Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
23/10 22:59 |
bảng KT |
Krasnodar FK Wolfsburg |
24/10 00:00 |
bảng KT |
Standard Liege Sevilla |
24/10 00:00 |
bảng KT |
NK Rijeka Feyenoord Rotterdam |
24/10 00:00 |
bảng KT |
Lille Everton |
24/10 00:00 |
bảng KT |
Young Boys Napoli |
24/10 00:00 |
bảng KT |
Slovan Bratislava Sparta Praha |
24/10 00:00 |
bảng KT |
Steaua Bucuresti Rio Ave |
24/10 00:00 |
bảng KT |
Aalborg BK Dynamo Kyiv |
24/10 00:00 |
bảng KT |
PAOK Saloniki Fiorentina |
24/10 00:00 |
bảng KT |
Dinamo Minsk Guingamp |
24/10 00:00 |
bảng KT |
Trabzonspor KSC Lokeren |
24/10 02:05 |
bảng KT |
Monchengladbach Apollon Limassol FC |
24/10 02:05 |
bảng KT |
Villarreal Zurich |
24/10 02:05 |
bảng KT |
Club Brugge Copenhagen |
24/10 02:05 |
bảng KT |
Torino HJK Helsinki |
24/10 02:05 |
bảng KT |
Partizan Belgrade Besiktas |
24/10 02:05 |
bảng KT |
Tottenham Hotspur Asteras Tripolis |
24/10 02:05 |
bảng KT |
Red Bull Salzburg Dinamo Zagreb |
24/10 02:05 |
bảng KT |
Celtic Astra Ploiesti |
24/10 02:05 |
bảng KT |
PSV Eindhoven Panathinaikos |
24/10 02:05 |
bảng KT |
GD Estoril-Praia Dynamo Moscow |
24/10 02:05 |
bảng KT |
Dnipro Dnipropetrovsk Qarabag |
24/10 02:05 |
bảng KT |
Inter Milan Saint-Etienne |
Lịch thi đấu U19 Châu Á |
||
23/10 19:30 |
chung kết KT |
Bắc Triều Tiên U19 Qatar U19 |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
23/10 20:30 |
3 KT |
Goa Atletico De Kolkata |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
24/10 00:00 |
14 KT |
Aarhus AGF Horsens |
Lịch thi đấu UAE |
||
23/10 20:00 |
7 KT |
Ajman[12] Al Wehda UAE[1] |
23/10 20:00 |
7 KT |
Al-Wasl[10] Banni Yas[8] |
23/10 22:59 |
7 KT |
Al-Jazira UAE[4] Al Nasr Dubai[2] |
23/10 22:59 |
7 KT |
Al-Dhafra[12] Al Ahli Dubai[5] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
23/10 19:00 |
groups a KT |
Al Zawraa[3] Naft Alwasat[2] |
23/10 19:00 |
groups a KT |
Al-Masafi Karbalaa |
Lịch thi đấu Singapore |
||
23/10 18:30 |
vô địch KT |
Singapore Warriors[2] Tampines Rovers FC[1] |
23/10 19:45 |
xuống hạng KT |
Harimau Muda[4] Tanjong Pagar Utd[1] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
24/10 02:00 |
apertura KT |
Sport Boys Warnes The Strongest |
24/10 07:00 |
apertura KT |
Nacional Potosi Blooming |
24/10 07:30 |
apertura KT |
Oriente Petrolero Real Potosi |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
23/10 22:15 |
6 KT |
Tala Al Jaish EL Masry |
24/10 00:30 |
6 KT |
Al Nasr Cairo Misr El Maqasah |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
24/10 03:00 |
30 KT |
Club Sport Colombia Resistencia Sc |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
23/10 15:30 |
tháng 10 KT |
HAGL Arsenal JMG U19 Sydney FC U21[AUS YTH-9] |
23/10 18:05 |
tháng 10 KT |
Việt Nam U21 Thái Lan U21 |
Lịch thi đấu CONCACAF Champions League |
||
24/10 07:05 |
bảng KT |
Club Leon Isidro Metapan |
24/10 09:05 |
bảng KT |
Deportivo Saprissa Sporting Kansas City |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
23/10 18:30 |
loại KT |
Hungary U17 Kazakhstan U17 |
23/10 18:30 |
loại KT |
Israel U17 Croatia U17 |
23/10 20:30 |
loại KT |
Thụy Sỹ U17 Bosnia Herzegovina U17 |
24/10 00:00 |
loại KT |
Bỉ U17 Azerbaijan U17 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
23/10 18:30 |
group a KT |
Giti Pasand Isfahan Foolad Natanz |
23/10 18:30 |
group b KT |
Rahian Kermanshah Gol Gohar |
23/10 19:30 |
group a KT |
Esteghlal Ahvaz Shahrdari Ardabil |
23/10 19:30 |
group b KT |
Sanat-Naft Parseh Tehran |
Lịch thi đấu Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||
24/10 01:00 |
qualifying round KT |
Cartagena Fc Murcia Eg El Palmar |
24/10 01:15 |
qualifying round KT |
Cd Boiro Coruxo |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
23/10 21:40 |
8 KT |
Al-Arabi Club Al Sahel |
24/10 00:05 |
8 KT |
Al Salibikhaet Al Salmiyah |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
23/10 17:00 |
17 KT |
Chertanovo Moscow Tambov |
23/10 18:00 |
17 KT |
Podolie Zenit Penza |
23/10 18:00 |
17 KT |
Metallurg Vyksa FK Zvezda Ryazan |
23/10 20:00 |
17 KT |
FK Kaluga Fakel Voronezh |
23/10 21:00 |
17 KT |
Avangard Lokomotiv Liski |
23/10 21:00 |
17 KT |
Dinamo Briansk Vityaz Podolsk |
23/10 21:00 |
17 KT |
Metallurg Lipetsk FK Oryol |
23/10 22:00 |
17 KT |
Vybor Kurbatovo Arsenal Tula II |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
24/10 01:30 |
zona b KT |
Club Atletico Acassuso Almagro |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
23/10 19:00 |
14 KT |
Helios Kharkiv Stal Dniprodzherzhynsk |
23/10 19:00 |
14 KT |
Hirnik Kryvyi Rih Dinamo Kyiv B |
23/10 19:00 |
14 KT |
Stal Alchevsk Fk Poltava |
23/10 21:00 |
14 KT |
PFC Oleksandria Ternopil |
23/10 22:00 |
14 KT |
Naftovik Ukrnafta Desna Chernihiv |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
23/10 17:00 |
17 KT |
Solaris FK Khimki |
23/10 18:30 |
17 KT |
FK Kolomna Pskov 747 |
23/10 18:30 |
17 KT |
Volga Tver Strogino Moscow |
23/10 21:00 |
17 KT |
Dolgiye Prudy Dnepr Smolensk |
23/10 21:00 |
17 KT |
Spartak Kostroma Znamya Truda |
23/10 21:30 |
17 KT |
Domodedovo Torpedo Vladimir |
23/10 21:30 |
17 KT |
Tekstilshchik Ivanovo Spartak Moscow II |
23/10 22:00 |
17 KT |
Saturn Zenit-2 St.Petersburg |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
23/10 12:00 |
20 KT |
Smena Komsomolsk Tom Tomsk II |
23/10 15:00 |
20 KT |
Metallurg Kuzbass Irtysh 1946 Omsk |
23/10 17:00 |
20 KT |
Dinamo Barnaul Sibir B |
Lịch thi đấu Jordan |
||
23/10 21:00 |
5 KT |
Ethad Al-Ramtha AL-Sareeh |
23/10 23:30 |
5 KT |
Mansheiat Bani Hasan Al Wihdat Amman |
23/10 23:30 |
5 KT |
Shabab AlOrdon Al-Jazeera (Jordan) |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
24/10 07:15 |
1/16 final KT |
Deportivo Capiata Boca Juniors |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
23/10 22:00 |
6 KT |
Al-hala Al-Muharraq |
23/10 22:00 |
6 KT |
Malkia Al-Hadd |
24/10 00:15 |
6 KT |
Busaiteen Al-Riffa |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
24/10 05:00 |
1/16 KT |
Csd Antofagasta[CHI D1-15] Coquimbo Unido[CHI D2-12] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
23/10 15:30 |
11 KT |
Fk Ural Youth Arsenal Tula Youth |
23/10 17:30 |
11 KT |
Spartak Moscow Youth Lokomotiv Moscow Youth |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
23/10 19:30 |
21 KT |
Fotbal Trinec U21 Brno U21 |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
23/10 19:05 |
2 KT |
Al Fateh U21 Al Khaleej U21 |
23/10 19:15 |
2 KT |
Al Hilal U21 Hajer U21 |
23/10 19:15 |
2 KT |
Al Nasr Riyadh U21 Najran U21 |
23/10 19:15 |
2 KT |
Al Shabab U21 Al Shoalah U21 |
23/10 19:20 |
2 KT |
Al Taawon U21 Al Orubah U21 |
23/10 19:45 |
2 KT |
Al Ahli Jeddah U21 Al Raed U21 |
23/10 19:45 |
2 KT |
Al Ittihad U21 Ksa Al Faisaly Harmah U21 |
Lịch thi đấu U16 nữ Châu Á |
||
23/10 15:00 |
loại KT |
Nữ Jordan U16 Nữ Ấn Độ U16 |
23/10 18:00 |
loại KT |
Nữ Bangladesh U16 Nữ Iran U16 |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
23/10 20:15 |
1 KT |
Nữ Áo U17 Nữ CH Séc U17 |
23/10 22:59 |
1 KT |
Nữ Northern Ireland U17 Nữ Ukraina U17 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |