Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
20/05 01:45 |
38 KT |
Granada[20] Espanyol[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
20/05 01:00 |
39 KT |
Rayo Vallecano[14] Gimnastic Tarragona[18] |
20/05 02:00 |
39 KT |
Getafe[3] Elche[20] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
20/05 01:30 |
38 KT |
Ajaccio[13] Tours FC[16] |
20/05 01:30 |
38 KT |
Auxerre[17] Red Star 93[19] |
20/05 01:30 |
38 KT |
Stade Brestois[5] Ajaccio GFCO[9] |
20/05 01:30 |
38 KT |
Clermont Foot[15] Valenciennes[12] |
20/05 01:30 |
38 KT |
Stade Lavallois MFC[20] Nimes[6] |
20/05 01:30 |
38 KT |
Le Havre[8] Orleans US 45[18] |
20/05 01:30 |
38 KT |
Lens[4] Chamois Niortais[10] |
20/05 01:30 |
38 KT |
Stade Reims[7] Amiens[2] |
20/05 01:30 |
38 KT |
Sochaux[11] ES Troyes AC[3] |
20/05 01:30 |
38 KT |
Strasbourg[1] Bourg Peronnas[14] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
20/05 07:15 |
25 KT |
Atletico Tucuman[18] CA Banfield[5] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
20/05 01:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Standard Liege[off-6] Lierse[off-4] |
20/05 01:30 |
uefa cup qualific.po KT |
St-Truidense VV KV Mechelen |
20/05 01:30 |
uefa cup qualific.po KT |
St Gilloise Beveren |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
19/05 22:00 |
7 KT |
Ps Kemi HJK Helsinki |
19/05 22:30 |
7 KT |
Jyvaskyla JK[12] VPS Vaasa[2] |
19/05 22:30 |
7 KT |
HIFK IFK Mariehamn |
19/05 22:30 |
7 KT |
Ilves Tampere Inter Turku |
19/05 22:30 |
7 KT |
Lahti KuPS |
20/05 00:00 |
7 KT |
SJK Seinajoki RoPS Rovaniemi |
Lịch thi đấu Ireland |
||
20/05 01:45 |
14 KT |
Limerick FC[6] Dundalk[3] |
20/05 01:45 |
14 KT |
Cork City[1] Drogheda United[7] |
20/05 01:45 |
14 KT |
Bray Wanderers Bohemians |
20/05 01:45 |
14 KT |
Derry City Shamrock Rovers |
20/05 01:45 |
14 KT |
Galway United Finn Harps |
20/05 01:45 |
14 KT |
St Patrick's Sligo Rovers |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
20/05 00:00 |
32 KT |
Galatasaray[4] Osmanlispor[13] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
20/05 06:35 |
loại KT |
New York Red Bulls Toronto FC |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
19/05 22:59 |
xuống hạng KT |
Slask Wroclaw Arka Gdynia |
20/05 01:30 |
xuống hạng KT |
Cracovia Krakow Ruch Chorzow |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
19/05 23:15 |
34 KT |
Chambly[6] Quevilly[1] |
19/05 23:15 |
34 KT |
Chateauroux[2] Les Herbiers[13] |
19/05 23:15 |
34 KT |
GS Consolat Marseille[5] Bastia CA[14] |
19/05 23:15 |
34 KT |
Epinal[17] Lyon la Duchere[7] |
19/05 23:15 |
34 KT |
Paris Fc[4] Creteil[12] |
19/05 23:15 |
34 KT |
Sedan[15] Avranches[11] |
19/05 23:15 |
34 KT |
Dunkerque[3] US Boulogne[8] |
19/05 23:15 |
34 KT |
AS Beziers ASM Belfortaine |
19/05 23:15 |
34 KT |
Concarneau Pau FC |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
19/05 17:00 |
12 KT |
Kashima Antlers Kawasaki Frontale |
Lịch thi đấu Romania |
||
19/05 22:00 |
xuống hạng KT |
Pandurii FCM Targu Mures |
20/05 00:30 |
xuống hạng KT |
Politehnica Iasi Gaz Metan Medias |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
20/05 00:00 |
europa league playoff 1 KT |
Beroe Botev Plovdiv |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
19/05 22:30 |
32 KT |
Sport Podbrezova MFK Ruzomberok |
19/05 22:30 |
32 KT |
1. Tatran Presov DAC Dunajska Streda |
19/05 22:30 |
32 KT |
FK Senica Spartak Trnava |
19/05 22:30 |
32 KT |
Trencin Slovan Bratislava |
19/05 22:30 |
32 KT |
Zlate Moravce MSK Zilina |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
19/05 17:00 |
10 KT |
Beijing Guoan Guangzhou R&F |
19/05 19:00 |
10 KT |
Guangzhou Evergrande FC Jiangsu Suning |
Lịch thi đấu Armenia |
||
19/05 20:00 |
28 KT |
Banants Alashkert |
Lịch thi đấu Estonia |
||
19/05 22:59 |
12 KT |
Trans Narva Parnu Linnameeskond |
19/05 23:30 |
12 KT |
Flora Tallinn FCI Tallinn |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
20/05 05:15 |
2 KT |
Parana PR Paysandu (PA) |
20/05 06:30 |
2 KT |
Vila Nova (GO) Juventude |
20/05 07:30 |
2 KT |
America MG[13] Goias[10] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
19/05 18:30 |
5 KT |
Singapore Warriors Balestier Khalsa FC |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
19/05 15:00 |
7 KT |
Barito Putera Gresik United |
19/05 18:30 |
7 KT |
Madura United Pstni |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
19/05 22:00 |
29 KT |
El Ismaily El Mokawloon |
20/05 00:30 |
29 KT |
Nasr Taadeen El Entag El Harby |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
19/05 19:00 |
tháng 5 KT |
Trung Quốc U19 Iran U19 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
19/05 19:30 |
35 KT |
Chindia Targoviste Olimpia Satu Mare |
Lịch thi đấu UAE Cup |
||
19/05 21:15 |
chung kết KT |
Al Wehda UAE Al Nasr Dubai |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
20/05 01:00 |
chung kết KT |
Anh U17 Tây Ban Nha U17 |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
19/05 21:30 |
29 KT |
Etar Veliko Tarnovo Tsarsko Selo |
Lịch thi đấu Qatar Prince Cup |
||
19/05 22:59 |
chung kết KT |
Al Rayyan Al-Sadd |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
20/05 00:00 |
7 KT |
Bk Forward Habo Ff |
20/05 00:50 |
7 KT |
IFK Aspudden-Tellus Syrianska IF Kerbura |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
19/05 23:30 |
KT |
Superfund Pasching[M-12] Union Gurten[M-8] |
20/05 00:00 |
KT |
SV Allerheiligen[M-14] Sc Gleisdorf[M-2] |
20/05 00:00 |
KT |
SK Vorwarts Steyr[M-5] SC Kalsdorf[M-7] |
20/05 00:00 |
KT |
SK Austria Klagenfurt[M-13] SC Weiz[M-10] |
20/05 00:00 |
KT |
ATSV Wolfsberg[M-15] Lafnitz[M-3] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
19/05 16:30 |
11 KT |
Western Strikers SC White City Woodville |
19/05 17:45 |
11 KT |
The Cove Sturt Lions |
Lịch thi đấu Chile |
||
20/05 07:00 |
clausura KT |
Union Espanola Audax Italiano |
Lịch thi đấu Macao |
||
19/05 20:00 |
10 KT |
Cd Monte Carlo[3] Mfa Development[9] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
19/05 17:30 |
14 KT |
Port Melbourne Sharks Heidelberg United |
19/05 17:30 |
14 KT |
Melbourne Knights Hume City |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
20/05 03:00 |
apertura KT |
Zulia Deportivo Tachira |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
20/05 01:30 |
KT |
Estudiantes de Caseros[6] Deportivo Riestra[3] |
20/05 01:30 |
KT |
Deportivo Espanol[12] Villa San Carlos[15] |
20/05 07:10 |
KT |
Atletico Atlanta[2] Defensores de Belgrano[7] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
20/05 04:00 |
apertura KT |
General Diaz Rubio Nu Asuncion |
20/05 06:10 |
apertura KT |
Sportivo Luqueno Deportivo Capiata |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
20/05 01:45 |
13 KT |
Waterford United[1] Longford Town[6] |
20/05 01:45 |
13 KT |
UC Dublin UCD Cobh Ramblers |
20/05 02:00 |
13 KT |
Wexford Youths Shelbourne |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
20/05 00:00 |
9 KT |
Mjondalen Sandnes Ulf |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
19/05 20:00 |
promotion playoff KT |
Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Netanya |
19/05 20:00 |
promotion playoff KT |
Beitar Tel Aviv Ramla Hapoel Bnei Lod |
19/05 20:00 |
relegation playoff KT |
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Rishon Letzion |
19/05 20:00 |
relegation playoff KT |
Hapoel Jerusalem Hapoel Afula |
19/05 20:00 |
relegation playoff KT |
Ironi Nesher Maccabi Shaarayim |
19/05 20:00 |
relegation playoff KT |
Ironi Ramat Hasharon Maccabi Herzliya |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
19/05 16:30 |
12 KT |
Mitchelton Grange Thistle Sc |
19/05 17:10 |
12 KT |
Albany Creek Ipswich Knights Sc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
19/05 20:00 |
24 KT |
Lada Togliatti Nosta Novotroitsk |
19/05 20:30 |
24 KT |
Chelyabinsk Kamaz |
19/05 21:00 |
24 KT |
Volga Ulyanovsk Dynamo Kirov |
19/05 22:30 |
24 KT |
Pari Nizhny Novgorod Zenit-Izhevsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
20/05 00:30 |
35 KT |
Liefering WSG Wattens |
20/05 00:30 |
35 KT |
LASK Linz Floridsdorfer AC Wien |
20/05 00:30 |
35 KT |
Wacker Innsbruck SV Horn |
20/05 00:30 |
35 KT |
Austria Lustenau SC Wiener Neustadt |
20/05 00:30 |
35 KT |
Kapfenberg Superfund Blau Weiss Linz |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
20/05 01:45 |
play off 2 KT |
Falkirk Dundee United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
19/05 22:30 |
4 KT |
Ekenas IF Fotboll[10] Honka[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
19/05 20:00 |
13 KT |
Metalurgi Rustavi Gagra |
19/05 20:00 |
13 KT |
Samgurali Tskh Meshakhte Tkibuli |
19/05 20:00 |
13 KT |
Guria Lanchkhuti[9] Baia Zugdidi[10] |
19/05 20:00 |
13 KT |
WIT Georgia Tbilisi[6] Spartaki Tskhinvali[7] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
20/05 09:30 |
KT |
North Geelong Warriors U21[2] Pascoe Vale Sc U21[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
19/05 21:00 |
28 KT |
Real Succes[12] CF Gagauziya[11] |
19/05 21:00 |
28 KT |
Singerei[9] Zimbru Chisinau B[5] |
19/05 21:00 |
28 KT |
Sheriff B[1] Cf Sparta Selemet[6] |
19/05 21:00 |
28 KT |
Prut Leova Cf Intersport Aroma |
19/05 21:00 |
28 KT |
Edinet Codru Lozova |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
19/05 17:30 |
15 KT |
Richmond[18] Dandenong Thunder[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
19/05 22:00 |
Championship Group KT |
Lokomotiva Kosice Stk 1914 Samorin |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
20/05 00:30 |
7 KT |
Varbergs Gif Lindome GIF |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
20/05 00:00 |
7 KT |
Vanersborgs If IFK Uddevalla |
20/05 00:00 |
7 KT |
Skoftebyns If Vanersborg |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
20/05 00:30 |
7 KT |
Fc Linkoping City Kumla |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
19/05 22:00 |
8 KT |
Fk Zalgiris Vilnius 2[12] FK Tauras Taurage[14] |
19/05 22:30 |
8 KT |
Trakai Ii Nevezis |
19/05 22:30 |
8 KT |
Koralas Stumbras Ii |
19/05 22:30 |
8 KT |
Palanga Banga Gargzdai |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
20/05 06:00 |
5 KT |
Boston Breakers Womens Portland Thorns Fc Womens |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
20/05 01:30 |
27 KT |
Ca Lugano General Lamadrid |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
20/05 00:00 |
7 KT |
Ifk Berga Lindsdals IF |
Lịch thi đấu Oman |
||
19/05 21:00 |
26 KT |
Al Rustaq[14] Jalan[13] |
19/05 21:00 |
26 KT |
Saham AL-Nahda |
19/05 21:00 |
26 KT |
Al Nasr (OMA) Sohar Club |
20/05 00:00 |
26 KT |
Oman Club[11] Fnjaa SC[5] |
20/05 00:00 |
26 KT |
Dhufar Al Shabab Oma |
20/05 00:00 |
26 KT |
Al-Suwaiq Club Muscat |
20/05 00:00 |
26 KT |
Al Khaboora Al Oruba Sur |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
19/05 16:00 |
xuống hạng KT |
Zirka Kirovohrad U21 Volyn U21 |
19/05 18:00 |
xuống hạng KT |
Stal Dniprodzerzhynsk U21 Dnipro Dnipropetrovsk U21 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
20/05 04:00 |
loại KT |
Toronto Fc II Tampa Bay Rowdies |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |