Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
21/07 22:00 |
Qualifying 2.2 KT |
FK Ventspils[LAT D1-3] Aberdeen[SCO PR-2] |
21/07 22:30 |
Qualifying 2.2 KT |
Jelgava[LAT D1-4] Slovan Bratislava[SVK D1-5] |
21/07 22:59 |
Qualifying 2.2 KT |
Nomme JK Kalju[EST D1-2] Maccabi Haifa[ISR D1-3] |
21/07 22:59 |
Qualifying 2.2 KT |
HJK Helsinki[FIN D1-2] Beroe[BUL D1-3] |
21/07 22:59 |
Qualifying 2.2 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-7] RoPS Rovaniemi[FIN D1-5] |
21/07 22:59 |
Qualifying 2.2 KT |
Torpedo Zhodino[BLR D1-8] Debreceni VSC[HUN D1-8] |
21/07 23:30 |
Qualifying 2.2 KT |
Omonia Nicosia FC Beitar Jerusalem[ISR D1-5] |
22/07 00:00 |
Qualifying 2.2 KT |
Maccabi Tel Aviv[ISR D1-1] Kairat Almaty[KAZ PR-2] |
22/07 00:00 |
Qualifying 2.2 KT |
AEK Larnaca Cliftonville[NIR D1-4] |
22/07 00:00 |
Qualifying 2.2 KT |
Odd Grenland[NOR D1-2] Pas Giannina |
22/07 00:00 |
Qualifying 2.2 KT |
Slavia Praha[CZE D1-5] Levadia Tallinn[EST D1-3] |
22/07 00:00 |
Qualifying 2.2 KT |
IFK Goteborg[SWE D1-3] Piast Gliwice[POL D1-2] |
22/07 00:00 |
Qualifying 2.2 KT |
Vaduz[SUI D1-8] Midtjylland[DEN SASL-3] |
22/07 00:00 |
Qualifying 2.2 KT |
Gilan Gabala[AZE D1-3] MTK Hungaria FC[HUN D1-10] |
22/07 00:00 |
Qualifying 2.2 KT |
Stromsgodset[NOR D1-3] Sonderjyske[DEN SASL-2] |
22/07 00:00 |
Qualifying 2.2 KT |
Levski Sofia[BUL D1-1] NK Maribor[SLO D1-3] |
22/07 00:00 |
Qualifying 2.2 KT |
College Europa AIK Solna[SWE D1-5] |
22/07 00:00 |
Qualifying 2.2 KT |
Grasshoppers[SUI D1-4] KR Reykjavik[ICE PR-9] |
22/07 00:30 |
Qualifying 2.2 KT |
KS Perparimi Kukesi[ALB D1-3] Austria Wien[AUT D1-3] |
22/07 00:45 |
Qualifying 2.2 KT |
Connah's QN[WAL PR-6] Vojvodina[SER D1-5] |
22/07 01:00 |
Qualifying 2.2 KT |
Osmanlispor[TUR D1-5] Zimbru Chisinau[MOL D1-3] |
22/07 01:00 |
Qualifying 2.2 KT |
Brondby[DEN SASL-4] Hibernian FC[SCO CH-3] |
22/07 01:00 |
Qualifying 2.2 KT |
FK Shkendija 79[MKD D1-2] Neftci Baku[AZE D1-6] |
22/07 01:15 |
Qualifying 2.2 KT |
Spartak Trnava[SVK D1-7] Shirak[ARM D1-2] |
22/07 01:30 |
Qualifying 2.2 KT |
Domzale[SLO D1-2] Shakhter Soligorsk[BLR D1-2] |
22/07 01:30 |
Qualifying 2.2 KT |
Cukaricki[SER D1-3] Fehervar Videoton[HUN D1-9] |
22/07 01:30 |
Qualifying 2.2 KT |
Hajduk Split[CRO D1-3] Politehnica Iasi[ROM D1-5] |
22/07 01:45 |
Qualifying 2.2 KT |
FK Buducnost Podgorica[MNE D1-3] Genk[BEL D1-5] |
22/07 01:45 |
Qualifying 2.2 KT |
Cork City[IRE PR-2] Hacken[SWE D1-7] |
22/07 01:45 |
Qualifying 2.2 KT |
St Patrick's[IRE PR-6] Dinamo Minsk[BLR D1-3] |
22/07 02:00 |
Qualifying 2.2 KT |
Hearts[SCO PR-3] Birkirkara FC[MAL D1 PO-1] |
22/07 02:05 |
Qualifying 2.2 KT |
Zaglebie Lubin[POL D1-5] Partizan Belgrade[SER D1-2] |
Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
21/07 17:00 |
bán kết KT |
Anh U19 Italy U19 |
21/07 22:00 |
bán kết KT |
Bồ Đào Nha U19 Pháp U19 |
22/07 00:00 |
world cup playoff KT |
Đức U19[A3] Hà Lan U19[B3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
21/07 22:59 |
1 KT |
Roskilde[9] Hobro I.K. |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
21/07 18:35 |
18 KT |
Shijiazhuang Ever Bright ShenHua SVA FC |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
21/07 13:30 |
7 KT |
Persipura Jayapura Persib Bandung |
21/07 16:00 |
7 KT |
Bhayangkara Surabaya United Gresik United |
21/07 16:00 |
7 KT |
Sriwijaya Palembang Persela Lamongan |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
22/07 08:00 |
Apertura KT |
Universidad de Costa Rica Deportivo Saprissa |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
22/07 07:30 |
apertura KT |
Guayaquil City Club Sport Emelec |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
21/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Olimpia Grudziadz[POL D2-13] Hapoel Raanana[ISR D1-6] |
21/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Vitoria Setubal[POR D1-1] CD Cova Piedade |
21/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Rozwoj Katowice[POL D4-11] Mc Alger[ALG D1-12] |
21/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Uzbekistan U23 Iraq U23 |
21/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Nữ Thụy Điển[6] Nữ Nhật Bản[7] |
21/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Ronse Oudenaarde |
21/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Atalanta[ITA D1-13] Giana |
21/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Pirin Gotse Delchev Vihren Sandanski |
21/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Beveren[BEL D1-12] Lille[FRA D1-5] |
21/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Baia Zugdidi[GEO D1-14] Al Faisaly Harmah[KSA PR-10] |
21/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Hapoel Rishon Letzion Hapoel Ramat Gan FC |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Vecses Budapest Honved[HUN D1-2] |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Gazovik Orenburg[RUS D2-1] Maccabi Petah Tikva FC[ISR D1-8] |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
CD Nacional[POR D1-13] Sporting CP B[POR D2-10] |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Ajka[HUN D2E-16] Veszprem |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Uzbekistan[66] Iraq[102] |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Mlada Boleslav[CZE D1-4] Bursaspor[TUR D1-11] |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
APOEL Nicosia Doxa Katokopias[CYP D1-4] |
21/07 22:59 |
tháng 7 KT |
FK Buducnost Podgorica Kolubara |
21/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Vitesse Arnhem[HOL D1-9] West Bromwich[ENG PR-14] |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Nữ Bayer Leverkusen[GER WD1-10] Nữ Sg Essen Schonebeck[GER WD1-5] |
22/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Arouca[POR D1-17] Desportivo de Tondela[POR D1-18] |
22/07 00:15 |
tháng 7 KT |
Kickers Offenbach Fortuna Dusseldorf[GER D2-14] |
22/07 00:30 |
tháng 7 KT |
PAOK Saloniki[GRE D1-1] Apollon Limassol FC |
22/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Hitchin Town[ENG-S PR-3] Hendon[ENG RYM-19] |
22/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Glenavon Lurgan[NIR D1-10] Bristol City U21[ENG U21D2-20] |
22/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Truro City[ENG CS-4] Exeter City[ENG L2-21] |
22/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Dunstable Town[ENG-S PR-12] Dagenham and Redbridge[ENG Conf-5] |
22/07 02:00 |
tháng 7 KT |
PSV Eindhoven[HOL D1-1] Porto[POR D1-3] |
22/07 03:00 |
tháng 7 KT |
Stal Ulfur Isbjorninn |
22/07 03:30 |
tháng 7 KT |
Deportivo La Coruna[SPA D1-15] Celta Vigo[SPA D1-6] |
22/07 06:00 |
tháng 7 KT |
Nacional Montevideo[URU D1-5] CA Penarol[URU D1-2] |
22/07 07:00 |
tháng 7 KT |
Jorge Wilstermann[BOL D1-1] Universitario de Sucre[BOL D1-3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
22/07 07:00 |
3.1 KT |
Atletico Paranaense Chapecoense SC |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
22/07 07:10 |
2 KT |
Patronato Parana Villa Dalmine |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
22/07 05:00 |
clausura KT |
Sportivo Luqueno Rubio Nu Asuncion |
Lịch thi đấu Colombia |
||
22/07 08:00 |
clausura KT |
Millonarios[5] Deportiva Once Caldas[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
22/07 06:00 |
regular season KT |
Real Santander America de Cali |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
21/07 22:59 |
20 KT |
Viljandi Jk Tulevik JK Tallinna Kalev |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
22/07 02:15 |
12 KT |
Keflavik[5] HK Kopavog[10] |
22/07 02:15 |
12 KT |
Huginn[12] Fjardabyggd[7] |
22/07 02:15 |
12 KT |
Haukar[9] Grindavik[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
22/07 02:15 |
12 KT |
Grotta Seltjarnarnes[2] Ir Reykjavik[1] |
22/07 02:15 |
12 KT |
Magni[4] Volsungur Husavik[10] |
22/07 02:15 |
12 KT |
Umf Afturelding[3] Kv Vesturbaeja[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
22/07 01:30 |
tứ kết KT |
El Zamalek[EGY D1-2] Ittihad Alexandria[EGY D1-14] |
22/07 02:30 |
KT |
Al Ahly[EGY D1-1] Smouha SC[EGY D1-4] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
21/07 21:00 |
1 KT |
Shakhtar Donetsk U21 Zirka Kirovohrad U21 |
Lịch thi đấu Libya |
||
21/07 22:00 |
group a KT |
Al Akhdhar Darnes |
21/07 22:59 |
group b KT |
Al Wehda Lby Olympic Azzaweya |
21/07 22:59 |
group b KT |
Al-tirsana Al-Shat |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
21/07 15:30 |
bán kết KT |
Thailand U16 Australia U16 |
21/07 18:30 |
bán kết KT |
Cambodia U16 Viet Nam U16 |
Lịch thi đấu Peru |
||
22/07 01:15 |
clausura KT |
Ayacucho Futbol Club Univ. Cesar Vallejo |
22/07 08:00 |
clausura KT |
Universitario de Deportes Alianza Lima |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
22/07 03:00 |
loại KT |
Bethlehem Steel Penn Harrisburg Islanders |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |