Lịch thi đấu Nga |
||
20/07 21:00 |
1 KT |
Amkar Perm[11] Krasnodar FK[3] |
21/07 00:00 |
1 KT |
Kuban Krasnodar[10] Ural Yekaterinburg[13] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
21/07 01:15 |
regular season KT |
Gimnasia LP[9] Godoy Cruz[18] |
21/07 06:00 |
regular season KT |
Crucero del Norte[27] Estudiantes La Plata[11] |
21/07 07:10 |
regular season KT |
Argentinos Juniors[15] Union Santa Fe[13] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
21/07 00:00 |
1 KT |
Aalborg BK[5] Esbjerg FB[8] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
21/07 02:15 |
12 KT |
Breidablik[3] Fylkir[7] |
21/07 03:00 |
12 KT |
Leiknir Reykjavik[9] Valur[4] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
21/07 00:00 |
16 KT |
Djurgardens[4] Atvidabergs FF[16] |
21/07 00:05 |
16 KT |
Hacken[8] Hammarby[11] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
20/07 22:59 |
1 KT |
Piast Gliwice[11] LKS Nieciecza[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
21/07 00:30 |
16 KT |
Varbergs BoIS FC[5] Brommapojkarna[14] |
Lịch thi đấu Romania |
||
21/07 01:00 |
2 KT |
Botosani[10] Viitorul Constanta[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
20/07 16:00 |
3 KT |
Luch-Energiya[4] Volga Nizhny Novgorod[3] |
20/07 16:00 |
3 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[15] Sokol[10] |
20/07 19:00 |
3 KT |
Yenisey Krasnoyarsk[18] Baltika[2] |
20/07 20:00 |
3 KT |
Tom Tomsk[1] Radian-Baikal Irkutsk[17] |
20/07 21:00 |
3 KT |
Gazovik Orenburg[9] Fakel Voronezh[19] |
20/07 21:00 |
3 KT |
FK Tyumen[16] Sibir[7] |
20/07 22:30 |
3 KT |
Shinnik Yaroslavl[8] Spartak Moscow II[11] |
20/07 22:59 |
3 KT |
Ruan Tosno[5] Zenit-2 St.Petersburg[12] |
20/07 22:59 |
3 KT |
Arsenal Tula[6] Torpedo Armavir[13] |
21/07 00:30 |
3 KT |
Volgar-Gazprom Astrachan Kamaz |
Lịch thi đấu Croatia |
||
21/07 01:00 |
2 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[9] Istra 1961[1] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
20/07 18:35 |
20 KT |
Beijing Guoan[3] Shanghai East Asia FC[2] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
20/07 22:59 |
19 KT |
Nomme JK Kalju[3] Viljandi Jk Tulevik[7] |
20/07 22:59 |
19 KT |
JK Sillamae Kalev Parnu Linnameeskond |
21/07 01:00 |
19 KT |
Flora Tallinn[2] Paide Linnameeskond[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
21/07 00:45 |
1 KT |
Aarau[SUI D1-10] Wohlen[3] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
20/07 18:30 |
7 KT |
Young Lions[10] Hougang United FC[9] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
20/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Adelaide United FC[AUS D1-4] Liverpool[ENG PR-6] |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
BK Frem[DEN D2-E-2] Roskilde[DEN D1-9] |
20/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Foolad Khozestan[IRN PR-5] OTMK Olmaliq[UZB D1-6] |
20/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Maccabi Haifa[ISR D1-3] Norwich City[ENG LCH-3] |
21/07 01:15 |
tháng 7 KT |
Defensores Unidos Defensores De Cambaceres |
21/07 01:15 |
tháng 7 KT |
Mosta[MAL D1 PO-10] Qormi[MAL D1 PO-6] |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Chesham United[ENG-S PR-12] Milton Keynes Dons[ENG L1-2] |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Boness United Livingston[SCO CH-8] |
21/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Exeter City[ENG L2-10] Fluminense Rj Youth |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Bradford Park Avenue[ENG CN-13] Halifax Town[ENG Conf-9] |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Tadcaster Albion Farsley Celtic |
21/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Gosport Borough[ENG CS-6] Luton Town[ENG L2-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
20/07 21:00 |
1 KT |
Chertanovo Moscow[15] Lokomotiv Liski[4] |
20/07 21:30 |
1 KT |
Salyut-Energia Belgorod Torpedo Moscow |
20/07 22:00 |
1 KT |
Zenit Penza[7] FK Oryol[13] |
20/07 22:00 |
1 KT |
Tambov[3] FK Zvezda Ryazan[2] |
20/07 22:30 |
1 KT |
Avangard[9] Metallurg Lipetsk[6] |
20/07 22:30 |
1 KT |
FK Kaluga[5] Arsenal Tula II[16] |
20/07 22:59 |
1 KT |
Vityaz Podolsk[8] Dinamo Briansk[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
20/07 20:00 |
1 KT |
Nosta Novotroitsk[7] Zenit-Izhevsk[2] |
20/07 21:30 |
1 KT |
Lada Togliatti[8] Chelyabinsk[3] |
20/07 22:00 |
1 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[9] Volga Ulyanovsk[5] |
20/07 22:00 |
1 KT |
Dynamo Kirov[10] Syzran-2003[6] |
20/07 22:00 |
1 KT |
Khimik Dzerzhinsk Pari Nizhny Novgorod |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
20/07 21:00 |
1 KT |
Mashuk-KMV[8] Spartak Nalchik[7] |
20/07 21:00 |
1 KT |
Akhmat Grozny II[13] Mitos Novocherkassk[6] |
20/07 21:30 |
1 KT |
FK Biolog[15] Alania[11] |
20/07 22:00 |
1 KT |
Afips[3] Dynamo Stavropol[1] |
20/07 22:00 |
1 KT |
Druzhba Maykop[18] Chernomorets Novorossiysk[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
20/07 22:00 |
1 KT |
Znamya Truda[7] Dnepr Smolensk[9] |
20/07 22:00 |
1 KT |
Solaris[15] Pskov 747[8] |
20/07 22:30 |
1 KT |
Tekstilshchik Ivanovo[5] Torpedo Vladimir[4] |
20/07 22:30 |
1 KT |
Volga Tver[6] FK Kolomna[13] |
20/07 22:30 |
1 KT |
Dolgiye Prudy[11] Strogino Moscow[12] |
20/07 22:59 |
1 KT |
Domodedovo[14] Spartak Kostroma[3] |
20/07 22:59 |
1 KT |
FK Khimki[1] Sochi[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
21/07 03:00 |
regular season KT |
Bogota Valledupar |
21/07 05:30 |
regular season KT |
Deportivo Pereira Deportes Quindio |
21/07 07:45 |
regular season KT |
Atletico Bucaramanga Barranquilla |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
20/07 22:30 |
14 KT |
Vifk Vaasa[10] Jyvaskyla JK[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
20/07 17:30 |
21 KT |
Kingston City[6] Moreland Zebras[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nam Phần Lan |
||
20/07 22:30 |
KT |
Atlantis[9] Tpv Tampere[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Phần Lan |
||
20/07 22:30 |
KT |
Aifk Turku[6] Maps Masku[7] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
21/07 00:00 |
KT |
Nữ Stjarnan[2] Nữ Fylkir[6] |
21/07 01:00 |
KT |
Nữ Ibv Vestmannaeyjar[5] Nữ Umf Selfoss[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
21/07 00:00 |
8th finals KT |
Petrojet[EGY D1-13] Alaab Damanhour[EGY D1-20] |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
21/07 07:10 |
7 KT |
Kansas City Womens Houston Dash Womens |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
21/07 01:00 |
18 KT |
Leandro N Alem Victoriano Arenas |
21/07 01:00 |
18 KT |
Centro Espanol Yupanqui |
21/07 01:00 |
18 KT |
Deportivo Muniz Claypole |
21/07 01:00 |
18 KT |
Deportivo Paraguayo Puerto Nuevo |
21/07 01:00 |
18 KT |
El Porvenir Sportivo Barracas |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
20/07 22:00 |
KT |
Gefle IF U21[6] Gif Sundsvall U21[7] |
20/07 22:59 |
KT |
Orebro U21[8] IFK Norrkoping U21[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Nam Thụy Điển |
||
20/07 22:00 |
KT |
Gais U21[2] Angelholms FF U21[3] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
20/07 15:00 |
1 KT |
Amkar Perm Youth[11] Fk Krasnodar Youth[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
20/07 11:00 |
KT |
Nữ Angeviolet Hiroshima[4] Nữ Ehime Fc[5] |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
20/07 17:00 |
KT |
Nữ Daekyo Kangaroos[4] Nữ Busan Sangmu[7] |
20/07 17:00 |
KT |
Nữ Hyundai Steel Redangels[1] Nữ Seoul Amazones[6] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
20/07 14:00 |
12 KT |
Nữ Beleza[2] Nữ Yunogo Belle[6] |
20/07 14:00 |
12 KT |
Nữ Fc Takatsuki[10] Nữ JEF United Ichihara[4] |
20/07 15:00 |
12 KT |
Nữ Urawa Reds[5] Nữ Albirex Niigata[7] |
20/07 15:00 |
12 KT |
Nữ As Elfen Sayama[9] Nữ Vegalta Sendai[3] |
20/07 15:00 |
12 KT |
Nữ Iga Kunoichi[8] Nữ Inac Kobe[1] |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
20/07 12:00 |
20 KT |
Ohira Tochigi UVA SC Honda |
20/07 12:00 |
20 KT |
Nara Club Ryutsu Keizai University |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |