Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
19/07 22:00 |
2 KT |
Alashkert[ARM D1-1] Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] |
19/07 22:59 |
2 KT |
Liepajas Metalurgs[LAT D1-2] Red Bull Salzburg[AUT D1-1] |
20/07 00:00 |
2 KT |
Sheriff[MOL D1-1] Hapoel Beer Sheva[ISR D1-2] |
20/07 00:00 |
2 KT |
APOEL Nicosia The New Saints[WAL PR-9] |
20/07 00:00 |
2 KT |
SJK Seinajoki BATE Borisov |
20/07 00:15 |
2 KT |
Copenhagen[DEN SASL-1] Crusaders FC[NIR D1-9] |
20/07 01:30 |
2 KT |
Crvena Zvezda[SER D1-1] Valletta FC[MAL D1 PO-2] |
20/07 01:45 |
2 KT |
Legia Warszawa[POL D1-1] Zrinjski Mostar[BOS PL-1] |
20/07 01:45 |
2 KT |
Ofk Titograd Podgorica[MNE D1-5] Ludogorets Razgrad[BUL D1-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
20/07 05:15 |
17 KT |
Oeste FC[14] Brasil De Pelotas Rs[8] |
20/07 07:00 |
17 KT |
Joinville SC[18] Goias[16] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
20/07 08:00 |
Apertura KT |
Herediano AD Belen Siglo |
Lịch thi đấu Litva |
||
19/07 22:30 |
18 KT |
Lietava Jonava[6] Atlantas Klaipeda[3] |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
20/07 01:30 |
bảng KT |
Alloa Athletic Cove Rangers |
20/07 01:30 |
bảng KT |
Stenhousemuir Queens Park |
20/07 01:45 |
bảng KT |
Dumbarton East Fife |
20/07 01:45 |
bảng KT |
Brechin City Stirling Albion |
20/07 01:45 |
bảng KT |
Falkirk Elgin City |
20/07 01:45 |
bảng KT |
Dundee United Cowdenbeath |
20/07 01:45 |
bảng KT |
Dunfermline Arbroath |
20/07 01:45 |
bảng KT |
Raith Rovers Montrose |
20/07 01:45 |
bảng KT |
Queen of South Airdrie United |
20/07 01:45 |
bảng KT |
Glasgow Rangers Annan Athletic |
20/07 01:45 |
bảng KT |
Stranraer East Stirlingshire |
20/07 01:45 |
bảng KT |
St Mirren Ayr Utd |
20/07 01:45 |
bảng KT |
Berwick Rangers Albion Rovers |
20/07 01:45 |
bảng KT |
Greenock Morton Clyde |
20/07 02:00 |
bảng KT |
Peterhead Forfar Athletic |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
19/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Teplice[CZE D1-12] Dukla Praha[CZE D1-10] |
19/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Capalaba[AUS BPL-8] Queensland Lions SC[AUS BPL-1] |
19/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Hume City[AUS VPL-6] Green Gully Cavaliers[AUS VPL-5] |
19/07 20:00 |
tháng 7 KT |
SV Wehen Wiesbaden Nurnberg Am |
19/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Tubize[BEL D2-3] Sporting Charleroi[BEL D1-8] |
19/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Eintr Frankfurt[GER D1-16] RB Leipzig[GER D2-2] |
19/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-1] Lokomotiv Moscow[RUS D1-5] |
19/07 21:50 |
tháng 7 KT |
SKM Puchov Msk Fomat Martin |
19/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Monaco[FRA D1-3] Zenit St.Petersburg[RUS D1-3] |
19/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Spisska Nova Ves Mfk Roznava |
19/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Stade Reims[FRA D1-18] Creteil |
19/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Vardar Negotino Rabotnicki Skopje[MKD D1-3] |
19/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Renova Cepciste Novaci |
19/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Pribram Horovicko |
19/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Veria FC Kerkyra[GRE D2-2] |
19/07 22:30 |
tháng 7 KT |
BK Frem[DEN D2-5] Hvidovre IF[DEN D2-9] |
19/07 22:59 |
tháng 7 KT |
CD Nacional[POR D1-11] GD Estoril-Praia[POR D1-8] |
19/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Heidenheimer[GER D2-11] Mlada Boleslav[CZE D1-4] |
19/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Amiens[FRA D3-3] Amiens AC |
19/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Jammerbugt Vendsyssel[DEN D1-4] |
19/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Ural Yekaterinburg[RUS D1-8] Amkar Perm[RUS D1-11] |
19/07 22:59 |
tháng 7 KT |
West Ham United[ENG PR-7] Synot Slovacko[CZE D1-8] |
19/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Charlton Athletic[ENG LCH-22] Maccabi Petah Tikva FC |
19/07 22:59 |
tháng 7 KT |
GKS Tychy Puszcza Niepolomice[POL D4-12] |
19/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Monori Se Rakosmenti Ksk |
19/07 23:05 |
tháng 7 KT |
Rizespor[TUR D1-13] Arminia Bielefeld[GER D2-12] |
19/07 23:05 |
tháng 7 KT |
Union Berlin[GER D2-6] Watford[ENG PR-13] |
19/07 23:10 |
tháng 7 KT |
Varbergs BoIS FC IS Halmia |
19/07 23:15 |
tháng 7 KT |
Basaksehir FK[TUR D1-4] Karlsruher SC[GER D2-7] |
19/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Achilles 29[HOL D2-15] NEC Nijmegen[HOL D1-10] |
20/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Fortuna Sittard[HOL D2-16] Fleetwood Town[ENG L1-19] |
20/07 00:00 |
tháng 7 KT |
MVV Maastricht[HOL D2-10] SC Heerenveen[HOL D1-12] |
20/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Stade Brestois[FRA D2-10] Plabennec |
20/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Cartagena[SPA D3-7] Mar Menor |
20/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Luzern[SUI D1-3] Schaffhausen[SUI D2-5] |
20/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Westerlo[BEL D1-15] Zulte-Waregem[BEL D1-6] |
20/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Cambuur Leeuwarden[HOL D1-18] Almere City FC[HOL D2-8] |
20/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Real Union de Irun Eibar[SPA D1-14] |
20/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Portimonense Sporting CP B |
20/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Basel[SUI D1-1] Wolfsburg[GER D1-8] |
20/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Fafe Sporting de Gijon[SPA D1-17] |
20/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Royal Antwerp[BEL D2-6] St-Truidense VV[BEL D1-14] |
20/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Young Boys[SUI D1-2] Galatasaray[TUR D1-6] |
20/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Neuchatel Xamax[SUI D2-2] La Chaux De Fonds[SUI D2-2] |
20/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Angers SCO[FRA D1-9] Orleans US 45[FRA D3-2] |
20/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Chamois Niortais[FRA D2-16] Chateauroux[FRA D3-5] |
20/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Sparta Praha[CZE D1-2] Fenerbahce[TUR D1-2] |
20/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Oldham Athletic[ENG L1-17] Preston North End[ENG LCH-11] |
20/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Middlesbrough[ENG LCH-2] Real Betis[SPA D1-10] |
20/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Villarreal B Levante[SPA D1-20] |
20/07 01:10 |
tháng 7 KT |
Ajaccio[FRA D2-17] Bastia CA[FRA D3-13] |
20/07 01:15 |
tháng 7 KT |
St Johnstone[SCO PR-4] Bradford AFC[ENG L1-5] |
20/07 01:15 |
tháng 7 KT |
Donegal Celtic[NIR CH-14] Ards[NIR D1-3] |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Gainsborough Trinity Lincoln City |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Northampton Town Queens Park Rangers |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Matlock Town[ENG-N PR-17] Chesterfield[ENG L1-18] |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Truro City[ENG CS-4] Plymouth Argyle[ENG L2-2] |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Morecambe[ENG L2-22] Burnley[ENG LCH-1] |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Darlington[ENG CN-3] Sunderland U21[ENG U21-2] |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Peterborough United[ENG L1-13] West Ham United U21 |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Alfreton Town[ENG CN-9] Notts County[ENG L2-19] |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Nantwich Town[ENG-N PR-8] Crewe Alexandra[ENG L2-3] |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Boreham Wood[ENG Conf-18] Luton Town[ENG L2-5] |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Boston United[ENG CN-2] Grimsby Town[ENG L2-15] |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Carrick Rangers[NIR D1-11] Glentoran[NIR D1-8] |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Mansfield Town[ENG L2-17] Hull City[ENG LCH-4] |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Ashton United[ENG-N PR-4] Southport FC[ENG Conf-12] |
20/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Rushall Olympic[ENG-N PR-10] Nuneaton Town[ENG CN-12] |
20/07 01:40 |
tháng 7 KT |
Kidderminster[ENG CN-4] Burton Albion FC[ENG L1-2] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Swindon[ENG L1-16] Reading[ENG LCH-17] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Halifax Town[ENG CN-6] Sheffield United[ENG L1-11] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Hyde United[ENG-N PR-22] Guiseley[ENG Conf-22] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Shrewsbury Town[ENG L1-20] Birmingham U21[ENG U21D2-9] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Cheltenham Town[ENG L2-18] Barnsley[ENG L1-6] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Worthing Crawley Town[ENG L2-12] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Dartford[ENG CS-8] Millwall[ENG L1-4] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Rochdale[ENG L1-10] Blackburn Rovers[ENG LCH-15] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Port Vale[ENG L1-12] Nottingham Forest[ENG LCH-16] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Oxford United[ENG L2-2] Leicester City[ENG PR-1] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Bangor City FC[WAL PR-8] Colwyn Bay[ENG-N PR-23] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Tranmere Rovers[ENG Conf-3] Bolton Wanderers[ENG LCH-24] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
AFC Sudbury Chelmsford City[ENG CS-15] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Walsall[ENG L1-3] Birmingham[ENG LCH-10] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Fulham[ENG LCH-20] Brighton[ENG LCH-3] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Wycombe Wanderers[ENG L2-14] Brentford[ENG LCH-9] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
AFC Telford United[ENG CN-15] Solihull Moors[ENG Conf-24] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Corby Town Milton Keynes Dons[ENG LCH-23] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Skelmersdale United[ENG-N PR-16] Accrington Stanley[ENG L2-9] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Woking Leyton Orient |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Worcester City[ENG CN-8] Redditch United[ENG-S PR-2] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Braintree Town[ENG Conf-16] Gillingham[ENG L1-9] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Cheshunt Wingate Finchley[ENG RYM-13] |
20/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Metropolitan Police[ENG RYM-12] Hampton & Richmond[ENG RYM-1] |
20/07 02:00 |
tháng 7 KT |
Famalicao Sporting Braga |
20/07 07:00 |
tháng 7 KT |
Sevilla Independiente Santa Fe |
20/07 09:10 |
tháng 7 KT |
Real Salt Lake[MLS-6] Inter Milan[ITA D1-4] |
20/07 09:10 |
tháng 7 KT |
Vancouver Whitecaps FC[MLS-8] Crystal Palace[ENG PR-15] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
20/07 09:00 |
KT |
CDSyC Cruz Azul[MEX D1-14] Deportivo Tepic[MEX D2-11] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
20/07 03:10 |
2 KT |
Godoy Cruz Estudiantes de Caseros |
20/07 07:10 |
2 KT |
Lanus Gsan Martin Formosa |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
20/07 04:00 |
clausura KT |
General Diaz Deportivo Capiata |
20/07 06:10 |
clausura KT |
Libertad Asuncion Cerro Porteno |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
20/07 06:00 |
regular season KT |
Cucuta Llaneros FC |
20/07 08:00 |
regular season KT |
Deportivo Pereira Real Cartagena |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
19/07 22:30 |
14 KT |
Jaro[8] Jyvaskyla JK[1] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
20/07 02:15 |
KT |
Kr Reykjavik Womens[9] Nữ Ia Akranes[10] |
Lịch thi đấu Australia FFV State Knockout Cup |
||
19/07 16:30 |
semifinal KT |
Hume City Green Gully Cavaliers |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
19/07 22:00 |
KT |
Aik Solna U21[6] Orebro U21[7] |
19/07 22:00 |
KT |
Hammarby U21[4] Djurgardens U21[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
19/07 20:00 |
KT |
Kuala Lumpur[MAS PL-5] Pahang[MAS SL-11] |
19/07 20:00 |
KT |
Perak[MAS SL-10] Selangor PKNS[MAS PL-3] |
19/07 20:00 |
KT |
PDRM[MAS SL-8] Johor FC[MAS SL-1] |
19/07 20:00 |
KT |
Negeri Sembilan[MAS PL-4] Melaka United[MAS PL-2] |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
19/07 15:30 |
bảng KT |
Laos U16 Thailand U16 |
19/07 18:30 |
bảng KT |
Cambodia U16 Timor Leste U16 |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
20/07 05:30 |
KT |
Ponte Preta Youth[BRA SPY-6] Sao Paulo Youth[BRA SPY-2] |
Lịch thi đấu Peru |
||
20/07 03:30 |
clausura KT |
Utc Cajamarca Dep. San Martin |
20/07 08:00 |
clausura KT |
Melgar Comerciantes Unidos |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |