Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
24/11 03:00 |
13 KT |
Crystal Palace Sunderland |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
24/11 02:30 |
12 KT |
Getafe[15] Rayo Vallecano[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
24/11 02:30 |
14 KT |
Cagliari[1] Ascoli[20] |
Lịch thi đấu Nga |
||
23/11 22:59 |
16 KT |
FK Rostov Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
24/11 02:15 |
15 KT |
Nurnberg Eintr. Braunschweig |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
24/11 02:30 |
15 KT |
Le Havre Stade Brestois |
Lịch thi đấu Argentina |
||
24/11 05:00 |
liguilla sudamericana r1 KT |
Quilmes[11] Olimpo[18] |
24/11 07:30 |
liguilla sudamericana r1 KT |
Lanus[13] Newells Old Boys[16] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
24/11 01:00 |
16 KT |
Aalborg BK Randers FC |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/11 01:00 |
12 KT |
Gaziantepspor Basaksehir FK |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
24/11 00:00 |
16 KT |
Cracovia Krakow Lechia Gdansk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
24/11 02:00 |
14 KT |
Jong PSV Eindhoven Jong Ajax Amsterdam |
Lịch thi đấu Israel |
||
24/11 01:55 |
11 KT |
Hapoel Tel Aviv[10] Maccabi Haifa[13] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
24/11 00:30 |
11 KT |
Veria FC[8] Iraklis Saloniki[13] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
24/11 00:00 |
11 KT |
AEL Limassol Nea Salamis |
Lịch thi đấu Romania |
||
23/11 22:59 |
18 KT |
Botosani Voluntari |
24/11 01:30 |
18 KT |
Pandurii Petrolul Ploiesti |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
23/11 18:30 |
16 KT |
Sloboda NK Celik |
23/11 19:00 |
16 KT |
FK Zeljeznicar Borac Banja Luka |
Lịch thi đấu Maroc |
||
23/11 22:00 |
8 KT |
OCK Olympique de Khouribga[13] MCO Mouloudia Oujda[11] |
24/11 01:00 |
8 KT |
Renaissance Sportive de Berkane[9] Union Touarga Sport Rabat[3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
24/11 01:45 |
16 KT |
Wohlen[9] Winterthur[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
23/11 12:00 |
42 KT |
Oita Trinita[21] Jubilo Iwata[2] |
23/11 12:00 |
42 KT |
Cerezo Osaka[4] Tokyo Verdy[7] |
23/11 12:00 |
42 KT |
Gifu[20] Avispa Fukuoka[3] |
23/11 12:00 |
42 KT |
Kyoto Purple Sanga[18] Mito Hollyhock[19] |
23/11 12:00 |
42 KT |
Zweigen Kanazawa FC[10] Omiya Ardija[1] |
23/11 12:00 |
42 KT |
JEF United Ichihara[8] Kamatamare Sanuki[16] |
23/11 12:00 |
42 KT |
Ehime FC[5] Tokushima Vortis[13] |
23/11 12:00 |
42 KT |
Consadole Sapporo[11] Tochigi SC[22] |
23/11 12:00 |
42 KT |
Roasso Kumamoto[14] Okayama FC[12] |
23/11 12:00 |
42 KT |
Giravanz Kitakyushu[9] V-Varen Nagasaki[6] |
23/11 12:00 |
42 KT |
Yokohama FC[15] Thespa Kusatsu Gunma[17] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
24/11 00:00 |
8 KT |
San Gwann Rabat Ajax |
24/11 01:30 |
8 KT |
Zebbug Rangers Lija Athletic |
24/11 02:25 |
8 KT |
Hamrun Spartans St Georges |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
24/11 02:00 |
KT |
Spal[1] Pisa[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
23/11 17:45 |
16 KT |
Foolad Yazd[16] Damash Gilan FC[13] |
23/11 17:45 |
16 KT |
Gol Gohar[12] Naft Masjed Soleyman[17] |
23/11 17:45 |
16 KT |
Mes Rafsanjan[11] Nassaji Mazandaran[9] |
23/11 17:45 |
16 KT |
Khouneh Be Khouneh Pas Hamedan |
23/11 18:00 |
16 KT |
Aluminum Hormozgan[18] Iran Javan Bushehr[14] |
23/11 18:00 |
16 KT |
Aluminium Arak Shahrdari Ardabil |
23/11 18:00 |
16 KT |
Kheybar Khorramabad Fajr Sepasi |
23/11 18:00 |
16 KT |
Mashin Sazi Parseh Tehran |
23/11 18:15 |
16 KT |
Peykan[2] Giti Pasand Isfahan[10] |
23/11 18:30 |
16 KT |
Sanat-Naft[7] Mes Krman[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
23/11 18:30 |
KT |
Bnei Majd Kurum[13] Hapoel Asi Gilboa[12] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
23/11 21:25 |
6 KT |
Al-Arabi Club[4] Al Fahaheel Sc[8] |
23/11 23:45 |
6 KT |
Yarmouk[10] Al Kuwait SC[3] |
Lịch thi đấu Chile |
||
24/11 03:00 |
apertura KT |
Universidad de Concepcion Union La Calera |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
23/11 20:00 |
13 KT |
FK Inter Baku[5] AZAL PFC Baku[9] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
24/11 05:00 |
clausura KT |
Libertad Asuncion Deportivo Capiata |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
23/11 22:59 |
12 KT |
Hapoel Rishon Letzion[6] Beitar Tel Aviv Ramla[9] |
23/11 22:59 |
12 KT |
Maccabi Ahi Nazareth[8] Maccabi Herzliya[4] |
24/11 00:00 |
12 KT |
Hapoel Katamon Jerusalem[13] Hapoel Ramat Gan FC[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/11 00:00 |
12 KT |
Balikesirspor[9] Altinordu[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
24/11 07:45 |
promotion round KT |
America de Cali Atletico Bucaramanga |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
23/11 11:00 |
39 KT |
Ryukyu[9] Kataller Toyama[5] |
23/11 11:00 |
39 KT |
Fujieda Myfc[10] Yokohama Scc[13] |
23/11 11:00 |
39 KT |
Gainare Tottori[6] Renofa Yamaguchi[1] |
23/11 11:00 |
39 KT |
Grulla Morioka[11] Fukushima United FC[7] |
23/11 11:00 |
39 KT |
AC Nagano Parceiro[3] Machida Zelvia[2] |
23/11 11:00 |
39 KT |
Blaublitz Akita Sc Sagamihara |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
23/11 22:00 |
4 KT |
Al-hala[9] Al-Muharraq[3] |
23/11 22:00 |
4 KT |
Al-Riffa[7] Busaiteen[2] |
24/11 00:15 |
4 KT |
Sitra[4] East Riffa[5] |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
23/11 19:00 |
15 KT |
Renova Cepciste[6] FK Shkendija 79[2] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
23/11 21:00 |
Round of 16 KT |
Isloch Minsk[BLR D2-1] Belshina Babruisk[BLR D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
23/11 20:00 |
9 KT |
Aharnaikos Kerkyra |
23/11 22:59 |
9 KT |
Kissamikos Ergotelis |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
23/11 18:00 |
14 KT |
Banants B[3] Ulisses Yerevan B[7] |
23/11 18:00 |
14 KT |
Pyunik B[4] Mika Ashtarak B[2] |
23/11 18:00 |
14 KT |
Alashkert B Martuni Shirak Gjumri B |
Lịch thi đấu Albania |
||
23/11 20:00 |
12 KT |
KF Laci[6] Flamurtari[7] |
23/11 20:00 |
12 KT |
Ks Bylis[8] KF Tirana[5] |
23/11 22:59 |
12 KT |
Partizani Tirana[1] Vllaznia Shkoder[9] |
23/11 22:59 |
12 KT |
Teuta Durres[3] KS Perparimi Kukesi[4] |
Lịch thi đấu Oman |
||
23/11 19:30 |
7 KT |
Al Shabab Oma[12] Al Nasr (OMA)[10] |
23/11 20:00 |
7 KT |
Salalah[13] Muscat[14] |
23/11 22:15 |
7 KT |
Sohar Club[2] Fnjaa SC[7] |
23/11 22:30 |
7 KT |
Sur Club[11] Al-Suwaiq Club[3] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
23/11 16:00 |
16 KT |
Fk Rostov Youth[4] Ufa Youth[13] |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
23/11 19:00 |
KT |
Hradec Kralove U21[9] Brno U21[6] |
23/11 19:05 |
KT |
Pribram U21[4] Slovan Liberec U21[13] |
23/11 19:35 |
KT |
Dukla Praha U21[15] Sparta Praha U21[1] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
23/11 20:00 |
KT |
Barnsley U21[20] Sheffield Wed U21[2] |
23/11 20:00 |
KT |
Charlton Athletic U21[4] Crystal Palace U21[8] |
23/11 20:00 |
KT |
Colchester United U21[5] Brentford U21[7] |
23/11 20:00 |
KT |
Coventry U21[14] Sheffield Wed U21[15] |
23/11 20:00 |
KT |
Huddersfield Town U21[1] Bolton Wanderers U21[11] |
23/11 20:00 |
KT |
Nottingham Forest U21[9] Leeds United U21[12] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
23/11 21:00 |
KT |
Aberdeen U20[6] Glasgow Rangers U20[7] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
24/11 02:45 |
14 KT |
Hungerford Town Kings Lynn |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
24/11 08:00 |
apertura KT |
Csyd Barnechea Coquimbo Unido |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |