Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
24/01 02:30 |
22 KT |
Perugia[7] Cesena[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
24/01 02:45 |
21 KT |
Stade Brestois[1] Red Star 93[16] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
24/01 03:00 |
18 KT |
Chaves[7] CD Nacional[17] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
24/01 05:00 |
qualifying round KT |
Universitario de Sucre[BOL D1-9] Wanderers FC[URU D1-2] |
24/01 05:15 |
qualifying round KT |
Deportivo Capiata[PAR D1-11] Deportivo Tachira |
24/01 07:15 |
qualifying round KT |
Deportivo Municipal[PER D1-7] Independiente Jose Teran[ECU D1-4] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
24/01 00:00 |
18 KT |
Alanyaspor[14] Besiktas[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
24/01 02:00 |
KT |
Jong Ajax Amsterdam[2] Almere City FC[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
23/01 22:59 |
23 KT |
Sporting CP B[18] SC Covilha[14] |
24/01 01:00 |
23 KT |
SL Benfica B[6] Varzim[8] |
Lịch thi đấu Iran |
||
23/01 18:15 |
18 KT |
Esteghlal Khozestan[10] Sepahan[4] |
23/01 18:15 |
18 KT |
Padideh Mashhad[12] Naft Tehran[9] |
23/01 18:30 |
18 KT |
Saipa Siah Jamegan Khorasan |
23/01 19:00 |
18 KT |
Zob Ahan[3] Foolad Khozestan[8] |
23/01 20:15 |
18 KT |
Persepolis[1] Gostaresh Folad[7] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
24/01 00:30 |
17 KT |
Pas Giannina[6] PAOK Saloniki[5] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
24/01 00:00 |
20 KT |
Ethnikos Achnas Doxa Katokopias |
Lịch thi đấu Cúp bóng đá Châu Phi |
||
24/01 02:00 |
Groups KT |
Zimbabwe[102] Tunisia[35] |
24/01 02:00 |
Groups KT |
Senegal[33] Algeria[38] |
Lịch thi đấu UAE |
||
23/01 22:30 |
8 KT |
Al Ain Al-Jazira UAE |
Lịch thi đấu Iraq |
||
23/01 20:30 |
19 KT |
Al Shorta Al Minaa |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
23/01 16:00 |
2 KT |
Rakhine United Yangon United |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
23/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Nữ Đan Mạch[15] Nữ Scotland[21] |
23/01 16:45 |
tháng 1 KT |
Adelaide Comets FC[AUS SASL-5] Cumberland United[FFSA PL-1] |
23/01 17:00 |
tháng 1 KT |
St Pauli[GER D2-18] Holstein Kiel[GER D3-6] |
23/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Talleres Cordoba[ARG D1-11] Aldosivi[ARG D1-26] |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Viitorul Constanta Atlantas Klaipeda |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Uzbekistan Georgia |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Tarlan Shymkent Concordia Chiajna[ROM D1-12] |
23/01 20:00 |
tháng 1 KT |
PFK Montana[BUL D1-14] Paksi SE[HUN D1-8] |
23/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Yan Bian Changbaishan[CHA CSL-8] Viktoria Plzen[CZE D1-1] |
23/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Nữ Romania Nữ Slovakia |
23/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Zaglebie Lubin[POL D1-6] Akhmat Grozny[RUS PR-5] |
23/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Arsenal Tula[RUS PR-15] Shakhtyor Karagandy |
23/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Viktoria Plzen Ulsan Hyundai Horang-i |
23/01 22:30 |
tháng 1 KT |
Renaissance Sportive de Berkane[MAR D1-5] Esperance Sportive de Tunis |
23/01 22:59 |
tháng 1 KT |
Suduva[LIT D1-3] Lietava Jonava[LIT D1-6] |
24/01 02:30 |
tháng 1 KT |
Shamrock Rovers[IRE PR-1] UC Dublin UCD[IRE D1-4] |
Lịch thi đấu Cúp Nhà Vua Ả Rập Xê Út |
||
23/01 22:15 |
2 KT |
Al Hilal Al Wehda Mecca |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
24/01 00:00 |
20 KT |
Hapoel Katamon Jerusalem[12] Maccabi Shaarayim[16] |
24/01 00:00 |
20 KT |
Hapoel Afula Hapoel Petah Tikva |
24/01 00:00 |
20 KT |
Hapoel Bnei Lod Maccabi Herzliya |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
23/01 22:30 |
18 KT |
Adana Demirspor Samsunspor |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
23/01 22:00 |
KT |
Aberdeen U20[10] Falkirk U20[3] |
Lịch thi đấu Al Kass International Cup |
||
23/01 21:45 |
KT |
Real Madrid U17 Paris Saint Germain U17 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |