Lịch thi đấu U23 Châu Á |
||
21/07 13:30 |
loại KT |
Hong Kong U23 Lào U23 |
21/07 15:30 |
loại KT |
Singapore U23 Australia U23 |
21/07 15:30 |
loại KT |
Philippines U23 Trung Quốc U23 |
21/07 16:00 |
loại KT |
Mông Cổ U23 Indonesia U23 |
21/07 16:00 |
loại KT |
Đông Timo U23 Hàn Quốc U23 |
21/07 16:30 |
loại KT |
Bắc Triều Tiên U23 Chinese Taipei U23 |
21/07 18:30 |
loại KT |
Myanmar U23 Brunei U23 |
21/07 18:30 |
loại KT |
Campuchia U23 Nhật Bản U23 |
21/07 19:00 |
loại KT |
Thái Lan U23 Malaysia U23 |
21/07 19:00 |
loại KT |
Viet Nam U23 Macau U23 |
21/07 20:00 |
loại KT |
Kyrgyzstan U23 Oman U23 |
21/07 20:30 |
loại KT |
Bangladesh U23 Tajikistan U23 |
21/07 21:00 |
loại KT |
Turkmenistan U23 Syria U23 |
21/07 21:55 |
loại KT |
Bahrain U23 Iraq U23 |
21/07 23:30 |
loại KT |
Palestine U23 Jordan U23 |
22/07 00:00 |
loại KT |
Qatar U23 Ấn Độ U23 |
22/07 00:55 |
loại KT |
Saudi Arabia U23 Afghanistan U23 |
Lịch thi đấu Nga |
||
21/07 23:30 |
2 KT |
CSKA Moscow Lokomotiv Moscow |
21/07 23:30 |
2 KT |
FK Anzhi Amkar Perm |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
22/07 00:00 |
2 KT |
Aarhus AGF[11] Hobro I.K.[1] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
22/07 01:45 |
23 KT |
Bohemians[7] Derry City[5] |
22/07 01:45 |
23 KT |
Galway United[11] Drogheda United[12] |
22/07 02:00 |
23 KT |
St Patrick's[10] Bray Wanderers[3] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
22/07 07:00 |
apertura KT |
Morelia[(c)-8] Monterrey[(c)-2] |
22/07 09:00 |
apertura KT |
Club Tijuana[(c)-1] CDSyC Cruz Azul[(c)-11] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
22/07 06:10 |
loại KT |
Orlando City[5] Atlanta United[4] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
21/07 22:59 |
2 KT |
Sandecja[1] Arka Gdynia[13] |
22/07 01:30 |
2 KT |
Wisla Krakow[5] LKS Nieciecza[7] |
Lịch thi đấu Romania |
||
21/07 22:30 |
2 KT |
Sepsi Juventus Bucharest |
22/07 01:00 |
2 KT |
ACS Poli Timisoara[6] Steaua Bucuresti[4] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
21/07 22:45 |
2 KT |
FC Vereya[10] Cherno More Varna[4] |
22/07 01:00 |
2 KT |
Vitosha Bistritsa[3] Etar Veliko Tarnovo[1] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
22/07 01:00 |
1 KT |
Vojvodina[3] Cukaricki[9] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
22/07 01:00 |
2 KT |
Dinamo Zagreb[4] Cibalia[8] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
21/07 22:59 |
2 KT |
NK Aluminij[9] Krsko Posavlje[3] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
21/07 22:59 |
20 KT |
FCI Tallinn[4] Parnu Linnameeskond[10] |
21/07 23:30 |
20 KT |
Levadia Tallinn[2] Trans Narva[5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
22/07 01:00 |
1 KT |
Neuchatel Xamax Aarau |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
22/07 05:15 |
16 KT |
America MG[3] Figueirense (SC)[17] |
22/07 06:30 |
16 KT |
Santa Cruz (PE)[9] Boa Esporte Clube[13] |
22/07 06:30 |
16 KT |
Luverdense[18] Parana PR[10] |
22/07 07:30 |
16 KT |
Ceara[8] Goias[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
22/07 07:30 |
45 KT |
Independiente Rivadavia[4] Atletico Parana[23] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
21/07 15:45 |
17 KT |
Perlis[11] PDRM[7] |
21/07 15:45 |
17 KT |
ATM Angkatan Tentera PKNP |
21/07 19:15 |
17 KT |
Sabah FA Misc Mifa Petaling |
21/07 20:00 |
17 KT |
Kuala Lumpur[1] Terengganu[2] |
21/07 20:00 |
17 KT |
Johor Darul Takzim II UiTM |
21/07 20:00 |
17 KT |
Negeri Sembilan Kuantan FA |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
21/07 15:00 |
16 KT |
Bhayangkara Surabaya United Mitra Kukar |
21/07 18:40 |
16 KT |
Semen Padang[14] Arema Malang[5] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
22/07 04:00 |
clausura KT |
Delfin SC[4] Universidad Catolica Quito[11] |
22/07 07:00 |
clausura KT |
CD El Nacional[9] CD Clan Juvenil[7] |
22/07 07:00 |
clausura KT |
Independiente Jose Teran[2] Macara[5] |
22/07 07:30 |
clausura KT |
Liga Dep. Universitaria Quito[6] Deportivo Cuenca[1] |
22/07 07:45 |
clausura KT |
Barcelona SC(ECU) Fuerza Amarilla |
22/07 08:00 |
clausura KT |
Guayaquil City Club Sport Emelec |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
22/07 01:45 |
bảng KT |
Ross County[SCO PR-6] Hibernian FC[SCO CH-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
22/07 02:00 |
20 KT |
Caacupe Fbc Ovetense |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
21/07 14:00 |
tháng 7 KT |
Hapoel Ashkelon[ISR D1-13] Ashdod MS[ISR D1-9] |
21/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Nữ Estonia U17 Nữ Litva U17 |
21/07 18:30 |
tháng 7 KT |
Schalke 04 Inter Milan |
21/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Viktoria Koln Heracles Almelo |
21/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Neftci Baku[AZE D1-7] Zira[AZE D1-4] |
21/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Paris Fc Orleans US 45 |
21/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Royal Knokke Oostende |
21/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Ironi Ramat Hasharon[ISR D2-13] Hapoel Katamon Jerusalem[ISR D2-6] |
21/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Ajaccio[FRA D2-1] GS Consolat Marseille[FRA D3-4] |
21/07 22:00 |
tháng 7 KT |
SKM Puchov[SVK D1-W-7] Inter Bratislava |
21/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Benevento Livorno |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Amiens Nancy |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Cambuur Leeuwarden Sparta Rotterdam |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Brno[CZE D1-12] Kayseri Erciyesspor[TUR D3BG-18] |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Fotbal Trinec[CZE D2-12] Banik Ostrava[CZE D2-2] |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Stade Brestois[FRA D2-7] Lorient[FRA D2-11] |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Al Shabab Ksa[KSA PR-6] Kasimpasa[TUR D1-9] |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Brno[CZE D1-12] Kayserispor |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Rizespor Dukla Praha |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
SV Austria Salzburg Scunthorpe United |
21/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Bordeaux Guingamp |
21/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Sc Retz SC Znojmo[CZE D2-6] |
21/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Trabzonspor[TUR D1-6] Dorogi[HUN D2E-8] |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Arminia Bielefeld Norwich City |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Athletic Bilbao Club Brugge |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
KV Mechelen Royal Excel Mouscron |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Chamois Niortais Chateauroux |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Strasbourg Sochaux |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Genclerbirligi Zwolle |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Stade Reims Valenciennes |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Bastia[FRA D2-4] Ajaccio GFCO[FRA D2-16] |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Sv Leobendorf[AUS L-31] SV Horn[AUT D2-10] |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Valenciennes[FRA D2-15] Stade Reims[FRA D2-17] |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
CD Lugo[SPA D2-10] Real Oviedo[SPA D2-8] |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Sudan[158] Burundi[148] |
22/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Beveren Oud Heverlee |
22/07 00:30 |
tháng 7 KT |
PAOK Saloniki[GRE D1-2] Anorthosis Famagusta FC[CYP D1-6] |
22/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Bonner sc[GER OBW-132] Stuttgarter Kickers[GER RegS-13] |
22/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Agueda Porto B[POR D2-19] |
22/07 00:45 |
tháng 7 KT |
Granada Cf B[SPA D34-8] UD Marbella[SPA D34-7] |
22/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Auxerre ES Troyes AC |
22/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Plymouth Argyle Cardiff City |
22/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Bishop Auckland Darlington[ENG CN-5] |
22/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Milton Keynes Dons[ENG L1-12] Coventry[ENG L2-1] |
22/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Eldense[SPA D33-20] Elche Cf Ilicitano |
22/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Lens[FRA D2-2] Gent[BEL D1-4] |
22/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Real Betis Vitoria Setubal |
22/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Poole Town[ENG CS-5] Dorchester Town[ENG-S PR-18] |
22/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Stamford AFC Mansfield Town[ENG L2-16] |
22/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Morecambe[ENG L2-21] Blackburn Rovers[ENG LCH-22] |
22/07 01:45 |
tháng 7 KT |
AFC Wimbledon Burton Albion FC |
22/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Rotherham United Sheffield United |
22/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Eastbourne Borough[ENG CS-11] Worthing[ENG RYM-4] |
22/07 02:30 |
tháng 7 KT |
Boavista[BRA RJ-5] Desportivo de Tondela[POR D1-18] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
22/07 00:00 |
KT |
Deutschlandsberger Sc[M-6] Atsv Stadl Paura[M-4] |
22/07 00:00 |
KT |
Vocklamarkt[AUS L-16] SK Austria Klagenfurt[M-12] |
22/07 00:01 |
KT |
Union St.florian[M-9] SK Vorwarts Steyr[M-7] |
22/07 00:02 |
KT |
Sc Gleisdorf[M-3] SC Weiz[M-11] |
22/07 00:03 |
KT |
SC Kalsdorf[M-5] Union Gurten[M-8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
22/07 01:30 |
1 KT |
Karlsruher SC[GER D2-18] VfL Osnabruck[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
22/07 08:00 |
apertura KT |
CF Atlante Cafetaleros De Tapachula |
22/07 08:30 |
apertura KT |
Leones Univ Guadalajara[(c)-11] Correcaminos Uat[(c)-15] |
22/07 08:30 |
apertura KT |
Venados Mineros De Zacatecas |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
21/07 17:30 |
23 KT |
Oakleigh Cannons[7] Melbourne Knights[12] |
21/07 17:30 |
23 KT |
Port Melbourne Sharks[9] Kingston City[11] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
22/07 00:00 |
19 KT |
Dinamo Tbilisi Kolkheti Poti |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
22/07 04:00 |
clausura KT |
Deportivo Capiata[8] Nacional Asuncion[9] |
22/07 06:10 |
clausura KT |
General Diaz[7] Cerro Porteno[4] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
22/07 01:45 |
21 KT |
Cabinteely[6] Shelbourne[4] |
22/07 01:45 |
21 KT |
UC Dublin UCD[3] Athlone[7] |
22/07 01:45 |
21 KT |
Waterford United[1] Cobh Ramblers[2] |
22/07 02:00 |
21 KT |
Wexford Youths Longford Town |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
21/07 21:00 |
2 KT |
Rukh Vynnyky[7] Hirnyk Sport[16] |
21/07 22:59 |
2 KT |
Volyn[13] Balkany Zorya[17] |
21/07 22:59 |
2 KT |
Obolon Kiev[10] Cherkaskyi Dnipro[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
21/07 23:30 |
1 KT |
Floridsdorfer AC Wien[9] Austria Lustenau[3] |
21/07 23:30 |
1 KT |
WSG Wattens[5] TSV Hartberg[AUS D3M-1] |
21/07 23:30 |
1 KT |
Kapfenberg Superfund[6] Liefering[2] |
21/07 23:30 |
1 KT |
Blau Weiss Linz[7] Wacker Innsbruck[4] |
22/07 01:30 |
1 KT |
SV Ried[AUT D1-10] SC Wiener Neustadt[8] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
22/07 07:45 |
clausura KT |
Tigres FC Patriotas |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
21/07 16:00 |
16 KT |
Incheon Korail[3] Gyeongju KHNP[2] |
21/07 17:00 |
16 KT |
Mokpo City[6] Changwon City[5] |
21/07 17:00 |
16 KT |
Cheonan City[4] Gimhae City[1] |
21/07 17:00 |
16 KT |
Busan Transpor Tation[8] Gangneung[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
22/07 03:30 |
clausura KT |
Atletico Clube Purtugal Cucuta |
22/07 08:00 |
clausura KT |
Boyaca Chico Universitario De Popayan |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
21/07 21:00 |
19 KT |
Merani Martvili Gagra |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
21/07 15:15 |
KT |
Oakleigh Cannons U21[5] Melbourne Knights U21[7] |
22/07 09:30 |
KT |
North Geelong Warriors U21[2] Green Gully Cavaliers U21[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
21/07 22:00 |
2 KT |
Zimbru Chisinau B[9] Singerei[1] |
21/07 22:00 |
2 KT |
CF Gagauziya[8] Real Succes |
21/07 22:00 |
2 KT |
Iskra-stal Ribnita Victoria Bardar |
21/07 22:00 |
2 KT |
Codru Lozova Edinet |
21/07 22:00 |
2 KT |
Sheriff B Cahul 2005 |
21/07 22:00 |
2 KT |
Abus Ungheni Granicerul Glodeni |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
21/07 17:30 |
24 KT |
Dandenong City Sc[3] Box Hill United Sc[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
22/07 02:15 |
13 KT |
Throttur[3] Ir Reykjavik[10] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
22/07 01:00 |
15 KT |
Vikingur Gotu[1] IF Fuglafjordur[10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
22/07 06:30 |
1 KT |
Santiago Wanderers[CHI D1C-15] Cobresal |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
21/07 16:00 |
2 KT |
Cska Moscow Youth[9] Lokomotiv Moscow Youth[7] |
21/07 21:30 |
2 KT |
Fk Krasnodar Youth Tosno Youth |
21/07 22:00 |
2 KT |
Zenit St.petersburg Youth[13] Rubin Kazan Youth[4] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
21/07 21:00 |
2 KT |
Veres Rivne U21 Pfc Oleksandria U21 |
21/07 21:30 |
2 KT |
Chernomorets Odessa U21 Stal Kamianske U21 |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
21/07 17:00 |
KT |
Nữ Daekyo Kangaroos Nữ Hyundai Steel Redangels |
Lịch thi đấu Peru |
||
22/07 01:15 |
apertura KT |
Sport Huancayo Comerciantes Unidos |
22/07 03:30 |
apertura KT |
Utc Cajamarca[4] Sport Rosario[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
22/07 06:05 |
loại KT |
New York Red Bulls B Toronto Fc II |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |