Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
23/12 03:00 |
17 KT |
Stoke City Chelsea |
Lịch thi đấu Siêu Cúp Italia |
||
23/12 00:30 |
chung kết KT |
Juventus Napoli |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
23/12 02:15 |
19 KT |
RB Leipzig Munchen 1860 |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
23/12 02:00 |
14 KT |
Sporting Braga Pacos Ferreira |
23/12 04:00 |
14 KT |
Rio Ave Belenenses |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
23/12 00:00 |
14 KT |
Rizespor Gaziantepspor |
Lịch thi đấu Israel |
||
23/12 01:55 |
14 KT |
Beitar Jerusalem[7] Hapoel Beer Sheva[3] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
23/12 00:30 |
16 KT |
Panathinaikos Kerkyra |
Lịch thi đấu UAE |
||
22/12 21:20 |
1 KT |
Al-Shabab UAE Al Ain |
Lịch thi đấu Maroc |
||
23/12 01:30 |
13 KT |
HUSA Hassania Agadir[5] Maghreb Fez[15] |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
23/12 02:45 |
1 playoff KT |
Chester FC[ENG Conf-14] AFC Telford United[ENG Conf-24] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
22/12 21:15 |
tháng 12 KT |
Iraq[81] Kuwait[120] |
23/12 02:45 |
tháng 12 KT |
Barkingside Grays Athletic |
23/12 02:45 |
tháng 12 KT |
Hastings United Burgess Hill Town |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
22/12 19:00 |
13 KT |
Al Taibeh Al Yarmouk |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
22/12 15:00 |
18 KT |
Simurq Zakatali FK Baki |
22/12 15:00 |
18 KT |
Simurq Zakatali FK Baki |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
23/12 00:00 |
16 KT |
Hapoel Afula[6] Hapoel Rishon Letzion[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
22/12 19:15 |
north group KT |
AO Episkopis Rethymno[8] Trachones[9] |
22/12 20:00 |
south group KT |
Tyrnavos 2005[13] Aiginiakos[7] |
22/12 20:00 |
south group KT |
Ethnikos Gazorou[12] Larisa[4] |
22/12 20:00 |
north group KT |
Fostiras Paniliakos Pyrgos |
22/12 20:20 |
south group KT |
Pierikos[10] AS Fokikos[11] |
22/12 21:00 |
north group KT |
Chania Aharnaikos |
23/12 02:30 |
north group KT |
Panegialios[4] Panahaiki-2005[5] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
22/12 20:00 |
12 KT |
Leeds United U21 Sheffield United U21 |
22/12 20:30 |
12 KT |
Millwall U21[13] Crystal Palace U21[8] |
23/12 02:00 |
12 KT |
Colchester United U21[11] Ipswich U21[15] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
22/12 20:00 |
18 KT |
Hamilton Fc U20 Inverness Ct U20 |
22/12 21:00 |
18 KT |
Aberdeen U20 Motherwell Fc U20 |
23/12 01:00 |
18 KT |
Partick Thistle U20 Kilmarnock U20 |
23/12 02:00 |
18 KT |
Celtic U20 Dundee United U20 |
23/12 02:00 |
18 KT |
Falkirk U20 Glasgow Rangers U20 |
Lịch thi đấu U16 nữ Châu Á |
||
22/12 22:00 |
KT |
Nữ Uzbekistan U16 Nữ Bahrain U16 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |