Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
19/09 18:45 |
6 KT |
Chelsea Arsenal |
19/09 21:00 |
6 KT |
Aston Villa West Bromwich |
19/09 21:00 |
6 KT |
AFC Bournemouth Sunderland |
19/09 21:00 |
6 KT |
Newcastle United Watford |
19/09 21:00 |
6 KT |
Stoke City Leicester City |
19/09 21:00 |
6 KT |
Swansea City Everton |
Lịch thi đấu Đức |
||
19/09 20:30 |
5 KT |
Darmstadt Bayern Munich |
19/09 20:30 |
5 KT |
Hamburger Eintr Frankfurt |
19/09 20:30 |
5 KT |
Koln Monchengladbach |
19/09 20:30 |
5 KT |
Werder Bremen Ingolstadt 04 |
19/09 20:30 |
5 KT |
Wolfsburg Hertha Berlin |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
19/09 18:30 |
8 KT |
Nottingham Forest Middlesbrough |
19/09 21:00 |
8 KT |
Blackburn Rovers Charlton Athletic |
19/09 21:00 |
8 KT |
Brentford Preston North End |
19/09 21:00 |
8 KT |
Bristol City Reading |
19/09 21:00 |
8 KT |
Huddersfield Town Bolton Wanderers |
19/09 21:00 |
8 KT |
Hull City Queens Park Rangers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
19/09 20:00 |
3 KT |
Ascoli[20] Cesena[8] |
19/09 20:00 |
3 KT |
Pro Vercelli[10] Latina Calcio[15] |
19/09 20:00 |
3 KT |
Trapani[6] Lanciano[7] |
19/09 20:00 |
3 KT |
Salernitana[3] Spezia[19] |
19/09 20:00 |
3 KT |
Cagliari[2] Avellino[12] |
19/09 20:00 |
3 KT |
Perugia[9] Crotone[14] |
19/09 20:00 |
3 KT |
Vicenza[5] Como[21] |
19/09 20:00 |
3 KT |
Novara[16] Virtus Entella[11] |
19/09 20:00 |
3 KT |
Bari[5] Pescara[15] |
Lịch thi đấu Nga |
||
19/09 20:00 |
9 KT |
Akhmat Grozny Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
19/09 18:00 |
7 KT |
Munchen 1860 Kaiserslautern |
19/09 18:00 |
7 KT |
Nurnberg SV Sandhausen |
19/09 18:00 |
7 KT |
SC Paderborn 07 Karlsruher SC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
19/09 19:00 |
7 KT |
Paris Fc Evian Thonon Gaillard |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
19/09 20:30 |
24 KT |
Start Kristiansand Lillestrom |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
19/09 20:30 |
9 KT |
LKS Nieciecza Pogon Szczecin |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
19/09 20:00 |
24 KT |
Ostersunds FK[2] IK Sirius FK[3] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
19/09 12:00 |
31 KT |
Incheon United FC Busan I'Park |
19/09 13:05 |
31 KT |
Suwon Samsung Bluewings[2] Seoul[5] |
19/09 14:00 |
31 KT |
Jeju United FC[8] Pohang Steelers[3] |
19/09 14:00 |
31 KT |
Seongnam FC Gwangju Fc |
19/09 15:00 |
31 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[10] Chunnam Dragons[7] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
19/09 15:00 |
2nd stage KT |
Ventforet Kofu Kashima Antlers |
19/09 16:30 |
2nd stage KT |
Vegalta Sendai Shonan Bellmare |
19/09 17:00 |
2nd stage KT |
Sanfrecce Hiroshima Sagan Tosu |
19/09 17:00 |
2nd stage KT |
Kawasaki Frontale Nagoya Grampus Eight |
19/09 17:00 |
2nd stage KT |
Vissel Kobe Albirex Niigata Japan |
19/09 17:00 |
2nd stage KT |
Shimizu S-Pulse Urawa Red Diamonds |
19/09 17:00 |
2nd stage KT |
Yokohama F Marinos Tokyo |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
19/09 20:15 |
9 KT |
PFK Montana Slavia Sofia |
Lịch thi đấu Wales |
||
19/09 20:30 |
5 KT |
Connah's QN[11] Llandudno[9] |
19/09 20:30 |
5 KT |
Rhyl FC[7] Haverfordwest County[12] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
19/09 18:00 |
24 KT |
Nakhon Ratchasima[9] Ratchaburi FC[7] |
19/09 18:00 |
24 KT |
Saraburi Fc[17] Bangkok United FC[5] |
19/09 19:00 |
24 KT |
BEC Tero Sasana Osotspa Saraburi FC |
19/09 19:00 |
24 KT |
Buriram United[1] Chainat FC[11] |
19/09 20:00 |
24 KT |
Muang Thong United Navy |
Lịch thi đấu Moldova |
||
19/09 20:00 |
8 KT |
Dinamo-Auto Milsami |
19/09 20:00 |
8 KT |
Dacia Chisinau Speranta Nisporeni |
19/09 20:00 |
8 KT |
Saxan Ceadir Lunga Cs Petrocub |
19/09 20:00 |
8 KT |
Olimpia Balti Sheriff |
Lịch thi đấu Belarus |
||
19/09 18:00 |
20 KT |
Slavia Mozyr[10] Naftan Novopolock[8] |
19/09 19:30 |
20 KT |
Slutsksakhar Slutsk[13] Dinamo Brest[9] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
19/09 18:00 |
relegation play off KT |
Zhetysu Taldykorgan Okzhetpes |
19/09 18:00 |
relegation play off KT |
Tobol Kostanai Taraz |
19/09 19:00 |
relegation play off KT |
Shakhtyor Karagandy Kaisar Kyzylorda |
Lịch thi đấu Iraq |
||
19/09 19:30 |
groups a KT |
Naft Al Basra Al Zawraa |
19/09 19:30 |
groups a KT |
Al Karkh Naft Alwasat |
19/09 19:30 |
groups a KT |
Naft Misan Al-Naft |
19/09 19:30 |
groups a KT |
Duhok Al Semawah |
19/09 19:30 |
groups a KT |
Al Talaba Al Kahrabaa |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
19/09 18:35 |
26 KT |
Zhejiang Professional[10] Shijiazhuang Ever Bright[6] |
19/09 18:35 |
26 KT |
Tianjin Teda[15] Shanghai Shenxin[16] |
19/09 18:45 |
26 KT |
Shanghai East Asia FC[2] Beijing Renhe[14] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
19/09 20:00 |
7 KT |
Shirak Alashkert |
19/09 20:30 |
7 KT |
Ulisses FC Banants |
Lịch thi đấu Estonia |
||
19/09 18:00 |
30 KT |
Paide Linnameeskond[10] Trans Narva[6] |
19/09 18:00 |
30 KT |
Nomme JK Kalju[3] FCI Tallinn[4] |
19/09 20:30 |
30 KT |
JK Sillamae Kalev[5] Levadia Tallinn[2] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
19/09 13:30 |
2 KT |
Dreams Metro Gallery Old[2] Sun Pegasus[4] |
19/09 16:30 |
2 KT |
Eastern A.A Football Team[2] Wong Tai Sin District Rsc[7] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
19/09 18:30 |
9 KT |
Tampines Rovers FC[5] Young Lions[9] |
19/09 19:00 |
9 KT |
Harimau Muda[7] Singapore Warriors[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
19/09 12:00 |
34 KT |
Chungnam Asan[9] Gangwon FC[7] |
19/09 12:00 |
34 KT |
Goyang Hi Suwon FC |
19/09 14:00 |
34 KT |
Chungju Hummel[11] Bucheon 1995[5] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
19/09 18:00 |
22 KT |
FK Ventspils[4] Metta/LU Riga[7] |
19/09 20:00 |
22 KT |
Daugava Daugavpils[6] Jelgava[3] |
Lịch thi đấu Litva |
||
19/09 17:00 |
28 KT |
Trakai Riteriai[2] Atlantas Klaipeda[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
19/09 20:00 |
22 KT |
Vigvam Smolevichy Vedrich 97 Rechitsa |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
19/09 15:00 |
4 KT |
SC Bacau Acs Foresta Suceava |
19/09 15:00 |
4 KT |
Gloria Buzau Rapid Bucuresti |
19/09 15:00 |
4 KT |
ACS Berceni Dacia Unirea Braila |
19/09 15:00 |
4 KT |
Balotesti Dunarea Calarasi |
19/09 15:15 |
4 KT |
Otelul Galati Bucovina Pojorata |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
19/09 20:00 |
KT |
Blekitni Stargard Szczecinski[17] GKS Tychy[6] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
19/09 20:00 |
8 KT |
Dobrudzha Bansko |
19/09 20:00 |
8 KT |
Dunav Ruse Oborishte |
19/09 20:00 |
8 KT |
Pirin 2002 Razlog Lokomotiv Gorna Oryahovitsa |
19/09 20:00 |
8 KT |
Septemvri Sofia Lokomotiv Mezdra |
19/09 20:00 |
8 KT |
Spartak Pleven Chernomorets Pomorie |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
19/09 19:00 |
23 KT |
Stromsbergs IF[12] Avesta Aik[14] |
19/09 19:00 |
23 KT |
Nacka Boo Ff[5] Gamla Upsala[10] |
19/09 19:00 |
23 KT |
Upsala If[11] Enskede Ik[1] |
19/09 20:00 |
23 KT |
Kvarnsvedens IK[13] BKV Norrtalje[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
19/09 20:30 |
5 KT |
Fk Gorno Lisice Pelister Bitola |
19/09 20:30 |
5 KT |
Fk Rinija Gostivar FK Makedonija |
19/09 20:30 |
5 KT |
Ljubanci Miravci |
19/09 20:30 |
5 KT |
Pobeda Prilep Vrapciste |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
19/09 18:00 |
27 KT |
Police United FC[1] BB-Chulalongkorn Univ. FC[3] |
19/09 18:00 |
27 KT |
Phichit[15] Trat Fc[20] |
19/09 18:00 |
27 KT |
Ang Thong Fc[6] Songkhla United[11] |
19/09 18:00 |
27 KT |
Nakhon Pathom FC Samut Songkhram FC |
19/09 19:00 |
27 KT |
Ayutthaya Fc Sukhothai |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
19/09 20:30 |
7 KT |
OFK Petrovac[5] Grbalj Radanovici[11] |
19/09 20:30 |
7 KT |
Lovcen Cetinje[8] Rudar Pljevlja[1] |
19/09 20:30 |
7 KT |
Zeta[4] Iskra Danilovgrad[10] |
19/09 20:30 |
7 KT |
Ofk Titograd Podgorica[3] Mornar[12] |
19/09 20:30 |
7 KT |
Bokelj Kotor[6] Decic Tuzi[2] |
19/09 20:30 |
7 KT |
FK Sutjeska Niksic[9] FK Buducnost Podgorica[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
19/09 14:00 |
bán kết KT |
Sichuan Longfor Dalian Chaoyue |
19/09 14:00 |
bán kết KT |
Nanjing Qianbao Meizhou Hakka |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
19/09 18:00 |
23 KT |
Riga Fc Preilu |
19/09 19:00 |
23 KT |
Jdfs Alberts Fk Smiltene Bjss |
19/09 19:00 |
23 KT |
Tukums-2000 Staiceles Bebri |
19/09 19:00 |
23 KT |
Rezekne / Bjss Fk Auda Riga |
19/09 20:00 |
23 KT |
Olaines Fk Salaspils |
19/09 20:00 |
23 KT |
Ogres Fk 33 Rigas Futbola Skola |
19/09 20:00 |
23 KT |
Fk Valmiera Saldus |
19/09 20:00 |
23 KT |
Jekabpils Varaviksne Liepaja |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
19/09 16:00 |
20 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk Vostok Oskemen |
19/09 18:00 |
20 KT |
Cska Almaty Bolat Temirtau |
19/09 18:00 |
20 KT |
Baykonur Akzhayik Oral |
19/09 19:00 |
20 KT |
Kaspyi Aktau Maktaaral |
19/09 19:00 |
20 KT |
Semey Lashin Taraz |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
19/09 19:00 |
23 KT |
Nosaby If[14] IFK Hassleholm[12] |
19/09 19:00 |
23 KT |
Ksf Prespa Birlik[1] Bw 90 If[9] |
19/09 19:00 |
23 KT |
Ifk Malmo[8] Kvarnby IK[5] |
19/09 19:00 |
23 KT |
Torns IF[6] Karlskrona[2] |
19/09 20:00 |
23 KT |
Lindsdals IF[4] Rosengard[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
19/09 19:00 |
9 KT |
Dynamo Dresden[1] VfL Osnabruck[7] |
19/09 19:00 |
9 KT |
Rot-weiss Erfurt[16] Mainz Am[2] |
19/09 19:00 |
9 KT |
Holstein Kiel[17] Hansa Rostock[11] |
19/09 19:00 |
9 KT |
Preuben Munster[3] Fortuna Koln[15] |
19/09 19:00 |
9 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach[6] Chemnitzer[9] |
19/09 19:00 |
9 KT |
SV Wehen Wiesbaden[13] Stuttgarter Kickers[4] |
19/09 19:00 |
9 KT |
Wurzburger Kickers[12] Hallescher[18] |
19/09 19:00 |
9 KT |
Stuttgart Amateure Werder Bremen Am |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
19/09 20:00 |
KT |
Laquila[2] Pontedera[11] |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
19/09 19:00 |
KT |
Pro Patria[14] Feralpisalo[9] |
19/09 20:00 |
KT |
Pro Piacenza[13] Reggiana[3] |
19/09 20:00 |
KT |
Renate Ac[12] Cittadella[8] |
Lịch thi đấu Italia Primavera |
||
19/09 16:00 |
KT |
Empoli U19[14] Frosinone Youth[3] |
19/09 18:00 |
KT |
Torino U19[2] Juventus U19[4] |
19/09 20:00 |
KT |
Livorno U19 Fiorentina U19[1] |
19/09 20:00 |
KT |
Sassuolo Calcio Youth Sampdoria U19[5] |
19/09 20:00 |
KT |
Spezia U19[3] Pro Vercelli Youth[8] |
19/09 20:00 |
KT |
Brescia Youth[13] Bologna Youth[5] |
19/09 20:00 |
KT |
Cagliari Youth[4] Chievo Youth[7] |
19/09 20:00 |
KT |
Verona U19[3] Cesena Youth[9] |
19/09 20:00 |
KT |
Inter Milan U19[6] Atalanta U19[1] |
19/09 20:00 |
KT |
Avellino Youth[11] Bari Youth[9] |
19/09 20:00 |
KT |
Latina Calcio Youth[10] Pescara Youth[12] |
19/09 20:00 |
KT |
Lazio U19[2] Palermo U19[8] |
19/09 20:00 |
KT |
Napoli U19[7] AS Roma U19[1] |
19/09 20:00 |
KT |
Ternana Youth[6] Crotone Youth[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
19/09 20:30 |
7 KT |
Aberbargoed Buds Afan Lido |
19/09 20:30 |
7 KT |
Aberdare Town Cambrian Clydach |
19/09 20:30 |
7 KT |
Caerau Risca Utd |
19/09 20:30 |
7 KT |
Monmouth Town Barry Town Afc |
19/09 20:30 |
7 KT |
Ton Pentre Goytre Afc |
19/09 20:30 |
7 KT |
Goytre United Cardiff Metropolitan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đông Đan Mạch |
||
19/09 18:00 |
KT |
B 1908[8] AB Kobenhavn[2] |
19/09 18:00 |
KT |
HIK[3] Hvidovre IF[1] |
19/09 20:00 |
KT |
Bronshoj[6] Ab Tarnby[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
19/09 19:00 |
10 KT |
Tambov Arsenal Tula II |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm D |
||
19/09 19:00 |
21 KT |
Floro[6] Byasen Toppfotball[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
19/09 20:00 |
9 KT |
Hirnyk Sport[13] Ternopil[15] |
19/09 20:00 |
9 KT |
Nyva Ternopil[16] Fk Poltava[11] |
19/09 20:00 |
9 KT |
Hirnik Kryvyi Rih Mfk Vodnyk Mikolaiv |
19/09 20:00 |
9 KT |
Cherkaskyi Dnipro Sumy |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
19/09 20:00 |
21 KT |
FK Vidar[5] Fyllingsdalen[14] |
19/09 20:00 |
21 KT |
Ullensaker/Kisa IL[2] Egersunds IK[1] |
19/09 20:00 |
21 KT |
Eidsvold TF Odda |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
19/09 15:15 |
7 KT |
Fk Banik Sokolov[3] SC Znojmo[1] |
19/09 15:15 |
7 KT |
Fotbal Trinec[7] Fk Graffin Vlasim[12] |
19/09 20:30 |
7 KT |
Fk Mas Taborsko[5] Slavoj Vysehrad[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
19/09 14:00 |
26 KT |
Inner Mongolia Zhongyou[5] Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[10] |
19/09 14:30 |
26 KT |
Qingdao Jonoon[7] Hebei Hx Xingfu[3] |
19/09 15:00 |
26 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard Jiangxi Beidamen |
19/09 18:00 |
26 KT |
Dalian Yifang Aerbin Yan Bian Changbaishan |
19/09 18:30 |
26 KT |
Hunan Billows[14] Guizhou Zhicheng[12] |
19/09 18:30 |
26 KT |
Shenzhen[13] Wuhan ZALL[8] |
19/09 18:30 |
26 KT |
Beijing Beikong[6] Beijing Tech[15] |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
19/09 19:00 |
KT |
SpVgg Unterhaching[6] Fv Illertissen[5] |
19/09 19:00 |
KT |
Sv Schalding Heining[9] Viktoria Aschaffenburg[12] |
19/09 19:00 |
KT |
SpVgg Bayreuth[11] Eintr. Bamberg[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
19/09 20:00 |
5 KT |
Altinordu[17] Alanyaspor[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
19/09 18:00 |
11 KT |
Zenit-Izhevsk Lada Togliatti |
19/09 20:00 |
11 KT |
Nosta Novotroitsk Dynamo Kirov |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
19/09 19:15 |
10 KT |
Volga Tver Domodedovo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
19/09 15:00 |
13 KT |
FK Chita[6] FK Yakutia Yakutsk[3] |
19/09 16:00 |
13 KT |
Tom Tomsk II Smena Komsomolsk |
19/09 17:00 |
13 KT |
Irtysh 1946 Omsk[7] Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[2] |
19/09 19:30 |
13 KT |
Dinamo Barnaul Novokuzneck |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
19/09 20:00 |
9 KT |
Rozwoj Katowice[18] Wisla Plock[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
19/09 13:00 |
23 KT |
Gyeongju KHNP[1] Gimhae City[10] |
19/09 13:00 |
23 KT |
Busan Transpor Tation[7] Cheonan City[8] |
19/09 16:00 |
23 KT |
Mokpo City[4] Ulsan Mipo[3] |
19/09 17:00 |
23 KT |
Gangneung[9] Incheon Korail[6] |
19/09 17:00 |
23 KT |
Changwon City[2] Yongin City[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
19/09 20:00 |
23 KT |
Jyvaskyla JK[4] Vifk Vaasa[10] |
19/09 20:00 |
23 KT |
Ekenas IF Fotboll[8] TPS Turku[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
19/09 20:00 |
20 KT |
Lunds BK[14] IK Oddevold[3] |
19/09 20:00 |
20 KT |
Qviding FIF[9] Trelleborgs FF[1] |
19/09 20:00 |
20 KT |
Orgryte[2] IS Halmia[13] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
19/09 18:00 |
22 KT |
Metallurg Bekobod Dinamo Samarkand |
19/09 19:00 |
22 KT |
Shurtan Guzor Andijon |
19/09 20:00 |
22 KT |
Lokomotiv Tashkent[2] Nasaf Qarshi[3] |
19/09 20:00 |
22 KT |
Buxoro Kuruvchi Kokand Qoqon |
19/09 20:00 |
22 KT |
Qizilqum Zarafshon OTMK Olmaliq |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
19/09 12:00 |
29 KT |
Blaublitz Akita[10] Yokohama Scc[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
19/09 19:00 |
4 KT |
Algeti Marneuli Skuri Tsalenjikha |
19/09 19:00 |
4 KT |
Imereti Khoni Gagra |
19/09 19:00 |
4 KT |
Kolkheti Khobi Metalurgi Rustavi |
19/09 19:00 |
4 KT |
Lazika Samegrelo |
19/09 19:00 |
4 KT |
Matchakhela Khelvachauri Samgurali Tskh |
19/09 19:00 |
4 KT |
Mertskhali Ozurgeti Meshakhte Tkibuli |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
19/09 15:15 |
KT |
Fk Loko Vltavin[3] Sokol Zapy[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
19/09 18:00 |
30 KT |
JK Tallinna Kalev Flora Tallinn Ii |
19/09 18:00 |
30 KT |
Kivioli Irbis Tartu FS Santos |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
19/09 20:30 |
7 KT |
Bregalnica Stip Mladost Carev Dvor |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
19/09 11:00 |
25 KT |
Jungnang Chorus Mustang Fc[7] Yangju Citizen Fc[10] |
19/09 12:00 |
25 KT |
Goyang Fc[17] Chunnam Youngkwang[16] |
19/09 13:00 |
25 KT |
Hwaseong Fc[2] Cheongju Jikji Fc[11] |
19/09 13:00 |
25 KT |
Gimpo Fc[4] Seoul United Fc[12] |
19/09 13:00 |
25 KT |
Icheon Citizen Fc Jeonju Citizen |
19/09 13:00 |
25 KT |
Cheongju City Pyeongchang |
19/09 15:00 |
25 KT |
Pocheon Fc Gyeongju Citizen Fc |
19/09 15:00 |
25 KT |
Seoul Martyrs Fc Fc Uijeongbu |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
19/09 20:30 |
East KT |
Spisska Nova Ves Lokomotiva Kosice |
19/09 20:30 |
East KT |
Haniska 1. Tatran Presov |
19/09 20:30 |
East KT |
Ofk Teplicka Nad Vahom Mfk Lokomotiva Zvolen |
19/09 20:30 |
West KT |
Dukla Banska Bystrica Nitra |
Lịch thi đấu San Marino |
||
19/09 20:00 |
2 KT |
SP Libertas Cailungo |
19/09 20:00 |
2 KT |
Fiorentino Tre Penne |
19/09 20:00 |
2 KT |
SP La Fiorita S.S Pennarossa |
19/09 20:00 |
2 KT |
Sp Cosmos SC Faetano |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đông Phần Lan |
||
19/09 20:00 |
KT |
Lahti Akatemia[6] Sudet[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nam Phần Lan |
||
19/09 18:00 |
KT |
Vaajakoski[5] Kapa Helsinki[7] |
19/09 20:00 |
KT |
Fc Ilves-kissat[9] Gnistan[2] |
19/09 20:00 |
KT |
Japs[4] Tpv Tampere[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Phần Lan |
||
19/09 20:00 |
KT |
Musa[2] Grifk[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
19/09 19:00 |
23 KT |
Hogaborgs Bk[12] Ytterby Is[10] |
19/09 19:00 |
23 KT |
Dalstorps If[6] Helsingborgs If Akademi[9] |
19/09 19:00 |
23 KT |
Vinbergs If[5] Kortedala If[11] |
19/09 19:00 |
23 KT |
Torslanda IK[3] Hoganas Bk[4] |
19/09 20:00 |
23 KT |
Tvaakers IF[1] If Angered United[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
19/09 20:00 |
23 KT |
Tibro AIK FK[13] IFK Uddevalla[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
19/09 19:00 |
23 KT |
Ifk Stockholm[11] Assyriska If I Norrkoping[4] |
19/09 20:00 |
23 KT |
Ekero Ik[14] Vimmerby IF[9] |
19/09 20:00 |
23 KT |
Eskilstuna City FK[3] Gute[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
19/09 18:00 |
28 KT |
FK Tauras Taurage Nevezis |
19/09 19:00 |
28 KT |
Auska Minija |
19/09 19:00 |
28 KT |
Dziugas Telsiai Banga Gargzdai |
19/09 19:00 |
28 KT |
Kazlu Ruda Lokomotyvas Radviliskis |
19/09 19:00 |
28 KT |
Lietava Jonava Silute |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
19/09 20:00 |
4 KT |
Moroka Swallows Mbombela United |
19/09 20:00 |
4 KT |
Witbank Spurs Stellenbosch |
19/09 20:00 |
4 KT |
African Warriors AmaZulu |
19/09 20:00 |
4 KT |
Marumo Gallants Highlands Park |
19/09 20:00 |
4 KT |
Royal Eagles Santos Cape Town |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
19/09 16:00 |
10 KT |
Bohemians 1905 U19[16] Vysocina Jihlava U19[15] |
19/09 16:00 |
10 KT |
Ceske Budejovice u19[14] Pribram U19[2] |
19/09 16:00 |
10 KT |
Sk Sigma Olomouc u19[7] Zlin U19[12] |
19/09 16:00 |
10 KT |
Viktoria Plzen U19[18] Opava U19[9] |
19/09 16:30 |
10 KT |
Slavia Praha u19[19] Slovan Liberec U19[20] |
19/09 17:00 |
10 KT |
Hradec Kralove u19[3] Teplice U19[5] |
19/09 18:00 |
10 KT |
Banik Ostrava u19[6] Pardubice U19[17] |
19/09 19:00 |
10 KT |
Brno U19[13] Synot Slovacko U19[8] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
19/09 19:00 |
9 KT |
Lokomotiv Moscow Youth[5] Krylya Sovetov Samara Youth[16] |
19/09 20:00 |
9 KT |
Mordovia Saransk Youth[6] Cska Moscow Youth[8] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
19/09 18:00 |
8 KT |
Dnipro Dnipropetrovsk U21[2] Zorya U21[6] |
19/09 18:00 |
8 KT |
Hoverla Zakarpattia U21[13] Chernomorets Odessa U21[7] |
19/09 19:00 |
8 KT |
Volyn U21[11] Dynamo Kyiv U21[4] |
19/09 20:00 |
8 KT |
Pfc Oleksandria U21 Karpaty Lviv U21 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
19/09 18:15 |
23 KT |
Bergnasets Aik[13] Valbo Ff[12] |
19/09 19:00 |
23 KT |
Solleftea Gif Ff Anundsjo If |
19/09 20:00 |
23 KT |
Gallivare Malmbergets Ff Harnosands FF |
19/09 20:00 |
23 KT |
IFK Ostersund Hudiksvalls Forenade FF |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
19/09 13:00 |
16 KT |
Nữ As Elfen Sayama[10] Nữ JEF United Ichihara[4] |
19/09 14:00 |
16 KT |
Nữ Beleza[2] Nữ Urawa Reds[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
19/09 19:45 |
KT |
Perak[MAS SL-8] Sarawak[MAS SL-10] |
19/09 19:45 |
KT |
Terengganu B DKTT-Team[MAS PL-3] Selangor PB[MAS SL-3] |
19/09 19:45 |
KT |
PDRM[MAS SL-6] Pulau Pinang[MAS PL-2] |
19/09 19:45 |
KT |
Selangor PKNS[MAS PL-4] Pahang[MAS SL-2] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia IRAN |
||
19/09 19:00 |
5 KT |
Kara Shiraz Sepahan |
19/09 19:30 |
5 KT |
Rah Ahan Esteghlal Khozestan |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
19/09 16:00 |
KT |
Motor Lublin Youth[2] Legia Warszawa Youth[7] |
19/09 17:00 |
KT |
Korona Kielce Youth[5] Wisla Krakow Youth[9] |
Lịch thi đấu Lebanon Elite Cup |
||
19/09 19:30 |
bảng KT |
Al-Nejmeh Al-Safa |
19/09 19:30 |
bảng KT |
Al Ansar Lib Bekaa Sport Club |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
19/09 13:00 |
24 KT |
Maruyasu Okazaki[16] Verspah Oita[11] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |