Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
20/08 01:45 |
playoffs KT |
Basel Maccabi Tel Aviv |
20/08 01:45 |
playoffs KT |
Celtic Malmo FF |
20/08 01:45 |
playoffs KT |
Rapid Wien Shakhtar Donetsk |
20/08 01:45 |
playoffs KT |
Skenderbeu Korca Dinamo Zagreb |
20/08 01:45 |
playoffs KT |
Valencia Monaco |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
20/08 01:45 |
3 KT |
Bristol City Leeds United |
20/08 01:45 |
3 KT |
Hull City Fulham |
20/08 01:45 |
3 KT |
Sheffield Wed Reading |
20/08 01:45 |
3 KT |
Wolves Queens Park Rangers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
20/08 01:45 |
3 KT |
Wigan Athletic Scunthorpe United |
20/08 01:45 |
3 KT |
Doncaster Rovers Southend United |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
19/08 22:30 |
21 KT |
KuPS IFK Mariehamn |
19/08 22:30 |
21 KT |
KTP Kotka Inter Turku |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
20/08 06:35 |
qualifying KT |
Columbus Crew New York City Fc |
20/08 07:30 |
qualifying KT |
Sporting Kansas City San Jose Earthquakes |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
19/08 22:59 |
Round 2 KT |
Tenhults IF Mjallby AIF |
19/08 23:15 |
Round 2 KT |
Kristianstads FF IFK Goteborg |
19/08 23:15 |
Round 2 KT |
Husqvarna FF Hacken |
19/08 23:30 |
Round 2 KT |
Hollviken Angelholms FF |
19/08 23:30 |
Round 2 KT |
Oskarshamns AIK Jonkopings Sodra IF |
20/08 00:00 |
Round 2 KT |
Hittarps Ik Ljungskile SK |
20/08 00:00 |
Round 2 KT |
Eskilsminne IF Varbergs BoIS FC |
20/08 00:00 |
Round 2 KT |
Harnosands FF Syrianska FC |
20/08 00:00 |
Round 2 KT |
Tegs Thoren ff Gefle IF |
20/08 00:00 |
Round 2 KT |
Soderhamns Ff Ostersunds FK |
20/08 00:00 |
Round 2 KT |
Enskede Ik GIF Sundsvall |
20/08 00:00 |
Round 2 KT |
BKV Norrtalje Orebro |
20/08 00:00 |
Round 2 KT |
Trollhattan Utsiktens BK |
20/08 00:00 |
Round 2 KT |
Orgryte IFK Varnamo |
20/08 00:00 |
Round 2 KT |
IK Brage Ik Frej Taby |
20/08 00:00 |
Round 2 KT |
Somaliska Uf Elfsborg |
20/08 00:30 |
Round 2 KT |
Nacka Boo Ff IK Sirius FK |
20/08 00:30 |
Round 2 KT |
Gute Degerfors IF |
20/08 00:30 |
Round 2 KT |
Sollentuna United FF Assyriska FF |
20/08 00:30 |
Round 2 KT |
Ekero Ik AIK Solna |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
19/08 17:00 |
26 KT |
Busan I'Park Seoul |
19/08 17:00 |
26 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors Chunnam Dragons |
19/08 17:00 |
26 KT |
Gwangju Fc Daejeon Citizen |
19/08 17:30 |
26 KT |
Incheon United FC Jeju United FC |
19/08 17:30 |
26 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i Pohang Steelers |
19/08 17:30 |
26 KT |
Suwon Samsung Bluewings Seongnam FC |
Lịch thi đấu Iran |
||
19/08 21:45 |
4 KT |
Naft Tehran Malavan |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
20/08 00:00 |
3 KT |
MFK Ruzomberok[7] Spartak Trnava[11] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
19/08 18:00 |
21 KT |
Chiangrai United Saraburi Fc |
19/08 18:00 |
21 KT |
Navy BEC Tero Sasana |
19/08 18:00 |
21 KT |
Sisaket Muang Thong United |
19/08 18:00 |
21 KT |
Ratchaburi FC Osotspa Saraburi FC |
19/08 19:00 |
21 KT |
Suphanburi FC Port |
19/08 19:00 |
21 KT |
Bangkok United FC Bangkok Glass Pathum |
19/08 19:00 |
21 KT |
Chonburi Shark FC Buriram United |
19/08 20:00 |
21 KT |
Army United Chainat FC |
19/08 20:00 |
21 KT |
TOT S.C. Nakhon Ratchasima |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
19/08 23:15 |
5 KT |
Horsens Silkeborg IF |
Lịch thi đấu UAE |
||
19/08 22:30 |
1 KT |
Al Ahli Dubai Ahli Al-Fujirah |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
20/08 00:00 |
28 KT |
CA Douglas Haig Sportivo Belgrano |
Lịch thi đấu Singapore |
||
19/08 19:00 |
8 KT |
Harimau Muda Hougang United FC |
19/08 19:15 |
8 KT |
DPMM FC Singapore Warriors |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
19/08 19:45 |
21 KT |
Johor FC Perak |
19/08 19:45 |
21 KT |
Sime Darby ATM Angkatan Tentera |
19/08 19:45 |
21 KT |
Sarawak Singapore Lions XII |
19/08 19:45 |
21 KT |
Terengganu PDRM |
19/08 19:45 |
21 KT |
Pahang Felda United FC |
19/08 19:45 |
21 KT |
Selangor PB Kelantan FA |
Lịch thi đấu Latvia |
||
19/08 22:00 |
14 KT |
Jelgava FK Ventspils |
19/08 22:00 |
13 KT |
Daugava Daugavpils Skonto FC |
19/08 22:00 |
13 KT |
Spartaks Jurmala Metta/LU Riga |
Lịch thi đấu Litva |
||
19/08 22:00 |
24 KT |
Siauliai Suduva |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
19/08 23:30 |
Round 1 KT |
B 1908 Fremad Amager |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
20/08 05:30 |
1/16 KT |
Atletico Mineiro Figueirense (SC) |
20/08 05:30 |
1/16 KT |
Coritiba Gremio |
20/08 08:00 |
1/16 KT |
Palmeiras Cruzeiro |
20/08 08:00 |
1/16 KT |
Flamengo Vasco da Gama |
20/08 08:00 |
1/16 KT |
Santos Corinthians Paulista |
Lịch thi đấu CONCACAF Champions League |
||
20/08 07:00 |
2 KT |
CD Arabe Unido Washington DC United |
20/08 09:00 |
2 KT |
Club America Walter Ferretti |
20/08 09:00 |
2 KT |
Seattle Sounders CD Olimpia |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
19/08 18:00 |
24 KT |
Samut Songkhram FC Air Force Central |
19/08 18:00 |
24 KT |
Samut Prakan City Phuket |
19/08 18:00 |
24 KT |
Thai Honda Fc Chiangmai Fc |
19/08 18:00 |
24 KT |
Ptt Rayong Prachuap Khiri Khan |
19/08 18:00 |
24 KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC Bangkok Fc |
19/08 18:00 |
24 KT |
Trat Fc TTM Lopburi |
19/08 18:00 |
24 KT |
Police United FC Nakhon Pathom FC |
19/08 19:00 |
24 KT |
Sukhothai Krabi Fc |
19/08 19:00 |
24 KT |
Ayutthaya Fc Songkhla United |
19/08 19:00 |
24 KT |
Ang Thong Fc Phichit |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
20/08 04:30 |
1/16 KT |
Independiente Lanus |
20/08 07:00 |
1/16 KT |
Boca Juniors Guarani Antonio Franco |
Lịch thi đấu Chile |
||
20/08 02:30 |
apertura KT |
O Higgins Universidad de Chile |
Lịch thi đấu Scotland Bells Challenge Cup |
||
20/08 01:30 |
2 KT |
Alloa Athletic Elgin City |
20/08 01:45 |
2 KT |
Ayr Utd Glasgow Rangers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
20/08 00:30 |
2 KT |
Caerau Ton Pentre |
20/08 00:30 |
2 KT |
Goytre Afc Monmouth Town |
20/08 01:30 |
2 KT |
Cardiff Metropolitan Aberbargoed Buds |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
19/08 17:30 |
20 KT |
Oakleigh Cannons Avondale Heights |
19/08 17:30 |
21 KT |
Heidelberg United Green Gully Cavaliers |
19/08 17:30 |
22 KT |
South Melbourne Hume City |
Lịch thi đấu Colombia |
||
20/08 06:00 |
clausura KT |
Alianza Petrolera Jaguares De Cordoba |
20/08 06:00 |
clausura KT |
U. Autonoma Atletico Nacional |
20/08 08:00 |
clausura KT |
Millonarios Deportivo Cali |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
19/08 22:30 |
19 KT |
AC Oulu PK-35 |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
19/08 16:15 |
7 KT |
Moreton Bay United Brisbane Roar Am |
19/08 16:30 |
15 KT |
Palm Beach Sharks Western Pride |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
20/08 04:30 |
1.2 KT |
Huachipato Olimpia Asuncion |
20/08 04:30 |
1.2 KT |
Liga Dep. Universitaria Quito Zamora Barinas |
20/08 07:00 |
1.2 KT |
Deportes Tolima Carabobo |
20/08 07:00 |
1.2 KT |
Danubio FC Univ Catolica |
20/08 07:00 |
1.2 KT |
Sportivo Luqueno Aurora |
20/08 08:00 |
2.1 KT |
Ponte Preta Chapecoense SC |
20/08 08:00 |
2.1 KT |
Bahia Sport Club Recife |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
19/08 22:59 |
24 KT |
Kuressaare Fci Tallinn B |
19/08 22:59 |
24 KT |
JK Tallinna Kalev Rakvere Flora |
19/08 22:59 |
24 KT |
Kivioli Irbis Nomme Jk Kalju Ii |
19/08 22:59 |
24 KT |
Tallinna Levadia 2 Tartu FS Santos |
19/08 22:59 |
24 KT |
Vandra Jk Vaprus Flora Tallinn Ii |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Slovenia |
||
19/08 21:00 |
Round 1 KT |
Livar Ivancna Gorica Odranci |
19/08 21:00 |
Round 1 KT |
Hotiza NK Ptuj Drava |
19/08 21:00 |
Round 1 KT |
Izola Nk Verzej |
19/08 21:00 |
Round 1 KT |
NK Mura 05 Gorica |
19/08 21:00 |
Round 1 KT |
Pesnica NK Rudar Velenje |
19/08 21:00 |
Round 1 KT |
Simer Sampion Celje NK Zavrc |
19/08 21:00 |
Round 1 KT |
Brda Zarica Kranj |
19/08 21:00 |
Round 1 KT |
Stojnci Triglav Gorenjska |
19/08 21:00 |
Round 1 KT |
Tolmin Ankaran Hrvatini Mas Tech |
19/08 21:00 |
Round 1 KT |
Rogaska NK Olimpija Ljubljana |
19/08 21:00 |
Round 1 KT |
Fuzinar NK Krka |
19/08 21:00 |
Round 1 KT |
ND Ilirija 1911 Nk Radomlje |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
19/08 17:30 |
23 KT |
Moreland City Kingston City |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
19/08 22:00 |
10 KT |
Kruoja Pakruojis Ii Fk Zalgiris Vilnius 2 |
19/08 22:00 |
24 KT |
FK Tauras Taurage MRU |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
19/08 20:00 |
19 KT |
Buffaloes Fc Chicken Inn |
19/08 20:00 |
19 KT |
Chapungu United Harare City |
19/08 20:00 |
19 KT |
Dongo Sawmills Flame Lilly |
19/08 20:00 |
19 KT |
Hwange Colliery Whawha |
19/08 20:00 |
19 KT |
Triangle Fc Dynamos Fc |
19/08 20:00 |
19 KT |
Zpc Kariba How Mine Fc |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
20/08 01:00 |
21 KT |
Leandro N Alem Deportivo Muniz |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
20/08 00:45 |
1 KT |
Al Hilal Al Wehda Mecca |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
19/08 22:00 |
24 KT |
Enyimba International Kano Pillars |
19/08 22:00 |
24 KT |
Heartland Kwara United |
19/08 22:00 |
24 KT |
Wikki Tourist Abia Warriors |
19/08 22:00 |
24 KT |
El Kanemi Warriors Warri Wolves |
19/08 22:00 |
24 KT |
Dolphins Sunshine Stars |
19/08 22:00 |
24 KT |
Taraba Bayelsa United |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
19/08 22:00 |
2 KT |
Fatran Varin Slovan Bratislava |
19/08 22:00 |
2 KT |
Ask Maria Huta Vysne Opatske |
19/08 22:00 |
2 KT |
Tesla Stropkov DAC Dunajska Streda |
19/08 22:00 |
2 KT |
Partizan Precin Banik Horna Nitra |
19/08 22:30 |
2 KT |
Bahon Dukla Banska Bystrica |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
20/08 01:45 |
4 KT |
Cambridge City Chesham United |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
20/08 03:00 |
loại KT |
Tacoma Defiance Colorado Springs Switchbacks |
20/08 07:10 |
loại KT |
Toronto Fc II Penn Harrisburg Islanders |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |