Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
20/03 00:00 |
1/8 Final KT |
Dynamo Moscow[RUS D1-3] Napoli[ITA D1-4] |
20/03 01:00 |
1/8 Final KT |
Dynamo Kyiv[UKR D1-1] Everton[ENG PR-14] |
20/03 01:00 |
1/8 Final KT |
AS Roma[ITA D1-2] Fiorentina[ITA D1-5] |
20/03 03:05 |
1/8 Final KT |
Ajax Amsterdam[HOL D1-2] Dnipro Dnipropetrovsk[UKR D1-3] |
20/03 03:05 |
1/8 Final KT |
Besiktas[TUR D1-1] Club Brugge[BEL D1-1] |
20/03 03:05 |
1/8 Final KT |
Inter Milan[ITA D1-7] Wolfsburg[GER D1-2] |
20/03 03:05 |
1/8 Final KT |
Torino[ITA D1-9] Zenit St.Petersburg[RUS D1-1] |
20/03 03:05 |
1/8 Final KT |
Sevilla[SPA D1-5] Villarreal[SPA D1-6] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
20/03 06:00 |
bảng KT |
Palestino[CHI D1-17] Wanderers FC[URU D1-15] |
20/03 06:00 |
bảng KT |
River Plate[ARG D1-8] Juan Aurich |
20/03 08:15 |
bảng KT |
Mineros de Guayana[VEN D1-8] Cruzeiro[BRA MG-1] |
20/03 08:15 |
bảng KT |
Atletico Nacional[COL D1-1] Barcelona SC(ECU)[ECU D1-6] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
19/03 21:45 |
26 KT |
Olympiakos[1] Asteras Tripolis[4] |
Lịch thi đấu Romania |
||
19/03 19:00 |
22 KT |
Viitorul Constanta[8] Pandurii[9] |
19/03 21:00 |
22 KT |
Gaz Metan Medias[13] CFR Cluj[18] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
20/03 01:00 |
20 KT |
Vejle[7] Lyngby[2] |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
20/03 00:00 |
4 KT |
Tampere Uk Tamu K IFK Mariehamn |
Lịch thi đấu Litva |
||
19/03 22:00 |
4 KT |
Klaipedos Granitas[8] Kruoja Pakruojis [6] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
19/03 20:00 |
2a fase KT |
Birkirkara FC Pieta Hotspurs |
19/03 20:00 |
2a fase KT |
Floriana Qormi |
19/03 22:00 |
2a fase KT |
Valletta FC Mosta |
19/03 22:00 |
2a fase KT |
Hibernians FC Naxxar Lions |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
19/03 21:00 |
tháng 3 KT |
Vindbjart[NOR D2-A-2] Sandefjord[NOR AL-1] |
19/03 22:05 |
tháng 3 KT |
Linense SJK Seinajoki |
19/03 22:30 |
tháng 3 KT |
Bahrain U23 Jordan U23 |
20/03 00:00 |
tháng 3 KT |
Notodden FK[NOR D2-A-5] Stromsgodset B[NOR D2-A-11] |
20/03 05:30 |
tháng 3 KT |
Nữ Colombia[28] Venezuela Womens[64] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
20/03 05:30 |
1.2 KT |
Caxias Rs[BRA CGD1-14] Capivariano Fc Sp |
20/03 05:30 |
1.2 KT |
Icasa(CE)[BRA CE-2] Independente Pa |
20/03 05:30 |
1.2 KT |
ABC RN[BRA CP-4] Boavista Sc[BRA RJ-12] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
19/03 16:00 |
elite round KT |
Serbia U17 Croatia U17 |
19/03 19:30 |
elite round KT |
Azerbaijan U17 Bồ Đào Nha U17 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
19/03 22:00 |
Quarter Final KT |
Podbeskidzie[POL D1-7] Piast Gliwice[POL D1-10] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
20/03 02:00 |
inicial metropolitana KT |
Liniers Defensores De Cambaceres |
20/03 03:00 |
3 KT |
Temperley[ARG D1-21] Patronato Parana[ARG D2-4] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
20/03 05:00 |
apertura KT |
Olimpia Asuncion[9] Sportivo Luqueno[8] |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
20/03 01:00 |
25 KT |
Bayern Munich II[3] Ingolstadt 04 Am[5] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
19/03 20:00 |
21 KT |
Esperance Sportive de Tunis[5] A.s. Marsa[8] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
20/03 01:30 |
18 KT |
CS Grevenmacher Victoria Rosport |
20/03 01:30 |
18 KT |
F91 Dudelange Etzella Ettelbruck |
20/03 01:30 |
18 KT |
Fola Esch Hostert |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
19/03 21:30 |
west KT |
Slovan Bratislava B Msk Zilina B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
19/03 20:00 |
south group KT |
Agrotikos Asteras[8] Anagenisi Karditsa[11] |
19/03 22:59 |
north group KT |
Iraklis Psachna[10] AEK Athens[1] |
Lịch thi đấu Cúp Armenia |
||
19/03 17:00 |
bán kết KT |
Pyunik Alashkert |
Lịch thi đấu U19 Na uy |
||
20/03 01:00 |
KT |
Baerum U19[14] Follo U19[2] |
20/03 01:00 |
KT |
Lorenskog U19[5] Valerenga U19[1] |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
19/03 19:30 |
21 KT |
SC Znojmo U21[18] Banik Ostrava U21[7] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
20/03 02:45 |
36 KT |
Ramsbottom United[16] Blyth Spartans[15] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
19/03 20:30 |
14 KT |
Barnsley U21[17] Coventry U21[18] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
20/03 01:00 |
21 KT |
St Mirren U20[7] Falkirk U20[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
20/03 03:00 |
bảng KT |
Atletico Clube Purtugal[COL D2-15] Deportivo Cali[COL D1-5] |
20/03 03:00 |
bảng KT |
Deportes Quindio[COL D2-8] Deportes Tolima[COL D1-7] |
20/03 04:00 |
bảng KT |
Barranquilla[COL D2-16] Atletico Junior Barranquilla[COL D1-12] |
20/03 07:00 |
bảng KT |
Patriotas[COL D1-8] Fortaleza CEIF[COL D2-3] |
20/03 08:00 |
bảng KT |
Cucuta[COL D1-17] Atletico Bucaramanga[COL D2-1] |
20/03 08:00 |
bảng KT |
Millonarios[COL D1-9] Bogota[COL D2-14] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |