Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
22/03 20:30 |
30 KT |
Liverpool[5] Manchester United[4] |
22/03 22:59 |
30 KT |
Hull City[15] Chelsea[1] |
22/03 22:59 |
30 KT |
Queens Park Rangers[19] Everton[14] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
22/03 18:00 |
28 KT |
Deportivo La Coruna[17] Espanyol[9] |
22/03 22:59 |
28 KT |
Villarreal[6] Sevilla[5] |
Lịch thi đấu Italia |
||
22/03 18:30 |
28 KT |
Empoli[15] US Sassuolo Calcio[13] |
22/03 21:00 |
28 KT |
Juventus[1] Genoa[8] |
Lịch thi đấu Đức |
||
22/03 21:30 |
26 KT |
Mainz 05[11] Wolfsburg[2] |
22/03 23:30 |
26 KT |
Bayern Munich[1] Monchengladbach[3] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
22/03 20:00 |
30 KT |
Saint-Etienne[5] Lille[8] |
22/03 22:59 |
30 KT |
Stade Reims[13] Monaco[4] |
Lịch thi đấu Nga |
||
22/03 17:30 |
20 KT |
Dynamo Moscow[3] Zenit St.Petersburg[1] |
22/03 20:00 |
20 KT |
Mordovia Saransk[10] Lokomotiv Moscow[5] |
22/03 22:30 |
20 KT |
Kuban Krasnodar[8] Akhmat Grozny[9] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
22/03 18:30 |
28 KT |
Zwolle[6] SBV Excelsior[13] |
22/03 20:30 |
28 KT |
Groningen[11] Twente Enschede[8] |
22/03 20:30 |
28 KT |
Feyenoord Rotterdam[3] PSV Eindhoven[1] |
22/03 22:45 |
28 KT |
Ajax Amsterdam[2] ADO Den Haag[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
22/03 18:00 |
30 KT |
Racing de Santander[19] Zaragoza[6] |
22/03 22:00 |
30 KT |
CD Lugo[10] Alaves[15] |
22/03 22:59 |
30 KT |
Sporting de Gijon[2] Recreativo Huelva[20] |
22/03 22:59 |
30 KT |
Girona[5] Sabadell[22] |
23/03 00:00 |
30 KT |
SD Ponferradina[7] Valladolid[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
22/03 19:30 |
26 KT |
Erzgebirge Aue[18] Greuther Furth[14] |
22/03 19:30 |
26 KT |
Karlsruher SC[4] Kaiserslautern[3] |
22/03 19:30 |
26 KT |
Heidenheimer[11] RB Leipzig[7] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
22/03 22:59 |
26 KT |
Moreirense[10] Maritimo[11] |
22/03 22:59 |
26 KT |
Arouca[16] Gil Vicente[17] |
22/03 22:59 |
26 KT |
Boavista[14] Belenenses[6] |
Lịch thi đấu Úc |
||
22/03 11:00 |
22 KT |
Central Coast Mariners FC[8] Perth Glory FC[4] |
22/03 13:00 |
22 KT |
Brisbane Roar FC[7] Wellington Phoenix[1] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
22/03 19:45 |
25 KT |
Sion[7] Thun[4] |
22/03 19:45 |
25 KT |
Vaduz[8] St. Gallen[5] |
22/03 22:00 |
25 KT |
Young Boys[2] Zurich[3] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
22/03 19:00 |
22 KT |
Silkeborg IF[12] Nordsjaelland[6] |
22/03 21:00 |
22 KT |
Aalborg BK[4] Sonderjyske[8] |
22/03 22:59 |
22 KT |
Vestsjaelland[11] Brondby[5] |
Lịch thi đấu Séc |
||
22/03 21:45 |
19 KT |
Viktoria Plzen[1] Slovan Liberec[16] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
22/03 18:00 |
25 KT |
Basaksehir FK[5] Genclerbirligi[8] |
22/03 21:00 |
25 KT |
Trabzonspor[6] Akhisar Bld.Geng[10] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
22/03 10:00 |
clausura KT |
Leones Univ Guadalajara[10] Jaguares Chiapas FC[12] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
22/03 21:30 |
25 KT |
Piast Gliwice[11] Korona Kielce[14] |
22/03 21:30 |
25 KT |
Podbeskidzie[7] Jagiellonia Bialystok[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
22/03 21:00 |
Semifinal KT |
Orebro[SWE D1-6] Elfsborg[SWE D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
22/03 18:00 |
36 KT |
Sporting CP B[6] Atletico Clube Purtugal[23] |
22/03 18:15 |
36 KT |
Beira Mar[15] SL Benfica B[5] |
22/03 22:00 |
36 KT |
SC Farense[18] SC Freamunde[3] |
22/03 22:00 |
36 KT |
Oriental Lisboa[14] Desportivo de Tondela[2] |
22/03 22:00 |
36 KT |
Vitoria Guimaraes B[11] Aves[19] |
22/03 22:00 |
36 KT |
Feirense[8] Academico Viseu[13] |
22/03 22:00 |
36 KT |
Porto B[10] Chaves[1] |
22/03 22:00 |
36 KT |
SC Covilha[4] Maritimo B[22] |
22/03 22:00 |
36 KT |
Leixoes[16] UD Oliveirense[9] |
22/03 22:59 |
36 KT |
Santa Clara[21] Sporting Braga B[17] |
22/03 22:59 |
36 KT |
Portimonense[12] Olhanense SC[20] |
22/03 22:59 |
36 KT |
CF Uniao Madeira[7] Clube Desportivo Trofense[24] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
22/03 12:00 |
3 KT |
Seongnam FC[10] Suwon Samsung Bluewings[5] |
22/03 12:00 |
3 KT |
Pohang Steelers[6] Seoul[11] |
22/03 14:00 |
3 KT |
Incheon United FC[9] Jeonbuk Hyundai Motors[2] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
22/03 12:00 |
1st stage KT |
Sanfrecce Hiroshima[2] Urawa Red Diamonds[1] |
22/03 12:00 |
1st stage KT |
Albirex Niigata Japan[15] Kashiwa Reysol[7] |
22/03 12:00 |
1st stage KT |
Ventforet Kofu[9] Gamba Osaka[14] |
22/03 12:00 |
1st stage KT |
Shimizu S-Pulse[5] Matsumoto Yamaga FC[11] |
22/03 13:00 |
1st stage KT |
Yokohama F Marinos[16] Sagan Tosu[3] |
22/03 14:00 |
1st stage KT |
Shonan Bellmare[8] Vegalta Sendai[6] |
22/03 15:00 |
1st stage KT |
Vissel Kobe[13] Tokyo[10] |
22/03 15:00 |
1st stage KT |
Nagoya Grampus Eight[12] Kashima Antlers[17] |
22/03 17:00 |
1st stage KT |
Yamagata Montedio[18] Kawasaki Frontale[4] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
22/03 20:00 |
29 KT |
Xanthi[9] PAE Atromitos[7] |
22/03 22:15 |
29 KT |
Asteras Tripolis[4] Ergotelis[16] |
22/03 22:15 |
29 KT |
Olympiakos[1] Kerkyra[8] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
22/03 21:00 |
vô địch KT |
Anorthosis Famagusta FC[2] Omonia Nicosia FC[6] |
22/03 21:00 |
xuống hạng KT |
Doxa Katokopias Agia Napa |
22/03 21:00 |
xuống hạng KT |
Ethnikos Achnas AEL Limassol |
Lịch thi đấu Hungary |
||
22/03 22:30 |
21 KT |
Ferencvarosi TC MTK Hungaria FC |
Lịch thi đấu Romania |
||
22/03 20:30 |
23 KT |
Pandurii Gaz Metan Medias |
22/03 22:59 |
23 KT |
CFR Cluj Petrolul Ploiesti |
Lịch thi đấu Andorra |
||
22/03 18:00 |
championship playoff KT |
UE Santa Coloma UE Sant Julia |
22/03 18:00 |
xuống hạng KT |
Encamp Ordino |
22/03 22:00 |
championship playoff KT |
Santa Coloma Lusitanos la Posa |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
22/03 18:00 |
championship pool KT |
Ludogorets Razgrad Botev Plovdiv |
22/03 20:15 |
championship pool KT |
Lokomotiv Sofia Litex Lovech |
Lịch thi đấu Wales |
||
22/03 20:00 |
championship playoff KT |
Bala Town[3] Airbus[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
22/03 13:00 |
24 KT |
Luch-Energiya[8] Shinnik Yaroslavl[6] |
22/03 17:00 |
24 KT |
Sochi Volga Nizhny Novgorod |
22/03 17:00 |
24 KT |
Gazovik Orenburg[5] Volgar-Gazprom Astrachan[7] |
22/03 17:00 |
24 KT |
Yenisey Krasnoyarsk[9] Baltika[15] |
22/03 17:00 |
24 KT |
Tom Tomsk[3] Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[17] |
22/03 17:00 |
24 KT |
Khimik Dzerzhinsk[16] FK Tyumen[14] |
22/03 20:00 |
24 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[13] Sibir[12] |
22/03 21:00 |
24 KT |
Krylya Sovetov Samara[4] FK Anzhi[1] |
22/03 21:00 |
24 KT |
Sokol[11] Ruan Tosno[2] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
22/03 20:30 |
20 KT |
Jagodina Spartak Subotica |
22/03 22:59 |
20 KT |
Cukaricki Partizan Belgrade |
Lịch thi đấu Áo |
||
22/03 22:30 |
26 KT |
SC Wiener Neustadt[9] Rapid Wien[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
22/03 18:00 |
12 KT |
Mohun Bagan Dempo SC |
22/03 20:30 |
12 KT |
Mumbai FC Pune FC |
Lịch thi đấu Croatia |
||
22/03 21:00 |
26 KT |
NK Zagreb[5] Hajduk Split[3] |
22/03 22:59 |
26 KT |
Zadar[10] Slaven Belupo Koprivnica[7] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
22/03 18:00 |
3 KT |
Buriram United[9] Sisaket[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
22/03 21:00 |
20 KT |
Fredericia[10] Roskilde[12] |
22/03 21:00 |
20 KT |
Vendsyssel[4] Herfolge Boldklub Koge[9] |
22/03 21:30 |
20 KT |
Aarhus AGF[3] Skive IK[5] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
22/03 21:00 |
25 KT |
NK Krka Koper |
22/03 22:00 |
25 KT |
Domzale NK Maribor |
Lịch thi đấu Qatar |
||
22/03 22:00 |
23 KT |
Al Khor SC Al-Sadd |
22/03 22:00 |
23 KT |
Al-Arabi SC Al Duhail Lekhwia |
Lịch thi đấu UAE |
||
22/03 20:40 |
20 KT |
Emirate Al Ain |
22/03 20:45 |
20 KT |
Al Ahli Dubai Al-Dhafra |
22/03 23:30 |
20 KT |
Al Nasr Dubai Al-Jazira UAE |
22/03 23:30 |
20 KT |
Al Wehda UAE Ajman |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
22/03 21:30 |
18 KT |
Radnik Bijeljina Zrinjski Mostar |
22/03 21:30 |
18 KT |
Zvijezda Gradacac NK Celik |
22/03 21:30 |
18 KT |
FK Zeljeznicar FK Slavija |
Lịch thi đấu Maroc |
||
22/03 21:00 |
24 KT |
Chabab Rif Hoceima Itihad Khemisset |
22/03 22:30 |
24 KT |
Maghreb Fez RCA Raja Casablanca Atlhletic |
22/03 23:05 |
24 KT |
Union Touarga Sport Rabat Chabab Atlas Khenifra |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
22/03 14:35 |
3 KT |
Zhejiang Professional[10] Beijing Guoan[2] |
22/03 14:35 |
3 KT |
Shanghai East Asia FC[3] Guangzhou R&F[9] |
22/03 18:35 |
3 KT |
ShenHua SVA FC[1] Tianjin Teda[11] |
22/03 18:35 |
3 KT |
Shandong Taishan[6] Jiangsu Suning[8] |
22/03 18:45 |
3 KT |
HeNan[7] Chongqing Lifan[15] |
22/03 19:00 |
3 KT |
Guangzhou Evergrande FC[5] Changchun YaTai[13] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
22/03 17:40 |
19 KT |
Alashkert[4] Ulisses FC[2] |
22/03 18:00 |
19 KT |
Banants[7] Pyunik[1] |
22/03 20:00 |
19 KT |
Ararat Yerevan[8] MIKA Ashtarak[6] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
22/03 21:00 |
25 KT |
Biel-bienne[9] Le Mont LS[10] |
22/03 21:00 |
25 KT |
Lugano[3] Winterthur[4] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
22/03 13:30 |
3 KT |
Dreams Metro Gallery Old Hong Kong Rangers FC[6] |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
22/03 22:30 |
4 KT |
Janpa Malmin Palloseura Helsinki |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
22/03 11:30 |
1 KT |
Chungju Hummel Goyang Hi |
22/03 14:00 |
1 KT |
Gyeongnam FC Chungnam Asan |
Lịch thi đấu Litva |
||
22/03 19:00 |
5 KT |
Kruoja Pakruojis [6] Siauliai[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
22/03 20:00 |
22 KT |
Birzebbuga Lija Athletic |
22/03 20:00 |
22 KT |
Gzira United Pembroke Athleta |
22/03 22:00 |
22 KT |
St Georges Vittoriosa Stars |
22/03 22:15 |
22 KT |
Rabat Ajax St Andrews |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
22/03 18:00 |
elite round KT |
Thụy Điển U17 Pháp U17 |
22/03 19:30 |
elite round KT |
Azerbaijan U17 Serbia U17 |
22/03 19:30 |
elite round KT |
Croatia U17 Bồ Đào Nha U17 |
22/03 20:00 |
elite round KT |
CH Séc U17 Bosnia Herzegovina U17 |
22/03 22:00 |
elite round KT |
Hungary U17 Scotland U17 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
22/03 20:00 |
18 KT |
Kozuv Skopje |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
22/03 21:00 |
19 KT |
Wolfsberger Ac Amateure SV Allerheiligen |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
22/03 11:00 |
2 KT |
Parramatta Eagles Sydney Olympic |
22/03 11:00 |
2 KT |
South Coast Wolves Blacktown City Demons |
22/03 11:00 |
2 KT |
Sydney United Sutherland Sharks |
22/03 12:30 |
2 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Manly United |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
22/03 20:00 |
30 KT |
Stuttgart Amateure Arminia Bielefeld |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
22/03 20:30 |
31 KT |
Gubbio[12] Forli[18] |
22/03 20:30 |
31 KT |
Prato[16] Pistoiese[14] |
22/03 20:30 |
31 KT |
Spal[11] Pro Piacenza[19] |
22/03 22:00 |
31 KT |
Carrarese[9] Laquila[6] |
22/03 22:00 |
31 KT |
Ascoli[1] Reggiana[3] |
22/03 22:00 |
31 KT |
Pontedera[5] Tuttocuoio[8] |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
22/03 17:00 |
31 KT |
Arezzo[9] Alessandria[1] |
22/03 20:30 |
31 KT |
Sassari Torres[13] Pavia[2] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
22/03 22:30 |
20 KT |
Al-Qadsia SC Khaitan |
22/03 22:30 |
20 KT |
Al Kuwait SC Al-Nasar |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
22/03 18:30 |
31 KT |
Lupa Roma[14] Foggia[7] |
22/03 18:30 |
31 KT |
Catanzaro[8] Salernitana[2] |
22/03 20:00 |
31 KT |
Juve Stabia[4] Ischia Isolaverde[19] |
Lịch thi đấu Chile |
||
22/03 22:00 |
clausura KT |
Palestino Universidad de Chile |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
22/03 21:00 |
21 KT |
Jedinstvo Bijelo Polje Kom Podgorica |
22/03 21:00 |
21 KT |
Iskra Danilovgrad Arsenal Tivat |
22/03 21:00 |
21 KT |
Bratstvo Cijevna Ibar Rozaje |
22/03 21:00 |
21 KT |
Radnicki Berane Decic Tuzi |
22/03 21:00 |
21 KT |
Ofk Igalo Jezero Plav |
22/03 21:00 |
21 KT |
Cetinje Zabjelo Podgorica |
Lịch thi đấu Macao |
||
22/03 18:00 |
7 KT |
Sporting Macau Cd Monte Carlo |
22/03 20:00 |
7 KT |
Benfica De Macau Psp Macau |
Lịch thi đấu Georgia |
||
22/03 18:00 |
21 KT |
Dila Gori Chikhura Sachkhere |
22/03 18:00 |
21 KT |
Shukura Kobuleti Zestafoni |
22/03 18:00 |
21 KT |
Kolkheti Poti Dinamo Tbilisi |
22/03 18:00 |
21 KT |
Merani Martvili Guria Lanchkhuti |
22/03 18:00 |
21 KT |
Metalurgi Rustavi Sioni Bolnisi |
22/03 18:00 |
21 KT |
Spartaki Tskhinvali Dinamo Batumi |
22/03 18:00 |
21 KT |
WIT Georgia Tbilisi Baia Zugdidi |
22/03 20:00 |
21 KT |
Torpedo Kutaisi Samtredia |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
22/03 16:15 |
18 KT |
Viktoria Zizkov[3] Fk Banik Sokolov[4] |
22/03 21:00 |
18 KT |
Kolin Frydek-mistek |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
22/03 12:15 |
5 KT |
Ipswich Knights Sc[12] University of Queensland[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
22/03 13:30 |
2 KT |
Hebei Hx Xingfu Yan Bian Changbaishan |
22/03 14:00 |
2 KT |
Jiangxi Beidamen[12] Yiteng FC[2] |
22/03 14:00 |
2 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[10] Qingdao Jonoon[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
22/03 18:00 |
25 KT |
Vestel Manisaspor[16] Surfaspor[6] |
22/03 18:30 |
25 KT |
Denizlispor[17] Kayserispor[1] |
22/03 19:00 |
25 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[11] Orduspor[18] |
22/03 21:00 |
25 KT |
Samsunspor[7] Karsiyaka[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
22/03 19:00 |
group b KT |
Mitos Novocherkassk[1] Spartak Nalchik[4] |
22/03 19:00 |
group b KT |
FK Astrakhan[11] Alania[10] |
22/03 19:00 |
group a KT |
Torpedo Armavir[3] Afips[2] |
22/03 19:00 |
group b KT |
FK Taganrog Anzhi 2 Makhachkala |
22/03 19:15 |
group a KT |
FK Biolog[6] Druzhba Maykop[7] |
22/03 20:00 |
group b KT |
Mashuk-KMV[3] Akhmat Grozny II[9] |
22/03 20:00 |
group a KT |
Chernomorets Novorossiysk Zhemchuzhina Sochi |
22/03 20:00 |
group b KT |
Dynamo Stavropol Rotor Volgograd |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
22/03 18:30 |
22 KT |
LKS Nieciecza[1] Sandecja[13] |
22/03 19:00 |
22 KT |
Bytovia Bytow[15] Zaglebie Lubin[2] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
22/03 19:45 |
29 KT |
Hibernian FC[2] Glasgow Rangers[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
22/03 23:30 |
regular season KT |
Universitario De Popayan Valledupar |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
22/03 18:00 |
2 KT |
Lokomotiv Tashkent Neftchi Fargona |
22/03 18:00 |
2 KT |
Qizilqum Zarafshon Kuruvchi Bunyodkor |
22/03 18:00 |
2 KT |
Shurtan Guzor Sogdiana Jizak |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
22/03 21:00 |
30 KT |
Eendracht Aalst Excelsior Virton |
22/03 21:00 |
30 KT |
KRC Mechelen KVSK Lommel |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
22/03 11:00 |
2 KT |
Fujieda Myfc Ryukyu |
22/03 11:00 |
2 KT |
Fukushima United FC Grulla Morioka |
22/03 11:00 |
2 KT |
Gainare Tottori Kataller Toyama |
22/03 11:15 |
2 KT |
AC Nagano Parceiro Sc Sagamihara |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
22/03 18:00 |
group a KT |
Chiatura Saburtalo Tbilisi |
22/03 18:00 |
group a KT |
Matchakhela Khelvachauri Adeli Batumi |
22/03 18:00 |
group a KT |
Sasco Tbilisi Samgurali Tskh |
22/03 18:00 |
group b KT |
Borjomi Dinamo Tbilisi II |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
22/03 11:30 |
7 KT |
West Adelaide[2] Adelaide Blue Eagles[1] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
22/03 12:00 |
4 KT |
Sunshine Coast Brisbane Olympic United FC |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
22/03 20:00 |
22 KT |
As Gabes Etoile Metlaoui |
22/03 20:00 |
22 KT |
A.s. Marsa Club Africain |
22/03 20:00 |
22 KT |
C. A. Bizertin Stade Tunisien |
22/03 20:00 |
22 KT |
Cs. Hammam-lif Club Sportif Sfaxien |
22/03 20:00 |
22 KT |
Egs Gafsa Stade Gabesien |
22/03 20:00 |
22 KT |
Esperance Sportive de Tunis Esperance Sportive Zarzis |
22/03 20:00 |
22 KT |
J.s. Kairouanaise As Djerba |
22/03 20:00 |
22 KT |
U.s.monastir Es Du Sahel |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
22/03 22:00 |
18 KT |
UN Kaerjeng 97 Jeunesse Esch |
22/03 22:00 |
18 KT |
Jeunesse Canach Wiltz 71 |
22/03 22:00 |
18 KT |
Us Rumelange Us Mondorf-les-bains |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
22/03 16:15 |
20 KT |
Slavoj Vysehrad[4] Fk Loko Vltavin[9] |
22/03 16:15 |
20 KT |
Meteor Praha[18] Prevysov[11] |
22/03 21:00 |
20 KT |
Benesov[14] Sokol Zapy[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
22/03 19:00 |
3 KT |
Nomme Jk Kalju Ii Tallinna Levadia 2 |
22/03 19:00 |
3 KT |
Flora Tallinn Ii Tartu FS Santos |
22/03 19:00 |
3 KT |
Rakvere Flora Kuressaare |
22/03 21:30 |
3 KT |
JK Tallinna Kalev Vandra Jk Vaprus |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
22/03 20:30 |
18 KT |
Sloboda Uzice Sevojno Kolubara |
22/03 20:30 |
18 KT |
Fk Sloga Petrovac Na Mlavi Macva Sabac |
22/03 20:30 |
18 KT |
Moravac Mrstane FK Metalac Gornji Milanovac |
22/03 20:30 |
18 KT |
Proleter Novi Sad Fk Sindelic Nis |
22/03 20:30 |
18 KT |
Sloga Kraljevo Indjija |
22/03 20:30 |
18 KT |
Radnik Surdulica Jedinstvo Putevi |
22/03 20:30 |
18 KT |
BSK Borca Backa Backa Palanka |
22/03 20:30 |
18 KT |
FK Bezanija FK Javor Ivanjica |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
22/03 21:00 |
17 KT |
Nk Smartno Nk Verzej |
22/03 21:00 |
17 KT |
Triglav Gorenjska Tinex Sencur |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
22/03 20:00 |
21 KT |
Metalurg Skopje Horizont Turnovo |
22/03 20:00 |
21 KT |
FK Shkendija 79 FK Teteks Tetovo |
22/03 22:59 |
21 KT |
Vardar Skopje Pelister Bitola |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
22/03 11:00 |
4 KT |
Nunawading City[19] Murray United[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
22/03 16:30 |
west KT |
Spartak Trnava B Skf Sered |
22/03 21:00 |
east KT |
Lokomotiva Kosice 1. Tatran Presov |
22/03 21:00 |
east KT |
Slavoj Trebisov Partizan Bardejov |
22/03 21:00 |
west KT |
FK Pohronie Mfk Skalica |
Lịch thi đấu San Marino |
||
22/03 21:00 |
20 KT |
SP Domagnano S.S Pennarossa |
22/03 21:00 |
20 KT |
Cailungo SS Murata |
22/03 21:00 |
20 KT |
Ss Virtus Sp Cosmos |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
22/03 18:00 |
tứ kết KT |
Dinamo Minsk Vitebsk |
22/03 20:00 |
tứ kết KT |
Granit Mikashevichi Shakhter Soligorsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
22/03 20:00 |
north group KT |
AEK Athens Paniliakos Pyrgos |
22/03 20:00 |
south group KT |
Aiginiakos Lamia |
22/03 20:00 |
south group KT |
ASK Olympiakos Volou AS Fokikos |
22/03 20:00 |
south group KT |
Ethnikos Gazorou Pierikos |
22/03 21:00 |
south group KT |
Iraklis Saloniki Apollon Kalamaria |
22/03 21:00 |
south group KT |
Anagenisi Karditsa Larisa |
Lịch thi đấu U21 Hungary |
||
22/03 17:00 |
relegation play off KT |
Kecskemeti(u21)[6] Vac Varosi Lse u21[2] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
22/03 22:00 |
4 KT |
NSI Runavik IF Fuglafjordur |
22/03 22:00 |
4 KT |
Vikingur Gotu Ki Klaksvik |
22/03 22:59 |
4 KT |
HB Torshavn Tb Tuoroyri |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
22/03 20:00 |
1 KT |
How Mine Fc Chapungu United |
22/03 20:00 |
1 KT |
Triangle Fc Hwange Colliery |
22/03 20:00 |
1 KT |
Whawha Caps United Fc |
Lịch thi đấu South Africa League Cup |
||
22/03 20:00 |
2 KT |
Platinum Stars Mamelodi Sundowns |
22/03 20:00 |
2 KT |
Lamontville Golden Arrows Natal United |
Lịch thi đấu Albania |
||
22/03 20:00 |
28 KT |
Apolonia Fier KF Tirana |
22/03 22:59 |
28 KT |
Partizani Tirana KF Laci |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
22/03 18:30 |
26 KT |
MAS Taborsko U21[17] Hradec Kralove U21[13] |
Lịch thi đấu England Johnstone |
||
22/03 22:30 |
finals KT |
Walsall[ENG L1-16] Bristol City[ENG L1-1] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
22/03 22:45 |
20 KT |
Al Faisaly Harmah[6] Najran[11] |
22/03 22:45 |
20 KT |
Al Shoalah[14] Al Taawon[7] |
22/03 22:45 |
20 KT |
Al Shabab Ksa[5] Al Hilal[4] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
22/03 22:00 |
3 KT |
Enyimba International Bayelsa United |
22/03 22:00 |
3 KT |
Taraba Lobi Stars |
22/03 22:00 |
3 KT |
Sharks Akwa United |
22/03 22:00 |
3 KT |
Gabros Intl Enugu Rangers International |
22/03 22:00 |
3 KT |
Giwa Sunshine Stars |
22/03 22:00 |
3 KT |
El Kanemi Warriors Abia Warriors |
22/03 22:00 |
3 KT |
Wikki Tourist Kwara United |
22/03 22:00 |
3 KT |
Heartland Nasarawa United |
Lịch thi đấu Cúp FA Hồng Kông |
||
22/03 16:30 |
bán kết KT |
Wong Tai Sin District Rsc[HK PR-8] Kitchee[HK PR-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
22/03 12:30 |
22 KT |
Citizen[6] Kwun Tong Fa[10] |
22/03 12:30 |
22 KT |
Shatin Sports[5] Double Flower Fa[11] |
22/03 14:30 |
22 KT |
Tai Chung[13] Happy Valley[14] |
22/03 14:30 |
22 KT |
Kwai Tsing District Fa[9] Lucky Mile[7] |
22/03 14:30 |
22 KT |
Tuen Mun Progoal[15] Wan Chai Sf[12] |
22/03 14:30 |
22 KT |
Southern District Convoy Sun Hei |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
22/03 16:00 |
2 KT |
Nữ Bỉ U17 Nữ Romania U17 |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
22/03 11:00 |
3 KT |
Honda[1] Nara Club[8] |
22/03 11:00 |
3 KT |
Kagoshima United Ohira Tochigi UVA SC |
22/03 11:00 |
3 KT |
Verspah Oita Honda Lock SC |
22/03 11:00 |
3 KT |
Azul Claro Numazu Vanraure Hachinohe |
22/03 12:00 |
3 KT |
Yokogawa Musashino[7] Okayama B[15] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |