Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
22/01 19:00 |
22 KT |
Southampton[13] Leicester City[15] |
22/01 21:15 |
22 KT |
Arsenal[4] Burnley[10] |
22/01 23:30 |
22 KT |
Chelsea[1] Hull City[18] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
22/01 18:00 |
19 KT |
Osasuna[20] Sevilla[2] |
22/01 22:15 |
19 KT |
Athletic Bilbao[7] Atletico Madrid[4] |
23/01 00:30 |
19 KT |
Real Betis[14] Sporting de Gijon[18] |
23/01 00:30 |
19 KT |
Real Sociedad[5] Celta Vigo[8] |
23/01 02:45 |
19 KT |
Eibar[9] Barcelona[3] |
Lịch thi đấu Italia |
||
22/01 18:30 |
21 KT |
Juventus[1] Lazio[4] |
22/01 21:00 |
21 KT |
Bologna[15] Torino[8] |
22/01 21:00 |
21 KT |
Empoli[17] Udinese[11] |
22/01 21:00 |
21 KT |
Genoa[14] Crotone[19] |
22/01 21:00 |
21 KT |
Palermo[18] Inter Milan[6] |
22/01 21:00 |
21 KT |
Pescara[20] US Sassuolo Calcio[16] |
23/01 00:00 |
21 KT |
Atalanta[7] Sampdoria[13] |
23/01 02:45 |
21 KT |
AS Roma[2] Cagliari[10] |
Lịch thi đấu Đức |
||
22/01 21:30 |
17 KT |
Bayer Leverkusen[9] Hertha Berlin[3] |
22/01 23:30 |
17 KT |
Mainz 05[10] Koln[7] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
22/01 21:00 |
21 KT |
Monaco[1] Lorient[20] |
22/01 22:59 |
21 KT |
Saint-Etienne[8] Angers SCO[18] |
23/01 03:00 |
21 KT |
Lyon[4] Marseille[6] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
22/01 16:30 |
4 KT |
Đồng Tâm Long An Sông Lam Nghệ An |
22/01 16:55 |
4 KT |
Khánh Hòa Cần Thơ FC |
22/01 16:55 |
4 KT |
Hoàng Anh Gia Lai Sài Gòn FC |
22/01 17:00 |
4 KT |
Quảng Ninh Quảng Nam |
22/01 17:00 |
4 KT |
Đà Nẵng Hải Phòng |
22/01 17:25 |
4 KT |
Tp Hồ Chí Minh[10] Hà Nội[2] |
22/01 18:00 |
4 KT |
Becamex Bình Dương Thanh Hóa |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
22/01 21:00 |
KT |
Ascoli[12] Pro Vercelli[16] |
22/01 23:30 |
22 KT |
Salernitana[15] Spezia[10] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
22/01 18:30 |
19 KT |
Utrecht[6] Ajax Amsterdam[2] |
22/01 20:30 |
19 KT |
SBV Excelsior[15] Go Ahead Eagles[18] |
22/01 20:30 |
19 KT |
NEC Nijmegen[10] Roda JC Kerkrade[17] |
22/01 22:45 |
19 KT |
PSV Eindhoven[3] SC Heerenveen[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
22/01 18:00 |
22 KT |
Levante[1] Numancia[12] |
22/01 22:00 |
22 KT |
CF Reus Deportiu[9] Mallorca[17] |
23/01 00:00 |
22 KT |
Getafe[3] CD Mirandes[19] |
23/01 00:00 |
22 KT |
Girona[2] Sevilla[7] |
23/01 02:00 |
22 KT |
Cadiz[4] Almeria[20] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
22/01 22:59 |
18 KT |
Feirense[15] GD Estoril-Praia[14] |
22/01 22:59 |
18 KT |
SL Benfica[1] Desportivo de Tondela[18] |
23/01 01:00 |
18 KT |
Belenenses[12] Vitoria Setubal[10] |
23/01 03:15 |
18 KT |
Sporting Braga[3] Vitoria Guimaraes[5] |
Lịch thi đấu Úc |
||
22/01 13:00 |
16 KT |
Western Sydney Newcastle Jets FC |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
22/01 20:30 |
22 KT |
Standard Liege[8] Club Brugge[1] |
23/01 00:00 |
22 KT |
Anderlecht[2] St-Truidense VV[12] |
23/01 02:00 |
22 KT |
KV Mechelen[5] Westerlo[15] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
22/01 17:30 |
18 KT |
Osmanlispor[6] Antalyaspor[7] |
22/01 20:00 |
18 KT |
Kasimpasa[10] Trabzonspor[12] |
22/01 22:59 |
18 KT |
Fenerbahce[4] Basaksehir FK[1] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
22/01 10:00 |
clausura KT |
Necaxa Pachuca |
22/01 10:06 |
clausura KT |
Chivas Guadalajara[5] Club Tijuana[7] |
23/01 01:00 |
clausura KT |
Toluca[1] Jaguares Chiapas FC[16] |
23/01 07:00 |
clausura KT |
Puebla Queretaro FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
22/01 20:30 |
21 KT |
VVV Venlo[1] MVV Maastricht[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
22/01 18:15 |
23 KT |
Academico Viseu[19] Porto B[12] |
22/01 22:00 |
23 KT |
SC Freamunde[21] Fafe[16] |
22/01 22:00 |
23 KT |
Olhanense SC[22] Famalicao[17] |
22/01 22:00 |
23 KT |
Aves[2] Vitoria Guimaraes B[10] |
22/01 22:00 |
23 KT |
Gil Vicente[15] Vizela[13] |
22/01 22:00 |
23 KT |
Leixoes[20] CD Cova Piedade[7] |
22/01 22:59 |
23 KT |
Santa Clara[4] Academica Coimbra[3] |
Lịch thi đấu Iran |
||
22/01 17:30 |
18 KT |
Mashin Sazi Saba Battery |
22/01 19:15 |
18 KT |
Peykan[5] Teraktor-Sazi[2] |
22/01 20:15 |
18 KT |
Sanat-Naft[11] Esteghlal Tehran[6] |
Lịch thi đấu Israel |
||
23/01 00:00 |
19 KT |
Bnei Yehuda Tel Aviv[14] Ashdod MS[9] |
23/01 01:00 |
19 KT |
Hapoel Kfar Saba Beitar Jerusalem |
23/01 02:00 |
19 KT |
Maccabi Tel Aviv Hapoel Bnei Sakhnin FC |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
22/01 20:00 |
17 KT |
AEK Athens Asteras Tripolis |
22/01 22:15 |
17 KT |
Larisa[13] Platanias FC[8] |
22/01 22:15 |
17 KT |
PAE Levadiakos PAE Atromitos |
23/01 00:30 |
17 KT |
Kerkyra[12] Panathinaikos[4] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
22/01 21:00 |
20 KT |
Nea Salamis[7] AEL Limassol[3] |
22/01 21:00 |
20 KT |
Apollon Limassol FC[4] Ermis Aradippou[6] |
22/01 22:00 |
20 KT |
APOEL Nicosia[1] AE Zakakiou[13] |
22/01 22:59 |
20 KT |
Karmiotissa Pano Polemidion[10] Anagenisis Dherina[14] |
Lịch thi đấu Cúp bóng đá Châu Phi |
||
23/01 02:00 |
Groups KT |
Guinea Bissau[68] Burkina Faso[50] |
23/01 02:00 |
Groups KT |
Gabon[110] Cameroon[65] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
22/01 17:00 |
13 KT |
Ce Jenlai Lusitanos la Posa |
22/01 18:30 |
13 KT |
Ordino Encamp |
22/01 20:00 |
13 KT |
UE Sant Julia Ue Engordany |
22/01 22:59 |
13 KT |
UE Santa Coloma Santa Coloma |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
22/01 18:05 |
4 KT |
East Bengal Bengaluru |
22/01 20:35 |
4 KT |
Mumbai FC Aizawl |
Lịch thi đấu Qatar |
||
22/01 20:25 |
17 KT |
Al Duhail Lekhwia Al-Wakra |
22/01 22:35 |
17 KT |
Al Muaidar Club[14] Al-Sadd[2] |
22/01 22:35 |
17 KT |
Al Jaish (QAT) Al Rayyan |
Lịch thi đấu Iraq |
||
22/01 18:00 |
19 KT |
Al Talaba Al Kahrabaa |
22/01 18:00 |
19 KT |
Al Najaf Al Hussein Irbid |
22/01 18:00 |
19 KT |
Naft Alwasat Al Bahri |
22/01 21:00 |
19 KT |
Al Zawraa Zakho |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
22/01 13:30 |
13 KT |
Hong Kong Sapling[10] South China[4] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
23/01 03:00 |
Clausura KT |
Santos De Guapiles Perez Zeledon |
23/01 06:15 |
Clausura KT |
Cartagines Deportiva SA Deportivo Saprissa |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
23/01 04:30 |
Clausura KT |
Municipal Limeno Aguila |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
23/01 00:00 |
clausura KT |
Deportivo Mictlan Antigua Gfc |
23/01 00:00 |
clausura KT |
CSD Municipal Csyd Carcha |
23/01 01:00 |
clausura KT |
CD Malacateco CD Suchitepequez |
23/01 03:30 |
clausura KT |
Guastatoya Club Comunicaciones |
23/01 04:00 |
clausura KT |
Coban Imperial Xelaju MC |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
22/01 20:00 |
19 KT |
Gzira United Hibernians FC |
22/01 20:00 |
19 KT |
Tarxien Rainbows Pembroke Athleta |
22/01 22:00 |
19 KT |
Floriana Sliema Wanderers FC |
22/01 22:15 |
19 KT |
Hamrun Spartans Mosta |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
22/01 20:00 |
15 KT |
Marsa Melita Fc |
22/01 22:15 |
15 KT |
Pieta Hotspurs Qormi |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
22/01 16:00 |
2 KT |
Hantharwady United Nay Pyi Taw |
22/01 16:30 |
2 KT |
Chin United Southern Myanmar |
22/01 16:30 |
2 KT |
Yadanabon Zwekapin United |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
22/01 11:00 |
tháng 1 KT |
Moreland Zebras[Aus VD1-8] Melbourne Knights[AUS VPL-6] |
22/01 13:00 |
tháng 1 KT |
Brisbane Knights[AUS BPL1-9] Ipswich Knights Sc[AUS BPL-7] |
22/01 14:00 |
tháng 1 KT |
SWQ Thunder[AUS QSL-11] Redlands United FC[AUS QSL-4] |
22/01 15:00 |
tháng 1 KT |
Blacktown Spartans Sutherland Sharks[AUS NSW-5] |
22/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] Cracovia Krakow[POL D1-14] |
22/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Dukla Praha U21[CZE U21-10] Benesov[CZE CFL-15] |
22/01 16:05 |
tháng 1 KT |
Queensland Lions SC[AUS BPL-1] Capalaba[AUS BPL-6] |
22/01 16:05 |
tháng 1 KT |
Astra Ploiesti[ROM D1-7] Ural Yekaterinburg[RUS PR-13] |
22/01 16:30 |
tháng 1 KT |
Spartak Nalchik[RUS D1-15] Alania[RUS D2-10] |
22/01 16:30 |
tháng 1 KT |
Floreat Athena[WAUS D1-4] Balcatta[WAUS D1-8] |
22/01 16:30 |
tháng 1 KT |
Armadale[WAUS D1-11] Subiaco AFC[WAUS D1-12] |
22/01 16:30 |
tháng 1 KT |
Young Lions[SIN D1-9] Geylang United FC[SIN D1-5] |
22/01 16:45 |
tháng 1 KT |
Moldova u17 Ukraine U17 |
22/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Zapresic[CRO D1-7] Slaven Belupo Koprivnica[CRO D1-5] |
22/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Port[THA D1-2] Nakhon Ratchasima[THA PR-11] |
22/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Odense BK[DEN SASL-13] Nykobing Falster[DEN D1-8] |
22/01 18:00 |
tháng 1 KT |
CSKA Moscow[RUS PR-3] Piast Gliwice[POL D1-13] |
22/01 18:00 |
tháng 1 KT |
HeNan[CHA CSL-13] Krasnodar FK[RUS PR-4] |
22/01 18:00 |
tháng 1 KT |
FK Anzhi[RUS PR-11] FK Aktobe Lento[KAZ PR-5] |
22/01 18:00 |
tháng 1 KT |
C. A. Bizertin[TUN D1-4] Esperance Sportive Zarzis[TUN D1-5] |
22/01 18:00 |
tháng 1 KT |
KS Energetyk ROW[POL D4-16] GKS Katowice[POL D2-2] |
22/01 18:30 |
tháng 1 KT |
ECU Joondalup[WAUS D1-3] Cockburn City[WAUS D1-9] |
22/01 18:30 |
tháng 1 KT |
Bayswater City[WAUS D1-5] Perth SC[WAUS D1-1] |
22/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Steinkjer[NOR D4-98] Levanger[NOR AL-8] |
22/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Nữ Montenegro Nữ Croatia[53] |
22/01 19:30 |
tháng 1 KT |
Nurnberg[GER D2-9] VfR Aalen[GER D3-8] |
22/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Orebro[SWE D1-7] IK Sirius FK[SWE D1-15] |
22/01 20:30 |
tháng 1 KT |
Rot-weiss Erfurt[GER D3-15] Borussia Dortmund[GER D1-6] |
22/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Nữ Phần Lan[28] Nữ Slovakia[41] |
22/01 21:00 |
tháng 1 KT |
St.Polten[AUT D1-9] NK Rudar Velenje[SLO D1-7] |
22/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Koper[SLO D1-6] Partizan Belgrade[SER D1-2] |
22/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Nữ Romania[37] Nữ Nga[23] |
22/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Spyris Kaunas Wigry Suwalki[POL D2-4] |
22/01 22:05 |
tháng 1 KT |
Lokomotiv Moscow[RUS PR-9] CSKA Sofia[BUL D1-3] |
22/01 22:15 |
tháng 1 KT |
Dynamo Kyiv[UKR D1-2] Tianjin Teda[CHA CSL-11] |
22/01 22:59 |
tháng 1 KT |
IFK Mariehamn[FIN D1-1] Flora Tallinn[EST D1-4] |
23/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Nữ Anh[5] Nữ Nauy[11] |
23/01 01:00 |
tháng 1 KT |
Sport Club Recife[BRA D1-14] The Strongest[BOL D1-1] |
Lịch thi đấu Australia West Premier Bam CNS |
||
22/01 16:30 |
1 KT |
Floreat Athena Balcatta |
22/01 16:35 |
1 KT |
Armadale Subiaco AFC |
22/01 18:30 |
1 KT |
Bayswater City Perth SC |
22/01 18:35 |
1 KT |
ECU Joondalup Cockburn City |
Lịch thi đấu Brazil Pernambucano |
||
23/01 01:00 |
1 KT |
Flamengo Arcoverde/pe Clube Atletico Pernambucano |
23/01 01:00 |
1 KT |
Belo Jardim Pe Serra Talhada Pe |
23/01 01:00 |
1 KT |
Afogados Ingazeira Pe America Pe |
23/01 02:00 |
1 KT |
Salgueiros AC Central Sc Pe |
Lịch thi đấu Iceland Reykjavik Tournament |
||
23/01 01:15 |
bảng KT |
Fylkir KR Reykjavik |
23/01 03:15 |
bảng KT |
Fram Reykjavik[ICE D1-6] Ir Reykjavik[ICE D2-1] |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
22/01 20:05 |
4 KT |
Raith Rovers[SCO CH-6] Hearts[SCO PR-4] |
22/01 22:00 |
4 KT |
Albion Rovers[SCO L1-7] Celtic[SCO PR-1] |
Lịch thi đấu Macao |
||
22/01 13:05 |
2 KT |
Sporting Macau Psp Macau |
22/01 15:20 |
2 KT |
Cd Monte Carlo Windsor Arch Ka I |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
22/01 10:00 |
clausura KT |
Csyd Dorados De Sinaloa CF Atlante |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
22/01 17:00 |
18 KT |
Umraniyespor[9] Surfaspor[11] |
22/01 17:00 |
18 KT |
Bandirmaspor[14] Denizlispor[7] |
22/01 20:00 |
18 KT |
Sivasspor[4] Boluspor[5] |
22/01 22:30 |
18 KT |
Goztepe Gaziantep Buyuksehir Belediyesi |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
22/01 22:00 |
round 2 KT |
Roeselare St Gilloise |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
22/01 20:00 |
12 KT |
Panegialios Anagenisi Karditsa |
22/01 20:00 |
12 KT |
Agrotikos Asteras Athletic Union Of Sparta |
22/01 20:00 |
12 KT |
Kissamikos Chania |
22/01 20:00 |
12 KT |
AEL Kalloni Trikala |
22/01 20:00 |
12 KT |
Panelefsiniakos Apollon Smirnis |
22/01 20:00 |
12 KT |
Aiginiakos[13] Kallithea[16] |
22/01 20:00 |
12 KT |
Panserraikos[8] Panthrakikos[12] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
22/01 22:00 |
3 KT |
Plateau United Sunshine Stars |
22/01 22:00 |
3 KT |
Enyimba International Gombe United |
22/01 22:00 |
3 KT |
Katsina United Nasarawa United |
22/01 22:00 |
3 KT |
Enugu Rangers International El Kanemi Warriors |
22/01 22:00 |
3 KT |
Wikki Tourist Akwa United |
22/01 22:00 |
3 KT |
Kano Pillars Shooting Stars Sc |
22/01 22:00 |
3 KT |
Mfm Lobi Stars |
22/01 22:00 |
3 KT |
Bukola Babes Abs Ifeanyi Ubah |
22/01 22:00 |
3 KT |
Rivers United Niger Tornadoes |
22/01 22:20 |
3 KT |
Remo Stars Abia Warriors |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
22/01 19:15 |
13 KT |
Tadamon Sour Salam Zgharta |
22/01 19:15 |
13 KT |
Al Egtmaaey Trablos Al-Nejmeh |
22/01 20:30 |
13 KT |
Al Akhaahli Alay Al Ansar Lib |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
23/01 03:15 |
clausura KT |
San Marcos De Arica Iberia Los Angeles |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |