Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
20/01 03:00 |
22 KT |
Everton[12] West Bromwich[14] |
Lịch thi đấu Cúp Châu Á (Asian Cup) |
||
19/01 16:00 |
bảng KT |
Qatar[95] Bahrain[122] |
19/01 16:00 |
bảng KT |
Iran[51] United Arab Emirates[81] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
20/01 02:30 |
22 KT |
Bologna[3] Perugia[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
20/01 02:30 |
20 KT |
Nancy[8] Orleans US 45[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
20/01 02:00 |
20 KT |
Twente Enschede Am.[14] VVV Venlo[11] |
Lịch thi đấu Israel |
||
20/01 00:30 |
18 KT |
Hapoel Bnei Sakhnin FC[11] Maccabi Netanya[12] |
20/01 01:55 |
18 KT |
Beitar Jerusalem[5] Hapoel Tel Aviv[8] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
20/01 00:30 |
19 KT |
Ergotelis[17] AEL Kalloni[10] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
20/01 00:00 |
17 KT |
AEK Larnaca[3] Agia Napa[12] |
Lịch thi đấu Cúp bóng đá Châu Phi |
||
19/01 22:59 |
Groups KT |
Ghana[37] Senegal[35] |
20/01 02:00 |
Groups KT |
Nam Phi[52] Algeria[18] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
19/01 14:30 |
tháng 1 KT |
Hume City[AUS VPL-6] Green Gully Cavaliers[AUS VPL-10] |
19/01 15:15 |
tháng 1 KT |
Persebaya Surabaya[IDN ISL-4] Persija Jakarta |
19/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Ukraine U17 Latvia U17 |
19/01 18:10 |
tháng 1 KT |
Belarus U17 CH Séc U17 |
19/01 18:15 |
tháng 1 KT |
Skonto FC[LAT D1-2] Daugava Riga[LAT D1-7] |
19/01 18:45 |
tháng 1 KT |
Semen Padang Sriwijaya Palembang |
19/01 19:00 |
tháng 1 KT |
AZAL PFC Baku[AZE D1-7] Standard Sumqayit[AZE D1-8] |
19/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Dinamo Bucuresti[ROM D1-8] Erzgebirge Aue[GER D2-18] |
19/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Naft Tehran[IRN PR-1] Shakhtyor Karagandy |
19/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Hallescher Servette |
19/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Stuttgart Amateure Heidenheimer |
19/01 20:20 |
tháng 1 KT |
Georgia U17 Iran U17 |
19/01 20:25 |
tháng 1 KT |
VfL Osnabruck Guangzhou R&F |
19/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Slaven Belupo Koprivnica[CRO D1-7] OFK Beograd[SER D1-6] |
19/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Dynamo Kyiv[UKR D1-1] Monchengladbach[GER D1-4] |
19/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Al Muaidar Club Al-Arabi SC[QAT D1-9] |
19/01 21:30 |
tháng 1 KT |
VfB Stuttgart KF Laci |
19/01 22:00 |
tháng 1 KT |
FK Anzhi[RUS D2-1] Lechia Gdansk[POL D1-13] |
19/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Eintr. Braunschweig[GER D2-4] Luzern[SUI D1-10] |
19/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Rubin Kazan[RUS D1-7] Gostaresh Folad[IRN PR-13] |
19/01 22:59 |
tháng 1 KT |
Hannover 96[GER D1-8] Viktoria Plzen[CZE D1-1] |
20/01 00:30 |
tháng 1 KT |
MSV Duisburg[GER D3-6] Werder Bremen[GER D1-16] |
20/01 01:30 |
tháng 1 KT |
Thụy Điển[44] Phần Lan[70] |
20/01 03:00 |
tháng 1 KT |
Juventude[BRA D3-13] Internacional[BRA D1-4] |
20/01 04:00 |
tháng 1 KT |
Canada[112] Iceland[33] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Oman |
||
19/01 20:00 |
tứ kết KT |
Al Msnaa[OMA D1-9] Dhufar[OMA D1-3] |
19/01 20:00 |
tứ kết KT |
Al Oruba Sur[OMA D1-1] Sohar Club[OMA D1-11] |
19/01 20:00 |
tứ kết KT |
Saham[OMA D1-4] Fnjaa SC[OMA D1-8] |
19/01 23:15 |
tứ kết KT |
Al Seeb[OMA D1-12] Al Shabab Oma[OMA D1-5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
19/01 19:00 |
south KT |
Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva[7] Hapoel Ashkelon[1] |
19/01 22:59 |
south KT |
Hapoel Kfar Shalem[4] Maccabi Shaarayim[3] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
20/01 02:45 |
21 KT |
Reggina[19] Paganese[10] |
Lịch thi đấu Chile |
||
20/01 07:15 |
clausura KT |
Csyd Barnechea Audax Italiano |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
20/01 00:00 |
20 KT |
Hapoel Afula[5] Beitar Tel Aviv Ramla[13] |
20/01 00:00 |
20 KT |
Hapoel Rishon Letzion[10] Hapoel Jerusalem[12] |
20/01 00:00 |
20 KT |
Ironi Ramat Hasharon[8] Bnei Yehuda Tel Aviv[1] |
20/01 00:00 |
20 KT |
Maccabi Yavne[9] Hapoel Bnei Lod[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
19/01 22:59 |
south group KT |
ASK Olympiakos Volou[5] Anagenisi Karditsa[7] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
19/01 20:00 |
division 1 KT |
Sunderland U21[9] Norwich City U21[10] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
20/01 02:45 |
29 KT |
Hitchin Town[9] Corby Town[2] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |