Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
22/12 03:00 |
17 KT |
Arsenal Manchester City |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
22/12 02:30 |
18 KT |
Athletic Bilbao B CD Lugo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
22/12 02:00 |
19 KT |
SC Paderborn 07 Fortuna Dusseldorf |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
22/12 02:00 |
14 KT |
Belenenses Boavista |
22/12 04:00 |
14 KT |
Sporting Braga Pacos Ferreira |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
22/12 01:00 |
16 KT |
Osmanlispor Besiktas |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
22/12 00:00 |
21 KT |
Podbeskidzie Slask Wroclaw |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
22/12 02:00 |
19 KT |
Jong Ajax Amsterdam Volendam |
Lịch thi đấu Israel |
||
22/12 02:00 |
15 KT |
Maccabi Tel Aviv[1] Hapoel Beer Sheva[2] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
22/12 00:30 |
15 KT |
AEK Athens[3] PAE Levadiakos[7] |
Lịch thi đấu Romania |
||
21/12 22:59 |
23 KT |
Voluntari Viitorul Constanta |
22/12 01:30 |
23 KT |
Steaua Bucuresti ACS Poli Timisoara |
Lịch thi đấu Qatar |
||
21/12 20:00 |
14 KT |
Umm Salal[6] Al Khor SC[12] |
21/12 22:45 |
14 KT |
Qatar SC[13] Al-Khuraitiat[11] |
21/12 22:45 |
14 KT |
Al-Sailiya[7] Al Rayyan[1] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
21/12 22:00 |
12 KT |
Olympique de Safi[11] MCO Mouloudia Oujda[8] |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
22/12 02:45 |
KT |
Sutton United[ENG CS-4] Concord Rangers[ENG CS-12] |
22/12 02:50 |
KT |
Bradford Park Avenue[ENG CN-13] Lincoln City[ENG Conf-8] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
21/12 19:00 |
9 KT |
EL Masry Aswan |
21/12 22:00 |
9 KT |
Smouha SC[7] Wadi Degla SC[10] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
21/12 14:50 |
tháng 12 KT |
Hải Phòng[VIE D1-6] Đà Nẵng[VIE D1-9] |
21/12 16:00 |
tháng 12 KT |
Fc Bulleen Lions[Aus VD1-2] South Melbourne[AUS VPL-1] |
21/12 17:00 |
tháng 12 KT |
Quảng Nam[VIE D1-8] Sông Lam Nghệ An[VIE D1-7] |
21/12 17:15 |
tháng 12 KT |
Sông Lam Nghệ An[VIE D1-7] Quảng Nam[VIE D1-8] |
22/12 02:00 |
tháng 12 KT |
St Mirren U20[SCO U20-4] Glasgow Rangers U20[SCO U20-6] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Oman |
||
21/12 20:00 |
tứ kết KT |
Al Msnaa Sur Club |
21/12 22:00 |
tứ kết KT |
AL-Nahda Al Nasr (OMA) |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
22/12 02:00 |
KT |
Us Casertana 1908[1] Messina[8] |
Lịch thi đấu Kuwait Crown Prince Cup |
||
21/12 21:30 |
bán kết KT |
Al Kuwait SC[KUW D1-2] Khaitan[KUW D1-9] |
21/12 23:45 |
KT |
Al Salmiyah[KUW D1-3] Kazma[KUW D1-5] |
21/12 23:45 |
bán kết KT |
Kazma Al Salmiyah |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
22/12 00:30 |
16 KT |
Altinordu[12] Adana Demirspor[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
21/12 20:00 |
13 KT |
Kallithea[8] ASK Olympiakos Volou[5] |
21/12 20:00 |
13 KT |
Panahaiki-2005[11] Apollon Smirnis[1] |
21/12 20:00 |
13 KT |
Panelefsiniakos Chania |
21/12 22:59 |
13 KT |
Kerkyra[4] Ergotelis[12] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
21/12 20:00 |
KT |
Brentford U21[9] Cardiff City U21[10] |
21/12 20:00 |
KT |
Charlton Athletic U21[3] Colchester United U21[8] |
21/12 20:00 |
KT |
Coventry U21[13] Bolton Wanderers U21[12] |
21/12 20:00 |
KT |
Huddersfield Town U21[1] Barnsley U21[16] |
21/12 20:00 |
KT |
Ipswich U21[17] Millwall U21[4] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
21/12 21:00 |
KT |
Aberdeen U20[3] Motherwell Fc U20[10] |
22/12 01:00 |
KT |
Hamilton Fc U20[1] St Johnstone U20[5] |
22/12 01:00 |
KT |
Kilmarnock U20[9] Hearts U20[11] |
22/12 01:00 |
KT |
Partick Thistle U20[12] Celtic U20[2] |
22/12 02:30 |
KT |
Hibernian Fc U20[15] Falkirk U20[8] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |