Lịch thi đấu Siêu Cúp Italia |
||
23/12 23:30 |
chung kết KT |
Juventus[ITA D1-1] AC Milan[ITA D1-5] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
24/12 02:00 |
15 KT |
Vitoria Setubal[11] Desportivo de Tondela[18] |
24/12 04:00 |
15 KT |
Arouca[10] Vitoria Guimaraes[5] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
24/12 02:45 |
19 KT |
Dundee[10] Hearts[4] |
24/12 02:45 |
19 KT |
Kilmarnock[7] St Johnstone[5] |
24/12 02:45 |
19 KT |
Motherwell FC[8] Aberdeen[3] |
24/12 02:45 |
19 KT |
Ross County[6] Partick Thistle[12] |
Lịch thi đấu Úc |
||
23/12 15:50 |
12 KT |
Brisbane Roar FC Western Sydney |
Lịch thi đấu Mexico |
||
23/12 10:00 |
final(a) KT |
Club America Tigres UANL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
23/12 22:00 |
20 KT |
SC Freamunde Vizela |
Lịch thi đấu Iran |
||
23/12 18:30 |
15 KT |
Peykan[6] Foolad Khozestan[5] |
23/12 18:45 |
15 KT |
Esteghlal Khozestan[11] Saba Battery[15] |
23/12 18:45 |
15 KT |
Persepolis Siah Jamegan Khorasan |
Lịch thi đấu UAE |
||
23/12 19:50 |
13 KT |
Al-Sharjah Dabba Al-Fujairah |
23/12 22:59 |
13 KT |
Al Nasr Dubai[8] Emirate[12] |
23/12 22:59 |
13 KT |
Al Wehda UAE[5] Al-Shabab UAE[7] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
24/12 02:00 |
14 KT |
RCA Raja Casablanca Atlhletic Forces Armee Royales |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
23/12 18:30 |
tháng 12 KT |
Nakhon Ratchasima[THA PR-11] Buriram United[THA PR-4] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
23/12 19:45 |
6 KT |
Ahli Al-Fujirah Al Shaab |
23/12 19:45 |
6 KT |
Al Arabi Al Thaid |
23/12 19:50 |
6 KT |
Ajman Ras Al Khaimah |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
23/12 17:30 |
KT |
Hapoel Azor[9] Maccabi Kiryat Gat[16] |
23/12 17:45 |
KT |
Maccabi Tzur Shalom[10] Hapoel Herzliya[4] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
23/12 21:00 |
KT |
Usm El Harrach[ALG D1-9] Om Medea[ALG D1-4] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
23/12 21:00 |
15 KT |
Usm El Harrach Om Medea |
23/12 22:00 |
15 KT |
Es Setif Drb Tadjenant |
23/12 22:00 |
15 KT |
Mc Oran Cs Constantine |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
23/12 20:00 |
16 KT |
Maccabi Ahi Nazareth[6] Hapoel Rishon Letzion[8] |
23/12 20:00 |
16 KT |
Beitar Tel Aviv Ramla[4] Maccabi Shaarayim[16] |
23/12 20:00 |
16 KT |
Ironi Nesher[5] Hapoel Jerusalem[10] |
23/12 20:00 |
16 KT |
Hapoel Bnei Lod Hapoel Ramat Gan FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
23/12 22:30 |
16 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[13] Eskisehirspor[1] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
23/12 20:00 |
8 KT |
Ramtha SC[10] Sahab Sc[9] |
23/12 20:00 |
8 KT |
Mansheiat Bani Hasan[6] Al-Baq'a[12] |
23/12 22:30 |
8 KT |
Al-Faisaly[3] AL-Sareeh[8] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
23/12 20:00 |
group a KT |
C. A. Bizertin Es Du Sahel |
23/12 20:00 |
group b KT |
Stade Gabesien Club Africain |
23/12 20:15 |
group b KT |
Esperance Sportive de Tunis[1] As Gabes[5] |
23/12 22:20 |
group a KT |
Club Sportif Sfaxien Us Tataouine |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
23/12 20:00 |
7 KT |
AEL Kalloni[17] Anagenisi Karditsa[12] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
23/12 19:30 |
1/32 KT |
El Daklyeh[EGY D1-15] El Gounah |
23/12 19:30 |
1/32 KT |
Tala Al Jaish Kahraba Ismailia |
23/12 22:30 |
1/32 KT |
Wadi Degla SC Pharco |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
23/12 22:00 |
14 KT |
Al Taawon[8] Al Wehda Mecca[13] |
23/12 23:45 |
14 KT |
Al Ittihad[2] Al-Raed[7] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
23/12 19:00 |
15 KT |
Al Adalh Al Nahdha |
23/12 19:05 |
15 KT |
Al Qaisoma Al Orubah |
23/12 19:15 |
15 KT |
Al Feiha Wajj |
23/12 19:40 |
15 KT |
Dhamk Al Hazm |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |