Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
22/09 01:00 |
5 KT |
Villarreal[7] Espanyol[18] |
22/09 02:00 |
5 KT |
Celta Vigo[16] Getafe[14] |
22/09 03:00 |
5 KT |
Levante[8] Real Sociedad[3] |
Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
22/09 01:00 |
Round 3 KT |
Cultural Leonesa[SPA D2-9] Valladolid[SPA D2-3] |
22/09 02:00 |
Round 3 KT |
Zaragoza[SPA D2-18] CD Lugo[SPA D2-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
22/09 01:30 |
7 KT |
Nurnberg[5] Bochum[12] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
21/09 17:00 |
Round 3 KT |
24 Erzincanspor Eskisehirspor |
21/09 19:00 |
Round 3 KT |
Kizilcabolukspor[TUR 3BC-4] Umraniyespor[TUR D2-3] |
21/09 19:00 |
Round 3 KT |
Eyupspor[TUR D3BG-15] Sakaryaspor[TUR D3LB-7] |
21/09 20:00 |
Round 3 KT |
Sivasspor[TUR D1-11] Bugsasspor[TUR D3LB-8] |
21/09 21:30 |
Round 3 KT |
Afjet Afyonspor Ankaragucu |
21/09 23:30 |
Round 3 KT |
Rizespor[TUR D2-2] Nevsehirspor Genclik |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hà Lan |
||
21/09 22:00 |
Round 1 KT |
Vv De Meern Zwolle |
21/09 23:30 |
Round 1 KT |
Usv Hercules Groningen |
22/09 00:45 |
Round 1 KT |
Blauw Geel VVV Venlo |
22/09 01:45 |
Round 1 KT |
Sdc Putten PSV Eindhoven |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
22/09 01:00 |
8 KT |
Lugano Sion |
22/09 01:00 |
8 KT |
Thun Grasshoppers |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
22/09 05:15 |
tứ kết KT |
River Plate[ARG D1-2] Jorge Wilstermann[BOL D1(a)-6] |
22/09 07:45 |
tứ kết KT |
Lanus[ARG D1-20] San Lorenzo[ARG D1-9] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
21/09 23:30 |
15 KT |
Fjolnir[10] Hafnarfjordur FH[3] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
21/09 22:59 |
24 KT |
Orebro[11] AFC United[16] |
22/09 00:00 |
24 KT |
GIF Sundsvall[13] AIK Solna[4] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
21/09 22:59 |
16 KT |
Tromso IL[15] Odd Grenland[8] |
Lịch thi đấu Iran |
||
21/09 20:25 |
7 KT |
Siah Jamegan Khorasan[8] Gostaresh Folad[16] |
21/09 22:05 |
7 KT |
Esteghlal Khozestan[14] Sepidroud Rasht[10] |
21/09 22:30 |
7 KT |
Sepahan[13] Persepolis[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
22/09 01:45 |
1/16 KT |
Sporting Charleroi La Louviere Centre |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
21/09 20:00 |
KT |
Athletic Union Of Sparta[GRE D2-7] Trikala[GRE D2-5] |
21/09 20:00 |
2 KT |
Kissamikos[GRE D2-11] Aharnaikos[GRE D2-13] |
21/09 20:00 |
2 KT |
Panionios[GRE D1-4] Pas Giannina[GRE D1-7] |
21/09 22:15 |
2 KT |
Kallithea[GRE D2-15] Apollon Larissas[GRE D3-8] |
22/09 00:30 |
2 KT |
Panegialios[GRE D2-8] Aris Thessaloniki[GRE D2-3] |
Lịch thi đấu Romania |
||
21/09 20:30 |
11 KT |
Viitorul Constanta[10] Juventus Bucharest[14] |
21/09 22:30 |
11 KT |
Gaz Metan Medias[13] Astra Ploiesti[4] |
22/09 01:00 |
11 KT |
CFR Cluj[1] Steaua Bucuresti[3] |
Lịch thi đấu Wales |
||
22/09 01:45 |
6 KT |
Newi Cefn Druids[9] Bala Town[7] |
22/09 01:45 |
6 KT |
Barry Town Afc[10] Carmarthen[11] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
22/09 00:00 |
2 KT |
Al-Garrafa[5] Umm Salal[6] |
Lịch thi đấu UAE |
||
21/09 20:35 |
2 KT |
Al-Dhafra[4] Al-Sharjah[8] |
21/09 23:30 |
2 KT |
Al-Wasl[7] Emirate[5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
22/09 01:00 |
8 KT |
Wohlen[10] Vaduz[5] |
22/09 01:00 |
8 KT |
Schaffhausen[1] Winterthur[7] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
21/09 15:05 |
25 KT |
Persib Bandung Bali United |
21/09 18:30 |
25 KT |
Barito Putera[7] Persipura Jayapura[3] |
21/09 18:30 |
25 KT |
Persiba Balikpapan[17] Semen Padang[13] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
22/09 08:00 |
KT |
AD Carmelita[(a)-10] AD grecia[(a)-6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
21/09 23:15 |
Round 3 KT |
Fremad Amager[DEN D1-9] Odense BK[DEN SASL-8] |
22/09 01:30 |
Round 3 KT |
Fredericia[DEN D1-7] Aarhus AGF[DEN SASL-13] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
21/09 20:00 |
3 KT |
Enppi[13] Petrojet[15] |
21/09 22:30 |
3 KT |
Smouha SC[5] Al Nasr Cairo[14] |
22/09 01:00 |
3 KT |
El Entag El Harby[10] Misr El Maqasah[11] |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
22/09 01:45 |
tứ kết KT |
Motherwell FC[SCO PR-5] Aberdeen[SCO PR-2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
22/09 00:00 |
bán kết KT |
Molde[NOR D1-4] Lillestrom[NOR D1-9] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
21/09 14:30 |
tháng 9 KT |
Bulgaria U17 Thổ Nhĩ Kỳ U17 |
21/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Slovenia U17 Croatia U17 |
21/09 18:00 |
tháng 9 KT |
Avangard[RUS D1-11] FK Khimik Novomoskovsk[RUS D2C-13] |
21/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Đảo Síp U19 Slovakia U19 |
21/09 22:00 |
tháng 9 KT |
CH Séc U17 Montenegro U17 |
21/09 22:59 |
tháng 9 KT |
Flora Tallinn Iii Saue Jk Laagri |
22/09 09:00 |
tháng 9 KT |
Santos De Guapiles CD Arabe Unido |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
21/09 19:00 |
Round 5 KT |
Yenisey Krasnoyarsk[RUS D1-1] Akhmat Grozny[RUS PR-7] |
21/09 22:00 |
Round 5 KT |
Pari Nizhny Novgorod[RUS D1-20] Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[RUS PR-11] |
21/09 22:30 |
Round 5 KT |
Krylya Sovetov Samara[RUS D1-2] Lokomotiv Moscow[RUS PR-3] |
21/09 22:59 |
Round 5 KT |
Ararat Moscow[RUS D2C-1] SKA Energiya Khabarovsk[RUS PR-14] |
21/09 22:59 |
Round 5 KT |
Fakel Voronezh[RUS D1-17] Amkar Perm[RUS PR-16] |
22/09 00:00 |
Round 5 KT |
Sochi[RUS D1-3] Zenit St.Petersburg[RUS PR-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||
21/09 20:00 |
16th finals KT |
Oborishte Ludogorets Razgrad |
21/09 21:30 |
16th finals KT |
Maritsa 1921[BUL D2-15] Lokomotiv Plovdiv[BUL D1-7] |
22/09 00:00 |
16th finals KT |
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[BUL D2-6] Botev Plovdiv[BUL D1-10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
21/09 20:30 |
Round 3 KT |
Ruch Zdzieszowice[Pol D4-8] Legia Warszawa[POL D1-6] |
22/09 01:45 |
Round 3 KT |
Cracovia Krakow[POL D1-15] Zaglebie Lubin[POL D1-3] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
21/09 22:15 |
2 KT |
Al Salmiyah Al Ttadamon |
22/09 00:45 |
2 KT |
Kazma Al-Qadsia SC |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Áo |
||
22/09 00:00 |
Round 2 KT |
Bruck Leitha Red Bull Salzburg |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
22/09 06:00 |
clausura KT |
Boyaca Chico[off-6] Union Magdalena[off-11] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
21/09 21:00 |
3 KT |
Shabab AlOrdon[3] That Ras[8] |
21/09 23:30 |
3 KT |
Al-Baq'a[5] Al Aqaba Sc[9] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
21/09 18:15 |
22 KT |
Dinamo Samarkand[12] Kuruvchi Bunyodkor[5] |
21/09 20:00 |
22 KT |
Lokomotiv Tashkent[1] Pakhtakor Tashkent[4] |
21/09 20:00 |
22 KT |
Shurtan Guzor[14] Navbahor Namangan[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
21/09 19:30 |
27 KT |
Gagra[4] Spartaki Tskhinvali[7] |
21/09 19:30 |
27 KT |
Baia Zugdidi[9] Merani Martvili[1] |
21/09 19:30 |
27 KT |
Samgurali Tskh[5] Sioni Bolnisi[3] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
22/09 05:15 |
1/16 final KT |
Liga Dep. Universitaria Quito[ECU D1-10] Fluminense[BRA D1-9] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
21/09 22:15 |
3 KT |
Al-shabbab[3] Al-Riffa[5] |
21/09 22:15 |
3 KT |
Al-Muharraq[2] Al Ahli Bhr[9] |
22/09 00:40 |
3 KT |
East Riffa[8] Al-Najma[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
21/09 22:59 |
31 KT |
Tartu FS Santos[8] Rakvere Flora[5] |
21/09 22:59 |
31 KT |
Tallinna Levadia 2[6] Maardu Fc Starbunker[1] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
21/09 20:00 |
13 KT |
Hwange Colliery Caps United Fc |
21/09 20:00 |
14 KT |
Chapungu United Dynamos Fc |
Lịch thi đấu Cúp Armenia |
||
21/09 19:00 |
tứ kết KT |
Artsakh Noah Alashkert |
Lịch thi đấu U19 Na uy |
||
22/09 00:30 |
KT |
Ham kam U19 Valerenga U19 |
22/09 01:15 |
KT |
Stabaek U19 Lillestrom U19 |
Lịch thi đấu Oman |
||
21/09 20:40 |
3 KT |
Al-Suwaiq Club Al Mudhaibhi |
21/09 20:40 |
3 KT |
Mrbat[14] Fnjaa SC[11] |
21/09 20:40 |
3 KT |
Al Shabab Oma[2] Al Nasr (OMA)[1] |
21/09 21:35 |
3 KT |
Muscat[9] Saham[7] |
21/09 21:45 |
3 KT |
AL-Nahda Oman Club |
21/09 23:45 |
3 KT |
Dhufar[6] Al Oruba Sur[4] |
21/09 23:45 |
3 KT |
Al Salam Sohar Club |
Lịch thi đấu Libya |
||
21/09 18:30 |
1st phase KT |
Al Wehda Lby Al Khmes |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
22/09 00:20 |
4 KT |
Al Ittihad[10] Al Hilal[2] |
Lịch thi đấu CONCACAF League |
||
22/09 07:00 |
bán kết KT |
CD Olimpia Plaza Amador |
22/09 09:00 |
bán kết KT |
Santos De Guapiles CD Arabe Unido |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |