Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
23/09 01:45 |
4 KT |
Getafe Valencia |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
23/09 01:45 |
8 KT |
Wigan Athletic Ipswich |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
23/09 01:30 |
5 KT |
Spezia Carpi |
Lịch thi đấu Nga |
||
22/09 20:00 |
8 KT |
Amkar Perm Krasnodar FK |
22/09 22:59 |
8 KT |
Torpedo Moscow Dynamo Moscow |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
23/09 01:30 |
8 KT |
Valenciennes Clermont Foot |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
23/09 02:00 |
5 KT |
Academica Coimbra GD Estoril-Praia |
Lịch thi đấu Argentina |
||
23/09 04:10 |
8 KT |
Defensa Y Justicia San Lorenzo |
23/09 04:10 |
8 KT |
Defensa Y Justicia San Lorenzo |
23/09 06:30 |
8 KT |
Racing Club Newells Old Boys |
23/09 06:30 |
8 KT |
Racing Club Newells Old Boys |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
23/09 00:00 |
8 KT |
Vestsjaelland Aalborg BK |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
22/09 22:30 |
29 KT |
Inter Turku Honka |
22/09 22:30 |
29 KT |
KuPS Lahti |
22/09 22:30 |
29 KT |
RoPS Rovaniemi Jaro |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
23/09 00:05 |
24 KT |
Atvidabergs FF IFK Norrkoping |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
22/09 22:59 |
3 KT |
Basaksehir FK Trabzonspor |
23/09 01:30 |
3 KT |
Bursaspor Besiktas |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
22/09 22:59 |
9 KT |
Gornik Leczna Jagiellonia Bialystok |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
23/09 00:20 |
24 KT |
Angelholms FF Ljungskile SK |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
22/09 22:00 |
8 KT |
Sporting CP B SC Freamunde |
Lịch thi đấu Israel |
||
23/09 00:50 |
2 KT |
Beitar Jerusalem[9] Maccabi Haifa[4] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
22/09 23:30 |
4 KT |
Panaitolikos Agrinio PAOK Saloniki |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
22/09 22:59 |
4 KT |
AEL Limassol Apollon Limassol FC |
Lịch thi đấu Romania |
||
23/09 01:00 |
8 KT |
Universitaea Cluj[10] CS Universitatea Craiova[16] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
22/09 22:59 |
vô địch KT |
BATE Borisov Dinamo Minsk |
Lịch thi đấu Qatar |
||
23/09 00:15 |
1 KT |
Al Shahaniya Al-Sadd |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
23/09 02:00 |
zona b KT |
Union Santa Fe[5] CA Huracan[6] |
23/09 02:00 |
zona b KT |
Union Santa Fe CA Huracan |
23/09 06:00 |
zona a KT |
CA Douglas Haig Guarani Antonio Franco |
23/09 06:00 |
zona a KT |
CA Douglas Haig Guarani Antonio Franco |
23/09 06:30 |
zona b KT |
Santa Marina Tandil Patronato Parana |
23/09 06:30 |
zona b KT |
Santa Marina Tandil Patronato Parana |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
22/09 22:59 |
7 KT |
Dynamo Kyiv[3] Volyn[6] |
23/09 01:00 |
7 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk[2] Olimpic Donetsk[5] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
22/09 23:35 |
tháng 9 KT |
Uruguay U20 Peru U20 |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
22/09 21:00 |
loại KT |
Scotland U17 Đảo Faroe u17 |
23/09 01:30 |
loại KT |
Ireland U17 Gibraltar U17 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
23/09 00:00 |
23 KT |
Syrianska IF Kerbura Konyaspor KIF |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
23/09 01:45 |
5 KT |
San Marino Calcio Santarcangelo |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
23/09 01:30 |
zona a KT |
Deportivo Espanol CA Fenix Pilar |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm D |
||
22/09 22:59 |
21 KT |
Mo IL Valerenga B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
22/09 22:59 |
21 KT |
Nardo Rosenborg B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
22/09 22:59 |
21 KT |
Stromsgodset B Pors Grenland |
23/09 00:00 |
21 KT |
Odd Grenland B Jerv |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
22/09 22:00 |
21 KT |
Forde IL Brann B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
22/09 22:00 |
3 KT |
Hakoah Amidar Ramat Gan FC Ironi Ramat Hasharon |
22/09 22:00 |
3 KT |
Maccabi Ahi Nazareth Hapoel Rishon Letzion |
22/09 22:59 |
3 KT |
Beitar Tel Aviv Ramla Maccabi Yavne |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
23/09 00:00 |
20 KT |
IF Sylvia Nykopings BIS |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Singapore |
||
22/09 18:30 |
bán kết KT |
Tampines Rovers FC[SIN D1-1] Balestier Khalsa FC[SIN D1-6] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Áo |
||
23/09 00:00 |
Round 2 KT |
Lankowitz LASK Linz[AUT D2-3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
23/09 06:00 |
clausura KT |
Deportes Quindio Atletico Bucaramanga |
23/09 08:00 |
clausura KT |
Barranquilla America de Cali |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
22/09 22:30 |
25 KT |
Jyvaskyla JK JIPPO |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
23/09 00:00 |
20 KT |
Orgryte Trollhattan |
23/09 00:00 |
20 KT |
IK Oddevold Utsiktens BK |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
22/09 19:00 |
group a KT |
Chiatura Lokomotiv Tbilisi |
22/09 19:00 |
group a KT |
STU Tbilisi Matchakhela Khelvachauri |
22/09 22:00 |
group a KT |
Saburtalo Tbilisi Chkherimela Kharagauli |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
22/09 22:30 |
2 KT |
Bahrain Sc Al-shabbab |
22/09 22:30 |
2 KT |
East Riffa Al-Riffa |
22/09 22:30 |
2 KT |
Manama Club[1] Malkia[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
22/09 19:00 |
7 KT |
Banants B[2] Alashkert B Martuni[1] |
22/09 19:00 |
7 KT |
Mika Ashtarak B[4] Pyunik B[3] |
22/09 19:00 |
7 KT |
Shirak Gjumri B[6] Ulisses Yerevan B[8] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
23/09 00:15 |
17 KT |
Nữ Stjarnan Nữ Umf Afturelding |
23/09 00:15 |
17 KT |
Nữ Breidablik Nữ Ia Akranes |
23/09 00:15 |
17 KT |
Nữ Fylkir Nữ Thor Ka Akureyri |
23/09 00:15 |
17 KT |
Nữ Valur Nữ Ibv Vestmannaeyjar |
23/09 00:15 |
17 KT |
Nữ Hafnarfjordur Nữ Umf Selfoss |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
23/09 01:30 |
zona a KT |
Claypole Leandro N Alem |
23/09 01:30 |
zona a KT |
Sportivo Barracas El Porvenir |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
22/09 15:00 |
8 KT |
Amkar Perm Youth Fk Krasnodar Youth |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
22/09 18:00 |
11 KT |
Pribram U21 Hradec Kralove U21 |
22/09 18:00 |
11 KT |
Bohemians 1905 U21 SC Znojmo U21 |
22/09 18:30 |
11 KT |
Vysocina Jihlava U21 Dukla Praha U21 |
22/09 19:00 |
11 KT |
Baumit Jablonec U21 Slavia Praha U21 |
22/09 20:30 |
11 KT |
Fotbal Trinec U21 Synot Slovacko U21 |
22/09 21:00 |
11 KT |
Slovan Varnsdorf U21 Viktoria Plzen U21 |
22/09 21:30 |
11 KT |
MAS Taborsko U21 Mlada Boleslav U21 |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
22/09 19:00 |
division 2 KT |
Derby County U21 Aston Villa U21 |
22/09 20:30 |
division 1 KT |
Southampton U21 Everton U21 |
23/09 01:00 |
division 1 KT |
Liverpool U21 Manchester City U21 |
23/09 01:00 |
division 1 KT |
Sunderland U21 Tottenham Hotspur U21 |
23/09 01:00 |
division 2 KT |
Arsenal U21[1] Newcastle U21[2] |
23/09 01:00 |
division 2 KT |
Reading U21 Bolton Wanderers U21 |
23/09 01:00 |
division 2 KT |
Wolves U21 Middlesbrough U21 |
23/09 01:00 |
division 2 KT |
West Bromwich U21 Brighton Hove Albion U21 |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
22/09 20:00 |
7 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk U21 Olimpic Donetsk U21 |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
23/09 02:00 |
apertura KT |
Ca River Plate Centro Atletico Fenix |
Lịch thi đấu England Conference |
||
23/09 02:00 |
11 KT |
Chester FC Wrexham |
Lịch thi đấu nam Asiad |
||
22/09 15:00 |
KT |
Viet Nam U23 Kyrgyzstan U23 |
22/09 15:00 |
KT |
Ấn Độ U23 Jordan U23 |
22/09 15:00 |
KT |
Hong Kong U23 Bangladesh U23 |
22/09 15:00 |
KT |
Afghanistan U23 Uzbekistan U23 |
22/09 15:00 |
Round 1 KT |
Hong Kong China Bangladesh U23 |
22/09 15:00 |
Round 1 KT |
Uzbekistan U23 Bangladesh U23 |
22/09 15:00 |
Round 1 KT |
Hong Kong U23 Bangladesh U23 |
22/09 15:00 |
Round 1 KT |
Afghanistan U23 Uzbekistan U23 |
22/09 15:00 |
Round 1 KT |
Ấn Độ U23 Jordan U23 |
22/09 15:00 |
Round 1 KT |
Viet Nam U23 Kyrgyzstan U23 |
22/09 15:00 |
Round 1 KT |
United Arab Emirates U23 United Arab Emirates U23 |
22/09 15:00 |
Round 1 KT |
Iran U23 Iran U23 |
22/09 18:00 |
Round 1 KT |
Indonesia U23 Thái Lan U23 |
22/09 18:00 |
KT |
Maldives U23 Đông Timo U23 |
22/09 18:00 |
KT |
Trung Quốc U23 Pakistan U23 |
22/09 18:00 |
Round 1 KT |
Maldives U23 Đông Timo U23 |
22/09 18:00 |
Round 1 KT |
Thái Lan U23 Đông Timo U23 |
22/09 18:00 |
Round 1 KT |
Trung Quốc U23 Pakistan U23 |
22/09 18:00 |
Round 1 KT |
Bắc Triều Tiên U23 Bắc Triều Tiên U23 |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
22/09 19:00 |
9 KT |
Ipswich U21 Huddersfield Town U21 |
22/09 20:00 |
9 KT |
Brentford U21 Sheffield Wed U21 |
22/09 20:00 |
9 KT |
Charlton Athletic U21 Birmingham U21 |
22/09 20:00 |
9 KT |
Queens Park Rangers U21 Nottingham Forest U21 |
22/09 21:00 |
9 KT |
Millwall U21 Leeds United U21 |
23/09 00:30 |
9 KT |
Swansea City U21 Sheffield United U21 |
23/09 01:00 |
9 KT |
Cardiff City U21 Barnsley U21 |
Lịch thi đấu U21 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
22/09 20:00 |
3 KT |
Basaksehir U21 Trabzonspor U21 |
22/09 20:00 |
3 KT |
Bursaspor U21 Besiktas Jk U21 |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
22/09 18:00 |
east KT |
Polonia Warszawa Youth Stal Rzeszow Youth |
Lịch thi đấu nữ Asiad |
||
22/09 18:00 |
Groups KT |
Nữ Trung Quốc[13] Nữ Jordan[53] |
22/09 18:00 |
Groups KT |
Nữ Đài Loan[38] Nữ Nhật Bản[3] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |