Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
23/04 01:45 |
Quarter Final KT |
Monaco[FRA D1-3] Juventus[ITA D1-1] |
23/04 01:45 |
Quarter Final KT |
Real Madrid[SPA D1-2] Atletico Madrid[SPA D1-3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
23/04 02:00 |
38 KT |
Reading[18] Birmingham[14] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
23/04 01:45 |
29 KT |
Dundee[6] Celtic[1] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
22/04 17:00 |
bảng KT |
Kashiwa Reysol[JPN D1-8] Jeonbuk Hyundai Motors[KOR D1-1] |
22/04 17:30 |
bảng KT |
Seongnam FC[KOR D1-6] Buriram United[THA PR-4] |
22/04 18:00 |
bảng KT |
Shandong Taishan[CHA CSL-5] Becamex Bình Dương[VIE D1-1] |
22/04 18:30 |
bảng KT |
Guangzhou R&F[CHA CSL-6] Gamba Osaka[JPN D1-3] |
22/04 21:00 |
bảng KT |
Kuruvchi Bunyodkor[UZB D1-8] Al Nassr[KSA PR-1] |
22/04 21:30 |
bảng KT |
Naft Tehran[IRN PR-1] Pakhtakor Tashkent[UZB D1-5] |
22/04 22:30 |
bảng KT |
Al Duhail Lekhwia[QAT D1-1] Persepolis[IRN PR-9] |
23/04 00:40 |
bảng KT |
Al Shabab Ksa[KSA PR-5] Al Ain[UAE LP-1] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
23/04 03:30 |
bảng KT |
Internacional[BRA D1-4] The Strongest[BOL D1-3] |
23/04 03:30 |
bảng KT |
Club Sport Emelec[ECU D1-3] Universidad de Chile[CHI D1-7] |
23/04 05:45 |
bảng KT |
Independiente Santa Fe[COL D1-3] Atlas[MEX D1-8] |
23/04 05:45 |
bảng KT |
Atletico Mineiro[BRA D1-5] Colo Colo[CHI D1-2] |
23/04 08:00 |
bảng KT |
San Lorenzo[ARG D1-1] Danubio FC[URU D1-2] |
23/04 08:00 |
bảng KT |
Sao Paulo[BRA D1-2] Corinthians Paulista[BRA D1-3] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
23/04 09:00 |
KT |
Correcaminos Uat San Luis |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Đảo Sip |
||
22/04 21:00 |
bán kết KT |
Omonia Nicosia FC[CYP D1-2] APOEL Nicosia[CYP D1-4] |
22/04 22:00 |
bán kết KT |
AEL Limassol AEK Larnaca[CYP D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
22/04 18:00 |
18 KT |
East Bengal[5] Salgaocar Sports Club[6] |
22/04 18:00 |
18 KT |
Sporting Clube de Goa[11] Mumbai FC[7] |
22/04 20:30 |
18 KT |
Dempo SC[9] Royal Wahingdoh[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
23/04 00:00 |
21 KT |
AB Kobenhavn[9] Vejle[8] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
22/04 21:30 |
23 KT |
Vitez[14] Drina Zvornik[12] |
22/04 21:30 |
23 KT |
Radnik Bijeljina[11] Zvijezda Gradacac[16] |
22/04 21:30 |
23 KT |
Olimpik Sarajevo[5] FK Sarajevo[4] |
22/04 21:30 |
23 KT |
NK Celik[10] Travnik[13] |
22/04 21:30 |
23 KT |
FK Slavija[8] FK Velez Mostar[7] |
22/04 21:30 |
23 KT |
FK Zeljeznicar Sloboda |
22/04 22:59 |
23 KT |
Zrinjski Mostar[2] Borac Banja Luka[6] |
23/04 00:30 |
23 KT |
NK Siroki Brijeg[1] FK Mladost Velika Obarska[15] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
23/04 00:30 |
28 KT |
Mamelodi Sundowns Platinum Stars |
23/04 00:30 |
28 KT |
Kaizer Chiefs FC Polokwane City |
Lịch thi đấu Maroc |
||
23/04 00:00 |
26 KT |
Kawkab de Marrakech[5] Maghrib Association Tetouan[3] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
22/04 18:30 |
4 KT |
Balestier Khalsa FC[4] Tampines Rovers FC[6] |
22/04 18:30 |
4 KT |
Home United FC Albirex Niigata FC |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nhật Bản |
||
22/04 17:00 |
bảng KT |
Ventforet Kofu[JPN D1-18] Albirex Niigata Japan[JPN D1-14] |
22/04 17:00 |
bảng KT |
Matsumoto Yamaga FC[JPN D1-16] Sanfrecce Hiroshima[JPN D1-10] |
22/04 17:00 |
bảng KT |
Tokyo[JPN D1-2] Sagan Tosu[JPN D1-5] |
22/04 17:00 |
bảng KT |
Nagoya Grampus Eight[JPN D1-13] Yokohama F Marinos[JPN D1-7] |
22/04 17:00 |
bảng KT |
Vissel Kobe[JPN D1-9] Kawasaki Frontale[JPN D1-6] |
22/04 17:00 |
bảng KT |
Shimizu S-Pulse[JPN D1-15] Vegalta Sendai[JPN D1-4] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
23/04 03:00 |
Clausura KT |
Limon[7] Alajuelense[4] |
23/04 04:00 |
Clausura KT |
As Pumas Generalena[10] AD Carmelita[9] |
23/04 04:00 |
Clausura KT |
Santos De Guapiles[2] Cartagines Deportiva SA[8] |
23/04 04:00 |
Clausura KT |
CS Uruguay De Coronado[5] Herediano[6] |
23/04 04:00 |
Clausura KT |
AD Belen Siglo[11] Perez Zeledon[3] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
23/04 04:30 |
apertura KT |
Universidad Catolica Quito Liga de Loja |
23/04 07:00 |
apertura KT |
Sociedad Deportivo Quito[4] CD El Nacional[8] |
23/04 07:30 |
apertura KT |
Deportivo Cuenca[10] Sociedad Deportiva Aucas[12] |
23/04 07:30 |
apertura KT |
Liga Dep. Universitaria Quito[2] Guayaquil City[5] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
23/04 04:00 |
Clausura KT |
CD Dragon[10] Santa Tecla[2] |
23/04 04:30 |
Clausura KT |
Juventud Independiente[3] Aguila[5] |
23/04 06:00 |
Clausura KT |
Atletico Marte[9] Cd Pasaquina[8] |
23/04 08:00 |
Clausura KT |
CD Universidad de El Salvador[7] Alianza[6] |
23/04 08:00 |
Clausura KT |
Isidro Metapan[1] CD FAS[4] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
23/04 02:00 |
clausura KT |
Universitario Pando[11] San Jose[7] |
23/04 07:00 |
clausura KT |
Universitario de Sucre[10] Jorge Wilstermann[5] |
23/04 07:00 |
clausura KT |
Bolivar[1] Nacional Potosi[9] |
23/04 07:00 |
clausura KT |
Real Potosi[8] Blooming[4] |
23/04 07:30 |
clausura KT |
Oriente Petrolero[2] Sport Boys Warnes[12] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
23/04 02:00 |
clausura KT |
CD Malacateco[9] CSD Municipal[2] |
23/04 09:00 |
clausura KT |
Club Comunicaciones[1] CD Marquense[7] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
22/04 20:45 |
26 KT |
Tala Al Jaish[9] Misr El Maqasah[4] |
22/04 20:45 |
26 KT |
Al Nasr Cairo[18] El Gounah[16] |
22/04 20:45 |
26 KT |
Alrga[17] Wadi Degla SC[5] |
22/04 20:45 |
26 KT |
El Mokawloon[8] Petrojet[6] |
22/04 20:45 |
26 KT |
Pyramids[19] Enppi[2] |
22/04 22:59 |
26 KT |
El Ismaily[7] Ithad Al Shortah[11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
22/04 21:30 |
1 KT |
Bossekop UL Mjolner |
22/04 22:00 |
1 KT |
Kirkenes Bodo Glimt[NOR D1-16] |
22/04 22:30 |
1 KT |
Sortland Il Tromsdalen UIL[NOR D2-A-3] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Ham-Kam[NOR AL-16] Lorenskog[NOR D2-D-11] |
22/04 22:59 |
1 KT |
IF Floya Alta[NOR AL-13] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Brodd Bryne[NOR AL-2] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Stord IL[NOR D2-C-13] Nest-Sotra[NOR AL-13] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Hallingdal Honefoss[NOR AL-15] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Pors Grenland[NOR D2-A-12] Jerv[NOR AL-9] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Asker[NOR D2-A-13] Sandefjord[NOR D1-7] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Brattvag Molde[NOR D1-8] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Fram Larvik[NOR D2-A-3] Lyn Oslo[NOR D2-C-10] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Hauerseter KFUM Oslo[NOR D2-D-5] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Moss[NOR D2-D-3] Grorud IL[NOR D2-C-7] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Holmen Notodden FK[NOR D2-A-5] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Valdres FK[NOR D2-B-14] Gjovik Ff |
22/04 22:59 |
1 KT |
Tynset Strindheim IL |
22/04 22:59 |
1 KT |
Oystese Asane Fotball[NOR AL-1] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Nybergsund IL Trysil[NOR D2-B-5] Ullensaker/Kisa IL[NOR AL-15] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Surnadal Kristiansund BK[NOR AL-6] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Oppsal Kvik Halden[NOR D2-D-10] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Forde IL[NOR D2-C-5] Fyllingsdalen[NOR D2-C-11] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Vard Haugesund[NOR D2-C-3] FK Vidar[NOR D2-C-4] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Varegg Floro[NOR D2-C-6] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Floy Flekkeroy Il[NOR D2-A-6] Vindbjart[NOR D2-A-2] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Mo IL[NOR D2-D-13] Tromso IL[NOR D1-15] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Algard[NOR D2-C-14] Viking[NOR D1-9] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Rodde Ntnui |
22/04 22:59 |
1 KT |
Stryn Aalesund FK[NOR D1-15] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Trosvik Follo[NOR AL-2] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Runar Stabaek[NOR D1-9] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Skotfoss Odd Grenland[NOR D1-1] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Rilindja Baerum SK[NOR AL-13] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Odda Fana[NOR D2-C-10] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Kjelsas IL[NOR D2-A-14] Sprint-Jeloy |
22/04 22:59 |
1 KT |
Spjelkavik SK Traeff[NOR D2-D-13] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Skedsmo Raufoss[NOR D2-B-1] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Sander Strommen[NOR AL-11] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Riska Sandnes Ulf[NOR AL-6] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Byasen Toppfotball[NOR D2-D-5] Sverresborg |
22/04 22:59 |
1 KT |
Lysekloster Sogndal[NOR AL-4] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Arendal[NOR D2-C-7] Donn |
22/04 22:59 |
1 KT |
Raelingen Lillestrom[NOR D1-11] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Funnefoss/vormsund Kongsvinger[NOR D2-D-2] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Vestfossen Mjondalen[NOR D1-7] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Nardo[NOR D2-D-14] Stjordals Blink |
22/04 22:59 |
1 KT |
Vuku Rosenborg[NOR D1-2] |
22/04 22:59 |
1 KT |
Randaberg FK Haugesund |
22/04 22:59 |
1 KT |
Krakeroy IL Sarpsborg FK |
23/04 00:00 |
1 KT |
Finnsnes[NOR D2-D-6] Harstad[NOR D2-D-8] |
23/04 00:00 |
1 KT |
Sandnessjoen Ranheim IL[NOR AL-11] |
23/04 00:00 |
1 KT |
Ff Lillehammer Elverum[NOR D2-D-8] |
23/04 01:00 |
1 KT |
Tonsberg Stromsgodset[NOR D1-12] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
23/04 06:15 |
tháng 4 KT |
Moto Clube Ma Sampaio Correa |
Lịch thi đấu Cúp Nhà Vua Ả Rập Xê Út |
||
22/04 22:50 |
2 KT |
Al-Fath Al Ittihad |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
23/04 08:00 |
2.1 KT |
Salgueiros AC[BRA PE-4] Flamengo[BRA RJ-1] |
Lịch thi đấu CONCACAF Champions League |
||
23/04 08:05 |
KT |
Club America[MEX D1-4] Montreal Impact[MLS-20] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
22/04 22:59 |
19 KT |
Wisla Pulawy[15] Blekitni Stargard Szczecinski[5] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
22/04 21:00 |
24 KT |
Botev Galabovo Septemvri Sofia |
22/04 21:00 |
24 KT |
Sozopol Chernomorets Burgas |
22/04 21:00 |
24 KT |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa Dobrudzha |
22/04 21:00 |
24 KT |
Lokomotiv Mezdra Botev Vratsa |
22/04 21:00 |
24 KT |
Master Burgas PFK Montana |
22/04 21:00 |
24 KT |
Pirin Blagoevgrad Bansko |
22/04 21:00 |
24 KT |
Pirin 2002 Razlog Spartak Varna |
22/04 21:00 |
24 KT |
Rakovski 2011 FC Vereya |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
22/04 18:00 |
8 KT |
Prachuap Khiri Khan[5] Samut Prakan City[8] |
22/04 18:00 |
8 KT |
Krabi Fc[14] Thai Honda Fc[17] |
22/04 18:00 |
8 KT |
TTM Lopburi[20] Sukhothai[12] |
22/04 18:00 |
8 KT |
Police United FC[2] Trat Fc[18] |
22/04 18:00 |
8 KT |
Phichit[10] Songkhla United[6] |
22/04 19:00 |
8 KT |
Ayutthaya Fc[19] BB-Chulalongkorn Univ. FC[3] |
22/04 19:00 |
8 KT |
Phuket[9] Samut Songkhram FC[15] |
22/04 19:00 |
8 KT |
Chiangmai Fc[16] Air Force Central[13] |
22/04 19:00 |
8 KT |
Bangkok Fc[7] Ptt Rayong[11] |
22/04 19:00 |
8 KT |
Ang Thong Fc Nakhon Pathom FC |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
22/04 15:30 |
10 KT |
Sturt Lions Adelaide United Fc Youth |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
23/04 01:00 |
3 KT |
Sarmiento Junin Deportivo Merlo |
23/04 01:00 |
3 KT |
Velez Sarsfield La Emilia |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
23/04 01:30 |
32 KT |
Asd Martina Franca[13] Us Casertana 1908[7] |
Lịch thi đấu Gulf Clubs Championship |
||
22/04 22:30 |
tứ kết KT |
Al-Shabab UAE[UAE LP-3] East Riffa[BHR D1-2] |
22/04 22:45 |
tứ kết KT |
Al Jahra[KUW D1-3] Al Seeb[OMA D1-14] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Albania |
||
22/04 20:30 |
bán kết KT |
KF Laci[ALB D1-5] KF Tirana[ALB D1-3] |
22/04 22:30 |
bán kết KT |
Skenderbeu Korca[ALB D1-1] KS Perparimi Kukesi[ALB D1-2] |
Lịch thi đấu Coppa Italia Lega PRO |
||
23/04 01:45 |
chung kết KT |
Cosenza[ITA C1-C-10] Como[ITA C1-A-5] |
Lịch thi đấu Cúp Montenegro |
||
22/04 20:00 |
bán kết KT |
Ofk Titograd Podgorica[MNE D1-3] FK Sutjeska Niksic[MNE D1-2] |
22/04 20:00 |
bán kết KT |
FK Buducnost Podgorica[MNE D1-4] OFK Petrovac[MNE D1-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
23/04 09:00 |
semifinal(c) KT |
Correcaminos Uat Atletico San Luis |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
23/04 00:15 |
13 KT |
Caerau[2] Taffs Well[14] |
23/04 01:30 |
4 KT |
Goytre United[4] Penybont[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Croatia |
||
22/04 21:30 |
bán kết KT |
NK Split[CRO D1-5] Hajduk Split[CRO D1-4] |
22/04 23:30 |
bán kết KT |
NK Rijeka[CRO D1-2] Dinamo Zagreb[CRO D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
22/04 17:00 |
21 KT |
Tom Tomsk II[9] FK Yakutia Yakutsk[7] |
22/04 18:00 |
21 KT |
Sibir B[8] Metallurg Kuzbass[3] |
22/04 19:30 |
21 KT |
Dinamo Barnaul[4] Irtysh 1946 Omsk[2] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
23/04 01:45 |
34 KT |
Livingston Hibernian FC |
Lịch thi đấu Malaysia FA Cup |
||
22/04 19:45 |
tứ kết KT |
Pulau Pinang[MAS PL-4] Pahang[MAS SL-7] |
22/04 19:45 |
tứ kết KT |
Johor Darul Takzim II[MAS PL-6] Singapore Lions XII[MAS SL-9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
22/04 23:30 |
Semifinal KT |
FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-2] Spyris Kaunas[LIT D1-7] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
22/04 20:30 |
25 KT |
Club Africain[2] J.s. Kairouanaise[9] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Slovenia |
||
22/04 22:00 |
Semifinal KT |
Domzale[SLO D1-2] Koper[SLO D1-7] |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
22/04 21:00 |
26 KT |
Sileks[5] Pelister Bitola[9] |
22/04 21:00 |
26 KT |
Renova Cepciste[3] Horizont Turnovo[7] |
22/04 21:00 |
26 KT |
Rabotnicki Skopje[2] Metalurg Skopje[6] |
22/04 21:00 |
26 KT |
FK Teteks Tetovo[10] Bregalnica Stip[8] |
Lịch thi đấu U21 Hungary |
||
22/04 19:00 |
championship play off KT |
Vasas u21[5] Ujpesti Te u21[6] |
Lịch thi đấu Cúp Đảo Faroe |
||
23/04 00:00 |
tứ kết KT |
B36 Torshavn[FAR D1-2] EB Streymur[FAR D1-9] |
23/04 00:30 |
tứ kết KT |
NSI Runavik[FAR D1-1] Ab Argir[FAR D1-8] |
23/04 00:30 |
tứ kết KT |
IF Fuglafjordur[FAR D1-5] Vikingur Gotu[FAR D1-4] |
Lịch thi đấu Australia FFV State Knockout Cup |
||
22/04 16:00 |
round 5 KT |
Langwarrin Heidelberg United |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
22/04 20:00 |
4 KT |
Chapungu United Zpc Kariba |
22/04 20:00 |
4 KT |
Harare City Platinum |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
22/04 20:00 |
25 KT |
Lamontville Golden Arrows Stellenbosch |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
22/04 21:30 |
6 KT |
Falkenbergs FF U21[7] Elfsborg U21[4] |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
22/04 22:00 |
6 KT |
Aik Solna U21[7] Djurgardens U21[1] |
22/04 22:00 |
6 KT |
Gif Sundsvall U21[6] Gefle IF U21[5] |
22/04 22:00 |
6 KT |
IFK Norrkoping U21[4] Orebro U21[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Nam Thụy Điển |
||
22/04 22:00 |
6 KT |
IFK Varnamo U21[8] Mjallby AIF U21[2] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
22/04 16:00 |
30 KT |
Mlada Boleslav U19[11] Slavia Praha u19[2] |
22/04 18:00 |
30 KT |
Hlucin U19[21] Pardubice U19[16] |
22/04 18:00 |
42 KT |
Mfk Karvina U19 Jablonec U19 |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
22/04 19:30 |
19 KT |
Al Fateh U21[9] Al Nasr Riyadh U21[5] |
22/04 19:40 |
19 KT |
Najran U21[13] Al Raed U21[7] |
22/04 19:45 |
19 KT |
Al Shoalah U21[14] Hajer U21[8] |
22/04 19:45 |
19 KT |
Al Faisaly Harmah U21[3] Al Ahli Jeddah U21[6] |
22/04 19:50 |
19 KT |
Al Taawon U21[10] Al Khaleej U21[11] |
22/04 20:05 |
19 KT |
Al Ittihad U21 Ksa[4] Al Shabab U21[2] |
22/04 20:15 |
19 KT |
Al Orubah U21[12] Al Hilal U21[1] |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
22/04 23:30 |
21 KT |
Nữ Eintracht Frankfurt[3] Nữ Hoffenheim[6] |
22/04 23:30 |
21 KT |
Nữ Sg Essen Schonebeck[5] Nữ Wolfsburg[1] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
22/04 22:00 |
5 KT |
Dolphins Enugu Rangers International |
22/04 22:00 |
5 KT |
Heartland Abia Warriors |
22/04 22:00 |
5 KT |
Giwa Akwa United |
22/04 22:00 |
5 KT |
Gabros Intl Lobi Stars |
22/04 22:00 |
5 KT |
El Kanemi Warriors Sunshine Stars |
22/04 22:00 |
5 KT |
Nasarawa United Kano Pillars |
22/04 22:00 |
5 KT |
Shooting Stars Sc Kwara United |
22/04 22:00 |
5 KT |
Taraba Enyimba International |
22/04 22:00 |
5 KT |
Wikki Tourist Warri Wolves |
Lịch thi đấu Cúp FA Hồng Kông |
||
22/04 19:00 |
chung kết KT |
South China[HK PR-4] Kitchee[HK PR-1] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||
23/04 08:00 |
KT |
Bahia[BRA D1-18] Ceara[BRA D2-8] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Hungary |
||
22/04 22:30 |
Quarter Final KT |
Fehervar Videoton[HUN D1-1] Debreceni VSC[HUN D1-4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
23/04 03:30 |
bảng KT |
Alianza Petrolera[COL D1-15] Real Santander[COL D2-12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
23/04 06:30 |
loại KT |
New York Red Bulls B Richmond Kickers |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |