Lịch thi đấu Copa America |
||
22/06 08:00 |
bán kết KT |
Mỹ[31] Argentina[1] |
Lịch thi đấu Euro |
||
21/06 22:59 |
bảng KT |
Ukraine Ba Lan |
21/06 22:59 |
bảng KT |
Bắc Ireland Đức |
22/06 02:00 |
bảng KT |
Croatia Tây Ban Nha |
22/06 02:00 |
bảng KT |
Séc Thổ Nhĩ Kỳ |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
22/06 00:00 |
Round 1 KT |
Dalhem If Brommapojkarna |
Lịch thi đấu Brazil |
||
22/06 07:30 |
10 KT |
Palmeiras[1] America MG[20] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Maroc |
||
22/06 05:05 |
16th finals KT |
OCK Olympique de Khouribga Kawkab de Marrakech |
Lịch thi đấu Confederations Cup Nam Châu Phi |
||
21/06 22:59 |
plate semifinal KT |
Lesotho Zambia |
22/06 01:30 |
plate semifinal KT |
Namibia Mozambique |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
22/06 05:15 |
11 KT |
CRB AL[3] Parana PR[13] |
22/06 05:15 |
11 KT |
Ceara[7] Oeste FC[12] |
22/06 05:15 |
11 KT |
Paysandu (PA)[14] Joinville SC[15] |
22/06 05:15 |
11 KT |
Tupi Juiz de Fora MG[19] Bahia[5] |
22/06 05:15 |
11 KT |
Londrina (PR)[9] Vasco da Gama[1] |
22/06 05:15 |
11 KT |
Avai[16] Atletico Clube Goianiense[2] |
22/06 07:30 |
11 KT |
Bragantino[18] Goias[17] |
22/06 07:30 |
11 KT |
Vila Nova (GO)[11] Criciuma[6] |
22/06 07:30 |
11 KT |
Luverdense[8] Sampaio Correa[20] |
22/06 07:30 |
11 KT |
Brasil De Pelotas Rs[10] Nautico PE[4] |
Lịch thi đấu Litva |
||
21/06 22:30 |
16 KT |
Spyris Kaunas[8] Trakai Riteriai[1] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
21/06 18:00 |
KT |
Sport Podbrezova[SVK D1-8] Mfk Skalica[SVK D1-12] |
21/06 20:00 |
KT |
Austria Wien[AUT D1-3] Teuta Durres[ALB D1-4] |
21/06 22:00 |
KT |
Beitar Jerusalem[ISR D1-5] Diosgyor[HUN D1-9] |
21/06 22:00 |
KT |
Budapest Honved[HUN D1-8] Vasas[HUN D1-10] |
21/06 22:00 |
KT |
NK Maribor Chikhura Sachkhere |
21/06 22:05 |
KT |
Senci Doubravka Viktoria Plzen |
21/06 22:30 |
KT |
HIFK[FIN D1-12] AIK Solna[SWE D1-4] |
21/06 22:59 |
KT |
St.Polten[AUT D2-1] Ujpesti TE[HUN D1-6] |
21/06 22:59 |
KT |
Bohemians 1905[CZE D1-9] Slovan Bratislava[SVK D1-2] |
21/06 22:59 |
KT |
Lesotho[155] Zambia[79] |
21/06 22:59 |
KT |
Trenkwalder Admira[AUT D1-4] Kapfenberg Superfund[AUT D2-6] |
21/06 23:25 |
KT |
Akhmat Grozny[RUS D1-7] Zapresic[CRO D1-5] |
21/06 23:30 |
KT |
Slavia Praha[CZE D1-5] Red Bull Salzburg[AUT D1-1] |
22/06 00:00 |
KT |
Mattersburg[AUT D1-9] FK Senica[SVK D1-10] |
22/06 00:00 |
KT |
Arsenal Tula[RUS D2-2] Yenisey Krasnoyarsk[RUS D2-17] |
22/06 01:30 |
KT |
Namibia[135] Mozambique[97] |
22/06 01:35 |
KT |
Llandudno[WAL PR-4] Connah's QN[WAL PR-3] |
22/06 07:35 |
KT |
Pachuca Santos Laguna |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
22/06 00:00 |
13 KT |
Gamla Upsala Vasteras IK |
22/06 00:30 |
13 KT |
Sollentuna United FF Varmdo IF |
22/06 00:30 |
13 KT |
BKV Norrtalje Nacka Boo Ff |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
22/06 00:00 |
13 KT |
Ifk Berga Nybro If |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
21/06 16:30 |
KT |
Queensland Lions SC[1] Capalaba[6] |
21/06 16:30 |
15 KT |
Queensland Lions SC Capalaba |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
21/06 20:30 |
13 KT |
Neftchi Fargona[9] Nasaf Qarshi[4] |
21/06 21:00 |
13 KT |
Sogdiana Jizak Buxoro |
21/06 21:00 |
13 KT |
Mashal Muborak[14] Kuruvchi Kokand Qoqon[16] |
21/06 21:00 |
13 KT |
Navbahor Namangan[13] Metallurg Bekobod[5] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
21/06 16:30 |
14 KT |
Brisbane Olympic United FC Brisbane City SC |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
22/06 00:00 |
13 KT |
Dalstorps If Torslanda IK |
22/06 00:00 |
13 KT |
IS Halmia Helsingborgs If Akademi |
22/06 00:30 |
13 KT |
Tenhults IF Eskilsminne IF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
21/06 23:30 |
13 KT |
Ik Gauthiod Lidkopings Fk |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
21/06 22:00 |
KT |
Jonkopings Sodra IF U21[8] Elfsborg U21[2] |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
21/06 20:00 |
KT |
Gif Sundsvall U21[5] Aik Solna U21[7] |
21/06 22:00 |
KT |
IFK Norrkoping U21[1] Orebro U21[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Bắc Thụy Điển |
||
21/06 22:00 |
KT |
Assyriska FF U21[8] Degerfors IF U21[2] |
Lịch thi đấu Libya |
||
22/06 04:30 |
group b KT |
Al-tirsana Al Mahalla |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
22/06 06:00 |
loại KT |
Louisville City Toronto Fc II |
22/06 06:10 |
loại KT |
Penn Harrisburg Islanders Montreal Impact Reserves |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |