Lịch thi đấu Đức |
||
23/09 01:30 |
6 KT |
Bayern Munich[3] Wolfsburg[14] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
23/09 00:00 |
7 KT |
Nice[8] Angers SCO[11] |
23/09 01:45 |
7 KT |
Lille Monaco |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
22/09 17:00 |
19 KT |
Becamex Bình Dương[12] Sông Lam Nghệ An[9] |
22/09 17:00 |
19 KT |
Quảng Nam[3] Hải Phòng[7] |
22/09 18:00 |
19 KT |
Quảng Ninh[6] Đà Nẵng[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
23/09 02:00 |
6 KT |
Almeria[11] Sevilla[21] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
22/09 23:30 |
8 KT |
Erzgebirge Aue[13] SV Sandhausen[4] |
22/09 23:30 |
8 KT |
MSV Duisburg[11] Holstein Kiel[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
23/09 01:00 |
9 KT |
Valenciennes[10] Auxerre[18] |
23/09 01:00 |
9 KT |
Sochaux[12] Ajaccio[11] |
23/09 01:00 |
9 KT |
Stade Brestois[6] Paris Fc[7] |
23/09 01:00 |
9 KT |
Ajaccio GFCO[14] Chateauroux[8] |
23/09 01:00 |
9 KT |
Nimes[5] Chamois Niortais[15] |
23/09 01:00 |
9 KT |
Quevilly[17] Stade Reims[2] |
23/09 01:00 |
9 KT |
Orleans US 45[3] Tours FC[20] |
23/09 01:00 |
9 KT |
Bourg Peronnas[13] Le Havre[4] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
23/09 02:30 |
7 KT |
Porto[1] Portimonense[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
23/09 01:45 |
9 KT |
AFC Wimbledon[16] Milton Keynes Dons[13] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
23/09 05:05 |
4 KT |
Belgrano[7] Tigre[25] |
23/09 07:05 |
4 KT |
Patronato Parana[6] Atletico Tucuman[17] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
23/09 01:30 |
8 KT |
Royal Antwerp[6] Kortrijk[8] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
23/09 00:00 |
10 KT |
Nordsjaelland[1] Sonderjyske[8] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
23/09 01:45 |
29 KT |
Dundalk[2] Drogheda United[12] |
23/09 01:45 |
29 KT |
Limerick FC[7] Cork City[1] |
23/09 01:45 |
29 KT |
Galway United[11] Sligo Rovers[8] |
23/09 01:45 |
29 KT |
Bohemians[6] St Patrick's[9] |
23/09 01:45 |
29 KT |
Derry City[4] Bray Wanderers[5] |
23/09 02:00 |
29 KT |
Shamrock Rovers[3] Finn Harps[10] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
23/09 00:00 |
6 KT |
Trabzonspor[9] Alanyaspor[14] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
22/09 22:59 |
10 KT |
Piast Gliwice[14] Arka Gdynia[10] |
23/09 01:30 |
10 KT |
Slask Wroclaw[8] Lech Poznan[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
23/09 01:00 |
6 KT |
Almere City FC[12] Oss[3] |
23/09 01:00 |
6 KT |
Eindhoven[13] Den Bosch[15] |
23/09 01:00 |
6 KT |
Emmen[9] Go Ahead Eagles[17] |
23/09 01:00 |
6 KT |
Helmond Sport[20] Dordrecht 90[14] |
23/09 01:00 |
6 KT |
MVV Maastricht[2] Cambuur Leeuwarden[11] |
23/09 01:00 |
6 KT |
Volendam[18] De Graafschap[6] |
23/09 01:00 |
6 KT |
Fortuna Sittard Jong AZ |
23/09 01:00 |
6 KT |
RKC Waalwijk Jong Utrecht |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
23/09 01:00 |
8 KT |
Stade Lavallois MFC Pau FC |
23/09 01:00 |
8 KT |
AS Beziers[7] Red Star 93[1] |
23/09 01:00 |
8 KT |
Chambly[17] Creteil[13] |
23/09 01:00 |
8 KT |
Concarneau[15] US Boulogne[14] |
23/09 01:00 |
8 KT |
Les Herbiers[9] Dunkerque[11] |
23/09 01:00 |
8 KT |
Lyon la Duchere[5] Avranches[16] |
23/09 01:00 |
8 KT |
Entente Sannois[6] Rodez Aveyron[3] |
Lịch thi đấu Iran |
||
22/09 21:15 |
7 KT |
Teraktor-Sazi[9] Padideh Mashhad[3] |
22/09 22:00 |
7 KT |
Peykan[7] Naft Tehran[12] |
22/09 22:00 |
7 KT |
Saipa[5] Pars Jonoubi Jam[1] |
22/09 22:30 |
7 KT |
Sanat-Naft[11] Foolad Khozestan[4] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
22/09 22:59 |
5 KT |
Aris Limassol APOEL Nicosia |
Lịch thi đấu Romania |
||
23/09 00:30 |
12 KT |
CS Universitatea Craiova[2] Voluntari[8] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
23/09 00:00 |
10 KT |
CSKA Sofia[1] Dunav Ruse[11] |
Lịch thi đấu Wales |
||
23/09 01:45 |
6 KT |
The New Saints[3] Llandudno[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
23/09 01:45 |
9 KT |
Forest Green Rovers[22] Swindon[8] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
23/09 01:20 |
10 KT |
NK Aluminij[7] NK Maribor[2] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
22/09 22:59 |
23 KT |
Gomel[10] Dnepr Mogilev[12] |
23/09 00:45 |
23 KT |
Dinamo Brest[8] Dinamo Minsk[1] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
22/09 21:50 |
2 KT |
Al-Khuraitiat[7] Al Rayyan[3] |
23/09 00:00 |
2 KT |
Al-Sailiya[8] Al-Sadd[2] |
23/09 00:00 |
2 KT |
Qatar SC Al Markhiya |
Lịch thi đấu UAE |
||
22/09 20:25 |
2 KT |
Dabba Al-Fujairah[12] Al-Jazira UAE[3] |
22/09 23:30 |
2 KT |
Al Nasr Dubai[9] Al Wehda UAE[1] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
23/09 01:00 |
6 KT |
Cape Town City[7] Polokwane City[12] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
22/09 18:35 |
26 KT |
Chongqing Lifan[9] Guangzhou Evergrande FC[1] |
22/09 18:35 |
26 KT |
Beijing Guoan[7] Shanghai East Asia FC[2] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
22/09 23:30 |
31 KT |
FCI Tallinn[4] Trans Narva[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
23/09 05:15 |
25 KT |
Juventude[5] Boa Esporte Clube[10] |
23/09 07:30 |
25 KT |
Luverdense[15] Oeste FC[7] |
23/09 07:30 |
25 KT |
Londrina (PR)[9] Santa Cruz (PE)[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
23/09 07:00 |
2 KT |
Atletico Rafaela[17] Los Andes[13] |
23/09 07:05 |
2 KT |
Deportivo Moron[1] Deportivo Riestra[ARG B M-2] |
23/09 07:30 |
2 KT |
Independiente Rivadavia[4] San Martin Tucuman[7] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
22/09 15:00 |
25 KT |
Persela Lamongan Pstni |
22/09 18:30 |
25 KT |
PSM Makassar[4] Gresik United[18] |
22/09 18:30 |
25 KT |
Madura United Sriwijaya Palembang |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
22/09 21:00 |
6 KT |
Kf Feronikeli KF Trepca 89 |
Lịch thi đấu Canada |
||
23/09 06:00 |
bán kết KT |
Serbian White Eagles York Region Shooters |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
22/09 20:00 |
3 KT |
Tanta[16] Wadi Degla SC[7] |
22/09 22:30 |
3 KT |
El Mokawloon Ittihad Alexandria |
23/09 01:15 |
3 KT |
EL Masry[1] El Zamalek[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
23/09 02:30 |
30 KT |
Olimpia De Ita[16] Club Fernando De La Mora[14] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
23/09 00:00 |
5 KT |
Hibernians FC[4] Mosta[7] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
23/09 00:00 |
3 KT |
Mqabba Melita Fc |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
22/09 18:30 |
tháng 9 KT |
Trung Quốc U19 Tajikistan U19 |
22/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Al Seeb Bousher |
22/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Nữ Bulgaria U17 Nữ Hungary U17 |
22/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Nữ Nauy U17 Nữ Moldova U17 |
Lịch thi đấu UAE Cup |
||
22/09 20:25 |
preliminary round KT |
Al Oruba Uae Ahli Al-Fujirah |
22/09 20:25 |
preliminary round KT |
Al Thaid Al Hamriyah |
22/09 20:30 |
preliminary round KT |
Masfut Masafi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
23/09 00:00 |
10 KT |
Znicz Pruszkow[12] Warta Poznan[2] |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
22/09 18:00 |
8 KT |
OFK Petrovac[10] Ofk Titograd Podgorica[5] |
22/09 20:00 |
8 KT |
Decic Tuzi[9] FK Sutjeska Niksic[1] |
22/09 20:00 |
8 KT |
Grbalj Radanovici[7] Zeta[2] |
22/09 20:00 |
8 KT |
Rudar Pljevlja[4] Iskra Danilovgrad[8] |
22/09 20:00 |
8 KT |
FK Buducnost Podgorica[3] Kom Podgorica[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
22/09 23:55 |
KT |
SK Vorwarts Steyr[M-9] Atsv Stadl Paura[M-11] |
23/09 00:00 |
KT |
SV Allerheiligen[M-6] Sturm Graz Amat.[M-1] |
23/09 00:00 |
KT |
Sc Gleisdorf[M-3] Union St.florian[M-16] |
23/09 00:00 |
KT |
SC Weiz[M-15] Deutschlandsberger Sc[M-8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
23/09 00:00 |
10 KT |
SC Paderborn 07[1] Hansa Rostock[6] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
22/09 22:15 |
2 KT |
Al Jahra Al-Arabi Club |
23/09 00:45 |
2 KT |
Al Kuwait SC Al-Nasar |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
23/09 01:45 |
regular season KT |
Warrenpoint Town[11] Linfield FC[2] |
Lịch thi đấu Chile |
||
23/09 06:30 |
apertura KT |
Colo Colo[A-5] San Luis Quillota[A-6] |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
23/09 01:45 |
1 KT |
Spartans[SCO LL-5] Vale Of Leithen[SCO LL-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
22/09 22:30 |
3 KT |
Al Tadhmon Al Budaiya |
22/09 22:30 |
3 KT |
Isa Town Bahrain Sc |
22/09 22:30 |
3 KT |
Al Ittifaq Sitra |
22/09 22:30 |
3 KT |
Al-hala Qalali |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
23/09 08:00 |
KT |
CF Atlante[(a)-10] Leones Univ Guadalajara[(a)-15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
23/09 01:30 |
6 KT |
Goytre United[2] Cwmamman United[9] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
22/09 22:00 |
12 KT |
Qarabag Standard Sumqayit |
Lịch thi đấu Georgia |
||
22/09 19:30 |
27 KT |
Kolkheti Poti[9] Dinamo Batumi[8] |
22/09 22:59 |
27 KT |
Saburtalo Tbilisi[5] Shukura Kobuleti[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
23/09 01:00 |
KT |
Barracas Central[7] Comunicaciones BsAs[13] |
23/09 01:30 |
KT |
Tristan Suarez San Telmo |
23/09 06:00 |
KT |
Talleres Rem De Escalada Villa San Carlos |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
23/09 05:00 |
clausura KT |
General Diaz[3] Sportivo Luqueno[4] |
23/09 07:10 |
clausura KT |
Sportivo Trinidense[7] Rubio Nu Asuncion[8] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
23/09 01:45 |
27 KT |
Cabinteely[5] Athlone[8] |
23/09 01:45 |
27 KT |
UC Dublin UCD[3] Cobh Ramblers[2] |
23/09 01:45 |
27 KT |
Waterford United[1] Longford Town[4] |
23/09 02:00 |
27 KT |
Wexford Youths[7] Shelbourne[6] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
22/09 22:00 |
4 KT |
Drb Tadjenant[6] Mc Oran[8] |
22/09 22:59 |
4 KT |
Na Hussein Dey[13] Js Kabylie[5] |
22/09 22:59 |
4 KT |
Paradou Ac[9] Usm Blida[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
22/09 22:59 |
9 KT |
Usti nad Labem[13] Sk Slovan Varnsdorf[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
22/09 22:00 |
10 KT |
Torpedo Vladimir[W-7] Pskov 747[W-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
22/09 23:30 |
12 KT |
Liefering[5] Blau Weiss Linz[7] |
22/09 23:30 |
12 KT |
Wacker Innsbruck[4] TSV Hartberg[2] |
22/09 23:30 |
12 KT |
Kapfenberg Superfund[6] WSG Wattens[9] |
22/09 23:30 |
12 KT |
SC Wiener Neustadt[1] Austria Lustenau[8] |
23/09 01:30 |
12 KT |
Floridsdorfer AC Wien[10] SV Ried[3] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
23/09 07:45 |
clausura KT |
Inter Palmira[(c)-4] Jaguares De Cordoba[(c)-15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
23/09 01:45 |
10 KT |
GKS Katowice[16] Chrobry Glogow[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
22/09 17:00 |
25 KT |
Gangneung[7] Incheon Korail[4] |
22/09 17:30 |
25 KT |
Gimhae City[2] Mokpo City[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
22/09 22:30 |
24 KT |
Grifk[10] Honka[2] |
22/09 22:30 |
24 KT |
TPS Turku[1] Jaro[6] |
22/09 22:30 |
24 KT |
AC Oulu[4] Kpv[3] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
22/09 23:30 |
3 KT |
Al-Faisaly[1] Al Wihdat Amman[7] |
22/09 23:30 |
3 KT |
Al Hussein Irbid[11] Al-Jazeera (Jordan)[10] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
22/09 18:00 |
22 KT |
Metallurg Bekobod Kuruvchi Kokand Qoqon |
22/09 18:00 |
22 KT |
Obod Tashkent[16] Nasaf Qarshi[3] |
22/09 19:00 |
22 KT |
Neftchi Fargona[15] Sogdiana Jizak[13] |
22/09 19:30 |
22 KT |
Mashal Muborak[7] Buxoro[2] |
22/09 20:30 |
22 KT |
Qizilqum Zarafshon[10] OTMK Olmaliq[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
22/09 19:30 |
27 KT |
Guria Lanchkhuti[8] WIT Georgia Tbilisi[6] |
22/09 19:30 |
27 KT |
Metalurgi Rustavi[2] Meshakhte Tkibuli[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
22/09 20:00 |
11 KT |
Real Succes[12] Victoria Bardar[1] |
22/09 20:00 |
11 KT |
Sheriff B[3] Cf Sparta Selemet[2] |
22/09 20:00 |
11 KT |
Codru Lozova Granicerul Glodeni |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
22/09 21:00 |
9 KT |
Lokomotiva Kosice[1] Msk Zilina B[2] |
22/09 22:00 |
9 KT |
FK Pohronie Nove Mesto |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
23/09 00:00 |
23 KT |
IFK Uddevalla Lidkopings Fk |
23/09 00:15 |
23 KT |
Trollhattan Skoftebyns If |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
22/09 22:59 |
26 KT |
Taip Vilnius[6] Palanga[1] |
22/09 23:30 |
26 KT |
Banga Gargzdai Koralas |
22/09 23:30 |
26 KT |
Stumbras Ii Pakruojis |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
22/09 22:59 |
KT |
Nữ Ibv Vestmannaeyjar[4] Nữ Fylkir[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
22/09 20:00 |
5 KT |
Stellenbosch Cape Town All Stars |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
23/09 01:30 |
4 KT |
Central Ballester Ca Lugano |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
22/09 16:00 |
11 KT |
Spartak Moscow Youth[10] Fk Anzhi Youth[14] |
22/09 20:00 |
11 KT |
Dynamo Moscow Youth[3] Cska Moscow Youth[2] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
22/09 16:00 |
10 KT |
Zirka Kirovohrad U21 Shakhtar Donetsk U21 |
22/09 18:00 |
10 KT |
Dynamo Kyiv U21 Veres Rivne U21 |
Lịch thi đấu Libya |
||
22/09 18:30 |
1st phase KT |
Al-tirsana Asswehly Sc |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
22/09 22:35 |
4 KT |
Al Baten[1] Al Ahli Jeddah[6] |
22/09 22:59 |
4 KT |
Uhud Medina Al-Fath |
23/09 00:20 |
4 KT |
Al Nassr[5] Al Feiha[13] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
22/09 19:30 |
2 KT |
Trables Sports Club Al Bourj |
23/09 01:45 |
2 KT |
Racing Beirut[7] Al Ansar Lib[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
22/09 22:00 |
4 KT |
Ca Batna[6] Rc Relizane[11] |
22/09 22:00 |
4 KT |
Jsm Skikda[2] Wa Tlemcen[16] |
22/09 22:00 |
4 KT |
Mc Saida[10] Gc Mascara[13] |
22/09 22:00 |
4 KT |
Asm Oran[7] Ca Bordj Bou Arreridj[8] |
22/09 22:00 |
4 KT |
Mc El Eulma[9] Rc Kouba[12] |
22/09 22:00 |
4 KT |
As Ain Mlila[1] Jsm Bejaia[3] |
22/09 22:59 |
4 KT |
Aso Chlef[5] Crb Ain Fakroun[14] |
23/09 00:00 |
4 KT |
Mo Bejaia[4] A Bou Saada[15] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
22/09 21:00 |
KT |
Nữ Hungary U17 Nữ Bulgaria U17 |
Lịch thi đấu Peru |
||
23/09 01:15 |
clausura KT |
Dep. San Martin[(c)-16] Utc Cajamarca[(c)-3] |
23/09 03:30 |
clausura KT |
Comerciantes Unidos Academia Cantolao |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
23/09 08:05 |
loại KT |
Real Monarchs Slc Orange County Fc |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |