Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
20/07 21:00 |
2 KT |
Astana[KAZ PR-1] FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-2] |
20/07 22:59 |
2 KT |
F91 Dudelange[LUX D1-1] Qarabag[AZE D1-1] |
21/07 00:15 |
2 KT |
IFK Norrkoping[SWE D1-2] Rosenborg[NOR D1-1] |
21/07 00:30 |
2 KT |
Ferencvarosi TC[HUN D1-1] Partizani Tirana[ALB D1-2] |
21/07 01:15 |
2 KT |
Trencin[SVK D1-1] NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-1] |
21/07 01:45 |
2 KT |
Dinamo Zagreb[CRO D1-1] Vardar Skopje[MKD D1-1] |
21/07 01:45 |
2 KT |
Celtic[SCO PR-1] Lincoln City |
21/07 02:15 |
2 KT |
Hafnarfjordur FH[ICE PR-1] Dundalk[IRE PR-1] |
Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
20/07 22:59 |
Qualifying 2.2 KT |
Fk Kapaz Ganca Trenkwalder Admira |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
21/07 07:45 |
chung kết KT |
Independiente Jose Teran[ECU D1-3] Atletico Nacional[COL D1-5] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
20/07 17:00 |
21 KT |
Gwangju Fc[8] Chunnam Dragons[10] |
20/07 17:00 |
21 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[5] Suwon Samsung Bluewings[9] |
20/07 17:30 |
21 KT |
Seongnam FC[4] Jeju United FC[6] |
20/07 17:30 |
21 KT |
Seoul[3] Jeonbuk Hyundai Motors[1] |
20/07 17:30 |
21 KT |
Suwon FC[12] Pohang Steelers[7] |
20/07 17:30 |
21 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[2] Incheon United FC[11] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
20/07 18:00 |
23 KT |
Samut Prakan City[13] Army United[11] |
20/07 18:00 |
23 KT |
Buriram United[5] Sukhothai[8] |
20/07 18:00 |
23 KT |
Chiangrai United Osotspa Saraburi FC |
20/07 18:00 |
23 KT |
Navy BEC Tero Sasana |
20/07 19:00 |
23 KT |
Suphanburi FC[12] BB-Chulalongkorn Univ. FC[18] |
20/07 19:00 |
23 KT |
Sisaket[10] Muang Thong United[1] |
20/07 19:00 |
23 KT |
Chonburi Shark FC[7] Nakhon Ratchasima[15] |
20/07 20:00 |
23 KT |
Bangkok Glass Pathum Ratchaburi FC |
20/07 20:00 |
23 KT |
Bangkok United FC Chainat FC |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
20/07 18:35 |
18 KT |
HeNan[7] Liaoning Whowin[12] |
20/07 18:35 |
KT |
Beijing Guoan[8] Yan Bian Changbaishan[9] |
20/07 18:35 |
KT |
Tianjin Teda[10] Changchun YaTai[16] |
20/07 18:35 |
18 KT |
Shanghai East Asia FC[3] Chongqing Lifan[11] |
20/07 18:35 |
18 KT |
Shandong Taishan Zhejiang Professional |
20/07 18:35 |
18 KT |
Jiangsu Suning Hebei Hx Xingfu |
20/07 18:35 |
18 KT |
Guangzhou R&F Guangzhou Evergrande FC |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
20/07 16:00 |
7 KT |
Madura United PSM Makassar |
20/07 16:00 |
7 KT |
Pusamania Borneo Semen Padang |
20/07 19:00 |
7 KT |
Persiba Balikpapan Persija Jakarta |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Việt Nam |
||
20/07 16:30 |
bán kết KT |
Quảng Nam[VIE D1-9] Hà Nội[VIE D1-4] |
20/07 17:00 |
bán kết KT |
Becamex Bình Dương[VIE D1-8] Quảng Ninh[VIE D1-5] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
21/07 08:30 |
Apertura KT |
Ad San Carlos Santos De Guapiles |
21/07 09:00 |
Apertura KT |
Alajuelense Limon |
21/07 09:00 |
Apertura KT |
Municipal Liberia Perez Zeledon |
21/07 09:00 |
Apertura KT |
Cartagines Deportiva SA AD Carmelita |
Lịch thi đấu Litva |
||
20/07 22:10 |
18 KT |
Spyris Kaunas[8] Stumbras[5] |
20/07 23:30 |
18 KT |
Suduva[4] Trakai Riteriai[1] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
20/07 23:15 |
apertura KT |
CD El Nacional Independiente Jose Teran |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
21/07 01:30 |
apertura KT |
CSD Municipal Xelaju MC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
20/07 17:00 |
24 KT |
Cerezo Osaka[3] Machida Zelvia[8] |
20/07 17:00 |
24 KT |
Ehime FC[11] Renofa Yamaguchi[7] |
20/07 17:00 |
24 KT |
Gifu[17] Zweigen Kanazawa FC[22] |
20/07 17:00 |
24 KT |
Roasso Kumamoto[15] Tokushima Vortis[12] |
20/07 17:00 |
24 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[21] Giravanz Kitakyushu[20] |
20/07 17:00 |
24 KT |
Kyoto Purple Sanga[6] Kamatamare Sanuki[18] |
20/07 17:00 |
24 KT |
Mito Hollyhock[14] V-Varen Nagasaki[13] |
20/07 17:00 |
24 KT |
Yamagata Montedio[10] JEF United Ichihara[9] |
20/07 17:00 |
24 KT |
Okayama FC[4] Yokohama FC[16] |
20/07 17:00 |
24 KT |
Consadole Sapporo[1] Matsumoto Yamaga FC[2] |
20/07 17:00 |
24 KT |
Shimizu S-Pulse[5] Tokyo Verdy[19] |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
21/07 01:45 |
bảng KT |
Edinburgh City Livingston |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
20/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Siofok[HUN D2E-9] Vasas[HUN D1-4] |
20/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Slovan Liberec[CZE D1-3] Sk Slovan Varnsdorf[CZE D2-9] |
20/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Dorogi Budapest Honved[HUN D1-2] |
20/07 16:15 |
tháng 7 KT |
Port Melbourne Sharks[AUS VPL-9] Melbourne City[AUS D1-4] |
20/07 16:30 |
tháng 7 KT |
SC Covilha[POR D2-14] Academico Viseu[POR D2-18] |
20/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Rochedale Rovers[AUS BPL-4] Mitchelton[AUS BPL-2] |
20/07 16:40 |
tháng 7 KT |
CF Uniao Madeira Vizela |
20/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Pacos Ferreira[POR D1-15] Rio Ave[POR D1-8] |
20/07 19:05 |
tháng 7 KT |
AZ Alkmaar[HOL D1-4] Fleetwood Town[ENG L1-19] |
20/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Arsenal Tula II Zenit Penza |
20/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Chikhura Sachkhere[GEO D1-4] Gagra[GEO D2-5] |
20/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Strogino Moscow Volga Tver |
20/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Lada Togliatti Dynamo Kirov |
20/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Nosta Novotroitsk Volga Ulyanovsk |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
VFB Auerbach Malapanew Ozimek |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
FK Kolomna Pskov 747 |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Znamya Truda Sochi |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Kamaz Syzran-2003 |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
ACS Poli Timisoara Olimpia Satu Mare[ROM D2-10] |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Pelister Bitola Saburtalo Tbilisi[GEO D1-9] |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Bregalnica Stip[MKD D1-4] Horizont Turnovo |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Kozlovice Novy Jicin |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Soroksar[HUN D2E-7] Kozarmisleny Se |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Bkv Elore REAC |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Chertanovo Moscow Torpedo Moscow |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Solaris Dolgiye Prudy |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Hatvan Szigetszentmiklosi[HUN D2E-14] |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Nitra[SVK D2-7] Mfk Lokomotiva Zvolen[SVK D2-10] |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Pirin Blagoevgrad[BUL D1-10] Xanthi |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
FK Vologda Sheksna Cherepovets |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Kolin Fk Graffin Vlasim |
20/07 22:05 |
tháng 7 KT |
Lazio[ITA D1-8] Padova |
20/07 22:05 |
tháng 7 KT |
Genoa[ITA D1-10] Sudtirol |
20/07 22:15 |
tháng 7 KT |
Dynamo Dresden[GER D3-1] Slovan Liberec[CZE D1-3] |
20/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Fiorentina[ITA D1-5] Trapani[ITA D2-3] |
20/07 22:30 |
tháng 7 KT |
PFK Montana[BUL D1-9] Platanias FC |
20/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Dnepr Smolensk Spartak Kostroma |
20/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Domodedovo Torpedo Vladimir |
20/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Pari Nizhny Novgorod Chelyabinsk |
20/07 22:30 |
tháng 7 KT |
AEK Athens[GRE D1-3] Aris Limassol[CYP D1-5] |
20/07 22:50 |
tháng 7 KT |
Dukla Banska Bystrica Druzstevnik Velky Hores |
20/07 22:59 |
tháng 7 KT |
West Ham United[ENG PR-7] Rubin Kazan[RUS D1-10] |
20/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Ingolstadt 04[GER D1-11] Stuttgarter Kickers |
20/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Dukla Praha[CZE D1-10] Norwich City[ENG PR-19] |
20/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Saturn Metallurg Lipetsk |
20/07 22:59 |
tháng 7 KT |
FK Oryol FK Kaluga |
20/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Vityaz Podolsk FK Zvezda Ryazan |
20/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Akhmat Grozny[RUS D1-7] Cagliari[ITA D2-1] |
20/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Dunkerque Quevilly |
20/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Vitoria Guimaraes Fafe |
20/07 22:59 |
tháng 7 KT |
NK Rudar Velenje[SLO D1-5] NK Lucko |
20/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Livar Ivancna Gorica NK Krka |
20/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Nafta Kaposvar |
20/07 23:10 |
tháng 7 KT |
Vitoria Guimaraes B Fafe |
20/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Freiburg[GER D2-1] Hoffenheim[GER D1-15] |
20/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Vizela Penafiel[POR D2-12] |
20/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Nữ Sc Freiburg[GER WD1-4] Nữ Hoffenheim[GER WD1-8] |
20/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Brno[CZE D1-6] St Pauli[GER D2-4] |
20/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Saarbrucken Fortuna Koln[GER D3-11] |
21/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Granada[SPA D1-16] Bristol City[ENG LCH-18] |
21/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Preuben Munster[GER D3-9] Valencia[SPA D1-12] |
21/07 00:00 |
tháng 7 KT |
SD Huesca[SPA D2-12] Athletic Bilbao[SPA D1-5] |
21/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Kmsk Deinze KSC Lokeren[BEL D1-11] |
21/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Oud Heverlee[BEL D2-7] KV Mechelen[BEL D1-10] |
21/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Utrecht[HOL D1-5] Bnei Yehuda Tel Aviv |
21/07 00:00 |
tháng 7 KT |
CD Nacional[POR D1-13] Fatima |
21/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Varzim[POR D2-9] Moreirense[POR D1-10] |
21/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Maritimo[POR D1-2] SC Freamunde[POR D2-5] |
21/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Roeselare[BEL D2-4] Club Brugge[BEL D1-1] |
21/07 00:00 |
tháng 7 KT |
UD Logrones Real Sociedad[SPA D1-9] |
21/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Erzgebirge Aue[GER D3-2] Liverpool U21[ENG U21-7] |
21/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Anderlecht SC Heerenveen |
21/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Den Bosch[HOL D2-17] de Treffers |
21/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Munchen 1860[GER D2-15] Monchengladbach[GER D1-4] |
21/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Strasbourg[FRA D3-1] Sedan[FRA D3-12] |
21/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Wolfsberger AC[AUT D1-6] Chelsea[ENG PR-10] |
21/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Macclesfield Town[ENG Conf-10] Wigan Athletic[ENG L1-1] |
21/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Marseille[FRA D1-13] Ajax Amsterdam[HOL D1-2] |
21/07 01:00 |
tháng 7 KT |
PAE Atromitos Olympiakos |
21/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Panathinaikos[GRE D1-2] Zwolle[HOL D1-8] |
21/07 01:00 |
tháng 7 KT |
CD Lugo[SPA D2-14] Compostela |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Bayern Munich[GER D1-1] Manchester City[ENG PR-4] |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Grimsby Town[ENG L2-15] Rotherham United[ENG LCH-21] |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Sheffield Wed[ENG LCH-6] SL Benfica[POR D1-1] |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Gimnastic Tarragona[SPA D2-3] Villarreal[SPA D1-4] |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Frosinone[ITA D1-19] Messina |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Whitby Town Middlesbrough U21 |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Llanelli Carmarthen |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Caersws[WAL CA-14] Aberystwyth Town[WAL PR-1] |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Cleethorpes Town Harrogate Town[ENG CN-10] |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Denbigh Town[WAL CA-3] Rhyl FC[WAL PR-7] |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Mickleover Sports[ENG-N PR-20] Birmingham U21[ENG U21D2-9] |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Staines Town[ENG RYM-16] Queens Park Rangers U21[ENG U21D2-18] |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Bristol Rovers[ENG L2-3] Aston Villa[ENG PR-20] |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Colchester United[ENG L2-6] Ipswich[ENG LCH-7] |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Huddersfield Town[ENG LCH-19] Liverpool[ENG PR-8] |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Doncaster Rovers[ENG L2-4] Newcastle United[ENG PR-18] |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Carlton Town Ilkeston Town[ENG-N PR-14] |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Chorley[ENG CN-20] Wigan U21 |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Chester FC[ENG Conf-8] Airbus[WAL PR-2] |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Hednesford Town Solihull Moors[ENG Conf-24] |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Kingstonian[ENG RYM-7] Sutton United[ENG Conf-14] |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Billericay Town[ENG RYM-9] Gillingham[ENG L1-9] |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Dorchester Town Brighton Hove Albion U21 |
21/07 02:00 |
tháng 7 KT |
Spartak Subotica[SER D1-14] Tom Tomsk[RUS D2-3] |
21/07 02:15 |
tháng 7 KT |
Academica Coimbra Feirense[POR D1-16] |
21/07 07:00 |
tháng 7 KT |
The Strongest[BOL D1-2] Real Potosi[BOL D1-10] |
21/07 07:00 |
tháng 7 KT |
Sport Boys Warnes[BOL D1-9] Oriente Petrolero[BOL D1-5] |
21/07 07:00 |
tháng 7 KT |
San Jose[BOL D1-8] Petrolero de Yacuiba[BOL D1-6] |
21/07 07:15 |
tháng 7 KT |
Minnesota United[NAL-2] AFC Bournemouth[ENG PR-16] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
21/07 05:30 |
KT |
Juventude[BRA D3-8] Paysandu (PA)[BRA D2-15] |
21/07 05:30 |
3.2 KT |
Ceara[BRA D2-3] Botafogo PB[BRA D3-12] |
21/07 05:30 |
3.1 KT |
Juventude Paysandu (PA) |
21/07 07:45 |
3.2 KT |
Santa Cruz (PE)[BRA D1-18] Vasco da Gama[BRA D2-1] |
21/07 07:45 |
3.2 KT |
Cruzeiro[BRA D1-16] Vitoria Salvador BA[BRA D1-12] |
21/07 07:45 |
3.1 KT |
SE do Gama DF Santos |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
21/07 00:00 |
13 KT |
Kvarnsvedens IK Syrianska IF Kerbura |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
21/07 07:00 |
KT |
Club Leon[MEX D1-5] Celaya[MEX D2-12] |
21/07 07:00 |
KT |
Queretaro FC[MEX D1-4] Puebla[MEX D1-17] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
20/07 17:00 |
3 KT |
Canberra United Academy Woden Weston |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
20/07 17:00 |
20 KT |
Avondale Heights Northcote City |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
20/07 20:30 |
1 KT |
Arsenal Tula II Zenit Penza |
20/07 22:00 |
1 KT |
Torpedo Moscow Chertanovo Moscow |
20/07 22:30 |
1 KT |
Avangard Salyut-Energia Belgorod |
20/07 22:59 |
1 KT |
Vityaz Podolsk FK Zvezda Ryazan |
20/07 22:59 |
1 KT |
FK Oryol FK Kaluga |
20/07 22:59 |
1 KT |
Saturn Metallurg Lipetsk |
Lịch thi đấu Cúp Mỹ |
||
21/07 06:30 |
KT |
New England Revolution[MLS-14] Philadelphia Union[MLS-5] |
21/07 07:30 |
KT |
Houston Dynamo[MLS-18] Dallas[MLS-1] |
21/07 07:35 |
KT |
Chicago Fire[MLS-19] Fort Lauderdale Strikers[NAL-10] |
21/07 09:40 |
KT |
Los Angeles Galaxy[MLS-4] Seattle Sounders[MLS-17] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
21/07 02:30 |
clausura KT |
Zulia Caracas FC |
21/07 02:30 |
clausura KT |
Portuguesa de Desportos Deportivo Anzoategui |
21/07 02:30 |
clausura KT |
Atletico Venezuela Deportivo Tachira |
21/07 02:30 |
clausura KT |
Deportivo Petare FC Estudiantes Merida |
21/07 03:00 |
clausura KT |
Monagas SC Deportivo Lara |
21/07 03:00 |
clausura KT |
Trujillanos FC Mineros de Guayana |
21/07 03:00 |
clausura KT |
Deportivo La Guaira Aragua |
21/07 06:00 |
clausura KT |
Carabobo Deportivo Jbl Del Zulia |
21/07 06:00 |
clausura KT |
Urena Sc Estudiantes Caracas SC |
21/07 06:30 |
clausura KT |
Zamora Barinas Llaneros FC |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ukraina |
||
20/07 21:30 |
1st preliminary round KT |
Hirnyk Sport Rukh Vynnyky |
20/07 22:00 |
1st preliminary round KT |
Niva Vinnitsia Podillya Khmelnytskyi |
20/07 22:00 |
1st preliminary round KT |
Ahrobiznes Volochysk Nikopol |
20/07 22:00 |
1st preliminary round KT |
Arsenal Bila Tserkva Balkany Zorya |
20/07 22:59 |
1st preliminary round KT |
Metalurh Zaporizhya Zhemchuzhyna Odessa |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
21/07 04:00 |
clausura KT |
Guarani CA Ca River Plate Asuncion |
21/07 06:00 |
clausura KT |
Nacional Asuncion Sol De America |
21/07 06:10 |
clausura KT |
Olimpia Asuncion General Caballero |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
20/07 21:00 |
1 KT |
Lada Togliatti Dynamo Kirov |
20/07 21:00 |
1 KT |
Nosta Novotroitsk Volga Ulyanovsk |
20/07 22:00 |
1 KT |
Kamaz Syzran-2003 |
20/07 22:30 |
1 KT |
Pari Nizhny Novgorod Chelyabinsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
20/07 21:00 |
1 KT |
Strogino Moscow Volga Tver |
20/07 22:00 |
1 KT |
FK Kolomna Pskov 747 |
20/07 22:00 |
1 KT |
Znamya Truda Sochi |
20/07 22:00 |
1 KT |
Solaris Dolgiye Prudy |
20/07 22:30 |
1 KT |
Domodedovo Torpedo Vladimir |
20/07 22:30 |
1 KT |
Tekstilshchik Ivanovo Dynamo Moscow B |
20/07 22:30 |
1 KT |
Dnepr Smolensk Spartak Kostroma |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
21/07 03:00 |
regular season KT |
Barranquilla Llaneros FC |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
21/07 00:00 |
Round 2 KT |
Soccernet Kuressaare |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
21/07 06:30 |
1 KT |
Everton CD[CHI D2-12] Union San Felipe[CHI D2-10] |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
20/07 21:00 |
KT |
Kalmar FF U21[1] Jonkopings Sodra IF U21[8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
20/07 20:00 |
KT |
Terengganu B DKTT-Team[MAS SL-5] Kedah[MAS SL-6] |
20/07 20:00 |
KT |
Felda United FC[MAS SL-2] Terengganu[MAS SL-7] |
20/07 20:05 |
KT |
Selangor PB[MAS SL-3] Kelantan FA[MAS SL-4] |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
21/07 01:00 |
KT |
Gremio Youth Botafogo Rj Youth |
21/07 01:00 |
KT |
Coritiba Youth Pr Internacional Rs Youth |
Lịch thi đấu Peru |
||
20/07 22:59 |
clausura KT |
Defensor La Bocana Alianza Atletico |
21/07 01:00 |
clausura KT |
Sport Huancayo[2] Cusco FC[12] |
21/07 03:15 |
clausura KT |
Deportivo Municipal[9] Sporting Cristal[2] |
21/07 08:00 |
clausura KT |
Juan Aurich Deportivo Union Comercio |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
21/07 06:00 |
loại KT |
Cincinnati New York Red Bulls B |
21/07 06:40 |
loại KT |
Toronto Fc II Rochester Rhinos |
21/07 08:45 |
loại KT |
Colorado Springs Switchbacks Sporting Kansas City ii |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |