Lịch thi đấu Việt Nam |
||
19/07 16:30 |
17 KT |
Đồng Tâm Long An[6] Thanh Hóa[1] |
19/07 16:30 |
17 KT |
Đồng Tháp[11] Hải Phòng[3] |
19/07 16:30 |
17 KT |
Cần Thơ FC[12] Hà Nội[8] |
19/07 17:00 |
17 KT |
Khánh Hòa[7] Quảng Nam[10] |
19/07 17:00 |
17 KT |
Hoàng Anh Gia Lai[13] Becamex Bình Dương[2] |
19/07 17:00 |
17 KT |
Đà Nẵng[9] Đồng Nai[14] |
19/07 17:30 |
17 KT |
Sông Lam Nghệ An[5] Quảng Ninh[4] |
Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
20/07 01:00 |
chung kết KT |
Tây Ban Nha U19 Nga U19 |
Lịch thi đấu Nga |
||
19/07 17:30 |
1 KT |
Zenit St.Petersburg[1] Dynamo Moscow[4] |
19/07 22:00 |
1 KT |
Mordovia Saransk[8] Lokomotiv Moscow[7] |
20/07 01:00 |
1 KT |
FK Anzhi[RUS D2-2] Krylya Sovetov Samara[RUS D2-1] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
20/07 02:00 |
regular season KT |
San Martin San Juan[17] CA Huracan[25] |
20/07 02:00 |
regular season KT |
Tigre[8] Newells Old Boys[14] |
20/07 04:15 |
regular season KT |
Rosario Central[6] Velez Sarsfield[19] |
20/07 07:30 |
regular season KT |
Temperley[20] Independiente[12] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
19/07 18:45 |
1 KT |
Basel[1] Vaduz[9] |
19/07 18:45 |
1 KT |
Thun[4] Grasshoppers[8] |
19/07 21:00 |
1 KT |
St. Gallen[6] Lugano[SUI D2-1] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
19/07 18:30 |
1 KT |
Odense BK[9] Hobro I.K.[7] |
19/07 21:00 |
1 KT |
Copenhagen[2] Randers FC[4] |
19/07 22:59 |
1 KT |
Aarhus AGF[DEN D1-2] Brondby[3] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
19/07 22:30 |
18 KT |
IFK Mariehamn[5] Jaro[9] |
19/07 22:30 |
18 KT |
Lahti[8] Ilves Tampere[10] |
19/07 22:30 |
19 KT |
KuPS[7] Inter Turku[4] |
19/07 22:30 |
19 KT |
VPS Vaasa[12] RoPS Rovaniemi[2] |
19/07 22:30 |
19 KT |
SJK Seinajoki[3] HIFK[6] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
20/07 00:00 |
12 KT |
IBV Vestmannaeyjar[11] Fjolnir[5] |
20/07 02:15 |
12 KT |
Vikingur Reykjavik Keflavik |
20/07 03:00 |
12 KT |
Hafnarfjordur FH[1] KR Reykjavik[2] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
19/07 20:00 |
16 KT |
IFK Norrkoping[3] IFK Goteborg[1] |
19/07 22:30 |
16 KT |
Helsingborg IF[10] AIK Solna[5] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
20/07 04:30 |
qualifying KT |
Columbus Crew Chicago Fire |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
19/07 20:30 |
1 KT |
Korona Kielce[13] Jagiellonia Bialystok[9] |
19/07 22:59 |
1 KT |
Slask Wroclaw[8] Legia Warszawa[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
19/07 22:59 |
16 KT |
Assyriska FF[8] Utsiktens BK[13] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
19/07 16:00 |
2nd stage KT |
Matsumoto Yamaga FC[18] Kashima Antlers[5] |
19/07 16:30 |
2nd stage KT |
Shimizu S-Pulse[16] Nagoya Grampus Eight[8] |
19/07 17:00 |
2nd stage KT |
Urawa Red Diamonds[7] Sanfrecce Hiroshima[1] |
19/07 17:00 |
2nd stage KT |
Vegalta Sendai[13] Vissel Kobe[2] |
19/07 17:00 |
2nd stage KT |
Shonan Bellmare[6] Ventforet Kofu[14] |
19/07 17:00 |
2nd stage KT |
Kashiwa Reysol[10] Kawasaki Frontale[3] |
19/07 17:00 |
2nd stage KT |
Tokyo[11] Yamagata Montedio[12] |
19/07 17:00 |
2nd stage KT |
Albirex Niigata Japan[17] Sagan Tosu[4] |
19/07 17:00 |
2nd stage KT |
Gamba Osaka[9] Yokohama F Marinos[15] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
19/07 22:59 |
1 KT |
Bekescsaba[HUN D2E-2] Debreceni VSC[4] |
19/07 22:59 |
1 KT |
Szombathelyi Haladas[14] Ferencvarosi TC[2] |
Lịch thi đấu Romania |
||
19/07 22:30 |
2 KT |
CFR Cluj[8] ACS Poli Timisoara[14] |
20/07 01:00 |
2 KT |
Astra Ploiesti[7] FCM Targu Mures[11] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
19/07 21:00 |
14 KT |
Atletico Paranaense[8] Chapecoense SC[9] |
20/07 02:00 |
14 KT |
Figueirense (SC)[15] Coritiba[18] |
20/07 02:00 |
14 KT |
Fluminense[3] Vasco da Gama[19] |
20/07 02:00 |
14 KT |
Palmeiras[7] Santos[17] |
20/07 02:00 |
14 KT |
Sport Club Recife[5] Sao Paulo[6] |
20/07 04:30 |
14 KT |
Joinville SC[20] Ponte Preta[11] |
20/07 04:30 |
14 KT |
Cruzeiro[12] Avai[13] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
19/07 22:30 |
1 KT |
Pirin Blagoevgrad[BUL D2-2] Cherno More Varna[8] |
20/07 01:00 |
1 KT |
Beroe[5] PFK Montana[BUL D2-1] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
19/07 22:00 |
1 KT |
OFK Beograd Crvena Zvezda |
20/07 00:00 |
1 KT |
Vojvodina Cukaricki |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
20/07 00:00 |
1 KT |
Zlate Moravce Slovan Bratislava |
20/07 00:00 |
1 KT |
TJ Spartak Myjava Spartak Trnava |
Lịch thi đấu Croatia |
||
20/07 00:00 |
2 KT |
ZNK Osijek[3] Dinamo Zagreb[5] |
20/07 02:00 |
2 KT |
Hajduk Split[6] NK Split[2] |
20/07 02:00 |
2 KT |
NK Rijeka[7] Slaven Belupo Koprivnica[10] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
19/07 18:00 |
16 KT |
Ratchaburi FC[8] Sisaket[11] |
19/07 18:00 |
16 KT |
Osotspa Saraburi FC Chiangrai United |
19/07 19:00 |
16 KT |
Army United[6] Chonburi Shark FC[7] |
19/07 20:05 |
16 KT |
Bangkok Glass Pathum[3] Suphanburi FC[5] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
19/07 23:30 |
1 KT |
Krsko Posavlje NK Publikum Celje |
20/07 01:15 |
1 KT |
Koper Domzale |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
19/07 19:00 |
21 KT |
Ordabasy[5] Okzhetpes[7] |
19/07 21:00 |
21 KT |
FK Aktobe Lento[1] Shakhtyor Karagandy[12] |
19/07 21:00 |
21 KT |
FK Atyrau[4] Kairat Almaty[2] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
19/07 18:35 |
20 KT |
Chongqing Lifan[10] ShenHua SVA FC[6] |
19/07 18:35 |
20 KT |
Guangzhou R&F[11] Shandong Taishan[4] |
19/07 18:35 |
20 KT |
Tianjin Teda[12] Beijing Renhe[15] |
19/07 18:45 |
20 KT |
Shanghai Shenxin[16] Shijiazhuang Ever Bright[7] |
19/07 18:45 |
20 KT |
Jiangsu Suning[8] Changchun YaTai[9] |
19/07 18:45 |
20 KT |
HeNan[5] Zhejiang Professional[13] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
19/07 20:00 |
1 KT |
Schaffhausen[5] Neuchatel Xamax[4] |
19/07 20:00 |
1 KT |
Le Mont LS[7] Chiasso[8] |
Lịch thi đấu Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi |
||
19/07 20:00 |
round 3 KT |
Zimbabwe U23 Nam Phi U23 |
19/07 22:00 |
round 3 KT |
Nigeria U23 Congo U23 |
20/07 00:00 |
round 3 KT |
Ma rốc U23 Tunisia U23 |
20/07 02:45 |
round 3 KT |
Algeria U23 Sierra Leone U23 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
20/07 01:00 |
25 KT |
Estudiantes De San Luis[12] Patronato Parana[1] |
20/07 01:30 |
25 KT |
Sportivo Belgrano Csyd Juventud Unida Gualeguaychu |
20/07 03:20 |
25 KT |
Gimnasia Mendoza[16] Santa Marina Tandil[2] |
20/07 03:30 |
25 KT |
Central Cordoba Sde[20] Instituto[7] |
20/07 05:30 |
25 KT |
Villa Dalmine[9] Atletico Tucuman[3] |
20/07 06:00 |
25 KT |
Union Mar Del Plata[17] Independiente Rivadavia[14] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
19/07 21:00 |
1 KT |
Shakhtar Donetsk PFC Oleksandria |
19/07 23:30 |
1 KT |
Hoverla-Zakarpattia Uzhgorod Dnipro Dnipropetrovsk |
19/07 23:30 |
1 KT |
Stal Dniprodzherzhynsk Dynamo Kyiv |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
20/07 00:00 |
clausura KT |
Universidad Catolica Quito Barcelona SC(ECU) |
20/07 04:00 |
clausura KT |
Club Sport Emelec Sociedad Deportivo Quito |
Lịch thi đấu Canada |
||
20/07 05:40 |
regular season KT |
York Region Shooters Brampton United |
20/07 06:00 |
regular season KT |
Brantford Galaxy Sc Toronto Atomic Selects Sc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
19/07 21:00 |
16 KT |
Ca River Plate Asuncion General Caballero |
20/07 02:00 |
16 KT |
12 De Octubre 3 De Febrero |
20/07 02:00 |
16 KT |
Caacupe Fbc Cristobal Colon |
20/07 02:00 |
16 KT |
Deportivo Caaguazu Tacuary FBC |
20/07 02:00 |
16 KT |
Sportivo Carapegua Sportivo Trinidense |
20/07 02:00 |
16 KT |
Sportivo Iteno Independiente Fbc |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
19/07 10:10 |
tháng 7 KT |
Sacramento Republic Fc[USL D1-6] Newcastle United[ENG PR-15] |
19/07 12:10 |
tháng 7 KT |
Mexico U17 Serbia U17 |
19/07 14:00 |
tháng 7 KT |
Pretoria Univ[SAPL D1-14] Mamelodi Sundowns[SAPL D1-2] |
19/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Ajax Cape Town[SAPL D1-1] Jomo Cosmos[SAPL D1-4] |
19/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Jong Ajax Amsterdam[HOL D2-12] de Treffers |
19/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Drogheda United[IRE PR-8] Warrenpoint Town[NIR D1-11] |
19/07 19:30 |
tháng 7 KT |
VfR Aalen[GER D2-18] VfB Stuttgart[GER D1-14] |
19/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Genk[BEL D1-7] Nantes[FRA D1-14] |
19/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Huntly[SCO HL-16] Alloa Athletic[SCO CH-9] |
19/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Beveren[BEL D1-14] Asteras Tripolis[GRE D1-2] |
19/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Nantwich Town[ENG-N PR-15] Crewe Alexandra[ENG L1-20] |
19/07 20:05 |
tháng 7 KT |
Monchengladbach[GER D1-3] Standard Liege[BEL D1-4] |
19/07 21:00 |
tháng 7 KT |
SC Paderborn 07[GER D1-18] Watford[ENG LCH-2] |
19/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Boreham Wood[ENG CS-2] Brentford[ENG LCH-5] |
19/07 21:00 |
tháng 7 KT |
UC Dublin UCD[IRE D1-4] Liverpool U21[ENG U21-2] |
19/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Kfr Hvolsvollur Magni |
19/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Einherji Deportivo Cali[COL D1-8] |
19/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Differdange 03[LUX D1-2] Oud Heverlee[BEL D2-5] |
19/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Nurnberg[GER D2-9] Celta Vigo[SPA D1-8] |
19/07 22:15 |
tháng 7 KT |
Dolni Benesov Hlucin[CZE MSFL-6] |
19/07 22:59 |
tháng 7 KT |
VfL Osnabruck[GER D3-11] Schalke 04[GER D1-6] |
19/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Saint-Etienne[FRA D1-5] Mainz 05[GER D1-11] |
20/07 02:00 |
tháng 7 KT |
San Martin Tucuman Andino |
20/07 03:00 |
tháng 7 KT |
Nacional Potosi[BOL D1-10] Real Potosi[BOL D1-6] |
20/07 03:05 |
tháng 7 KT |
Jorge Wilstermann[BOL D1-3] San Jose[BOL D1-7] |
20/07 04:40 |
tháng 7 KT |
Richmond Kickers[USL D1-8] West Bromwich[ENG PR-13] |
20/07 05:00 |
tháng 7 KT |
America Natal Rn Confianca Se |
Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup |
||
20/07 03:30 |
tứ kết KT |
Trinidad & Tobago[67] Panama[54] |
20/07 06:45 |
tứ kết KT |
Mexico[23] Costa Rica[14] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
19/07 18:00 |
19 KT |
Air Force Central[8] Trat Fc[20] |
19/07 18:00 |
19 KT |
Krabi Fc[16] Phichit[13] |
19/07 18:00 |
19 KT |
Thai Honda Fc[2] Sukhothai[12] |
19/07 19:00 |
19 KT |
Chiangmai Fc Nakhon Pathom FC |
19/07 19:00 |
19 KT |
Phuket[15] Songkhla United[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
19/07 15:00 |
south KT |
Nantong Zhiyun Fujian Transcend |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
19/07 12:00 |
18 KT |
Manly United Blacktown City Demons |
19/07 13:30 |
18 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Sydney United |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
19/07 15:30 |
qualifying round KT |
Tj Sokol Usti Valasske Mezirici |
19/07 21:00 |
qualifying round KT |
Milevsko Klatovy |
19/07 21:30 |
qualifying round KT |
Uhersky Brod Sardice |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Olympia Praha Pencin Turnov |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Jaromer Trutnov |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Litvinov Admira Praha |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Tj Dynamo Zce Plzen Karlovy Vary Dvory |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Semily Jiskra Usti Nad Orlici |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Vysoke Myto Uvaly |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Havlickuv Brod Pelhrimov |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Mondi Steti Litomerice |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Vsetin Velke Karlovice |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Nedachlebice Prerov |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Tatran Sedlcany Cesky Brod |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Louny Spolana Neratovice |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Chotikov Horovicko |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Hradiste Slavoj Cesky Krumlov |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Abc Branik Tj Sokol Libis |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Tj Sokol Nova Ves Pod Plesi Bystrice Nad Perntejnem |
19/07 22:00 |
qualifying round KT |
Brandys Nad Labem Nove Straseci |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
19/07 21:00 |
preliminary round KT |
Sleza Wroclaw Bytovia Bytow |
19/07 22:00 |
preliminary round KT |
Ursus Warszawa Zaglebie Sosnowiec |
19/07 22:00 |
preliminary round KT |
Lks Lomza Rakow Czestochowa |
19/07 22:00 |
preliminary round KT |
Wisla Sandomierz Sandecja |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
19/07 12:00 |
14 KT |
Canberra Olympic Woden Weston |
19/07 12:00 |
14 KT |
Gungahlin United Monaro Panthers |
19/07 12:00 |
14 KT |
Tuggeranong United Canberra |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
19/07 12:00 |
22 KT |
Werribee City Sc[12] Port Melbourne Sharks[8] |
19/07 13:00 |
22 KT |
Heidelberg United[3] Oakleigh Cannons[9] |
19/07 17:30 |
KT |
South Melbourne[2] Hume City[6] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
20/07 02:30 |
2 KT |
Portuguesa de Desportos Estudiantes Caracas SC |
20/07 03:00 |
2 KT |
Zulia Urena Sc |
20/07 03:30 |
2 KT |
Atletico Venezuela Deportivo Anzoategui |
20/07 03:30 |
2 KT |
Carabobo Estudiantes Merida |
20/07 03:30 |
2 KT |
Mineros de Guayana Metropolitanos |
20/07 04:30 |
2 KT |
Aragua Deportivo Petare FC |
20/07 04:30 |
2 KT |
Caracas FC Deportivo Lara |
20/07 04:30 |
2 KT |
Deportivo Tachira Trujillanos FC |
20/07 05:30 |
2 KT |
Zamora Barinas Tucanes Amazonas |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
19/07 14:00 |
15 KT |
Bayswater City[1] Perth SC[3] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
20/07 02:00 |
clausura KT |
Deportivo Santani[7] Deportivo Capiata[2] |
20/07 03:00 |
clausura KT |
Cerro Porteno[8] Rubio Nu Asuncion[10] |
20/07 05:30 |
clausura KT |
Libertad Asuncion[9] Sportivo Luqueno[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
19/07 20:00 |
12 KT |
Raufoss[2] Notodden FK[4] |
19/07 21:00 |
12 KT |
Drammen FK[14] Gjovik Ff[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
19/07 21:00 |
12 KT |
Fana Eidsvold TF |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
19/07 13:00 |
18 KT |
Taringa Rovers[11] Capalaba[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
19/07 15:00 |
18 KT |
Beijing Tech[13] Shenzhen[15] |
19/07 18:00 |
18 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[9] Jiangxi Beidamen[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
19/07 21:30 |
1 KT |
FK Astrakhan[12] SKA Rostov[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
19/07 17:00 |
1 KT |
FK Chita[5] Tom Tomsk II[9] |
19/07 17:00 |
1 KT |
Novokuzneck FK Yakutia Yakutsk |
19/07 20:00 |
1 KT |
Sibir B[7] Irtysh 1946 Omsk[3] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
20/07 02:00 |
clausura KT |
Deportes Tolima[15] Envigado[17] |
20/07 04:00 |
clausura KT |
Jaguares De Cordoba[7] Atletico Huila[18] |
20/07 05:00 |
clausura KT |
Deportiva Once Caldas[10] Atletico Junior Barranquilla[4] |
20/07 06:00 |
clausura KT |
Alianza Petrolera[6] Boyaca Chico[16] |
20/07 08:00 |
clausura KT |
Independiente Santa Fe Cucuta |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Áo |
||
19/07 15:30 |
Round 1 KT |
Annabichler Sv Stadlau |
19/07 16:00 |
Round 1 KT |
Svg Reichenau SK Austria Klagenfurt |
19/07 21:00 |
Round 1 KT |
Lankowitz Austria Lustenau[AUT D2-7] |
19/07 22:30 |
Round 1 KT |
Asko Kottmannsdorf Wolfsberger AC |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
20/07 03:00 |
regular season KT |
Leones Tigres FC |
20/07 03:00 |
regular season KT |
Union Magdalena Atletico Clube Purtugal |
20/07 03:30 |
regular season KT |
America de Cali Fortaleza CEIF |
20/07 03:30 |
regular season KT |
Llaneros FC Universitario De Popayan |
20/07 03:30 |
regular season KT |
Real Cartagena Real Santander |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
19/07 22:30 |
14 KT |
Haka[6] Jazz[8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
19/07 20:00 |
Round 2 KT |
Jk Tallinna Kalev Iii[EST D2B-6] JK Loo |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
19/07 13:00 |
21 KT |
Fujieda Myfc[11] Fukushima United FC[5] |
19/07 13:00 |
21 KT |
Kataller Toyama Sc Sagamihara |
19/07 15:00 |
21 KT |
Gainare Tottori[7] Grulla Morioka[9] |
19/07 15:00 |
21 KT |
AC Nagano Parceiro[4] Yokohama Scc[13] |
19/07 16:00 |
21 KT |
Ryukyu[6] Blaublitz Akita[10] |
19/07 16:00 |
21 KT |
Machida Zelvia Jleague Xi U22 |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
19/07 10:10 |
8 KT |
SWQ Thunder Redlands United FC |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
19/07 11:05 |
KT |
Heidelberg United U21[8] Oakleigh Cannons U21[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
19/07 22:59 |
19 KT |
JK Tallinna Kalev Kivioli Irbis |
19/07 22:59 |
19 KT |
Tallinna Levadia 2 Rakvere Flora |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
19/07 12:00 |
21 KT |
Melbourne Victory Fc Am St Albans Saints |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
20/07 00:00 |
12 KT |
Fjardabyggd[3] Grindavik[6] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
19/07 19:30 |
3 KT |
Fk Orsha Torpedo Zhodino[BLR D1-8] |
19/07 21:30 |
3 KT |
Kommunalnik Slonim[BLR D2-8] Shakhter Soligorsk[BLR D1-4] |
19/07 22:30 |
3 KT |
Dinamo Minsk[BLR D1-2] Vigvam Smolevichy[BLR D2-11] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
19/07 22:00 |
KT |
Jdfs Alberts Skonto FC[LAT D1-3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
19/07 22:00 |
KT |
Santiago Wanderers[CHI D1-2] Everton CD[CHI D2-5] |
19/07 22:00 |
bảng KT |
Santiago Wanderers Everton CD |
20/07 01:30 |
bảng KT |
Cobresal Cd Copiapo S.a. |
20/07 02:00 |
KT |
Csd Antofagasta[CHI D1-17] Deportes Iquique[CHI D1-16] |
20/07 02:00 |
KT |
Union La Calera[CHI D1-9] San Luis Quillota[CHI D2-1] |
20/07 02:00 |
KT |
Audax Italiano[CHI D1-7] Csyd Barnechea[CHI D1-10] |
20/07 02:00 |
bảng KT |
Csd Antofagasta Deportes Iquique |
20/07 02:00 |
bảng KT |
Union La Calera San Luis Quillota |
20/07 02:00 |
bảng KT |
Audax Italiano Csyd Barnechea |
20/07 02:00 |
bảng KT |
Nublense Huachipato |
20/07 02:00 |
bảng KT |
Deportes Concepcion Colo Colo |
20/07 04:00 |
KT |
Union Espanola[CHI D1-6] Palestino[CHI D1-4] |
20/07 04:00 |
bảng KT |
Union Espanola Palestino |
20/07 04:30 |
KT |
Universidad de Chile[CHI D1-1] O Higgins[CHI D1-8] |
20/07 04:30 |
bảng KT |
Universidad de Chile O Higgins |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
20/07 00:00 |
8th finals KT |
Smouha SC Al Nasr Cairo |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
20/07 02:00 |
7 KT |
Western New York Flash Womens Gotham Fc Womens |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
19/07 21:00 |
18 KT |
Ca Lugano Central Ballester |
19/07 21:00 |
18 KT |
Liniers Ca Atlas |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
19/07 21:00 |
1 KT |
Kuban Krasnodar Youth[7] Fk Ural Youth[12] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
19/07 22:00 |
19 KT |
Akwa United Bayelsa United |
19/07 22:00 |
19 KT |
Enugu Rangers International Enyimba International |
19/07 22:00 |
19 KT |
Warri Wolves Sharks |
19/07 22:00 |
19 KT |
Sunshine Stars Taraba |
19/07 22:00 |
19 KT |
Abia Warriors Gabros Intl |
19/07 22:00 |
19 KT |
Kwara United Giwa |
19/07 22:00 |
19 KT |
Nasarawa United Dolphins |
19/07 22:00 |
19 KT |
Shooting Stars Sc El Kanemi Warriors |
19/07 22:00 |
19 KT |
Heartland Wikki Tourist |
19/07 22:00 |
19 KT |
Lobi Stars Kano Pillars |
Lịch thi đấu Peru |
||
19/07 23:15 |
apertura KT |
Leon de Huanuco Club Deportivo Sport Loreto |
20/07 01:30 |
apertura KT |
Melgar Ayacucho Futbol Club |
20/07 04:00 |
apertura KT |
Alianza Lima[3] Utc Cajamarca[13] |
20/07 06:15 |
apertura KT |
Univ. Cesar Vallejo[5] Deportivo Union Comercio[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
20/07 09:10 |
loại KT |
Portland Timbers B Vancouver Whitecaps B |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
19/07 11:00 |
20 KT |
Vanraure Hachinohe Yokogawa Musashino |
19/07 12:30 |
20 KT |
Azul Claro Numazu[7] Verspah Oita[11] |
19/07 13:00 |
20 KT |
Mio Biwako Shiga[8] Sagawa Printing S.C.[9] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |