Lịch thi đấu Việt Nam |
||
23/07 17:00 |
17 KT |
Cần Thơ FC[6] Sài Gòn FC[7] |
23/07 17:00 |
17 KT |
Khánh Hòa[10] Đồng Tháp[14] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
23/07 22:45 |
1 KT |
Lugano Luzern |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
23/07 22:00 |
2 KT |
Esbjerg FB Copenhagen |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
23/07 20:00 |
18 KT |
SJK Seinajoki Lahti |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
23/07 21:00 |
15 KT |
Falkenbergs FF Orebro |
23/07 21:00 |
15 KT |
Malmo FF Kalmar FF |
23/07 21:00 |
15 KT |
IFK Norrkoping Gefle IF |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
23/07 20:30 |
17 KT |
Rosenborg[1] FK Haugesund[4] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
23/07 10:10 |
loại KT |
Real Salt Lake[6] San Jose Earthquakes[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
23/07 21:00 |
16 KT |
Degerfors IF[13] Orgryte[11] |
23/07 22:00 |
16 KT |
Atvidabergs FF[8] Ljungskile SK[12] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
23/07 17:00 |
22 KT |
Chunnam Dragons[9] Suwon Samsung Bluewings[10] |
23/07 17:00 |
22 KT |
Pohang Steelers[7] Incheon United FC[11] |
23/07 17:00 |
22 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[4] Gwangju Fc[8] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
23/07 16:00 |
2nd stage KT |
Nagoya Grampus Eight[17] Ventforet Kofu[16] |
23/07 16:30 |
2nd stage KT |
Kashima Antlers[7] Urawa Red Diamonds[3] |
23/07 16:30 |
2nd stage KT |
Kawasaki Frontale[2] Tokyo[12] |
23/07 17:00 |
2nd stage KT |
Vegalta Sendai[14] Shonan Bellmare[15] |
23/07 17:00 |
2nd stage KT |
Omiya Ardija[9] Albirex Niigata Japan[18] |
23/07 17:00 |
2nd stage KT |
Kashiwa Reysol[8] Gamba Osaka[4] |
23/07 17:00 |
2nd stage KT |
Yokohama F Marinos[1] Jubilo Iwata[13] |
23/07 17:00 |
2nd stage KT |
Sanfrecce Hiroshima[10] Vissel Kobe[6] |
23/07 17:00 |
2nd stage KT |
Avispa Fukuoka[11] Sagan Tosu[5] |
Lịch thi đấu Romania |
||
23/07 22:30 |
1 KT |
Gaz Metan Medias[7] FCM Targu Mures[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
23/07 14:00 |
3 KT |
Luch-Energiya Fakel Voronezh |
23/07 16:00 |
3 KT |
SKA Energiya Khabarovsk FK Khimki |
23/07 20:00 |
3 KT |
Zenit-2 St.Petersburg FK Tyumen |
23/07 20:00 |
3 KT |
Dynamo Moscow Neftekhimik Nizhnekamsk |
23/07 21:00 |
3 KT |
Tambov Sibir |
23/07 21:00 |
3 KT |
Ruan Tosno Mordovia Saransk |
23/07 22:00 |
3 KT |
Volgar-Gazprom Astrachan Shinnik Yaroslavl |
23/07 22:00 |
3 KT |
Spartak Moscow II Kuban Krasnodar |
23/07 22:30 |
3 KT |
Spartak Nalchik Sokol |
Lịch thi đấu Áo |
||
23/07 21:00 |
1 KT |
Rapid Wien[2] SV Ried[7] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
23/07 18:00 |
24 KT |
Osotspa Saraburi FC Sukhothai |
23/07 18:00 |
24 KT |
Ratchaburi FC Navy |
23/07 19:00 |
24 KT |
Chainat FC Suphanburi FC |
23/07 20:00 |
24 KT |
BEC Tero Sasana Bangkok United FC |
Lịch thi đấu Moldova |
||
23/07 22:00 |
1 KT |
Speranta Nisporeni Dinamo-Auto |
23/07 22:00 |
1 KT |
Milsami Saxan Ceadir Lunga |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
23/07 22:00 |
1 KT |
NK Celik Metalleghe Bsi |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
23/07 14:30 |
19 KT |
Yan Bian Changbaishan Guangzhou R&F |
23/07 18:35 |
19 KT |
Liaoning Whowin Shanghai East Asia FC |
23/07 18:35 |
19 KT |
Zhejiang Professional Tianjin Teda |
Lịch thi đấu Estonia |
||
23/07 20:00 |
20 KT |
Trans Narva JK Sillamae Kalev |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
23/07 21:00 |
1 KT |
Stal Dniprodzherzhynsk Karpaty Lviv |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
23/07 20:00 |
15 KT |
Kelantan FA[4] Pahang[10] |
23/07 20:00 |
15 KT |
PDRM[8] Felda United FC[2] |
23/07 20:00 |
15 KT |
Perak[11] Terengganu[7] |
23/07 20:15 |
15 KT |
Kedah[6] Terengganu B DKTT-Team[5] |
23/07 20:30 |
15 KT |
Pulau Pinang[12] Selangor PB[3] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
23/07 16:00 |
7 KT |
Bali United Mitra Kukar |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
23/07 17:00 |
24 KT |
Chungnam Asan Chungju Hummel |
23/07 17:00 |
24 KT |
Daegu FC Anyang |
23/07 17:00 |
24 KT |
Seoul E Land Daejeon Citizen |
Lịch thi đấu International Champions Cup |
||
23/07 16:00 |
australia KT |
Melbourne Victory FC[AUS D1-6] Juventus[ITA D1-1] |
Lịch thi đấu Litva |
||
23/07 22:30 |
18 KT |
Utenis Utena FK Zalgiris Vilnius |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
23/07 21:00 |
bảng KT |
Dundee Dumbarton |
23/07 21:00 |
bảng KT |
East Fife Peterhead |
23/07 21:00 |
bảng KT |
Elgin City Brechin City |
23/07 21:00 |
bảng KT |
St Johnstone Falkirk |
23/07 21:00 |
bảng KT |
Cowdenbeath Dunfermline |
23/07 21:00 |
bảng KT |
Inverness C.T. Dundee United |
23/07 21:00 |
bảng KT |
Montrose Alloa Athletic |
23/07 21:00 |
bảng KT |
Ross County Raith Rovers |
23/07 21:00 |
bảng KT |
Airdrie United Stenhousemuir |
23/07 21:00 |
bảng KT |
Partick Thistle Queen of South |
23/07 21:00 |
bảng KT |
Annan Athletic Motherwell FC |
23/07 21:00 |
bảng KT |
Ayr Utd Edinburgh City |
23/07 21:00 |
bảng KT |
Hamilton FC St Mirren |
23/07 21:00 |
bảng KT |
Clyde Berwick Rangers |
23/07 21:00 |
bảng KT |
Kilmarnock Greenock Morton |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
23/07 21:00 |
13 KT |
Dnepr Mogilev Luch Minsk |
23/07 22:00 |
13 KT |
Vigvam Smolevichy Fc Baranovichi |
23/07 22:00 |
13 KT |
Oshmyany Gomel |
23/07 22:00 |
13 KT |
Fk Orsha Khimik Svetlogorsk |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
23/07 13:00 |
tháng 7 KT |
Nữ Fukuoka An Nữ Shizuoka Sangyo University |
23/07 14:00 |
tháng 7 KT |
Floreat Athena[WAUS D1-5] Cockburn City[WAUS D1-9] |
23/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Slovan Bratislava B[SVK D2-11] Raca Bratislava |
23/07 15:05 |
tháng 7 KT |
Nyirbator Cigand Se |
23/07 15:15 |
tháng 7 KT |
Slavia Kromeriz Brno U21[CZE U21-8] |
23/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Hatvan Bkv Elore |
23/07 15:35 |
tháng 7 KT |
Dobrovice[CZE CFL-7] Hradec Kralove[CZE D2-2] |
23/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Avarta B 1908 |
23/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Sporting De Gijon B Caudal |
23/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Fk Graffin Vlasim[CZE D2-7] Sparta Praha U21[CZE U21-1] |
23/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Naftan Novopolock[BLR D1-13] Vitebsk[BLR D1-10] |
23/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Oriental Lisboa[POR D2-23] Real Sport |
23/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Odra Opole[POL D4-5] Rozwoj Katowice[POL D4-11] |
23/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Fleetwood Town[ENG L1-19] Roda JC Kerkrade[HOL D1-14] |
23/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Nuneaton Town[ENG CN-12] Leicester City[ENG PR-1] |
23/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Norwich City[ENG PR-19] Rubin Kazan[RUS D1-10] |
23/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Roda JC Kerkrade[HOL D1-14] Fleetwood Town[ENG L1-19] |
23/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Twente Enschede[HOL D1-13] Al Taawon[KSA PR-4] |
23/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Rubin Kazan[RUS D1-10] Norwich City[ENG PR-19] |
23/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Hoffenheim[GER D1-15] Oostende[BEL D1-4] |
23/07 19:05 |
tháng 7 KT |
VfB Stuttgart[GER D1-17] Brno[CZE D1-6] |
23/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Cordoba C.F.[SPA D2-5] Heracles Almelo[HOL D1-6] |
23/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Heracles Almelo[HOL D1-6] Cordoba C.F.[SPA D2-5] |
23/07 19:30 |
tháng 7 KT |
York City[ENG Conf-4] Bolton Wanderers[ENG LCH-24] |
23/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Kortrijk[BEL D1-9] Krylya Sovetov Samara[RUS D1-9] |
23/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Hallescher[GER D3-13] Hannover 96[GER D1-18] |
23/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Luton Town[ENG L2-5] Brighton[ENG LCH-3] |
23/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Matlock Town[ENG-N PR-17] Burton Albion FC[ENG L1-2] |
23/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Watford[ENG PR-13] FK Anzhi[RUS D1-14] |
23/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Werder Bremen[GER D1-13] Munchen 1860[GER D2-15] |
23/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Vitesse Arnhem[HOL D1-9] Porto[POR D1-7] |
23/07 20:30 |
tháng 7 KT |
AZ Alkmaar[HOL D1-4] Hertha Berlin[GER D1-7] |
23/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Ingolstadt 04[GER D1-11] Dynamo Dresden[GER D3-1] |
23/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Groningen[HOL D1-7] Emmen[HOL D2-7] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
SK Sigma Olomouc[CZE D1-14] Podbeskidzie |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Brentford[ENG LCH-9] Kaiserslautern[GER D2-10] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
AFC Wimbledon[ENG L2-7] Reading[ENG LCH-17] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Bradford AFC[ENG L1-5] Burnley[ENG LCH-1] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Barnsley[ENG L1-6] Everton[ENG PR-11] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Leyton Orient[ENG L2-16] Charlton Athletic[ENG LCH-22] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Peterborough United[ENG L1-13] Leeds United[ENG LCH-13] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Bristol Rovers[ENG L2-3] Swansea City[ENG PR-12] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Blackpool[ENG L2-7] Blackburn Rovers[ENG LCH-15] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Cambridge United[ENG L2-13] Ipswich[ENG LCH-7] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Crawley Town[ENG L2-12] Millwall[ENG L1-4] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Walsall[ENG L1-3] Derby County[ENG LCH-5] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Rochdale[ENG L1-10] Wigan Athletic[ENG L1-1] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Notts County[ENG L2-19] Nottingham Forest[ENG LCH-16] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Helmond Sport[HOL D2-13] SBV Excelsior[HOL D1-15] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Preston North End[ENG LCH-11] Stoke City[ENG PR-9] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Portsmouth[ENG L2-1] AFC Bournemouth[ENG PR-16] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Scunthorpe United[ENG L1-7] Hull City[ENG LCH-4] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Port Vale[ENG L1-12] Wolves[ENG LCH-14] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Teplice[CZE D1-12] Fk Banik Sokolov[CZE D2-4] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Livingston[SCO CH-9] Hartlepool United FC[ENG L2-8] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
SSV Jahn Regensburg Bochum[GER D2-5] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Gloucester City[ENG CN-13] Cheltenham Town[ENG L2-18] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Barnet[ENG L2-11] Gillingham[ENG L1-9] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Halifax Town[ENG CN-6] Morecambe[ENG L2-22] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Chelmsford City[ENG CS-15] Colchester United[ENG L2-6] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Solihull Moors[ENG Conf-24] Shrewsbury Town[ENG L1-20] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
SV Wehen Wiesbaden[GER D3-16] Eintr Frankfurt[GER D1-16] |
23/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Dundela Glentoran |
23/07 21:15 |
tháng 7 KT |
Aldershot Town[ENG Conf-9] Milton Keynes Dons[ENG LCH-23] |
23/07 21:30 |
tháng 7 KT |
KSC Lokeren[BEL D1-11] Newcastle United[ENG PR-18] |
23/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Evian Thonon Gaillard Bastia |
23/07 21:45 |
tháng 7 KT |
Cardiff City[ENG LCH-8] St Pauli[GER D2-4] |
23/07 22:00 |
tháng 7 KT |
West Ham United[ENG PR-7] Karlsruher SC[GER D2-7] |
23/07 22:00 |
tháng 7 KT |
CSKA Sofia[BUL D1-2] Udinese[ITA D1-16] |
23/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Zulte-Waregem[BEL D1-6] NEC Nijmegen[HOL D1-10] |
23/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Fotbal Trinec[CZE D2-13] Mfk Karvina[CZE D2-1] |
23/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Lierse[BEL D2-1] Eindhoven[HOL D2-4] |
23/07 22:00 |
tháng 7 KT |
PFK Montana[BUL D1-9] Xanthi |
23/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Oud Heverlee[BEL D2-7] Westerlo[BEL D1-15] |
23/07 22:00 |
tháng 7 KT |
ADO Den Haag[HOL D1-11] Karabukspor[TUR D2-2] |
23/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Vysocina Jihlava[CZE D1-11] Budejovice[CZE D2-12] |
23/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Paris Fc[FRA D2-20] Le Havre[FRA D2-4] |
23/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Fiorentina[ITA D1-5] Panaitolikos Agrinio |
23/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Chievo[ITA D1-9] Hellas Verona[ITA D1-20] |
23/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Vlazrimi Kicevo Korzo Prilep[MKD D1-6] |
23/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Brescia[ITA D2-11] Hapoel Haifa |
23/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Bologna[ITA D1-14] Akhmat Grozny[RUS D1-7] |
23/07 22:30 |
tháng 7 KT |
AS Eupen[BEL D2-2] Malaga[SPA D1-8] |
23/07 22:59 |
tháng 7 KT |
PSV Eindhoven[HOL D1-1] West Bromwich[ENG PR-14] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
23/07 15:30 |
14 KT |
Đắk Lắk Viettel |
23/07 16:00 |
14 KT |
Nam Định Tây Ninh |
23/07 16:30 |
14 KT |
Đồng Nai[4] Bình Phước[9] |
23/07 16:30 |
14 KT |
Ca Mau Phu Yen |
23/07 17:00 |
14 KT |
Tp Hồ Chí Minh Huế |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
23/07 19:00 |
14 KT |
Vasteras IK Ik Franke |
23/07 19:00 |
14 KT |
Nacka Boo Ff Karlbergs BK |
23/07 20:00 |
14 KT |
Skiljebo SK Gute |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
23/07 18:00 |
23 KT |
Nakhon Pathom FC Rayong |
23/07 18:00 |
23 KT |
Air Force Central[7] Prachuap Khiri Khan[6] |
23/07 18:00 |
23 KT |
Krabi Fc[8] Ubon Umt United[1] |
23/07 19:00 |
23 KT |
Chiangmai Fc[11] Bangkok Fc[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
23/07 14:30 |
north KT |
Fujian Transcend Hebei Elite |
23/07 14:30 |
north KT |
Shenyang Dongjin Tianjin Huichetou |
23/07 15:00 |
south KT |
Mengzi Wanhao Suzhou Dongwu |
23/07 15:00 |
south KT |
Nanjing Qianbao Shenzhen Renren |
23/07 15:00 |
south KT |
Guangdong Southern Tigers Lijiang FC |
23/07 15:00 |
north KT |
Baoding Rongda FC Ningxia Qidongli |
23/07 15:30 |
south KT |
Hainan Boying Seamen Jiangxi Beidamen |
23/07 18:35 |
south KT |
Nantong Zhiyun Sichuan Longfor |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
23/07 21:00 |
15 KT |
Staiceles Bebri Jekabpils |
23/07 21:00 |
15 KT |
Tukums-2000 Fk Valmiera |
23/07 22:00 |
15 KT |
Saldus Fk Smiltene Bjss |
23/07 22:00 |
15 KT |
Jdfs Alberts Babite |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
23/07 17:00 |
16 KT |
Bayterek Astana Maktaaral |
23/07 18:00 |
16 KT |
Bolat Temirtau Kaspyi Aktau |
23/07 18:00 |
16 KT |
Altay Spor Kulubu Tarlan Shymkent |
23/07 18:00 |
16 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk Ekibastuzets |
23/07 20:00 |
16 KT |
Kaisar Kyzylorda Baykonur |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
23/07 21:00 |
14 KT |
Bk Olympic Karlskrona |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
23/07 15:30 |
19 KT |
Sutherland Sharks South Coast Wolves |
23/07 16:30 |
19 KT |
Parramatta Eagles Bonnyrigg White Eagles |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
23/07 15:15 |
qualifying round KT |
Aritma Praha Kolin |
23/07 15:15 |
qualifying round KT |
Sokol Kratonohy Jiskra Usti Nad Orlici |
23/07 15:15 |
qualifying round KT |
Prestice Predni Kopanina |
23/07 22:00 |
qualifying round KT |
Nachod Destne Trutnov |
23/07 22:00 |
qualifying round KT |
Lokomotiva Petrovice Odra Petrkovice |
23/07 22:00 |
qualifying round KT |
Slavicin Valasske Mezirici |
23/07 22:00 |
qualifying round KT |
Jakubcovice Hranice Kunz |
23/07 22:00 |
qualifying round KT |
Rakovnik Karlovy Vary Dvory |
23/07 22:00 |
qualifying round KT |
Vysoke Myto Zenit Caslav |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
23/07 18:00 |
Round 1 KT |
Olimpia Zambrow GKS Tychy |
23/07 21:00 |
Round 1 KT |
Swit Nowy Dwor Mazowiecki Wigry Suwalki |
23/07 21:30 |
Round 1 KT |
Ks Legionovia Legionowo Zaglebie Sosnowiec |
23/07 22:00 |
Round 1 KT |
Blekitni Stargard Szczecinski Bytovia Bytow |
23/07 22:00 |
Round 1 KT |
Kks 1925 Kalisz Polonia Bytom |
23/07 22:00 |
Round 1 KT |
Kszo Ostrowiec Pogon Siedlce |
23/07 22:00 |
Round 1 KT |
Rakow Czestochowa Chrobry Glogow |
23/07 22:00 |
Round 1 KT |
Siarka Tarnobrzeg Sandecja |
23/07 22:00 |
Round 1 KT |
Wda Swiecie Puszcza Niepolomice |
23/07 22:30 |
Round 1 KT |
Belchatow Miedz Legnica |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
23/07 12:00 |
19 KT |
Cumberland United Playford City Patriots |
23/07 12:00 |
19 KT |
Western Strikers SC Adelaide Victory |
23/07 12:00 |
19 KT |
Adelaide Hills Poet Adelarde Pirates |
23/07 14:00 |
19 KT |
White City Woodville Para Hills Knights |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
23/07 10:05 |
apertura KT |
Murcielagos Uaem Potros |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
23/07 11:30 |
22 KT |
Avondale Heights[10] Port Melbourne Sharks[9] |
23/07 16:00 |
22 KT |
Hume City[6] Green Gully Cavaliers[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
23/07 21:00 |
14 KT |
Brattvag Byasen Toppfotball |
23/07 21:00 |
14 KT |
Elverum Brumunddal |
23/07 21:00 |
14 KT |
Gjovik Ff Strindheim IL |
23/07 21:00 |
14 KT |
Nybergsund IL Trysil Ham-Kam |
23/07 21:00 |
14 KT |
Tynset Stjordals Blink |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
23/07 21:00 |
14 KT |
Forde IL Fana |
23/07 21:00 |
14 KT |
Fyllingsdalen Floro |
23/07 21:00 |
14 KT |
Lysekloster Lorenskog |
23/07 21:00 |
14 KT |
Egersunds IK FK Vidar |
23/07 21:00 |
14 KT |
Frigg FK Sola |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
23/07 13:00 |
19 KT |
Albany Creek Peninsula Power |
23/07 15:00 |
19 KT |
Capalaba[8] Logan Lightning[6] |
23/07 15:00 |
19 KT |
Mitchelton North Pine |
23/07 15:30 |
19 KT |
Rochedale Rovers University of Queensland |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
23/07 18:00 |
19 KT |
Dalian Yifang Aerbin[3] Dalian Chaoyue[14] |
23/07 18:00 |
19 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
23/07 18:35 |
19 KT |
Wuhan ZALL Shenzhen |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
23/07 20:00 |
15 KT |
Jaro Kpv |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
23/07 16:00 |
18 KT |
Yokohama Scc[15] Grulla Morioka[12] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
23/07 12:30 |
19 KT |
Adelaide City FC[1] Adelaide Blue Eagles[4] |
23/07 12:30 |
19 KT |
Adelaide Raiders SC Campbelltown City SC |
23/07 12:30 |
19 KT |
Croydon Kings Adelaide Panthers |
23/07 12:30 |
19 KT |
West Adelaide West Torrens Birkalla |
23/07 16:30 |
19 KT |
Adelaide Olympic[9] North Eastern Metrostars[6] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
23/07 14:15 |
18 KT |
Brisbane Roar Am[6] Far North Queensland Bulls[1] |
23/07 15:30 |
18 KT |
Moreton Bay United Brisbane Olympic United FC |
23/07 15:30 |
18 KT |
Brisbane City SC North Queensland Fury |
23/07 15:40 |
18 KT |
SWQ Thunder Palm Beach Sharks |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
23/07 13:35 |
KT |
Hume City U21[5] Green Gully Cavaliers U21[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
23/07 17:00 |
20 KT |
Flora Tallinn Ii Maardu Fc Starbunker |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
23/07 12:00 |
22 KT |
Dandenong City Sc[5] Kingston City[2] |
23/07 12:00 |
22 KT |
Moreland City[14] Whittlesea Ranges Fc[3] |
23/07 12:00 |
22 KT |
North Geelong Warriors[7] Bendigo[18] |
23/07 12:00 |
22 KT |
Ballarat Red Devils[12] Melbourne Heart Youth[9] |
23/07 12:15 |
22 KT |
Box Hill United Sc Springvale White Eagles |
23/07 16:00 |
22 KT |
Dandenong Thunder[1] Goulburn Valley Suns[11] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
23/07 14:00 |
14 KT |
Buyeo Fc Uijeongbu |
23/07 14:00 |
14 KT |
Chunnam Youngkwang Icheon Citizen Fc |
23/07 14:00 |
14 KT |
Jeonju Citizen Siheung City |
23/07 14:00 |
14 KT |
Seoul United Fc Jungnang Chorus Mustang Fc |
23/07 15:00 |
14 KT |
Paju Citizen Fc[10] Goyang Fc[19] |
23/07 15:00 |
14 KT |
Gyeongju Citizen Fc[9] Chuncheon Citizen[11] |
23/07 15:00 |
14 KT |
Pyeongchang Yangju Citizen Fc |
23/07 15:00 |
14 KT |
Hwaseong Fc Yangpyeong |
23/07 15:00 |
14 KT |
Pocheon Fc Cheongju City |
23/07 15:00 |
14 KT |
Cheongju Jikji Fc Gimpo Fc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
23/07 20:00 |
12 KT |
Leiknir F UMF Selfoss |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
23/07 20:00 |
12 KT |
Umf Njardvik[8] Hottur Egilsstadir[9] |
23/07 21:00 |
12 KT |
Kf Fjallabyggdar Vestri |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
23/07 20:00 |
14 KT |
Laholms Hogaborgs Bk |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
23/07 21:00 |
14 KT |
Orebro Syrianska If Kortedala If |
23/07 21:00 |
14 KT |
Skoftebyns If Karlstad BK |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
23/07 19:00 |
14 KT |
Fc Linkoping City Karlslunds If Hfk |
23/07 20:00 |
14 KT |
Assyriska If I Norrkoping Sodertalje |
23/07 21:00 |
14 KT |
Motala AIF Smedby Ais |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
23/07 20:00 |
10 KT |
Chicken Inn Platinum |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
23/07 11:00 |
17 KT |
South Hobart Northern Rangers |
23/07 11:00 |
17 KT |
Kingborough Lions Hobart Olympia Warriors |
23/07 13:35 |
17 KT |
Launceston City Devonport City Striker |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
23/07 14:30 |
19 KT |
North Star Brisbane Wolves |
23/07 16:00 |
19 KT |
Centenary Stormers Pine Rivers United |
23/07 16:00 |
19 KT |
Moggill Bayside United |
23/07 16:00 |
19 KT |
Souths United Grange Thistle Sc |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
23/07 18:00 |
1 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk U21 Volyn U21 |
23/07 21:00 |
1 KT |
Zorya U21[6] Olimpic Donetsk U21[10] |
Lịch thi đấu Libya |
||
23/07 22:00 |
group a KT |
Al Ahly Benghazi Al Nasr Benghazi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
23/07 21:00 |
14 KT |
Ifk Timra Soderhamns Ff |
23/07 21:00 |
14 KT |
Stromsbergs IF Ange If |
23/07 21:00 |
14 KT |
Skelleftea Ff Gallivare Malmbergets Ff |
23/07 21:00 |
14 KT |
Friska Viljor Valbo Ff |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
23/07 22:00 |
28 KT |
Wikki Tourist Abia Warriors |
23/07 22:00 |
28 KT |
Sunshine Stars Rivers United |
23/07 22:00 |
28 KT |
Heartland Ifeanyi Ubah |
23/07 22:00 |
28 KT |
Kano Pillars Mfm |
23/07 22:00 |
28 KT |
Enugu Rangers International Lobi Stars |
23/07 22:15 |
28 KT |
Shooting Stars Sc Niger Tornadoes |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
23/07 15:30 |
hạng 3 KT |
Cambodia U16 Thailand U16 |
23/07 18:30 |
chung kết KT |
Viet Nam U16 Australia U16 |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
23/07 11:00 |
21 KT |
Honda Lock SC[7] Mio Biwako Shiga[10] |
23/07 11:00 |
21 KT |
Urayasu Sc[12] Okayama B[16] |
23/07 16:00 |
21 KT |
Honda[4] Ryutsu Keizai University[1] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |