Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
21/02 18:00 |
25 KT |
Rayo Vallecano Sevilla |
21/02 22:00 |
25 KT |
Malaga Real Madrid |
22/02 00:15 |
25 KT |
Athletic Bilbao Real Sociedad |
22/02 00:15 |
25 KT |
Granada Valencia |
22/02 02:30 |
25 KT |
Atletico Madrid Villarreal |
Lịch thi đấu Italia |
||
21/02 21:00 |
26 KT |
Atalanta Fiorentina |
21/02 21:00 |
26 KT |
Genoa Udinese |
21/02 21:00 |
26 KT |
US Sassuolo Calcio Empoli |
21/02 21:00 |
26 KT |
Torino Carpi |
22/02 00:00 |
26 KT |
Frosinone Lazio |
22/02 02:45 |
26 KT |
AS Roma Palermo |
Lịch thi đấu Đức |
||
21/02 21:30 |
22 KT |
Bayer Leverkusen Borussia Dortmund |
21/02 23:30 |
22 KT |
Hannover 96 Augsburg |
21/02 23:30 |
22 KT |
Schalke 04 VfB Stuttgart |
Lịch thi đấu Pháp |
||
21/02 20:00 |
27 KT |
Marseille Saint-Etienne |
21/02 22:59 |
27 KT |
Caen Stade Rennais FC |
22/02 03:00 |
27 KT |
Lille Lyon |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
21/02 16:00 |
1 KT |
Quảng Ninh[4] Khánh Hòa[5] |
21/02 16:00 |
1 KT |
Sông Lam Nghệ An[7] Hải Phòng[6] |
21/02 16:30 |
1 KT |
Đồng Tâm Long An[10] Quảng Nam[8] |
21/02 17:00 |
1 KT |
Sài Gòn FC Hoàng Anh Gia Lai |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
21/02 21:00 |
Round 5 KT |
Blackburn Rovers[ENG LCH-18] West Ham United[ENG PR-7] |
21/02 22:00 |
Round 5 KT |
Tottenham Hotspur[ENG PR-2] Crystal Palace[ENG PR-13] |
21/02 22:59 |
Round 5 KT |
Chelsea[ENG PR-12] Manchester City[ENG PR-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
21/02 18:30 |
27 KT |
Salernitana Crotone |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
21/02 18:30 |
24 KT |
De Graafschap Vitesse Arnhem |
21/02 20:30 |
24 KT |
Ajax Amsterdam SBV Excelsior |
21/02 20:30 |
24 KT |
Utrecht Willem II |
21/02 22:45 |
24 KT |
Feyenoord Rotterdam Roda JC Kerkrade |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
21/02 18:00 |
26 KT |
Alaves Almeria |
21/02 22:59 |
26 KT |
Elche SD Huesca |
21/02 22:59 |
26 KT |
Girona Real Oviedo |
21/02 22:59 |
26 KT |
Tenerife UE Llagostera |
21/02 22:59 |
26 KT |
Valladolid Numancia |
22/02 01:15 |
26 KT |
Osasuna Zaragoza |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
21/02 19:30 |
22 KT |
Arminia Bielefeld SC Paderborn 07 |
21/02 19:30 |
22 KT |
Munchen 1860 Bochum |
21/02 19:30 |
22 KT |
SV Sandhausen Freiburg |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
21/02 22:59 |
23 KT |
Belenenses Arouca |
21/02 22:59 |
23 KT |
Vitoria Setubal CD Nacional |
21/02 22:59 |
23 KT |
Desportivo de Tondela Maritimo |
22/02 01:15 |
23 KT |
Porto Moreirense |
22/02 03:30 |
23 KT |
Sporting Braga Vitoria Guimaraes |
Lịch thi đấu Argentina |
||
22/02 03:00 |
4 KT |
Belgrano[20] CA Banfield[12] |
22/02 03:00 |
4 KT |
Tigre[22] Defensa Y Justicia[10] |
22/02 05:15 |
4 KT |
Godoy Cruz Colon |
22/02 05:15 |
4 KT |
Independiente Racing Club |
Lịch thi đấu Úc |
||
21/02 13:00 |
20 KT |
Melbourne City Central Coast Mariners FC |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
21/02 20:30 |
27 KT |
Oostende Gent |
22/02 00:00 |
27 KT |
Beveren Anderlecht |
22/02 02:00 |
27 KT |
Zulte-Waregem KV Mechelen |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
21/02 19:45 |
21 KT |
Basel Vaduz |
21/02 19:45 |
21 KT |
Grasshoppers Sion |
21/02 22:00 |
21 KT |
Luzern St. Gallen |
Lịch thi đấu Séc |
||
21/02 21:00 |
18 KT |
Sparta Praha Mlada Boleslav |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
21/02 18:00 |
22 KT |
Kayserispor Gaziantepspor |
21/02 18:00 |
22 KT |
Osmanlispor Mersin Idman Yurdu |
21/02 20:30 |
22 KT |
Akhisar Bld.Geng Basaksehir FK |
22/02 00:00 |
22 KT |
Galatasaray Trabzonspor |
Lịch thi đấu Mexico |
||
21/02 10:00 |
clausura KT |
Jaguares Chiapas FC Chivas Guadalajara |
22/02 01:00 |
clausura KT |
Pumas UNAM[10] Santos Laguna[8] |
22/02 06:00 |
clausura KT |
Puebla[11] Csyd Dorados De Sinaloa[18] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
21/02 21:30 |
23 KT |
Zaglebie Lubin Legia Warszawa |
22/02 00:00 |
23 KT |
Gornik Zabrze Ruch Chorzow |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
21/02 20:00 |
Group stage KT |
Bk Forward Orebro |
21/02 21:00 |
Group stage KT |
Hammarby[SWE D1-5] Syrianska FC[SWE D2-7] |
21/02 22:00 |
Group stage KT |
IFK Goteborg[SWE D1-6] Degerfors IF[SWE D2-9] |
21/02 22:00 |
Group stage KT |
Tenhults IF Falkenbergs FF[SWE D1-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
21/02 18:15 |
31 KT |
Gil Vicente[6] SL Benfica B[21] |
21/02 22:00 |
31 KT |
Chaves Penafiel |
21/02 22:00 |
31 KT |
Vitoria Guimaraes B Varzim |
21/02 22:00 |
31 KT |
CD Mafra Leixoes |
21/02 22:00 |
31 KT |
Sporting CP B SC Freamunde |
21/02 22:00 |
31 KT |
SC Farense[16] Santa Clara[18] |
21/02 22:00 |
31 KT |
SC Covilha[15] Portimonense[8] |
21/02 22:00 |
31 KT |
Academico Viseu[12] Famalicao[7] |
21/02 22:00 |
31 KT |
Porto B[1] Atletico Clube Purtugal[14] |
21/02 22:00 |
31 KT |
Aves[4] Oriental Lisboa[23] |
21/02 22:00 |
31 KT |
UD Oliveirense[24] Olhanense SC[13] |
21/02 22:59 |
31 KT |
Feirense Sporting Braga B |
Lịch thi đấu Israel |
||
22/02 01:15 |
24 KT |
Hapoel Acco[12] Beitar Jerusalem[3] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
21/02 20:00 |
23 KT |
Olympiakos[1] PAE Atromitos[13] |
21/02 22:15 |
23 KT |
Platanias FC[9] Panaitolikos Agrinio[8] |
21/02 22:15 |
23 KT |
Xanthi[10] Panthrakikos[15] |
22/02 00:30 |
23 KT |
Panathinaikos[3] PAOK Saloniki[5] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
21/02 21:00 |
24 KT |
Anorthosis Famagusta FC APOEL Nicosia |
21/02 22:59 |
24 KT |
Agia Napa AEK Larnaca |
Lịch thi đấu Romania |
||
21/02 22:59 |
25 KT |
Petrolul Ploiesti Viitorul Constanta |
22/02 01:30 |
25 KT |
CFR Cluj FCM Targu Mures |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
21/02 18:00 |
21 KT |
Slavia Sofia[5] Cherno More Varna[6] |
21/02 20:30 |
21 KT |
Ludogorets Razgrad[1] Levski Sofia[2] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
21/02 20:00 |
23 KT |
FK Vozdovac Beograd[9] Radnik Surdulica[10] |
21/02 20:00 |
23 KT |
Radnicki Nis[6] FK Javor Ivanjica[8] |
21/02 20:00 |
23 KT |
OFK Beograd[13] Partizan Belgrade[4] |
Lịch thi đấu Áo |
||
21/02 22:30 |
23 KT |
Sturm Graz Rapid Wien |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
21/02 18:00 |
9 KT |
East Bengal[3] Salgaocar Sports Club[8] |
21/02 20:30 |
9 KT |
Dsk Shivajians Shillong Lajong FC |
Lịch thi đấu Croatia |
||
21/02 21:00 |
23 KT |
Slaven Belupo Koprivnica ZNK Osijek |
21/02 22:59 |
23 KT |
Dinamo Zagreb NK Rijeka |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
21/02 20:30 |
20 KT |
Platinum Stars Jomo Cosmos |
21/02 20:30 |
20 KT |
Bloemfontein Celtic Maritzburg United |
21/02 20:30 |
20 KT |
Cape Town City Orlando Pirates |
Lịch thi đấu Maroc |
||
21/02 21:30 |
17 KT |
IRT Itihad de Tanger[3] Chabab Rif Hoceima[12] |
21/02 22:00 |
17 KT |
KAC de Kenitra[4] MCO Mouloudia Oujda[9] |
21/02 23:45 |
17 KT |
Wydad Casablanca[1] OCK Olympique de Khouribga[16] |
22/02 02:00 |
17 KT |
Kawkab de Marrakech[15] RCA Raja Casablanca Atlhletic[10] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
21/02 18:00 |
groups b KT |
Arbil Al Najaf |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
21/02 21:00 |
21 KT |
Le Mont LS Biel-bienne |
21/02 21:00 |
21 KT |
Chiasso Wohlen |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
21/02 13:30 |
12 KT |
Sun Pegasus[6] Eastern A.A Football Team[1] |
21/02 16:30 |
12 KT |
Hong Kong Rangers FC[9] Wong Tai Sin District Rsc[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
22/02 03:00 |
4 KT |
Csyd Juventud Unida Gualeguaychu CA Brown Adrogue |
22/02 03:00 |
4 KT |
Guillermo Brown[11] Chacarita Juniors[17] |
22/02 03:00 |
4 KT |
Nueva Chicago[10] CA Douglas Haig[7] |
22/02 03:00 |
4 KT |
Crucero del Norte[16] Atletico Parana[9] |
22/02 03:30 |
4 KT |
Ferrol Carril Oeste[2] Independiente Rivadavia[20] |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
21/02 19:00 |
3 KT |
Peimari United P-iirot |
21/02 19:30 |
3 KT |
Kasiysi/rocky Malmin Palloseura Helsinki |
21/02 21:15 |
3 KT |
Tote I Hk M09 |
21/02 23:30 |
3 KT |
Kuopion Elo Peka |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
22/02 02:30 |
Clausura KT |
Municipal Liberia[8] Perez Zeledon[2] |
22/02 03:00 |
Clausura KT |
Limon[12] Herediano[3] |
22/02 03:00 |
Clausura KT |
AD Belen Siglo[5] AD Carmelita[11] |
22/02 04:30 |
Clausura KT |
Universidad de Costa Rica[7] Cartagines Deportiva SA[6] |
22/02 05:30 |
Clausura KT |
Alajuelense Deportivo Saprissa |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
21/02 23:15 |
apertura KT |
CD El Nacional Delfin SC |
21/02 23:30 |
apertura KT |
Mushuc Runa Universidad Catolica Quito |
22/02 05:00 |
apertura KT |
Barcelona SC(ECU) Fuerza Amarilla |
Lịch thi đấu Honduras |
||
22/02 04:00 |
clausura KT |
Platense CD Olimpia |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
22/02 00:00 |
Clausura KT |
Aguila Santa Tecla |
22/02 04:00 |
Clausura KT |
CD Universidad de El Salvador CD Dragon |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
22/02 00:00 |
clausura KT |
CSD Municipal[3] Deportivo Petapa[8] |
22/02 00:00 |
clausura KT |
Deportivo Mictlan Guastatoya |
22/02 00:30 |
clausura KT |
Antigua Gfc Club Comunicaciones |
22/02 01:00 |
clausura KT |
CD Malacateco[11] CD Suchitepequez[1] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
21/02 19:30 |
18 KT |
Ithad Al Shortah[16] Misr El Maqasah[3] |
21/02 22:00 |
7 KT |
Tala Al Jaish El Ismaily |
22/02 00:45 |
6 KT |
Wadi Degla SC Enppi |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
21/02 20:00 |
2a fase KT |
Birkirkara FC Mosta |
21/02 22:00 |
2a fase KT |
Valletta FC St Andrews |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
21/02 20:00 |
18 KT |
Melita Fc St Georges |
21/02 20:00 |
18 KT |
San Gwann Gudja United |
21/02 22:15 |
18 KT |
Hamrun Spartans Senglea Athletic |
21/02 22:15 |
18 KT |
Zebbug Rangers Gzira United |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
21/02 11:30 |
tháng 2 KT |
Gifu[JPN D2-20] Vissel Kobe[JPN D1-13] |
21/02 12:00 |
tháng 2 KT |
Kashima Antlers[JPN D1-8] Mito Hollyhock[JPN D2-19] |
21/02 13:00 |
tháng 2 KT |
Palm Beach Sharks[AUS QSL-5] Brisbane Olympic United FC[AUS QSL-4] |
21/02 14:05 |
tháng 2 KT |
Blacktown City Demons[AUS NSW-1] Rockdale City Suns[AUS NSW-6] |
21/02 14:30 |
tháng 2 KT |
Jk Tallinna Kalev Iii[EST D3-6] Maardu Fc Starbunker[EST D3-1] |
21/02 15:00 |
tháng 2 KT |
Parramatta Eagles[AUS NSW-11] Hakoah Sydney |
21/02 15:30 |
tháng 2 KT |
Sydney Olympic[AUS NSW-4] Guangzhou R&F[CHA CSL-12] |
21/02 16:30 |
tháng 2 KT |
Chonburi Shark FC[THA PR-3] Army United[THA PR-6] |
21/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Dinamo Kyiv B[UKR D2-7] Obolon Kiev[UKR D2-4] |
21/02 17:00 |
tháng 2 KT |
Persisam Putra Samarinda[IDN ISL-17] Persib Bandung[IDN ISL-4] |
21/02 17:30 |
tháng 2 KT |
Arsenal Kyiv Arsenal Bila Tserkva |
21/02 18:00 |
tháng 2 KT |
FK Anzhi[RUS D1-15] CSKA Moscow[RUS D1-1] |
21/02 19:00 |
tháng 2 KT |
Alta Tromsdalen UIL[NOR D2-2] |
21/02 19:10 |
tháng 2 KT |
Chainat FC[THA PR-14] Nakhon Ratchasima[THA PR-17] |
21/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Ranheim IL[NOR AL-6] Arendal |
21/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Viborg[DEN SASL-9] Brondby[DEN SASL-5] |
21/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Sarpsborg 08 FF[NOR D1-11] Rubin Kazan[RUS D1-9] |
21/02 22:30 |
tháng 2 KT |
Stromsgodset[NOR D1-2] Dynamo Moscow[RUS D1-10] |
22/02 01:00 |
tháng 2 KT |
Copenhagen[DEN SASL-1] Rosenborg[NOR D1-1] |
22/02 02:00 |
tháng 2 KT |
Sampaio Correa[BRA D2-8] Moto Clube Ma |
22/02 02:00 |
tháng 2 KT |
Sergipe Cs Lagarto |
22/02 05:30 |
tháng 2 KT |
Chicago Fire[MLS-6] Vancouver Whitecaps FC[MLS-16] |
Lịch thi đấu Australia West Premier Bam CNS |
||
21/02 16:00 |
bảng KT |
Cockburn City Perth Glory Am |
21/02 16:00 |
bảng KT |
Armadale Balcatta |
21/02 18:00 |
bảng KT |
Bayswater City Floreat Athena |
21/02 18:00 |
bảng KT |
Stirling Lions ECU Joondalup |
Lịch thi đấu Brazil Pernambucano |
||
22/02 02:00 |
xuống hạng KT |
Serra Talhada Pe[1] Porto Caruaru Pe[4] |
22/02 02:00 |
2 KT |
Salgueiros AC Central Sc Pe |
22/02 02:00 |
xuống hạng KT |
Belo Jardim Pe Pesqueira |
22/02 03:00 |
2 KT |
Sport Club Recife[5] Santa Cruz (PE)[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
21/02 20:00 |
26 KT |
Rot-weiss Erfurt[17] Wurzburger Kickers[10] |
Lịch thi đấu Chile |
||
22/02 03:00 |
clausura KT |
Union La Calera[13] Colo Colo[4] |
22/02 05:30 |
clausura KT |
Csd Antofagasta[11] Huachipato[3] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Carioca |
||
22/02 02:00 |
KT |
Boavista Sc[3] Volta Redonda[8] |
22/02 02:00 |
KT |
Resende-RJ[10] Friburguense Rj[7] |
22/02 03:00 |
KT |
Botafogo[2] Cabofriense Rj[12] |
22/02 05:30 |
KT |
Fluminense[5] Flamengo[6] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
21/02 21:00 |
5 KT |
Gremio Novorizontino Oeste FC |
22/02 03:00 |
5 KT |
Sao Paulo[11] Rio Claro[19] |
22/02 05:30 |
5 KT |
Botafogo Sp[15] Ituano Sp[9] |
22/02 05:30 |
5 KT |
Ferroviaria Sp Corinthians Paulista |
Lịch thi đấu Macao |
||
21/02 13:00 |
5 KT |
Chuac Lun[8] Psp Macau[7] |
21/02 15:00 |
5 KT |
Lai Chi[6] Benfica De Macau[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
22/02 01:00 |
clausura KT |
Leones Univ Guadalajara[1] Celaya[3] |
Lịch thi đấu New Zealand |
||
21/02 10:35 |
KT |
Waitakere United[6] Canterbury United[3] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
21/02 14:00 |
1 KT |
South Melbourne Heidelberg United |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
21/02 17:00 |
22 KT |
FK Khazar Lenkoran Zira |
21/02 19:30 |
22 KT |
Ravan Baku Gilan Gabala |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
22/02 03:00 |
apertura KT |
Urena Sc Deportivo Tachira |
22/02 03:00 |
apertura KT |
Zulia Aragua |
22/02 03:30 |
apertura KT |
Deportivo Petare FC Deportivo Lara |
22/02 03:30 |
apertura KT |
Monagas SC Estudiantes Caracas SC |
22/02 03:30 |
apertura KT |
Atletico Venezuela Mineros de Guayana |
22/02 03:30 |
apertura KT |
Trujillanos FC Llaneros FC |
22/02 04:30 |
apertura KT |
Carabobo Estudiantes Merida |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
22/02 04:35 |
KT |
Defensores de Belgrano[12] Deportivo Armenio[17] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
22/02 04:00 |
apertura KT |
Olimpia Asuncion Cerro Porteno |
22/02 05:00 |
apertura KT |
Guarani CA General Caballero |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
21/02 13:00 |
1 KT |
Ipswich Knights Sc Albany Creek |
21/02 15:00 |
1 KT |
University of Queensland[8] Peninsula Power[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
21/02 18:30 |
22 KT |
Giresunspor[10] Surfaspor[14] |
21/02 18:30 |
22 KT |
Elazigspor[5] Yeni Malatyaspor[13] |
21/02 21:00 |
22 KT |
1461 Trabzon Karadenizspor[15] Karsiyaka[18] |
21/02 23:30 |
22 KT |
Alanyaspor[3] Altinordu[8] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
22/02 04:00 |
apertura KT |
Inter Palmira[9] Patriotas[18] |
22/02 05:00 |
apertura KT |
Boyaca Chico[17] Aguilas Doradas[11] |
22/02 05:00 |
apertura KT |
Millonarios Jaguares De Cordoba |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
21/02 20:30 |
25 KT |
Hibernian FC[2] Alloa Athletic[10] |
21/02 22:59 |
25 KT |
Queen of South[4] Glasgow Rangers[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
22/02 02:00 |
regular season KT |
Bogota Real Cartagena |
22/02 03:00 |
regular season KT |
Leones Union Magdalena |
22/02 03:00 |
regular season KT |
Barranquilla Tigres FC |
22/02 03:00 |
regular season KT |
Cucuta Universitario De Popayan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
21/02 21:00 |
26 KT |
Seraing United[9] Lierse[10] |
21/02 21:00 |
26 KT |
Vv Coxyde[16] Cercle Brugge[4] |
21/02 21:00 |
26 KT |
Patro Eisden[15] AS Eupen[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
21/02 17:00 |
18 KT |
Kolkheti Khobi Imereti Khoni |
21/02 17:00 |
18 KT |
Lazika Borjomi |
21/02 17:00 |
18 KT |
Liakhvi Achabeti Mertskhali Ozurgeti |
21/02 17:00 |
18 KT |
Metalurgi Rustavi Betlemi Keda |
21/02 17:00 |
18 KT |
Chiatura Meshakhte Tkibuli |
21/02 17:00 |
18 KT |
Samgurali Tskh Samegrelo |
21/02 17:00 |
18 KT |
Matchakhela Khelvachauri Skuri Tsalenjikha |
21/02 17:00 |
18 KT |
Algeti Marneuli Gagra |
21/02 17:00 |
18 KT |
WIT Georgia Tbilisi Chkherimela Kharagauli |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
21/02 20:00 |
17 KT |
A.s. Marsa[13] Esperance Sportive Zarzis[12] |
21/02 20:00 |
17 KT |
Club Africain[9] Co Sidi Bouzid[7] |
21/02 20:00 |
17 KT |
As Kasserine[14] Stade Tunisien[16] |
21/02 20:00 |
17 KT |
Egs Gafsa[15] Stade Gabesien[11] |
21/02 21:00 |
17 KT |
Club Sportif Sfaxien C. A. Bizertin |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
21/02 21:00 |
14 KT |
Wiltz 71 Us Rumelange |
21/02 21:00 |
14 KT |
Una Strassen Etzella Ettelbruck |
21/02 21:30 |
14 KT |
Us Mondorf-les-bains Fola Esch |
21/02 21:30 |
14 KT |
Victoria Rosport F91 Dudelange |
21/02 22:00 |
14 KT |
Differdange 03 Racing Union Luxemburg |
21/02 22:00 |
14 KT |
Jeunesse Esch CS Grevenmacher |
21/02 22:00 |
14 KT |
Hamm Rm Benfica Progres Niedercorn |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
21/02 21:00 |
16 KT |
Gyirmot Se Szegedi Ak |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
21/02 20:00 |
19 KT |
Vardar Skopje Renova Cepciste |
21/02 20:00 |
19 KT |
Sileks Bregalnica Stip |
21/02 20:00 |
19 KT |
FK Shkendija 79 Horizont Turnovo |
21/02 20:00 |
19 KT |
Korzo Prilep Metalurg Skopje |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
21/02 11:00 |
1 KT |
St Albans Saints[12] North Geelong Warriors[AUS VPL-12] |
21/02 11:00 |
1 KT |
Werribee City Sc[AUS VPL-13] Whittlesea Ranges Fc[14] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
21/02 21:00 |
15 KT |
Sp Cosmos SP Domagnano |
21/02 21:00 |
15 KT |
Fiorentino SC Faetano |
21/02 21:00 |
15 KT |
SP Libertas Tre Penne |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
21/02 20:00 |
20 KT |
Agrotikos Asteras Panserraikos |
21/02 20:00 |
20 KT |
Chania ASK Olympiakos Volou |
21/02 20:00 |
20 KT |
Kerkyra Panelefsiniakos |
21/02 20:00 |
20 KT |
Kissamikos Zakynthos |
21/02 20:00 |
20 KT |
Lamia Ergotelis |
21/02 22:59 |
20 KT |
Larisa[1] Panegialios[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
21/02 15:00 |
1 KT |
Moggill Southside Eagles |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
21/02 20:30 |
20 KT |
AmaZulu Santos Cape Town |
21/02 20:30 |
20 KT |
Marumo Gallants Royal Eagles |
21/02 20:30 |
20 KT |
Mthatha Bucks Mbombela United |
Lịch thi đấu Albania |
||
21/02 20:00 |
22 KT |
Teuta Durres Terbuni Puke |
21/02 20:00 |
22 KT |
KF Laci Ks Bylis |
21/02 22:59 |
22 KT |
Flamurtari Vllaznia Shkoder |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
21/02 16:15 |
KT |
Slavia Praha U21[3] Vysocina Jihlava U21[9] |
21/02 16:15 |
KT |
Dukla Praha U21[16] Slovan Liberec U21[13] |
21/02 17:00 |
KT |
Teplice U21[6] Viktoria Plzen U21[8] |
21/02 19:00 |
KT |
Ceske Budejovice U21[15] Bohemians 1905 U21[14] |
21/02 19:30 |
KT |
Fotbal Trinec U21[12] Sparta Praha U21[1] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
22/02 02:30 |
clausura KT |
Danubio FC El Tanque Sisley |
22/02 02:30 |
clausura KT |
Liverpool P. Ca Juventud De Las Piedras |
22/02 02:30 |
clausura KT |
Ca Villa Teresa Plaza Colonia |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
21/02 20:00 |
KT |
Nữ Turbine Potsdam[8] Nữ Eintracht Frankfurt[3] |
21/02 20:00 |
KT |
Nữ Sg Essen Schonebeck[6] Nữ Bayer Leverkusen[10] |
21/02 20:00 |
KT |
Nữ Hoffenheim[7] Nữ Sc Sand[4] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
21/02 22:00 |
1 KT |
Heartland Warri Wolves |
21/02 22:00 |
1 KT |
El Kanemi Warriors Wikki Tourist |
21/02 22:00 |
1 KT |
Sunshine Stars Akwa United |
21/02 22:00 |
1 KT |
Shooting Stars Sc Lobi Stars |
21/02 22:00 |
1 KT |
Rivers United Enyimba International |
21/02 22:00 |
1 KT |
Nasarawa United Mfm |
21/02 22:00 |
1 KT |
Kano Pillars Enugu Rangers International |
21/02 22:00 |
1 KT |
Ikorodu United Abia Warriors |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
21/02 19:50 |
22 KT |
Al Feiha Al Tai |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
21/02 12:30 |
16 KT |
Yau Tsim Mong Ft[5] Metro Gallery Sun Source[10] |
21/02 12:30 |
16 KT |
Tai Chung[12] Kwai Tsing District Fa[9] |
21/02 12:30 |
16 KT |
Wofoo Tai Po[2] Lucky Mile[11] |
21/02 14:30 |
16 KT |
Kwun Tong Fa[14] Convoy Sun Hei[4] |
21/02 14:30 |
16 KT |
Shatin Sports[6] Citizen[3] |
21/02 14:30 |
16 KT |
Double Flower Fa Wing Yee Ft |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
22/02 03:00 |
KT |
Gremio[3] Novo Hamburgo RS[8] |
22/02 03:00 |
KT |
Juventude[1] Ec Passo Fundo[11] |
22/02 05:00 |
KT |
Veranopolis Rs[12] Sao Paulo Rs[4] |
22/02 05:30 |
KT |
CE Lajeadense[10] Brasil De Pelotas Rs[9] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
21/02 19:15 |
12 KT |
Bekaa Sport Club Racing Beirut |
21/02 20:30 |
12 KT |
Al-Safa Al Hikma |
Lịch thi đấu Peru |
||
21/02 23:15 |
apertura KT |
Alianza Atletico Dep. San Martin |
22/02 01:30 |
apertura KT |
Cusco FC[8] Sporting Cristal[6] |
22/02 04:00 |
apertura KT |
Alianza Lima Univ. Cesar Vallejo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
22/02 04:30 |
clausura KT |
Cd Magallanes Deportes Temuco |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |