Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
22/11 22:00 |
12 KT |
Chelsea West Bromwich |
22/11 22:00 |
12 KT |
Everton West Ham United |
22/11 22:00 |
12 KT |
Leicester City Sunderland |
22/11 22:00 |
12 KT |
Manchester City Swansea City |
22/11 22:00 |
12 KT |
Newcastle United Queens Park Rangers |
22/11 22:00 |
12 KT |
Stoke City Burnley |
Lịch thi đấu AFF Suzuki Cup |
||
22/11 16:00 |
bảng KT |
Philippines[129] Lào[154] |
22/11 19:00 |
bảng KT |
Việt Nam[136] Indonesia[157] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
22/11 22:00 |
12 KT |
Atletico Madrid Malaga |
Lịch thi đấu Đức |
||
22/11 21:30 |
12 KT |
Bayern Munich Hoffenheim |
22/11 21:30 |
12 KT |
Schalke 04 Wolfsburg |
22/11 21:30 |
12 KT |
Monchengladbach Eintr Frankfurt |
22/11 21:30 |
12 KT |
Mainz 05 Freiburg |
22/11 21:30 |
12 KT |
Hannover 96 Bayer Leverkusen |
22/11 21:30 |
12 KT |
SC Paderborn 07 Borussia Dortmund |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
22/11 19:15 |
18 KT |
Huddersfield Town Sheffield Wed |
22/11 22:00 |
18 KT |
AFC Bournemouth Ipswich |
22/11 22:00 |
18 KT |
Blackburn Rovers Leeds United |
22/11 22:00 |
18 KT |
Blackpool Bolton Wanderers |
22/11 22:00 |
18 KT |
Charlton Athletic Millwall |
22/11 22:00 |
18 KT |
Norwich City Brighton |
22/11 22:00 |
18 KT |
Rotherham United Birmingham |
22/11 22:00 |
18 KT |
Watford Derby County |
22/11 22:00 |
18 KT |
Wigan Athletic Middlesbrough |
22/11 22:00 |
18 KT |
Wolves Nottingham Forest |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
22/11 21:00 |
15 KT |
Avellino A.S. Varese |
22/11 21:00 |
15 KT |
Bari Trapani |
22/11 21:00 |
15 KT |
Brescia Carpi |
22/11 21:00 |
15 KT |
Modena Pescara |
22/11 21:00 |
15 KT |
Perugia Ternana |
22/11 21:00 |
15 KT |
Pro Vercelli Virtus Entella |
22/11 21:00 |
15 KT |
Spezia Bologna |
22/11 21:00 |
15 KT |
Lanciano Crotone |
22/11 21:00 |
15 KT |
Vicenza Cittadella |
Lịch thi đấu Nga |
||
22/11 16:00 |
14 KT |
Ural Yekaterinburg Rubin Kazan |
22/11 18:15 |
14 KT |
Torpedo Moscow FK Rostov |
22/11 20:30 |
14 KT |
Krasnodar FK CSKA Moscow |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
22/11 22:00 |
14 KT |
Racing de Santander Sabadell |
22/11 22:00 |
14 KT |
SD Ponferradina Barcelona B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
22/11 19:00 |
14 KT |
FSV Frankfurt Eintr. Braunschweig |
22/11 19:00 |
14 KT |
Union Berlin Munchen 1860 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
22/11 20:00 |
15 KT |
Le Havre Sochaux |
Lịch thi đấu Scotland |
||
22/11 22:00 |
14 KT |
Celtic Dundee |
22/11 22:00 |
14 KT |
Dundee United Kilmarnock |
22/11 22:00 |
14 KT |
Hamilton FC St Mirren |
22/11 22:00 |
14 KT |
Inverness C.T. Motherwell FC |
22/11 22:00 |
14 KT |
St Johnstone Ross County |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
22/11 22:00 |
18 KT |
Rochdale Doncaster Rovers |
22/11 22:00 |
18 KT |
Colchester United Coventry |
22/11 22:00 |
18 KT |
Notts County Yeovil Town |
22/11 22:00 |
18 KT |
Crawley Town Scunthorpe United |
22/11 22:00 |
18 KT |
Fleetwood Town Walsall |
22/11 22:00 |
18 KT |
Chesterfield Barnsley |
22/11 22:00 |
18 KT |
Bradford AFC Gillingham |
22/11 22:00 |
18 KT |
Leyton Orient Crewe Alexandra |
22/11 22:00 |
18 KT |
Milton Keynes Dons Port Vale |
22/11 22:00 |
18 KT |
Bristol City Preston North End |
22/11 22:00 |
18 KT |
Peterborough United Swindon |
22/11 22:00 |
18 KT |
Sheffield United Oldham Athletic |
Lịch thi đấu Úc |
||
22/11 13:00 |
7 KT |
Western Sydney Newcastle Jets FC |
22/11 15:30 |
7 KT |
Melbourne City Sydney FC |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
22/11 18:30 |
10 KT |
Rizespor Basaksehir FK |
22/11 21:00 |
10 KT |
Akhisar Bld.Geng Mersin Idman Yurdu |
Lịch thi đấu Mexico |
||
22/11 10:35 |
Apertura KT |
Club Tijuana Club Leon |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
22/11 21:30 |
16 KT |
Pogon Szczecin[8] Podbeskidzie[10] |
22/11 21:30 |
16 KT |
Wisla Krakow[5] Gornik Leczna[13] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||
22/11 21:00 |
Round 4 KT |
Atletico Clube Purtugal[POR D2-18] Maritimo[POR D1-10] |
22/11 22:00 |
Round 4 KT |
Famalicao Fafe |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
22/11 12:00 |
relegation round KT |
Chunnam Dragons Sangju Sangmu Phoenix |
22/11 12:00 |
relegation round KT |
Gyeongnam FC Busan I'Park |
22/11 14:00 |
championship round KT |
Suwon Samsung Bluewings Jeonbuk Hyundai Motors |
22/11 15:00 |
championship round KT |
Ulsan Hyundai Horang-i Jeju United FC |
Lịch thi đấu Iran |
||
22/11 18:30 |
15 KT |
Zob Ahan[13] Padideh Mashhad[9] |
22/11 18:30 |
15 KT |
Foolad Khozestan[3] Saba Battery[6] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
22/11 12:00 |
32 KT |
Urawa Red Diamonds Gamba Osaka |
22/11 12:00 |
32 KT |
Tokushima Vortis Sagan Tosu |
22/11 12:00 |
32 KT |
Vissel Kobe Yokohama F Marinos |
22/11 12:00 |
32 KT |
Kashima Antlers Kawasaki Frontale |
22/11 12:00 |
32 KT |
Ventforet Kofu Sanfrecce Hiroshima |
22/11 15:00 |
32 KT |
Shimizu S-Pulse Nagoya Grampus Eight |
22/11 15:00 |
32 KT |
Vegalta Sendai Cerezo Osaka |
22/11 15:00 |
32 KT |
Omiya Ardija Kashiwa Reysol |
22/11 15:00 |
32 KT |
Tokyo Albirex Niigata Japan |
Lịch thi đấu Israel |
||
22/11 22:00 |
9 KT |
Hapoel Tel Aviv[4] Hapoel Beer Sheva[3] |
22/11 22:00 |
9 KT |
Hapoel Haifa[12] Hapoel Petah Tikva[14] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
22/11 20:00 |
11 KT |
Platanias FC[12] Panionios[14] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
22/11 21:00 |
10 KT |
Omonia Nicosia FC AEL Limassol |
Lịch thi đấu Hungary |
||
22/11 20:00 |
15 KT |
MTK Hungaria FC[2] Diosgyor[4] |
Lịch thi đấu Romania |
||
22/11 20:30 |
15 KT |
Astra Ploiesti[5] Universitaea Cluj[14] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
22/11 18:15 |
16 KT |
Cherno More Varna[8] Litex Lovech[4] |
22/11 19:30 |
16 KT |
Lokomotiv Plovdiv[9] Marek Dupnica[11] |
22/11 19:30 |
16 KT |
Lokomotiv Sofia[7] Haskovo[12] |
22/11 21:00 |
16 KT |
CSKA Sofia[1] Ludogorets Razgrad[2] |
Lịch thi đấu Wales |
||
22/11 21:30 |
15 KT |
Newtown Airbus |
22/11 21:30 |
15 KT |
Rhyl FC The New Saints |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
22/11 20:30 |
11 KT |
Goa Pune City |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
22/11 15:00 |
21 KT |
Tom Tomsk SKA Energiya Khabarovsk |
22/11 17:00 |
21 KT |
FK Tyumen Krylya Sovetov Samara |
22/11 17:00 |
21 KT |
Sibir Yenisey Krasnoyarsk |
22/11 17:00 |
21 KT |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk Volga Nizhny Novgorod |
22/11 18:00 |
21 KT |
Shinnik Yaroslavl Sochi |
22/11 19:00 |
21 KT |
Baltika Volgar-Gazprom Astrachan |
22/11 20:00 |
21 KT |
Sokol Khimik Dzerzhinsk |
22/11 20:00 |
21 KT |
FK Anzhi Gazovik Orenburg |
Lịch thi đấu Serbia |
||
22/11 19:00 |
13 KT |
FK Donji Srem Spartak Subotica |
22/11 19:00 |
13 KT |
FK Rad Beograd Vojvodina |
22/11 19:00 |
13 KT |
Radnicki 1923 Kragujevac Crvena Zvezda |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
22/11 19:00 |
18 KT |
Spartak Trnava MFK Kosice |
22/11 19:00 |
18 KT |
Sport Podbrezova MFK Ruzomberok |
Lịch thi đấu Croatia |
||
22/11 21:00 |
16 KT |
Dinamo Zagreb[1] Hajduk Split[3] |
22/11 21:00 |
16 KT |
Dinamo Zagreb Hajduk Split |
Lịch thi đấu Moldova |
||
22/11 18:00 |
15 KT |
Olimpia Balti[10] Saxan Ceadir Lunga[6] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
22/11 20:00 |
18 KT |
Gorica[8] NK Zavrc[5] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
22/11 18:00 |
vô địch KT |
Shakhter Soligorsk[2] Torpedo Zhodino[3] |
22/11 18:00 |
vô địch KT |
Naftan Novopolock[5] Dinamo Minsk[4] |
22/11 18:00 |
vô địch KT |
BATE Borisov[1] Gomel[6] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
22/11 19:00 |
15 KT |
Zrinjski Mostar NK Siroki Brijeg |
22/11 19:00 |
15 KT |
Radnik Bijeljina Olimpik Sarajevo |
22/11 19:00 |
15 KT |
Zvijezda Gradacac FK Mladost Velika Obarska |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
22/11 20:30 |
12 KT |
Cape Town City Polokwane City |
22/11 20:30 |
12 KT |
Kaizer Chiefs FC Mamelodi Sundowns |
Lịch thi đấu Maroc |
||
22/11 21:30 |
9 KT |
Difaa Hassani Jdidi[8] OCK Olympique de Khouribga[3] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
22/11 17:40 |
14 KT |
Alashkert Banants |
22/11 19:10 |
14 KT |
Ulisses FC Shirak |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
22/11 13:30 |
7 KT |
Wofoo Tai Po Sun Pegasus |
22/11 16:30 |
7 KT |
Yuen Long Eastern A.A Football Team |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
22/11 19:00 |
13 KT |
Olimpic Donetsk Illichivets mariupol |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
22/11 12:00 |
play offs KT |
Gangwon FC Gwangju Fc |
Lịch thi đấu Litva |
||
22/11 17:00 |
35 KT |
Kruoja Pakruojis Trakai Riteriai |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
22/11 19:30 |
9 KT |
Misr El Maqasah[9] Smouha SC[13] |
22/11 19:30 |
9 KT |
EL Masry[4] Haras El Hedoud[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
22/11 18:00 |
30 KT |
Vitebsk Granit Mikashevichi |
22/11 18:00 |
30 KT |
Volna Pinsk Khimik Svetlogorsk |
22/11 18:00 |
30 KT |
Gorodeya Vigvam Smolevichy |
22/11 18:00 |
30 KT |
Energetik Bgu Minsk Byaroza 2010 |
22/11 18:00 |
30 KT |
Lida Minsk B |
22/11 18:00 |
30 KT |
Slavia Mozyr Isloch Minsk |
22/11 18:00 |
30 KT |
Kommunalnik Slonim Smorgon FC |
22/11 18:00 |
30 KT |
Vedrich 97 Rechitsa Lokomotiv Gomel |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
22/11 20:00 |
1a fase KT |
Zebbug Rangers Balzan Youths |
22/11 20:00 |
1a fase KT |
Pieta Hotspurs Birkirkara FC |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
22/11 20:00 |
9 KT |
Fgura United Gudja United |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
22/11 13:00 |
tháng 11 KT |
Incheon Korail[KOR D3-1] Ulsan Mipo[KOR D3-2] |
22/11 19:00 |
tháng 11 KT |
Nữ Ba Lan[30] Nữ Bỉ[27] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
22/11 16:00 |
14 KT |
ACS Berceni Balotesti |
22/11 16:00 |
14 KT |
Unirea 2004 Slobozia ACS Sageata Navodari |
22/11 16:00 |
14 KT |
Acs Foresta Suceava Dacia Unirea Braila |
22/11 16:00 |
14 KT |
SC Bacau Dorohoi |
22/11 16:00 |
14 KT |
Clinceni Farul Constanta |
22/11 16:00 |
14 KT |
Voluntari Gloria Buzau |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
22/11 19:40 |
2 KT |
Al Thaid Dubai |
22/11 19:40 |
2 KT |
Ras Al Khaimah Dabba Al-Fujairah |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
22/11 17:00 |
18 KT |
Ks Legionovia Legionowo[12] Mks Kluczbork[4] |
22/11 18:00 |
18 KT |
Okocimski KS Brzesko[14] Wisla Pulawy[16] |
22/11 19:00 |
18 KT |
Rozwoj Katowice[1] Siarka Tarnobrzeg[8] |
22/11 19:00 |
18 KT |
Blekitni Stargard Szczecinski[6] Gornik Walbrzych[18] |
22/11 19:00 |
18 KT |
Stal Stalowa Wola[3] Limanovia Limanowa[17] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
22/11 19:30 |
14 KT |
FC Vereya Botev Vratsa |
22/11 19:30 |
14 KT |
Chernomorets Burgas Spartak Varna |
22/11 19:30 |
14 KT |
Bansko Dobrudzha |
22/11 19:30 |
14 KT |
Sozopol Pirin 2002 Razlog |
22/11 19:30 |
14 KT |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa Master Burgas |
22/11 19:30 |
14 KT |
Lokomotiv Mezdra Botev Galabovo |
22/11 19:30 |
14 KT |
Pirin Blagoevgrad PFK Montana |
22/11 19:30 |
14 KT |
Rakovski 2011 Septemvri Sofia |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
22/11 21:00 |
7 KT |
Harland Wolff Welders Ballyclare Comrades |
22/11 21:00 |
9 KT |
Loughgall Carrick Rangers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
22/11 19:00 |
14 KT |
Fk Napredok FK Makedonija |
22/11 19:00 |
14 KT |
Korzo Prilep Mladost Carev Dvor |
22/11 19:00 |
14 KT |
Kozuv Vrapciste |
22/11 19:00 |
14 KT |
Fk Gorno Lisice Skopje |
22/11 19:00 |
14 KT |
Drita Fk Rinija Gostivar |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
22/11 19:00 |
15 KT |
FK Mogren Budva Berane |
22/11 19:00 |
15 KT |
Zeta Grbalj Radanovici |
22/11 19:00 |
15 KT |
Bokelj Kotor Rudar Pljevlja |
22/11 19:00 |
15 KT |
FK Buducnost Podgorica Lovcen Cetinje |
22/11 19:00 |
15 KT |
OFK Petrovac Mornar |
22/11 19:00 |
15 KT |
FK Sutjeska Niksic Ofk Titograd Podgorica |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
22/11 20:00 |
18 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach Chemnitzer |
22/11 20:00 |
18 KT |
SSV Jahn Regensburg Arminia Bielefeld |
22/11 20:00 |
18 KT |
SV Wehen Wiesbaden Fortuna Koln |
22/11 20:00 |
18 KT |
Holstein Kiel MSV Duisburg |
22/11 20:00 |
18 KT |
Rot-weiss Erfurt Stuttgarter Kickers |
22/11 20:00 |
18 KT |
Preuben Munster SpVgg Unterhaching |
22/11 20:00 |
18 KT |
Energie Cottbus Hansa Rostock |
Lịch thi đấu Kazakhstan Cup |
||
22/11 16:00 |
chung kết KT |
Kairat Almaty FK Aktobe Lento |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
22/11 20:30 |
14 KT |
Tuttocuoio Teramo |
22/11 21:00 |
14 KT |
Grosseto Santarcangelo |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
22/11 20:00 |
14 KT |
Lumezzane Venezia |
22/11 20:30 |
14 KT |
Pordenone Renate Ac |
22/11 21:00 |
14 KT |
Pavia Cremonese |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
22/11 18:00 |
north KT |
Beitar Nahariya Maccabi Um El Fahem |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
22/11 20:00 |
14 KT |
Ischia Isolaverde Reggina |
22/11 20:30 |
14 KT |
Salernitana Paganese |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
22/11 17:00 |
groups a KT |
Juventus U19[7] Torino U19[2] |
22/11 17:30 |
groups c KT |
Catania Youth[5] Avellino Youth[13] |
22/11 18:00 |
groups b KT |
Lanciano Youth[14] AC Milan U19[2] |
22/11 20:30 |
groups c KT |
Vicenza Youth[11] Empoli U19[4] |
22/11 20:30 |
groups a KT |
Carpi Youth Fiorentina U19 |
22/11 20:30 |
groups a KT |
Genoa U19 Spezia U19 |
22/11 20:30 |
groups a KT |
Parma U19 Modena Youth |
22/11 20:30 |
groups a KT |
Pro Vercelli Youth Sampdoria U19 |
22/11 20:30 |
groups b KT |
Atalanta U19 Verona U19 |
22/11 20:30 |
groups b KT |
Chievo Youth Cagliari Youth |
22/11 20:30 |
groups b KT |
Inter Milan U19 Brescia Youth |
22/11 20:30 |
groups b KT |
Sassuolo Calcio Youth Cesena Youth |
22/11 20:30 |
groups c KT |
Crotone Youth Livorno U19 |
22/11 20:30 |
groups c KT |
Napoli U19 Frosinone Youth |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
22/11 21:00 |
15 KT |
Goytre United Cambrian Clydach |
22/11 21:00 |
30 KT |
Pontardawe Town Afc Porth |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đông Đan Mạch |
||
22/11 19:00 |
11 KT |
Avedore IF[16] Fremad Amager[4] |
22/11 19:00 |
11 KT |
Gentofte Vangede If/gvi[14] BK Frem[1] |
22/11 19:00 |
11 KT |
Herlev IF[13] HIK[3] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
22/11 17:00 |
13 KT |
Spartaki Tskhinvali Shukura Kobuleti |
22/11 17:00 |
13 KT |
Baia Zugdidi Dinamo Tbilisi |
22/11 17:00 |
13 KT |
Guria Lanchkhuti Chikhura Sachkhere |
22/11 17:00 |
13 KT |
Torpedo Kutaisi Zestafoni |
Lịch thi đấu Algeria |
||
22/11 21:00 |
11 KT |
Js Saoura[10] Mc Oran[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
22/11 16:15 |
16 KT |
Pardubice Viktoria Zizkov |
22/11 16:15 |
16 KT |
Fk Banik Sokolov Fk Graffin Vlasim |
22/11 16:15 |
16 KT |
Mfk Karvina Fotbal Trinec |
22/11 19:30 |
16 KT |
Frydek-mistek SK Sigma Olomouc |
22/11 21:30 |
16 KT |
Opava Banik Most |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
22/11 20:00 |
21 KT |
Memmingen Wurzburger Kickers |
22/11 20:00 |
21 KT |
Greuther Furth 2 Munchen 1860 Am |
22/11 20:00 |
21 KT |
Sv Schalding Heining Sv Heimstetten |
22/11 20:00 |
21 KT |
Sv Seligenporten Fv Illertissen |
22/11 20:00 |
21 KT |
VfR Garching Augsburg 2 |
22/11 20:00 |
21 KT |
SpVgg Bayreuth Schweinfurt |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
22/11 19:00 |
10 KT |
Kayserispor[2] Alanyaspor[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
22/11 18:00 |
18 KT |
Flota Swinoujscie[5] Zaglebie Lubin[4] |
22/11 19:00 |
18 KT |
GKS Tychy[17] Sandecja[15] |
22/11 19:00 |
18 KT |
Stomil Olsztyn OKS 1945 Wigry Suwalki |
22/11 20:45 |
18 KT |
Widzew lodz[18] GKS Katowice[7] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
22/11 19:45 |
14 KT |
Hearts Glasgow Rangers |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
22/11 13:00 |
chung kết KT |
Incheon Korail Ulsan Mipo |
Lịch thi đấu Jordan |
||
22/11 21:00 |
8 KT |
Ramtha SC Al-Baq'a |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
22/11 16:15 |
17 KT |
Fk Loko Vltavin[9] Meteor Praha[17] |
22/11 16:15 |
17 KT |
Chrudim[11] Novy Bydzov[7] |
22/11 19:30 |
17 KT |
Kraluv Dvur[8] Lounovice[3] |
22/11 19:30 |
17 KT |
Benesov[14] Chomutov[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
22/11 18:00 |
promotion playoffs KT |
Johvi Lokomotiv Viljandi Jk Tulevik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
22/11 19:00 |
15 KT |
Sloga Kraljevo Macva Sabac |
22/11 19:00 |
15 KT |
Moravac Mrstane FK Javor Ivanjica |
22/11 19:00 |
15 KT |
Sloboda Uzice Sevojno Backa Backa Palanka |
22/11 19:00 |
15 KT |
FK Bezanija Jedinstvo Putevi |
22/11 19:00 |
15 KT |
Kolubara Indjija |
22/11 19:00 |
15 KT |
BSK Borca Fk Sindelic Nis |
22/11 19:00 |
15 KT |
FK Metalac Gornji Milanovac Radnik Surdulica |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
22/11 20:00 |
14 KT |
Nk Roltek Dob Tolmin |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
22/11 19:00 |
16 KT |
Renova Cepciste Vardar Skopje |
22/11 19:00 |
16 KT |
Rabotnicki Skopje Bregalnica Stip |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
22/11 12:00 |
preliminary final KT |
Hwaseong Fc Icheon Citizen Fc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
22/11 19:00 |
east KT |
Dolny Kubin Lokomotiva Kosice |
22/11 19:00 |
east KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas Partizan Bardejov |
22/11 19:00 |
east KT |
1. Tatran Presov Rimavska Sobota |
22/11 19:00 |
east KT |
Zemplin Michalovce Slavoj Trebisov |
22/11 19:00 |
west KT |
Msk Zilina B Nove Mesto |
22/11 19:00 |
west KT |
Mfk Nova Dubnica Mfk Skalica |
22/11 20:30 |
west KT |
Nitra FK Pohronie |
Lịch thi đấu San Marino |
||
22/11 21:00 |
9 KT |
SC Faetano San Giovanni |
22/11 21:00 |
9 KT |
Tre Penne Sp Cosmos |
22/11 21:00 |
9 KT |
S.S Pennarossa Cailungo |
22/11 21:00 |
9 KT |
SP Domagnano Tre Fiori |
Lịch thi đấu U21 Hungary |
||
22/11 16:00 |
15 KT |
Ferencvarosi Tc u21 Mtk Hungaria U21 |
22/11 18:00 |
15 KT |
Illes Akademia Haladas u21 Puskas Akademia Felcsut u21 |
22/11 18:00 |
15 KT |
Vasas u21 Diosgyor Vtk u21 |
22/11 19:00 |
15 KT |
Vac Varosi Lse u21 Kaposvar u21 |
Lịch thi đấu Central American Games |
||
22/11 10:00 |
groups KT |
Venezuela U20 Costa Rica U21 |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
22/11 20:30 |
12 KT |
Thanda Royal Zulu African Warriors |
22/11 20:30 |
12 KT |
Maluti Fet College Jomo Cosmos |
22/11 20:30 |
12 KT |
Baroka Witbank Spurs |
22/11 20:30 |
12 KT |
Highlands Park Marumo Gallants |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
22/11 17:00 |
21 KT |
Zlin U19 Opava U19 |
22/11 17:00 |
21 KT |
Vysocina Jihlava U19 Bohemians 1905 U19 |
22/11 17:00 |
21 KT |
Pribram U19 Teplice U19 |
22/11 17:00 |
21 KT |
Sparta Praha U19 Mlada Boleslav U19 |
22/11 17:00 |
21 KT |
Viktoria Plzen U19 Ceske Budejovice u19 |
22/11 18:00 |
21 KT |
Hlucin U19 Slovan Liberec U19 |
22/11 18:00 |
21 KT |
Hradec Kralove u19 Synot Slovacko U19 |
22/11 19:00 |
21 KT |
Pardubice U19 Brno U19 |
22/11 19:00 |
21 KT |
Sk Sigma Olomouc u19 Jablonec U19 |
22/11 19:30 |
21 KT |
Banik Ostrava u19 Slavia Praha u19 |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
22/11 17:00 |
14 KT |
Spartak Moscow Youth Mordovia Saransk Youth |
22/11 17:30 |
14 KT |
Arsenal Tula Youth[12] Amkar Perm Youth[7] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
22/11 17:00 |
13 KT |
Metalurg Zaporozhya U21[8] Dynamo Kyiv U21[4] |
22/11 17:00 |
13 KT |
Metalurg Donetsk U21[6] Volyn U21[10] |
22/11 18:00 |
13 KT |
Vorskla U21[3] Zorya U21[5] |
22/11 18:00 |
13 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk U21[1] Hoverla Zakarpattia U21[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
22/11 19:15 |
12 KT |
Lucky Mile[12] Tai Chung[9] |
Lịch thi đấu Malaysia KGC |
||
22/11 15:45 |
KT |
PDRM Negeri Sembilan |
22/11 19:45 |
KT |
Perlis Terengganu |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
22/11 19:15 |
8 KT |
Shabab Al Ghazieh Shabab Sahel |
22/11 20:30 |
8 KT |
Al Ansar Lib Trables Sports Club |
Lịch thi đấu U21 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
22/11 18:30 |
10 KT |
Galatasaray U21 Trabzonspor U21 |
22/11 18:30 |
10 KT |
Akhisar Bldgeng U21 Mersin Idman Yurdu U21 |
22/11 18:30 |
10 KT |
Rizespor U21 Basaksehir U21 |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
22/11 16:00 |
10 KT |
Kayserispor U21 Alanyaspor U21 |
22/11 18:30 |
10 KT |
Karsiyaka U21 Bucaspor U21 |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
22/11 19:00 |
east KT |
Gks Belchatow Youth[5] Legia Warszawa Youth[1] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |