[6] Illichivets mariupol[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
24/05 14:00 |
11 KT |
Suwon FC Gangwon FC |
24/05 16:00 |
11 KT |
Anyang[7] Chungnam Asan[6] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
24/05 19:00 |
8 KT |
Jelgava[5] Daugava Daugavpils[6] |
24/05 21:00 |
8 KT |
Skonto FC Liepajas Metalurgs |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
24/05 22:30 |
32 KT |
Haras El Hedoud Al Ahly |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
24/05 11:00 |
15 KT |
Okayama FC[11] Yokohama FC[10] |
24/05 11:00 |
15 KT |
V-Varen Nagasaki[6] Ehime FC[9] |
24/05 11:00 |
15 KT |
Tochigi SC[14] Zweigen Kanazawa FC[3] |
24/05 11:00 |
15 KT |
Mito Hollyhock[19] Kyoto Purple Sanga[20] |
24/05 11:00 |
15 KT |
Avispa Fukuoka[5] Kamatamare Sanuki[13] |
24/05 12:00 |
15 KT |
Oita Trinita[21] Tokyo Verdy[12] |
24/05 12:00 |
15 KT |
Tokushima Vortis[16] Consadole Sapporo[7] |
24/05 12:00 |
15 KT |
Jubilo Iwata[1] Thespa Kusatsu Gunma[17] |
24/05 14:00 |
15 KT |
JEF United Ichihara[2] Giravanz Kitakyushu[15] |
24/05 14:00 |
15 KT |
Roasso Kumamoto[22] Cerezo Osaka[8] |
24/05 17:00 |
15 KT |
Gifu[18] Omiya Ardija[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
24/05 16:00 |
6 KT |
Vigvam Smolevichy Gorodeya |
24/05 19:00 |
6 KT |
Fk Kobrin Dnepr Mogilev |
24/05 20:00 |
6 KT |
Kommunalnik Slonim Fc Baranovichi |
24/05 20:00 |
6 KT |
Isloch Minsk Energetik Bgu Minsk |
24/05 21:00 |
6 KT |
Fk Orsha Krumkachy |
24/05 21:00 |
6 KT |
Khimik Svetlogorsk Smorgon FC |
24/05 21:00 |
6 KT |
Lida Vedrich 97 Rechitsa |
24/05 21:00 |
6 KT |
Byaroza 2010 Lokomotiv Gomel |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
24/05 12:00 |
tháng 5 KT |
Ghana U20 Colombia U20 |
24/05 12:00 |
tháng 5 KT |
Bồ Đào Nha U20 Brazil U20 |
24/05 14:45 |
tháng 5 KT |
Australia U20 Mexico U20 |
24/05 17:10 |
tháng 5 KT |
Nữ Nhật Bản[4] Nữ New Zealand[18] |
Lịch thi đấu UAE Cup |
||
24/05 22:45 |
quarter final KT |
Al-Dhafra Ajman |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
24/05 22:00 |
29 KT |
Pirin 2002 Razlog Sozopol |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
24/05 21:00 |
8 KT |
Upsala If Gamla Upsala |
24/05 21:00 |
8 KT |
Kvarnsvedens IK Enskede Ik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
24/05 20:00 |
9 KT |
Jekabpils Fk Smiltene Bjss |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
24/05 16:00 |
7 KT |
Bayterek Astana Maktaaral |
24/05 16:00 |
7 KT |
Tarlan Shymkent Bolat Temirtau |
24/05 16:00 |
7 KT |
Baykonur Vostok Oskemen |
24/05 17:00 |
7 KT |
Cska Almaty Akzhayik Oral |
24/05 18:00 |
7 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk Lashin Taraz |
24/05 19:00 |
7 KT |
Kaspyi Aktau Ekibastuzets |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
24/05 20:00 |
8 KT |
Osterlen Ff IFK Hassleholm |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
24/05 12:00 |
11 KT |
Sydney United Sydney Olympic |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
24/05 12:00 |
7 KT |
Canberra Canberra Olympic |
24/05 12:00 |
7 KT |
Cooma Tigers Gungahlin United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
24/05 22:30 |
32 KT |
Arsenal Tivat Ofk Igalo |
24/05 22:30 |
32 KT |
Bratstvo Cijevna Radnicki Berane |
24/05 22:30 |
32 KT |
Ibar Rozaje Kom Podgorica |
24/05 22:30 |
32 KT |
Jezero Plav Jedinstvo Bijelo Polje |
24/05 22:30 |
32 KT |
Zabjelo Podgorica Cetinje |
24/05 22:30 |
32 KT |
Iskra Danilovgrad Decic Tuzi |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đông Đan Mạch |
||
24/05 18:00 |
25 KT |
Elite 3000 Helsingor[1] HIK[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
24/05 20:00 |
28 KT |
Avangard Tambov |
24/05 20:00 |
28 KT |
Podolie Metallurg Lipetsk |
24/05 21:00 |
28 KT |
FK Kaluga FK Oryol |
24/05 21:00 |
28 KT |
Vityaz Podolsk Fakel Voronezh |
24/05 22:00 |
28 KT |
Dinamo Briansk Arsenal Tula II |
24/05 22:00 |
28 KT |
Metallurg Vyksa Zenit Penza |
24/05 22:00 |
28 KT |
Vybor Kurbatovo Chertanovo Moscow |
24/05 22:30 |
28 KT |
FK Zvezda Ryazan Lokomotiv Liski |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
24/05 21:00 |
16 KT |
Sportivo Italiano[19] Deportivo Armenio[15] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
24/05 21:00 |
6 KT |
Senja Ullern |
24/05 21:00 |
6 KT |
Harstad Valerenga B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
24/05 21:00 |
28 KT |
Nyva Ternopil Hirnyk Sport |
24/05 22:00 |
28 KT |
Sumy Dinamo Kyiv B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
24/05 19:30 |
7 KT |
Sodertalje IFK Lulea |
24/05 20:00 |
7 KT |
Pitea If Vasteras SK FK |
24/05 22:00 |
7 KT |
Huddinge If Motala AIF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
24/05 22:00 |
27 KT |
Viktoria Zizkov[4] Fk Mas Taborsko[5] |
24/05 22:00 |
27 KT |
Pardubice[8] Kolin[16] |
24/05 22:00 |
27 KT |
Zlin[3] Fk Graffin Vlasim[11] |
24/05 22:00 |
27 KT |
Sk Slovan Varnsdorf[2] SK Sigma Olomouc[1] |
24/05 22:00 |
27 KT |
Frydek-mistek[13] Fotbal Trinec[14] |
24/05 22:00 |
27 KT |
Fk Banik Sokolov[6] Opava[9] |
24/05 22:00 |
27 KT |
Mfk Karvina[7] Usti nad Labem[12] |
24/05 22:00 |
27 KT |
SC Znojmo[10] Banik Most[15] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
24/05 13:00 |
12 KT |
Queensland Lions SC[1] Ipswich Knights Sc[7] |
24/05 15:00 |
12 KT |
Albany Creek[8] Brisbane Wolves[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
24/05 14:00 |
25 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical Xinjiang Tianshan Leopard |
24/05 14:30 |
10 KT |
Wuhan ZALL[7] Guizhou Zhicheng[13] |
24/05 18:30 |
10 KT |
Beijing Beikong Shenzhen |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
24/05 17:00 |
promotion group KT |
Kamaz Syzran-2003 |
24/05 21:00 |
promotion group KT |
Rubin Kazan B Volga Ulyanovsk |
24/05 21:00 |
promotion group KT |
Zenit-Izhevsk Chelyabinsk |
24/05 21:30 |
relegation round KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk Lada Togliatti |
24/05 22:00 |
relegation round KT |
Dynamo Kirov Spartak Yoshkar-Ola |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
24/05 20:00 |
championship round KT |
Druzhba Maykop FK Taganrog |
24/05 21:00 |
championship round KT |
Chernomorets Novorossiysk Mashuk-KMV |
24/05 21:00 |
championship round KT |
FK Biolog Spartak Nalchik |
24/05 21:00 |
championship round KT |
Torpedo Armavir FK Angusht Nazran |
24/05 21:00 |
championship round KT |
Vityaz Krymsk Mitos Novocherkassk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
24/05 19:00 |
28 KT |
Domodedovo Strogino Moscow |
24/05 21:00 |
28 KT |
Saturn FK Khimki |
24/05 21:00 |
28 KT |
Spartak Kostroma Dnepr Smolensk |
24/05 21:00 |
28 KT |
Tekstilshchik Ivanovo Pskov 747 |
24/05 22:00 |
28 KT |
Solaris Dolgiye Prudy |
24/05 22:00 |
28 KT |
Torpedo Vladimir Znamya Truda |
24/05 22:00 |
28 KT |
Volga Tver FK Kolomna |
24/05 22:59 |
28 KT |
Zenit-2 St.Petersburg Spartak Moscow II |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
24/05 15:00 |
28 KT |
FK Yakutia Yakutsk Smena Komsomolsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
24/05 17:00 |
32 KT |
Wigry Suwalki Flota Swinoujscie |
24/05 17:30 |
32 KT |
Bytovia Bytow[13] LKS Nieciecza[2] |
24/05 22:00 |
32 KT |
Pogon Siedlce[17] Miedz Legnica[12] |
24/05 22:59 |
32 KT |
Wisla Plock[3] Chojniczanka Chojnice[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
24/05 22:30 |
5 KT |
Mp Mikkeli[5] AC Oulu[7] |
24/05 22:30 |
5 KT |
Jazz[3] Haka[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
24/05 21:00 |
7 KT |
Hollviken[4] IS Halmia[10] |
24/05 22:00 |
7 KT |
Trelleborgs FF[1] IK Oddevold[2] |
24/05 22:00 |
7 KT |
Husqvarna FF[9] Qviding FIF[6] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
24/05 20:00 |
10 KT |
Lokomotiv Tashkent Kuruvchi Kokand Qoqon |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
24/05 11:00 |
13 KT |
Gainare Tottori AC Nagano Parceiro |
24/05 11:00 |
13 KT |
Kataller Toyama Fukushima United FC |
24/05 11:00 |
13 KT |
Yokohama Scc Sc Sagamihara |
24/05 11:00 |
13 KT |
Blaublitz Akita Jleague Xi U22 |
24/05 12:00 |
13 KT |
Grulla Morioka Fujieda Myfc |
24/05 14:00 |
13 KT |
Machida Zelvia Renofa Yamaguchi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
24/05 15:15 |
31 KT |
Slavoj Vysehrad[4] Zenit Caslav[15] |
24/05 15:15 |
31 KT |
Meteor Praha[18] Admira Praha[16] |
24/05 15:15 |
31 KT |
Prevysov[8] Sokol Zapy[7] |
24/05 19:00 |
31 KT |
Viktorie Jirny[2] Fk Loko Vltavin[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
24/05 20:30 |
12 KT |
JK Tallinna Kalev Tallinna Levadia 2 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
24/05 22:00 |
26 KT |
Nk Roltek Dob Dravinja Kostroj |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
24/05 21:30 |
xuống hạng KT |
Pelister Bitola FK Teteks Tetovo |
24/05 21:30 |
xuống hạng KT |
Horizont Turnovo Bregalnica Stip |
24/05 21:30 |
vô địch KT |
Sileks Vardar Skopje |
24/05 21:30 |
vô địch KT |
Renova Cepciste Rabotnicki Skopje |
24/05 21:30 |
vô địch KT |
FK Shkendija 79 Metalurg Skopje |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
24/05 12:00 |
13 KT |
St Albans Saints[10] Springvale White Eagles[18] |
24/05 14:00 |
13 KT |
Goulburn Valley Suns[3] Brunswick City[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
24/05 15:00 |
relegation group(west) KT |
Nove Mesto Slovan Bratislava B |
24/05 22:00 |
vô địch KT |
1. Tatran Presov Msk Zilina B |
24/05 22:00 |
relegation group(east) KT |
Slavoj Trebisov Lokomotiva Kosice |
24/05 22:00 |
relegation group(west) KT |
FK Pohronie Spartak Trnava B |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
24/05 20:00 |
1 KT |
Gazovik Vitebsk Torpedo Mogilev |
24/05 21:00 |
1 KT |
BATE Borisov[BLR D1-1] Shakhter Soligorsk[BLR D1-2] |
24/05 21:00 |
chung kết KT |
BATE Borisov Shakhter Soligorsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
24/05 21:00 |
nort playoffs KT |
Athletic Union Ermionida Kallithea |
24/05 21:00 |
nort playoffs KT |
Panegialios AO Episkopis Rethymno |
24/05 21:00 |
nort playoffs KT |
Iraklis Psachna Aharnaikos |
24/05 22:00 |
south playoffs KT |
Agrotikos Asteras Zakynthos |
24/05 22:00 |
south playoffs KT |
Aiginiakos Tyrnavos 2005 |
24/05 22:00 |
south playoffs KT |
Anagenisi Karditsa Pierikos |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đông Phần Lan |
||
24/05 22:30 |
6 KT |
Kultsu[1] Lahti Akatemia[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nam Phần Lan |
||
24/05 22:30 |
6 KT |
Tpv Tampere[9] Atlantis[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
24/05 22:00 |
8 KT |
Trollhattan Grebbestads If |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
24/05 20:00 |
8 KT |
Ekero Ik IK Sleipner |
24/05 21:00 |
8 KT |
Orebro Syrianska If Vimmerby IF |
24/05 21:00 |
8 KT |
Gute Varmdo IF |
24/05 22:00 |
8 KT |
Afk Linkoping Assyriska If I Norrkoping |
24/05 22:00 |
8 KT |
IF Sylvia Konyaspor KIF |
24/05 22:00 |
8 KT |
Eskilstuna City FK Ifk Stockholm |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
24/05 17:00 |
9 KT |
Lietava Jonava Auska |
24/05 19:00 |
9 KT |
Dziugas Telsiai Palanga |
24/05 21:00 |
9 KT |
Trakai Ii Nevezis |
24/05 21:00 |
9 KT |
Lokomotyvas Radviliskis Minija |
24/05 21:00 |
9 KT |
Baltija Panevezys FBK Kaunas |
24/05 22:00 |
9 KT |
Fk Zalgiris Vilnius 2 MRU |
24/05 22:59 |
9 KT |
Banga Gargzdai Kazlu Ruda |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
24/05 19:00 |
west zone KT |
Xorazm Urganch Alanga Koson |
24/05 19:00 |
west zone KT |
Aral Nukus Fk Gijduvon |
24/05 19:00 |
west zone KT |
Nasaf Qarshi Ii Zaamin |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
24/05 20:00 |
11 KT |
Highlanders Fc Whawha |
24/05 20:00 |
11 KT |
Dongo Sawmills Caps United Fc |
24/05 20:00 |
11 KT |
Triangle Fc How Mine Fc |
Lịch thi đấu Oman |
||
24/05 22:10 |
26 KT |
Dhufar Al Seeb |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
24/05 17:00 |
29 KT |
Lokomotiv Moscow Youth[5] Kuban Krasnodar Youth[6] |
24/05 21:00 |
29 KT |
Cska Moscow Youth[9] Rubin Kazan Youth[3] |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
24/05 18:00 |
37 KT |
Brno U21[2] Bohemians 1905 U21[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
24/05 14:30 |
30 KT |
Kwai Tsing District Fa[7] Citizen[5] |
24/05 14:30 |
30 KT |
Tuen Mun Progoal[15] Metro Gallery Sun Source[1] |
24/05 14:30 |
30 KT |
Happy Valley Kwun Tong Fa |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
24/05 11:00 |
13 KT |
Honda[5] Sony Sendai FC[1] |
24/05 11:00 |
13 KT |
Mio Biwako Shiga[10] Honda Lock SC[9] |
24/05 11:00 |
13 KT |
Ohira Tochigi UVA SC[14] Vanraure Hachinohe[2] |
24/05 11:00 |
13 KT |
Maruyasu Okazaki[13] Azul Claro Numazu[6] |
24/05 11:00 |
13 KT |
Nara Club[7] Verspah Oita[11] |
24/05 11:00 |
13 KT |
Ryutsu Keizai University[15] Okayama B[16] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |