Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
23/10 19:30 |
9 KT |
Manchester City[1] Southampton[8] |
23/10 22:00 |
9 KT |
Chelsea[5] Manchester United[7] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
23/10 17:00 |
9 KT |
Celta Vigo[12] Deportivo La Coruna[15] |
23/10 21:15 |
9 KT |
Sevilla[3] Atletico Madrid[1] |
Lịch thi đấu Italia |
||
23/10 17:30 |
9 KT |
Udinese[17] Pescara[16] |
23/10 20:00 |
9 KT |
Atalanta[13] Inter Milan[11] |
23/10 20:00 |
9 KT |
Cagliari[8] Fiorentina[14] |
23/10 20:00 |
9 KT |
Crotone[20] Napoli[5] |
23/10 20:00 |
9 KT |
Empoli[19] Chievo[7] |
23/10 20:00 |
9 KT |
Torino[4] Lazio[6] |
23/10 22:59 |
9 KT |
Bologna[12] US Sassuolo Calcio[10] |
Lịch thi đấu Đức |
||
23/10 20:30 |
8 KT |
RB Leipzig[3] Werder Bremen[13] |
23/10 22:30 |
8 KT |
Schalke 04[16] Mainz 05[7] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
23/10 20:00 |
10 KT |
Caen[16] Saint-Etienne[9] |
23/10 22:00 |
10 KT |
Metz[11] Nice[1] |
Lịch thi đấu U19 Châu Á |
||
23/10 20:15 |
KT |
Iraq U19 Saudi Arabia U19 |
Lịch thi đấu Nga |
||
23/10 20:30 |
11 KT |
Lokomotiv Moscow CSKA Moscow |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
23/10 17:30 |
10 KT |
NEC Nijmegen[12] Vitesse Arnhem[6] |
23/10 19:30 |
10 KT |
Feyenoord Rotterdam[1] Ajax Amsterdam[2] |
23/10 19:30 |
10 KT |
Groningen[16] AZ Alkmaar[5] |
23/10 21:45 |
10 KT |
SC Heerenveen[3] Heracles Almelo[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
23/10 17:00 |
11 KT |
Mallorca[18] Alcorcon[20] |
23/10 17:00 |
11 KT |
Valladolid[11] Zaragoza[14] |
23/10 21:00 |
11 KT |
Almeria[21] Gimnastic Tarragona[22] |
23/10 22:59 |
11 KT |
Cadiz[19] UCAM Murcia[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
23/10 18:30 |
10 KT |
Erzgebirge Aue[13] Union Berlin[5] |
23/10 18:30 |
10 KT |
Eintr. Braunschweig[1] Greuther Furth[11] |
23/10 18:30 |
10 KT |
Nurnberg[10] Hannover 96[3] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
23/10 22:00 |
8 KT |
Moreirense[18] Rio Ave[7] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
23/10 18:00 |
10 KT |
St Johnstone[5] Dundee[12] |
Lịch thi đấu Úc |
||
23/10 13:00 |
3 KT |
Wellington Phoenix Sydney FC |
23/10 15:00 |
3 KT |
Western Sydney Newcastle Jets FC |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
23/10 19:30 |
11 KT |
Club Brugge[7] Anderlecht[1] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
23/10 18:45 |
12 KT |
Young Boys Grasshoppers |
23/10 21:00 |
12 KT |
Lausanne Sports Sion |
23/10 21:00 |
12 KT |
Luzern St. Gallen |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
23/10 18:00 |
14 KT |
Horsens[7] Randers FC[4] |
23/10 21:00 |
14 KT |
Odense BK[13] Copenhagen[1] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
23/10 19:00 |
33 KT |
HJK Helsinki SJK Seinajoki |
23/10 19:00 |
33 KT |
KuPS Ps Kemi |
23/10 19:00 |
33 KT |
IFK Mariehamn Ilves Tampere |
23/10 19:00 |
33 KT |
PK-35 Inter Turku |
23/10 19:00 |
33 KT |
RoPS Rovaniemi HIFK |
23/10 19:00 |
33 KT |
VPS Vaasa Lahti |
Lịch thi đấu Séc |
||
23/10 19:00 |
11 KT |
Slovan Liberec[14] Hradec Kralove[13] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
23/10 20:00 |
27 KT |
Orebro[5] Helsingborg IF[14] |
23/10 20:00 |
27 KT |
IFK Norrkoping[3] Falkenbergs FF[16] |
23/10 22:30 |
27 KT |
Hammarby[8] Elfsborg[6] |
23/10 22:30 |
27 KT |
Hacken[9] Kalmar FF[7] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
23/10 17:30 |
8 KT |
Karabukspor[5] Basaksehir FK[1] |
23/10 20:00 |
8 KT |
Osmanlispor[6] Kasimpasa[17] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
23/10 20:30 |
28 KT |
Tromso IL[13] Valerenga[11] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
23/10 20:30 |
13 KT |
Lechia Gdansk[1] Piast Gliwice[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
23/10 20:00 |
28 KT |
Syrianska FC IFK Varnamo |
23/10 20:00 |
28 KT |
Ljungskile SK Degerfors IF |
23/10 22:30 |
28 KT |
Trelleborgs FF Varbergs BoIS FC |
23/10 22:30 |
28 KT |
Angelholms FF AFC United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
23/10 17:15 |
12 KT |
Varzim[13] Portimonense[1] |
23/10 21:00 |
12 KT |
Vizela[7] Porto B[11] |
23/10 22:00 |
12 KT |
Aves[6] SC Freamunde[20] |
23/10 22:00 |
12 KT |
SL Benfica B[3] Penafiel[8] |
23/10 22:00 |
12 KT |
Sporting Braga B[12] Santa Clara[2] |
23/10 22:00 |
12 KT |
Sporting CP B[15] Leixoes[19] |
23/10 22:00 |
12 KT |
Famalicao CF Uniao Madeira |
23/10 22:00 |
12 KT |
Academico Viseu Academica Coimbra |
23/10 22:00 |
12 KT |
Fafe SC Covilha |
23/10 22:00 |
12 KT |
CD Cova Piedade Vitoria Guimaraes B |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
23/10 13:00 |
championship round KT |
Jeju United FC Chunnam Dragons |
23/10 13:00 |
relegation round KT |
Pohang Steelers Suwon FC |
23/10 13:00 |
relegation round KT |
Incheon United FC Gwangju Fc |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
23/10 20:00 |
8 KT |
Iraklis Saloniki PAE Atromitos |
23/10 22:15 |
8 KT |
Pas Giannina[8] Larisa[10] |
23/10 22:15 |
8 KT |
PAE Levadiakos Panaitolikos Agrinio |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
23/10 22:00 |
8 KT |
AE Zakakiou[9] AEK Larnaca[1] |
Lịch thi đấu Romania |
||
23/10 22:00 |
13 KT |
Politehnica Iasi[11] Voluntari[10] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
23/10 17:00 |
5 KT |
UE Sant Julia Encamp |
23/10 19:00 |
5 KT |
Ce Jenlai Ue Engordany |
23/10 21:00 |
5 KT |
Santa Coloma Lusitanos la Posa |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
23/10 21:30 |
11 KT |
Slavia Sofia Pirin Blagoevgrad |
Lịch thi đấu Wales |
||
23/10 21:00 |
12 KT |
Connah's QN[2] Cardiff Metropolitan[6] |
23/10 21:00 |
12 KT |
Aberystwyth Town[9] Llandudno[7] |
23/10 21:00 |
12 KT |
The New Saints[1] Newtown[12] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
23/10 20:30 |
6 KT |
Pune City Chennai Titans |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
23/10 22:30 |
13 KT |
Spartak Trnava DAC Dunajska Streda |
Lịch thi đấu Áo |
||
23/10 19:00 |
12 KT |
St.Polten[9] Red Bull Salzburg[3] |
23/10 21:30 |
12 KT |
Rapid Wien[5] Austria Wien[4] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
23/10 20:00 |
13 KT |
ZNK Osijek[4] NK Lokomotiva Zagreb[5] |
23/10 22:00 |
13 KT |
NK Rijeka[1] Zapresic[6] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
23/10 18:00 |
KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC[18] Bangkok Glass Pathum[3] |
23/10 18:00 |
KT |
Samut Prakan City[12] Navy[14] |
23/10 18:00 |
KT |
Sukhothai[7] Bangkok United FC[2] |
23/10 18:00 |
KT |
Buriram United[4] Sisaket[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
23/10 18:00 |
14 KT |
AB Kobenhavn[12] Herfolge Boldklub Koge[2] |
23/10 18:00 |
14 KT |
Fremad Amager[8] Nykobing Falster[7] |
23/10 18:00 |
14 KT |
Vejle[10] Vendsyssel[3] |
23/10 18:00 |
14 KT |
Naestved[11] Elite 3000 Helsingor[5] |
23/10 18:00 |
14 KT |
Skive IK Roskilde |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
23/10 21:55 |
14 KT |
NK Rudar Velenje[7] NK Olimpija Ljubljana[1] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
23/10 18:00 |
26 KT |
Belshina Babruisk[15] Shakhter Soligorsk[2] |
23/10 19:00 |
26 KT |
FC Minsk[4] Dinamo Minsk[3] |
23/10 20:00 |
26 KT |
Dinamo Brest[8] Slutsksakhar Slutsk[10] |
23/10 22:00 |
26 KT |
BATE Borisov[1] Slavia Mozyr[11] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
23/10 16:00 |
championship play off KT |
Astana FK Aktobe Lento |
23/10 16:00 |
championship play off KT |
Okzhetpes Ordabasy |
23/10 16:00 |
championship play off KT |
Irtysh Pavlodar Kairat Almaty |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
23/10 20:00 |
13 KT |
NK Celik[12] Radnik Bijeljina[3] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
23/10 21:00 |
6 KT |
Forces Armee Royales Wydad Casablanca |
23/10 21:00 |
6 KT |
RCA Raja Casablanca Atlhletic Olympique de Safi |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
23/10 14:30 |
28 KT |
Liaoning Whowin[13] Changchun YaTai[15] |
23/10 15:00 |
28 KT |
HeNan[9] Shijiazhuang Ever Bright[16] |
23/10 18:35 |
28 KT |
Zhejiang Professional[14] ShenHua SVA FC[3] |
23/10 18:35 |
28 KT |
Guangzhou Evergrande FC Yan Bian Changbaishan |
Lịch thi đấu Armenia |
||
23/10 18:00 |
10 KT |
Banants Pyunik |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
23/10 20:00 |
12 KT |
Wil 1900 Winterthur |
23/10 20:00 |
12 KT |
Zurich Schaffhausen |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
23/10 13:30 |
6 KT |
Yuen Long Eastern A.A Football Team |
23/10 16:30 |
6 KT |
Guangzhou Rf U19 Wofoo Tai Po |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
23/10 18:00 |
12 KT |
PFC Oleksandria[4] Dynamo Kyiv[2] |
23/10 21:00 |
12 KT |
Olimpic Donetsk[6] Zorya[3] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
23/10 18:30 |
10 KT |
Sriwijaya Palembang Persija Jakarta |
23/10 21:00 |
10 KT |
Pstni Semen Padang |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
23/10 11:30 |
43 KT |
Busan I'Park Bucheon 1995 |
23/10 12:00 |
43 KT |
Daejeon Citizen Chungju Hummel |
23/10 12:00 |
43 KT |
Gyeongnam FC Daegu FC |
Lịch thi đấu Latvia |
||
23/10 19:00 |
26 KT |
Riga Fc Daugava Daugavpils |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
23/10 11:00 |
37 KT |
Kamatamare Sanuki[19] Roasso Kumamoto[17] |
23/10 11:00 |
37 KT |
Mito Hollyhock[13] Kyoto Purple Sanga[6] |
23/10 11:00 |
37 KT |
Shimizu S-Pulse[4] Giravanz Kitakyushu[21] |
23/10 11:00 |
37 KT |
V-Varen Nagasaki[14] Renofa Yamaguchi[10] |
23/10 11:00 |
37 KT |
Yokohama FC[8] Thespa Kusatsu Gunma[15] |
23/10 12:00 |
37 KT |
Cerezo Osaka[3] Yamagata Montedio[16] |
23/10 12:00 |
37 KT |
Okayama FC[5] Zweigen Kanazawa FC[22] |
23/10 12:00 |
37 KT |
Matsumoto Yamaga FC[2] Ehime FC[9] |
23/10 16:00 |
37 KT |
Tokushima Vortis[12] JEF United Ichihara[11] |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
23/10 20:15 |
bán kết KT |
Glasgow Rangers Celtic |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
23/10 18:00 |
24 KT |
Fc Baranovichi Energetik Bgu Minsk |
23/10 18:00 |
24 KT |
Gomel Smorgon FC |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
23/10 20:00 |
9 KT |
Pembroke Athleta Sliema Wanderers FC |
23/10 22:15 |
9 KT |
Hibernians FC St Andrews |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
23/10 20:00 |
tháng 10 KT |
Nữ Bỉ[26] Nữ Nga[22] |
23/10 22:00 |
tháng 10 KT |
P-iirot[Finland K-47] Klubi 04 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
23/10 15:00 |
13 KT |
Chindia Targoviste Afumati |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
23/10 18:00 |
14 KT |
Gryf Wejherowo[9] Siarka Tarnobrzeg[4] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
23/10 18:45 |
10 KT |
Vitosha Bistritsa Chernomorets Pomorie |
23/10 20:00 |
10 KT |
Ludogorets Razgrad Ii Botev Vratsa |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
23/10 14:00 |
chung kết KT |
Lijiang FC Baoding Rongda FC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
23/10 18:30 |
KT |
SV Allerheiligen[7] ATSV Wolfsberg[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
23/10 18:00 |
28 KT |
Rezekne / Bjss Preilu |
23/10 18:00 |
28 KT |
Olaines Fk Saldus |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
23/10 19:00 |
12 KT |
Mainz Am[20] SSV Jahn Regensburg[8] |
23/10 19:00 |
12 KT |
Werder Bremen Am Rot-weiss Erfurt |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
23/10 18:15 |
11 KT |
Nassaji Mazandaran Khouneh Be Khouneh |
23/10 18:30 |
11 KT |
Fajr Sepasi Kheybar Khorramabad |
23/10 18:30 |
11 KT |
Gol Gohar Esteghlal Ahvaz |
23/10 18:30 |
11 KT |
Malavan Baderan Tehran |
23/10 18:30 |
11 KT |
Mes Krman Foolad Yazd |
23/10 18:30 |
11 KT |
Oxin Alborz Mes Rafsanjan |
23/10 18:30 |
11 KT |
Rah Ahan Sepidroud Rasht |
23/10 19:00 |
11 KT |
Iran Javan Bushehr Pars Jonoubi Jam |
23/10 19:00 |
11 KT |
Naft Masjed Soleyman Aluminium Arak |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
23/10 18:30 |
12 KT |
Berane Ibar Rozaje |
23/10 18:30 |
12 KT |
Ofk Igalo Bratstvo Cijevna |
23/10 18:30 |
12 KT |
Jezero Plav Celik Niksic |
23/10 18:30 |
12 KT |
Mornar Cetinje |
23/10 18:30 |
12 KT |
Kom Podgorica Radnicki Berane |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malta |
||
23/10 20:00 |
KT |
Melita Fc[MAL D2-13] Victoria Wanderers |
23/10 20:00 |
KT |
Kercem Ajax Marsa[MAL D2-14] |
23/10 20:00 |
KT |
Lija Athletic[MAL D2-5] St Lawrence Spurs |
23/10 20:00 |
KT |
Senglea Athletic[MAL D2-1] Xaghra United |
23/10 22:00 |
KT |
Msida St Joseph Mqabba[MAL D2-3] |
23/10 22:00 |
KT |
Victoria Hotspurs Zejtun Corinthians |
23/10 22:15 |
KT |
Qormi[MAL D2-11] Xewkija Tigers |
23/10 22:15 |
KT |
Naxxar Lions[MAL D2-4] Ghajnsielem |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
23/10 18:00 |
14 KT |
Chertanovo Moscow FK Kaluga |
23/10 18:00 |
14 KT |
Dinamo Briansk Salyut-Energia Belgorod |
23/10 19:00 |
14 KT |
Avangard Saturn |
23/10 19:00 |
14 KT |
FK Oryol Zenit Penza |
23/10 19:00 |
14 KT |
Vityaz Podolsk Torpedo Moscow |
23/10 21:00 |
14 KT |
FK Zvezda Ryazan Metallurg Lipetsk |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
23/10 17:30 |
9 KT |
Fk Kapaz Ganca FK Inter Baku |
Lịch thi đấu Georgia |
||
23/10 18:00 |
group red KT |
Kolkheti Poti Sioni Bolnisi |
23/10 18:00 |
group red KT |
Samtredia Saburtalo Tbilisi |
23/10 18:00 |
group white KT |
Lokomotiv Tbilisi Chikhura Sachkhere |
23/10 20:00 |
group white KT |
Dinamo Tbilisi Spartaki Tskhinvali |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
23/10 19:00 |
15 KT |
Bukovyna Chernivtsi Cherkaskyi Dnipro |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
23/10 18:00 |
29 KT |
Fredrikstad[11] Kongsvinger[5] |
23/10 18:00 |
29 KT |
IL Hodd[12] Strommen[8] |
23/10 18:00 |
29 KT |
Raufoss[16] Levanger[7] |
23/10 18:00 |
29 KT |
Mjondalen[6] KFUM Oslo[15] |
23/10 18:00 |
29 KT |
Sandefjord[2] Bryne[14] |
23/10 18:00 |
29 KT |
Ullensaker/Kisa IL[13] Ranheim IL[9] |
23/10 18:00 |
29 KT |
Jerv[3] Kristiansund BK[1] |
23/10 18:00 |
29 KT |
Asane Fotball[10] Sandnes Ulf[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
23/10 20:00 |
24 KT |
Pitea If Umea FC |
23/10 21:00 |
24 KT |
Vasteras SK FK Akropolis IF |
23/10 22:00 |
24 KT |
Vasalunds IF IK Brage |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
23/10 15:15 |
12 KT |
Viktoria Zizkov[10] Usti nad Labem[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
23/10 17:00 |
8 KT |
Mersin Idman Yurdu[14] Balikesirspor[12] |
23/10 20:00 |
8 KT |
Samsunspor Altinordu |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
23/10 18:00 |
17 KT |
Lada Togliatti Chelyabinsk |
23/10 18:00 |
17 KT |
Zenit-Izhevsk Dynamo Kirov |
23/10 19:00 |
17 KT |
Nosta Novotroitsk Syzran-2003 |
23/10 20:00 |
17 KT |
Pari Nizhny Novgorod Volga Ulyanovsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
23/10 18:30 |
13 KT |
Legion Dynamo Alania |
23/10 19:00 |
13 KT |
Druzhba Maykop Kuban Krasnodar B |
23/10 19:00 |
13 KT |
Chayka K Sr Chernomorets Novorossiysk |
23/10 19:00 |
13 KT |
FK Angusht Nazran Rotor Volgograd |
23/10 20:00 |
13 KT |
Afips Zhemchuzhina Sochi |
23/10 20:00 |
13 KT |
Dynamo Stavropol Mashuk-KMV |
23/10 21:00 |
13 KT |
Torpedo Armavir SKA Rostov |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
23/10 18:00 |
14 KT |
Znamya Truda Dolgiye Prudy |
23/10 19:00 |
14 KT |
Dnepr Smolensk FK Kolomna |
23/10 19:00 |
14 KT |
Domodedovo Dynamo Moscow B |
23/10 20:00 |
14 KT |
Torpedo Vladimir Pskov 747 |
23/10 20:00 |
14 KT |
Strogino Moscow Spartak Kostroma |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
23/10 22:45 |
14 KT |
GKS Katowice Gornik Zabrze |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
23/10 21:00 |
24 KT |
Landskrona BoIS IK Oddevold |
23/10 21:00 |
24 KT |
Utsiktens BK Mjallby AIF |
23/10 22:00 |
24 KT |
Husqvarna FF Oskarshamns AIK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
23/10 21:00 |
round 1 KT |
KVSK Lommel[8] Royal Antwerp[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
23/10 11:00 |
26 KT |
Fukushima United FC[12] Yokohama Scc[16] |
23/10 11:00 |
26 KT |
Fujieda Myfc[9] Tochigi SC[1] |
23/10 11:00 |
26 KT |
Gainare Tottori[14] Kataller Toyama[5] |
23/10 11:00 |
26 KT |
Sc Sagamihara Kagoshima United |
23/10 12:00 |
26 KT |
Oita Trinita[2] Grulla Morioka[15] |
23/10 12:00 |
26 KT |
Gamba Osaka U23 Tokyo U23 |
23/10 14:00 |
26 KT |
Ryukyu[8] AC Nagano Parceiro[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
23/10 18:00 |
group red KT |
Sulori Vani Chiatura |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
23/10 20:30 |
group b KT |
Etoile Metlaoui Olympique De Beja |
23/10 20:30 |
group a KT |
Us Tataouine Club Sportif Sfaxien |
23/10 20:30 |
group a KT |
Us Ben Guerdane Esperance Sportive Zarzis |
23/10 20:30 |
group a KT |
J.s. Kairouanaise Co Sidi Bouzid |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
23/10 21:00 |
9 KT |
Hamm Rm Benfica Fola Esch |
23/10 21:00 |
9 KT |
Differdange 03 F91 Dudelange |
23/10 21:00 |
9 KT |
Jeunesse Canach Us Mondorf-les-bains |
23/10 21:00 |
9 KT |
Jeunesse Esch Victoria Rosport |
23/10 21:00 |
9 KT |
Racing Union Luxemburg Us Rumelange |
23/10 21:00 |
9 KT |
Una Strassen Progres Niedercorn |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
23/10 19:00 |
10 KT |
Sheriff B Victoria Bardar |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
23/10 17:00 |
34 KT |
Flora Tallinn Ii Nomme Jk Kalju Ii |
23/10 17:00 |
34 KT |
Viljandi Jk Tulevik Tallinna Levadia 2 |
23/10 17:00 |
34 KT |
Vandra Jk Vaprus Maardu Fc Starbunker |
23/10 20:00 |
34 KT |
Fci Tallinn B Kohtla Jarve Jk Jarve |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
23/10 19:30 |
11 KT |
Dinamo Vranje Indjija |
23/10 19:30 |
11 KT |
Radnicki Pirot BSK Borca |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
23/10 19:30 |
11 KT |
FK Shkendija 79 Vardar Skopje |
23/10 19:30 |
11 KT |
Rabotnicki Skopje Korzo Prilep |
23/10 19:30 |
11 KT |
FK Makedonija Renova Cepciste |
23/10 19:30 |
11 KT |
Pobeda Prilep Sileks |
23/10 19:30 |
11 KT |
Bregalnica Stip Pelister Bitola |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
23/10 11:00 |
relegation playoff sf KT |
Jungnang Chorus Mustang Fc Pyeongchang |
23/10 11:00 |
relegation playoff sf KT |
Siheung City Cheongju Jikji Fc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
23/10 19:30 |
West KT |
Stk 1914 Samorin Msk Zilina B |
Lịch thi đấu San Marino |
||
23/10 20:00 |
6 KT |
Tre Penne SP Domagnano |
23/10 20:00 |
6 KT |
SP La Fiorita Ss Virtus |
23/10 20:00 |
6 KT |
SP Libertas SS Murata |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
23/10 18:00 |
30 KT |
Lokomotyvas Radviliskis Minija |
23/10 18:00 |
30 KT |
Dziugas Telsiai FBK Kaunas |
23/10 18:00 |
30 KT |
Krazante Silute |
23/10 18:00 |
30 KT |
Baltija Panevezys Dainava Alytus |
23/10 18:00 |
30 KT |
Trakai Ii Taip Vilnius |
23/10 18:00 |
30 KT |
Hegelmann Litauen Nevezis |
23/10 18:00 |
30 KT |
Fk Zalgiris Vilnius 2 Palanga |
23/10 18:00 |
30 KT |
Kazlu Ruda Banga Gargzdai |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
23/10 17:30 |
regular season KT |
Fk Gijduvon Lokomotiv Bfk |
23/10 17:30 |
regular season KT |
Yozyovon Hotira Namangan |
23/10 17:30 |
regular season KT |
Sementchi Quvasoy Fk Kasansay |
23/10 17:30 |
regular season KT |
Uz Dong Joo Andijon Dinamo Samarkand |
23/10 17:30 |
regular season KT |
Naryn Zaamin |
23/10 17:30 |
regular season KT |
Aral Nukus Nasaf Qarshi Ii |
23/10 17:30 |
regular season KT |
Xorazm Urganch Mashal Ii |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
23/10 20:30 |
7 KT |
AmaZulu Stellenbosch |
23/10 20:30 |
7 KT |
Jomo Cosmos Cape Town All Stars |
23/10 20:30 |
7 KT |
Marumo Gallants Real Kings |
23/10 20:30 |
7 KT |
Pretoria Univ Witbank Spurs |
Lịch thi đấu Albania |
||
23/10 18:00 |
8 KT |
Luftetari Gjirokaster KF Tirana |
23/10 18:00 |
8 KT |
Vllaznia Shkoder Teuta Durres |
Lịch thi đấu Oman |
||
23/10 20:00 |
7 KT |
Al Rustaq Al-Suwaiq Club |
23/10 20:00 |
7 KT |
Al Oruba Sur Muscat |
23/10 21:15 |
7 KT |
AL-Nahda Al Shabab Oma |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
23/10 16:00 |
11 KT |
Fk Krasnodar Youth Amkar Perm Youth |
23/10 20:00 |
11 KT |
Zenit St.petersburg Youth Orenburg Youth |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
23/10 16:00 |
KT |
Bohemians 1905 U21[6] Ceske Budejovice U21[12] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
23/10 11:00 |
18 KT |
Nữ Urawa Reds[7] Nữ Beleza[1] |
23/10 11:00 |
18 KT |
Nữ Iga Kunoichi Nữ JEF United Ichihara |
23/10 11:00 |
18 KT |
Nữ Nagano Parceiro Nữ Vegalta Sendai |
23/10 11:00 |
18 KT |
Nữ Yunogo Belle Nữ Albirex Niigata |
23/10 11:00 |
18 KT |
Nữ Fc Takatsuki Nữ Inac Kobe |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
23/10 12:30 |
7 KT |
Citizen Wong Tai Sin District Rsc |
23/10 12:30 |
7 KT |
Yau Tsim Mong Ft Kwai Tsing District Fa |
23/10 12:30 |
7 KT |
Wing Yee Ft Shatin Sports |
23/10 14:30 |
7 KT |
Tai Chung Kwun Tong Fa |
23/10 14:30 |
7 KT |
Dreams Metro Gallery Old Tung Sing |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
23/10 19:00 |
5 KT |
Al-Ahed Racing Beirut |
23/10 19:30 |
5 KT |
Trables Sports Club Salam Zgharta |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
23/10 18:00 |
KT |
Nữ Nauy U17 Nữ Bulgaria U17 |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
23/10 11:00 |
27 KT |
Mio Biwako Shiga Ohira Tochigi UVA SC |
23/10 11:00 |
27 KT |
Osaka Urayasu Sc |
23/10 11:00 |
27 KT |
Vanraure Hachinohe Honda |
23/10 11:00 |
27 KT |
Verspah Oita Ryutsu Keizai University |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |