Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
24/10 01:30 |
9 KT |
Rayo Vallecano Espanyol |
Lịch thi đấu Đức |
||
24/10 01:30 |
10 KT |
Hoffenheim Hamburger |
Lịch thi đấu Pháp |
||
23/10 23:30 |
11 KT |
Caen Nantes |
24/10 01:30 |
11 KT |
Lyon Toulouse |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
24/10 01:45 |
Round 4 Qualifying KT |
Northwich Victoria Chorley |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
24/10 01:45 |
13 KT |
Rotherham United Sheffield Wed |
Lịch thi đấu FIFA World Cup U17 |
||
24/10 03:00 |
bảng KT |
Guinea U17 Brazil U17 |
24/10 03:00 |
bảng KT |
Korea Republic U17 Anh U17 |
24/10 06:00 |
bảng KT |
Croatia U17 Nigeria U17 |
24/10 06:00 |
bảng KT |
Chile U17 Usa U17 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
24/10 00:00 |
9 KT |
Pescara[9] Pro Vercelli[17] |
24/10 02:00 |
9 KT |
Vicenza[10] Novara[11] |
Lịch thi đấu Nga |
||
23/10 21:00 |
13 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa Krylya Sovetov Samara |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
24/10 01:00 |
10 KT |
Zwolle Utrecht |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
23/10 23:30 |
12 KT |
FSV Frankfurt Bochum |
23/10 23:30 |
12 KT |
Greuther Furth Munchen 1860 |
23/10 23:30 |
12 KT |
RB Leipzig Fortuna Dusseldorf |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
24/10 01:00 |
12 KT |
Ajaccio Metz |
24/10 01:00 |
12 KT |
Auxerre Red Star 93 |
24/10 01:00 |
12 KT |
Stade Brestois Valenciennes |
24/10 01:00 |
12 KT |
Evian Thonon Gaillard Creteil |
24/10 01:00 |
12 KT |
Stade Lavallois MFC Tours FC |
24/10 01:00 |
12 KT |
Le Havre Sochaux |
24/10 01:00 |
12 KT |
Nancy Bourg Peronnas |
24/10 01:00 |
12 KT |
Paris Fc Chamois Niortais |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
24/10 02:30 |
8 KT |
CD Nacional Boavista |
Lịch thi đấu Úc |
||
23/10 15:40 |
3 KT |
Newcastle Jets FC[6] Melbourne Victory FC[2] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
24/10 01:30 |
12 KT |
Genk[4] Royal Excel Mouscron[13] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
23/10 22:59 |
13 KT |
Hobro I.K. Aarhus AGF |
Lịch thi đấu Séc |
||
24/10 01:15 |
11 KT |
Slavia Praha SK Sigma Olomouc |
Lịch thi đấu Ireland |
||
24/10 01:45 |
32 KT |
Cork City[2] Dundalk[1] |
24/10 01:45 |
32 KT |
Derry City[6] Bohemians[5] |
24/10 01:45 |
32 KT |
Drogheda United[11] Longford Town[7] |
24/10 01:45 |
32 KT |
St Patrick's[4] Sligo Rovers[10] |
24/10 01:45 |
32 KT |
Limerick FC[12] Shamrock Rovers[3] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
23/10 22:59 |
9 KT |
Rizespor Akhisar Bld.Geng |
24/10 00:00 |
9 KT |
Eskisehirspor Kayserispor |
Lịch thi đấu Mexico |
||
24/10 07:30 |
14 KT |
Veracruz Toluca |
24/10 07:30 |
apertura KT |
Veracruz Toluca |
24/10 09:30 |
14 KT |
Santos Laguna CDSyC Cruz Azul |
24/10 09:30 |
apertura KT |
Santos Laguna CDSyC Cruz Azul |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
24/10 00:00 |
28 KT |
Start Kristiansand Mjondalen |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
23/10 22:59 |
13 KT |
Ruch Chorzow Slask Wroclaw |
24/10 01:30 |
13 KT |
Jagiellonia Bialystok Wisla Krakow |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
24/10 01:00 |
11 KT |
NAC Breda Sparta Rotterdam |
24/10 01:00 |
11 KT |
Den Bosch VVV Venlo |
24/10 01:00 |
11 KT |
Eindhoven RKC Waalwijk |
24/10 01:00 |
11 KT |
Go Ahead Eagles Almere City FC |
24/10 01:00 |
11 KT |
Helmond Sport Dordrecht 90 |
24/10 01:00 |
11 KT |
Jong Ajax Amsterdam Fortuna Sittard |
24/10 01:00 |
11 KT |
Oss Jong PSV Eindhoven |
24/10 01:00 |
11 KT |
Telstar Achilles 29 |
24/10 01:00 |
11 KT |
Volendam Emmen |
Lịch thi đấu African Nations Championship |
||
23/10 17:00 |
KT |
Central African Republic[169] Democratic Rep Congo[59] |
Lịch thi đấu Romania |
||
23/10 22:00 |
15 KT |
Politehnica Iasi Concordia Chiajna |
24/10 00:30 |
15 KT |
ACS Poli Timisoara CFR Cluj |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
23/10 19:00 |
13 KT |
Botev Plovdiv Pirin Blagoevgrad |
23/10 21:15 |
13 KT |
Litex Lovech Lokomotiv Plovdiv |
23/10 23:45 |
13 KT |
Levski Sofia Cherno More Varna |
Lịch thi đấu Wales |
||
24/10 01:30 |
12 KT |
Rhyl FC[12] Airbus[6] |
24/10 01:45 |
12 KT |
Aberystwyth Town[3] The New Saints[1] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
23/10 20:30 |
5 KT |
Northeast United[8] Atletico De Kolkata[3] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
23/10 22:59 |
15 KT |
Cukaricki[5] Spartak Subotica[14] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
23/10 22:59 |
14 KT |
Spartak Trnava MFK Ruzomberok |
Lịch thi đấu Croatia |
||
23/10 22:59 |
14 KT |
ZNK Osijek Slaven Belupo Koprivnica |
Lịch thi đấu Moldova |
||
23/10 19:00 |
12 KT |
Academia Chisinau Olimpia Balti |
23/10 19:00 |
12 KT |
Milsami Cs Petrocub |
23/10 22:00 |
12 KT |
Sheriff Speranta Nisporeni |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
24/10 00:00 |
14 KT |
Skive IK Fredericia |
Lịch thi đấu Qatar |
||
23/10 21:30 |
6 KT |
Al-Sadd[2] Al Khor SC[12] |
23/10 21:30 |
6 KT |
Al-Sailiya[8] Umm Salal[7] |
23/10 23:45 |
6 KT |
Al-Ahli Doha[9] Qatar SC[13] |
Lịch thi đấu UAE |
||
23/10 19:55 |
6 KT |
Dabba Al-Fujairah Al Nasr Dubai |
23/10 20:00 |
6 KT |
Al-Sharjah[13] Al Shaab[14] |
23/10 22:59 |
6 KT |
Al-Shabab UAE[5] Al Ain[1] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
23/10 22:59 |
34 KT |
Tartu JK Tammeka[9] JK Sillamae Kalev[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
24/10 06:00 |
32 KT |
Macae[16] Mogi Mirim Ec[20] |
24/10 06:00 |
32 KT |
America MG[4] Oeste FC[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
24/10 07:30 |
36 KT |
Gimnasia Jujuy Villa Dalmine |
Lịch thi đấu Singapore |
||
23/10 19:00 |
5 KT |
Harimau Muda[7] DPMM FC[1] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
24/10 07:30 |
clausura KT |
Liga de Loja Universidad Catolica Quito |
Lịch thi đấu Honduras |
||
24/10 08:30 |
apertura KT |
Honduras Progreso Juticalpa |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
24/10 04:30 |
apertura KT |
Antigua Gfc Coban Imperial |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
23/10 15:00 |
tháng 10 KT |
Nữ Trung Quốc[14] Nữ Anh[5] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
23/10 20:30 |
loại KT |
Italy U17 Macedonia U17 |
23/10 22:59 |
loại KT |
Bulgaria U17 Scotland U17 |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
23/10 20:00 |
12 KT |
Pirin 2002 Razlog Dobrudzha |
23/10 20:00 |
12 KT |
Septemvri Sofia Dunav Ruse |
23/10 20:00 |
12 KT |
Spartak Pleven Bansko |
23/10 21:00 |
12 KT |
FC Vereya Lokomotiv Mezdra |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
24/10 00:00 |
14 KT |
Werder Bremen Am Erzgebirge Aue |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
23/10 17:00 |
KT |
Hapoel Hadera[5] Hapoel Beit Shean[9] |
23/10 17:30 |
KT |
Maccabi Tzur Shalom[13] Maccabi Maalot Tarshiha[15] |
23/10 17:30 |
KT |
Ironi Nesher[2] Bnei Majd Kurum[11] |
23/10 18:00 |
KT |
Hapoel Mahane Yehuda[7] Hapoel Marmorek Irony Rehovot[9] |
23/10 18:00 |
KT |
Sektzia Nes Tziona[2] Hakoah Amidar Ramat Gan FC[6] |
23/10 18:30 |
KT |
Kfar Kasem[3] Maccabi Shaarayim[1] |
23/10 18:30 |
KT |
Maccabi Kabilio Jaffa[14] Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva[4] |
23/10 18:30 |
KT |
Shikun Hamizrah[12] Hapoel Hod Hasharon[11] |
23/10 18:30 |
KT |
Hapoel Azor[10] Hapoel Kfar Shalem[5] |
23/10 18:30 |
KT |
Ironi Tiberias[4] Maccabi Daliyat Karmel[16] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
24/10 05:00 |
bán kết KT |
Lanus[ARG D1-13] Boca Juniors[ARG D1-1] |
24/10 07:30 |
bán kết KT |
Rosario Central[ARG D1-3] Racing Club[ARG D1-4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malta |
||
23/10 22:59 |
KT |
Gudja United[MAL D2-12] San Gwann[MAL D2-9] |
23/10 22:59 |
KT |
Zebbug Rangers[MAL D2-4] Qrendi |
24/10 01:15 |
KT |
Rabat Ajax[MAL D2-8] Msida St Joseph |
24/10 01:15 |
KT |
Gzira United[MAL D2-1] Sirens |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
24/10 07:30 |
apertura KT |
Mineros De Zacatecas[3] Lobos Buap[1] |
24/10 08:00 |
apertura KT |
CF Atlante Cimarrones De Sonora |
24/10 08:30 |
apertura KT |
Venados Celaya |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
24/10 01:30 |
11 KT |
Garden Village Afan Lido |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
23/10 20:00 |
9 KT |
AZAL PFC Baku[9] Neftci Baku[6] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
23/10 18:00 |
9 KT |
Chikhura Sachkhere Kolkheti Poti |
23/10 18:00 |
9 KT |
Guria Lanchkhuti Dinamo Batumi |
23/10 18:00 |
9 KT |
Sioni Bolnisi Dila Gori |
23/10 18:00 |
9 KT |
Samtredia Torpedo Kutaisi |
23/10 18:00 |
9 KT |
Shukura Kobuleti Baia Zugdidi |
23/10 21:00 |
9 KT |
Dinamo Tbilisi Spartaki Tskhinvali |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
24/10 04:00 |
clausura KT |
Rubio Nu Asuncion[12] Deportivo Santani[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
24/10 01:45 |
promotion/relegation p/o KT |
UC Dublin UCD Finn Harps |
Lịch thi đấu Algeria |
||
23/10 22:59 |
9 KT |
Es Setif[7] Cr Belouizdad[5] |
24/10 00:00 |
9 KT |
Cs Constantine[10] Usm Blida[9] |
24/10 00:00 |
9 KT |
Mo Bejaia[8] Asm Oran[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
23/10 18:00 |
14 KT |
Dinamo Kyiv B Cherkaskyi Dnipro |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
23/10 19:30 |
8 KT |
Maccabi Herzliya[3] Hapoel Afula[8] |
23/10 20:00 |
8 KT |
Hapoel Katamon Jerusalem[14] Hapoel Petah Tikva[2] |
23/10 20:00 |
8 KT |
Hapoel Rishon Letzion[4] Maccabi Yavne[6] |
23/10 20:00 |
8 KT |
Maccabi Ahi Nazareth[5] Hapoel Ramat Gan FC[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
23/10 22:59 |
12 KT |
Budejovice[11] Frydek-mistek[15] |
23/10 23:30 |
12 KT |
SC Znojmo[1] Fk Mas Taborsko[4] |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
23/10 22:59 |
KT |
Augsburg 2[17] Bayern Munich II[4] |
24/10 00:00 |
KT |
SSV Jahn Regensburg[1] Greuther Furth 2[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
23/10 22:59 |
9 KT |
1461 Trabzon Karadenizspor[6] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[5] |
23/10 22:59 |
9 KT |
Surfaspor[15] Balikesirspor[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
23/10 23:30 |
15 KT |
Kapfenberg Superfund[5] Floridsdorfer AC Wien[10] |
23/10 23:30 |
15 KT |
SC Wiener Neustadt[8] Liefering[4] |
23/10 23:30 |
15 KT |
SK Austria Klagenfurt St.Polten |
24/10 01:30 |
15 KT |
Austria Lustenau[7] Wacker Innsbruck[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
24/10 00:00 |
14 KT |
Zaglebie Sosnowiec[2] Chojniczanka Chojnice[16] |
24/10 01:30 |
14 KT |
Arka Gdynia[4] Stomil Olsztyn OKS 1945[7] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
23/10 21:00 |
4 KT |
Ramtha SC[4] That Ras[10] |
23/10 23:30 |
4 KT |
Al-Faisaly[5] Shabab AlOrdon[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
24/10 01:30 |
12 KT |
Royal White Star Bruxelles St Gilloise |
24/10 01:30 |
12 KT |
Royal White Star Bruxelles St Gilloise |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
23/10 21:30 |
5 KT |
Trikala Kerkyra |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
23/10 18:00 |
vô địch KT |
Pakhtakor Ii[11] Lokomotiv Bfk[13] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
23/10 20:30 |
8 KT |
Cape Town All Stars Mthatha Bucks |
Lịch thi đấu Oman |
||
23/10 19:45 |
5 KT |
Sur Club Al Msnaa |
23/10 20:00 |
5 KT |
Al Khaboora Al Nasr (OMA) |
23/10 22:00 |
5 KT |
Al Oruba Sur Dhufar |
23/10 22:45 |
5 KT |
Sohar Club Al-Suwaiq Club |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
23/10 15:00 |
13 KT |
Fk Ural Youth[13] Amkar Perm Youth[14] |
23/10 22:00 |
13 KT |
Mordovia Saransk Youth[11] Kuban Krasnodar Youth[5] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
24/10 01:00 |
KT |
Manchester City U21[6] Chelsea U21[7] |
24/10 01:00 |
KT |
Tottenham Hotspur U21[4] Liverpool U21[10] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
24/10 06:30 |
apertura KT |
Plaza Colonia Defensor SC |
Lịch thi đấu Cúp FA Hồng Kông |
||
23/10 19:00 |
KT |
South China[HK PR-4] Dreams Metro Gallery Old[HK PR-3] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
23/10 19:30 |
2 KT |
Trables Sports Club Al Egtmaaey Trablos |
23/10 19:30 |
2 KT |
Al Hikma Al-Safa |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
23/10 21:00 |
9 KT |
Om Arzew Usm Bel Abbes |
23/10 21:00 |
9 KT |
Usmm Hadjout Ca Batna |
23/10 21:00 |
9 KT |
Om Medea Us Chaouia |
23/10 21:00 |
9 KT |
Mc Saida Crb Ain Fakroun |
23/10 21:00 |
9 KT |
As Khroub Jsm Skikda |
23/10 21:00 |
9 KT |
A Bou Saada Paradou Ac |
23/10 22:00 |
9 KT |
Mc El Eulma Jsm Bejaia |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
23/10 19:00 |
KT |
Nữ Nauy U17 Nữ Moldova U17 |
23/10 19:00 |
KT |
Nữ Bulgaria U17 Nữ Hà Lan U17 |
23/10 22:00 |
KT |
Nữ Bồ Đào Nha U17 Nữ Hy Lạp U17 |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
23/10 11:00 |
27 KT |
Okayama B[15] Ryutsu Keizai University[16] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |