Lịch thi đấu Việt Nam |
||
19/06 16:30 |
12 KT |
Quảng Nam[11] Đồng Tháp[14] |
19/06 16:30 |
12 KT |
Hà Nội[7] Hoàng Anh Gia Lai[12] |
19/06 17:00 |
12 KT |
Cần Thơ FC[9] Đà Nẵng[5] |
19/06 17:00 |
12 KT |
Hải Phòng[1] Sài Gòn FC[4] |
19/06 17:00 |
12 KT |
Khánh Hòa[8] Sông Lam Nghệ An[10] |
19/06 18:00 |
12 KT |
Thanh Hóa[3] Đồng Tâm Long An[13] |
19/06 18:00 |
12 KT |
Quảng Ninh[6] Becamex Bình Dương[2] |
Lịch thi đấu Euro |
||
20/06 02:00 |
bảng KT |
Pháp Thụy Sỹ |
20/06 02:00 |
bảng KT |
Romania Albania |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
19/06 22:30 |
15 KT |
KuPS[5] Inter Turku[10] |
19/06 22:30 |
15 KT |
IFK Mariehamn[2] Ps Kemi[4] |
19/06 22:30 |
KT |
VPS Vaasa[9] PK-35[11] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
20/06 04:00 |
loại KT |
Sporting Kansas City[11] Dallas[2] |
20/06 06:50 |
loại KT |
New York Red Bulls[8] Seattle Sounders[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
19/06 21:00 |
13 KT |
IK Sirius FK[3] Ljungskile SK[12] |
19/06 22:59 |
13 KT |
Assyriska FF Syrianska FC |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
19/06 15:00 |
15 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[5] Suwon FC[12] |
19/06 17:00 |
15 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[8] Chunnam Dragons[10] |
19/06 17:10 |
15 KT |
Gwangju Fc[7] Seongnam FC[4] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
19/06 21:00 |
9 KT |
Vitoria Salvador BA[13] Chapecoense SC[6] |
19/06 21:00 |
9 KT |
Atletico Mineiro[16] Ponte Preta[10] |
20/06 02:00 |
9 KT |
Flamengo[7] Sao Paulo[9] |
20/06 02:00 |
9 KT |
Corinthians Paulista[4] Botafogo[20] |
20/06 02:00 |
9 KT |
Figueirense (SC)[12] Internacional[1] |
20/06 02:00 |
9 KT |
Sport Club Recife[18] Fluminense[8] |
20/06 05:00 |
9 KT |
Gremio[3] Cruzeiro[15] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
19/06 18:00 |
16 KT |
Samut Prakan City[12] Bangkok Glass Pathum[3] |
19/06 18:00 |
16 KT |
Chainat FC Ratchaburi FC |
19/06 19:00 |
16 KT |
Sukhothai Navy |
19/06 20:00 |
16 KT |
Army United Muang Thong United |
Lịch thi đấu Belarus |
||
19/06 21:30 |
13 KT |
Naftan Novopolock[13] FC Minsk[4] |
19/06 22:00 |
13 KT |
Krumkachy[6] Vitebsk[8] |
19/06 22:30 |
13 KT |
Slutsksakhar Slutsk[15] Belshina Babruisk[14] |
19/06 22:59 |
13 KT |
Granit Mikashevichi[9] Dinamo Brest[11] |
20/06 00:00 |
13 KT |
Torpedo Zhodino[3] BATE Borisov[1] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
19/06 17:00 |
17 KT |
Astana Irtysh Pavlodar |
19/06 18:00 |
17 KT |
Shakhtyor Karagandy[10] Akzhayik Oral[11] |
19/06 19:30 |
17 KT |
Zhetysu Taldykorgan Tobol Kostanai |
19/06 20:00 |
17 KT |
Ordabasy Okzhetpes |
19/06 21:00 |
17 KT |
FK Atyrau[8] Taraz[12] |
19/06 21:00 |
17 KT |
FK Aktobe Lento Kairat Almaty |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Maroc |
||
19/06 22:59 |
16th finals KT |
Olympique de Safi Olympique De Marrakech |
19/06 22:59 |
16th finals KT |
RCA Raja Casablanca Atlhletic Difaa Hassani Jdidi |
Lịch thi đấu Confederations Cup Nam Châu Phi |
||
19/06 21:00 |
tứ kết KT |
Zambia Swaziland |
19/06 23:30 |
tứ kết KT |
Democratic Rep Congo Mozambique |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
19/06 14:30 |
13 KT |
Guangzhou R&F[9] Beijing Guoan[8] |
19/06 16:30 |
13 KT |
Shandong Taishan Shanghai East Asia FC |
19/06 18:35 |
13 KT |
ShenHua SVA FC[7] Zhejiang Professional[15] |
19/06 18:35 |
13 KT |
Jiangsu Suning Chongqing Lifan |
19/06 18:35 |
13 KT |
Shijiazhuang Ever Bright HeNan |
19/06 18:35 |
13 KT |
Changchun YaTai Liaoning Whowin |
Lịch thi đấu Estonia |
||
19/06 17:00 |
16 KT |
Rakvere Flora[10] Flora Tallinn[4] |
19/06 17:00 |
16 KT |
FCI Tallinn[2] Parnu Linnameeskond[9] |
19/06 17:00 |
16 KT |
Trans Narva Tartu JK Tammeka |
19/06 20:00 |
16 KT |
JK Sillamae Kalev Nomme JK Kalju |
19/06 22:59 |
16 KT |
Levadia Tallinn Paide Linnameeskond |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
20/06 01:00 |
21 KT |
Central Cordoba Sde[21] Atletico Parana[19] |
20/06 01:00 |
21 KT |
Guillermo Brown[8] Santa Marina Tandil[13] |
20/06 01:00 |
21 KT |
Ca Juventud Unida San Luis[17] CA Douglas Haig[18] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
19/06 19:00 |
6 KT |
Young Lions DPMM FC |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
19/06 19:30 |
6 KT |
Arema Malang[1] Persija Jakarta[5] |
19/06 21:30 |
6 KT |
Pstni Persipura Jayapura |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
19/06 16:00 |
18 KT |
Seoul E Land Anyang |
19/06 17:00 |
18 KT |
Chungnam Asan Gangwon FC |
Lịch thi đấu Latvia |
||
19/06 22:00 |
11 KT |
Rigas Futbola Skola[6] Riga Fc[7] |
Lịch thi đấu Canada |
||
20/06 07:30 |
regular season KT |
Ukraine United Toronto Atomic Selects Sc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
19/06 12:00 |
19 KT |
Consadole Sapporo[1] Giravanz Kitakyushu[21] |
19/06 16:00 |
19 KT |
Roasso Kumamoto[17] Kamatamare Sanuki[11] |
19/06 16:00 |
19 KT |
Machida Zelvia[6] Ehime FC[15] |
19/06 16:00 |
19 KT |
Renofa Yamaguchi[9] Mito Hollyhock[16] |
19/06 16:00 |
19 KT |
Shimizu S-Pulse[7] JEF United Ichihara[8] |
19/06 16:00 |
19 KT |
V-Varen Nagasaki[19] Thespa Kusatsu Gunma[20] |
19/06 16:00 |
19 KT |
Tokyo Verdy[18] Kyoto Purple Sanga[4] |
19/06 16:00 |
19 KT |
Matsumoto Yamaga FC[5] Yamagata Montedio[10] |
19/06 16:00 |
19 KT |
Yokohama FC[14] Gifu[13] |
19/06 17:00 |
19 KT |
Cerezo Osaka[3] Tokushima Vortis[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
19/06 21:00 |
9 KT |
Smorgon FC Luch Minsk |
19/06 22:00 |
9 KT |
Lokomotiv Gomel Dnepr Mogilev |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
19/06 21:00 |
14 KT |
Independiente Fbc Cristobal Colon |
20/06 02:00 |
14 KT |
Deportivo Caaguazu 3 De Febrero |
20/06 02:00 |
14 KT |
Deportivo Santani Sportivo Trinidense |
20/06 02:00 |
14 KT |
Ovetense Deportivo Liberacion |
20/06 03:00 |
14 KT |
Sportivo San Lorenzo Sportivo Iteno |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
19/06 14:00 |
KT |
Trung Quốc U19 Nhật Bản U19 |
19/06 15:00 |
KT |
NK Olimpija Ljubljana[SLO D1-1] Simer Sampion Celje |
19/06 18:00 |
KT |
CH Séc U19 Croatia U19 |
19/06 20:00 |
KT |
Shelbourne[IRE D1-5] Galway United[IRE PR-6] |
19/06 21:00 |
KT |
Zambia[79] Swaziland[117] |
19/06 22:59 |
KT |
Maccabi Tel Aviv[ISR D1-1] DAC Dunajska Streda[SVK D1-7] |
19/06 22:59 |
KT |
Hajduk Split[CRO D1-3] Ujpesti TE[HUN D1-6] |
19/06 22:59 |
KT |
Sloboda Uzice Sevojno[BOS PL-2] NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-4] |
19/06 23:30 |
KT |
Democratic Rep Congo[52] Mozambique[97] |
20/06 02:00 |
KT |
Icasa(CE) Maranhao |
20/06 02:00 |
KT |
Gremio Metropolitano Maringa[Bra CaP-12] Caxias Rs[BRA D3-17] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
19/06 18:00 |
12 KT |
Kvarnsvedens IK Gute |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
19/06 18:00 |
16 KT |
Nakhon Pathom FC[9] Prachuap Khiri Khan[6] |
19/06 18:00 |
16 KT |
Khonkaen United Port |
19/06 18:00 |
16 KT |
Ang Thong Fc Rayong |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
19/06 18:00 |
13 KT |
Preilu[14] Rezekne / Bjss[2] |
19/06 19:00 |
13 KT |
Ogres Fk 33[11] Fk Valmiera[5] |
19/06 21:00 |
13 KT |
Jekabpils[13] Fk Smiltene Bjss[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
19/06 22:59 |
12 KT |
Bw 90 If Hassleholms If |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
19/06 12:00 |
15 KT |
Blacktown City Demons Parramatta Eagles |
19/06 12:00 |
15 KT |
Manly United Bonnyrigg White Eagles |
19/06 12:00 |
15 KT |
Sydney Olympic Sutherland Sharks |
19/06 13:00 |
15 KT |
Sydney United Rockdale City Suns |
19/06 14:00 |
15 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Hakoah Sydney |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
19/06 12:00 |
10 KT |
Monaro Panthers Canberra |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
19/06 12:00 |
17 KT |
Melbourne Knights[8] Port Melbourne Sharks[7] |
19/06 13:00 |
17 KT |
South Melbourne[1] Fc Bulleen Lions[9] |
19/06 15:00 |
17 KT |
Heidelberg United Green Gully Cavaliers |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
19/06 18:00 |
11 KT |
Tromso B Ullern |
19/06 21:00 |
11 KT |
Senja Skeid Oslo |
19/06 22:00 |
11 KT |
Kjelsas IL Tromsdalen UIL |
19/06 22:59 |
11 KT |
Grorud IL Follo |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
19/06 20:00 |
11 KT |
Fyllingsdalen Valerenga B |
19/06 22:00 |
11 KT |
Frigg FK Forde IL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
19/06 20:30 |
13 KT |
Bryne[12] Sandefjord[2] |
19/06 22:59 |
13 KT |
KFUM Oslo[8] Mjondalen[11] |
19/06 22:59 |
13 KT |
Kristiansund BK[1] Levanger[3] |
19/06 22:59 |
13 KT |
Ranheim IL[9] Ullensaker/Kisa IL[16] |
19/06 22:59 |
13 KT |
Kongsvinger[7] Fredrikstad[14] |
19/06 22:59 |
13 KT |
Strommen[10] Sandnes Ulf[4] |
19/06 22:59 |
13 KT |
Jerv[5] IL Hodd[13] |
19/06 22:59 |
13 KT |
Asane Fotball[6] Raufoss[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
19/06 19:00 |
10 KT |
Pitea If Vasteras SK FK |
19/06 20:00 |
10 KT |
Carlstad United BK Enskede Ik |
19/06 21:00 |
10 KT |
Vasalunds IF Tegs Thoren ff |
19/06 22:00 |
10 KT |
IK Sleipner Bk Forward |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
19/06 17:00 |
14 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard Inner Mongolia Zhongyou |
19/06 18:35 |
14 KT |
Dalian Yifang Aerbin[3] Meizhou Hakka[8] |
19/06 18:35 |
14 KT |
Beijing Renhe Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
19/06 18:35 |
14 KT |
Tianjin Quanjian Guizhou Zhicheng |
Lịch thi đấu Colombia |
||
20/06 06:00 |
final(a) KT |
Dep.Independiente Medellin[1] Atletico Junior Barranquilla[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
19/06 22:30 |
10 KT |
AC Oulu[5] Grifk[7] |
19/06 22:30 |
10 KT |
Jaro[9] Jazz[10] |
19/06 22:30 |
10 KT |
Haka TPS Turku |
19/06 22:30 |
10 KT |
Kpv Ekenas IF Fotboll |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
19/06 22:00 |
10 KT |
Trollhattan Hollviken |
19/06 22:59 |
10 KT |
Norrby IF Qviding FIF |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
19/06 22:00 |
3 KT |
Klaipedos Granitas Stumbras |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
19/06 11:00 |
13 KT |
Grulla Morioka[16] Oita Trinita[2] |
19/06 13:00 |
13 KT |
Fujieda Myfc[11] Blaublitz Akita[5] |
19/06 13:00 |
13 KT |
Gainare Tottori[14] Fukushima United FC[10] |
19/06 13:00 |
13 KT |
Sc Sagamihara Kataller Toyama |
19/06 15:00 |
13 KT |
Ryukyu[8] Yokohama Scc[15] |
19/06 15:00 |
13 KT |
Gamba Osaka U23 Tochigi SC |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
19/06 12:30 |
15 KT |
West Adelaide Adelaide Raiders SC |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
19/06 11:00 |
KT |
SWQ Thunder[9] Brisbane Roar Am[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
19/06 12:00 |
17 KT |
St Albans Saints[8] Brunswick City[13] |
19/06 12:00 |
17 KT |
Nunawading City[20] Whittlesea Ranges Fc[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
19/06 20:00 |
12 KT |
Motala AIF Karlslunds If Hfk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
19/06 18:00 |
13 KT |
Lokomotyvas Radviliskis Silute |
19/06 22:00 |
13 KT |
Krazante Trakai Ii |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
19/06 21:00 |
15 KT |
Toftir B68[10] Skala Itrottarfelag[8] |
19/06 21:00 |
15 KT |
Ab Argir[9] HB Torshavn[6] |
19/06 21:00 |
15 KT |
IF Fuglafjordur[5] Tb Tuoroyri[7] |
19/06 23:15 |
15 KT |
B36 Torshavn Ki Klaksvik |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
19/06 20:00 |
10 KT |
Dynamos Fc Ngezi Platinum Stars |
19/06 20:00 |
10 KT |
Border Strikers Chapungu United |
19/06 20:00 |
10 KT |
How Mine Fc Highlanders Fc |
19/06 20:00 |
10 KT |
Triangle Fc Hwange Colliery |
19/06 20:00 |
10 KT |
Mutare City Caps United Fc |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
20/06 05:00 |
6 KT |
Gotham Fc Womens Ol Reign Womens |
20/06 07:40 |
6 KT |
Houston Dash Womens Kansas City Womens |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
19/06 20:00 |
12 KT |
Bodens BK Ifk Timra |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
19/06 22:00 |
23 KT |
Wikki Tourist Kano Pillars |
19/06 22:00 |
23 KT |
Niger Tornadoes Enugu Rangers International |
19/06 22:00 |
23 KT |
Mfm Shooting Stars Sc |
19/06 22:00 |
23 KT |
Ifeanyi Ubah Rivers United |
19/06 22:00 |
23 KT |
Akwa United El Kanemi Warriors |
19/06 22:15 |
23 KT |
Abia Warriors[11] Heartland[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
19/06 10:00 |
loại KT |
Sacramento Republic Fc Rio Grande Valley Fc Toros |
20/06 04:00 |
loại KT |
Vancouver Whitecaps B Portland Timbers B |
20/06 06:30 |
loại KT |
Orlando City B New York Red Bulls B |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
19/06 11:00 |
16 KT |
Urayasu Sc[9] Yokogawa Musashino[10] |
19/06 11:00 |
16 KT |
Azul Claro Numazu[3] Mio Biwako Shiga[8] |
19/06 11:00 |
16 KT |
Honda[6] Nara Club[14] |
19/06 11:00 |
16 KT |
Ryutsu Keizai University[1] Ohira Tochigi UVA SC[15] |
19/06 11:00 |
16 KT |
Sony Sendai FC[7] Verspah Oita[13] |
19/06 11:00 |
16 KT |
Vanraure Hachinohe[5] Honda Lock SC[4] |
19/06 11:00 |
16 KT |
Reinmeer Aomori Osaka |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |