Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
18/11 21:00 |
loại KT |
Republic of Ireland U19 Thụy Sỹ U19 |
18/11 21:00 |
loại KT |
Gibraltar U19 Malta U19 |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
19/11 02:45 |
Round 1 Playoff KT |
Shrewsbury Town[ENG L2-3] Walsall[ENG L1-16] |
19/11 02:45 |
Round 1 Playoff KT |
Southport FC[ENG Conf-20] Dagenham and Redbridge[ENG L2-21] |
19/11 02:45 |
Round 1 Playoff KT |
AFC Telford United[ENG Conf-24] Basingstoke Town[ENG CS-2] |
19/11 02:45 |
Round 1 Playoff KT |
AFC Wimbledon[ENG L2-17] York City[ENG L2-20] |
19/11 02:45 |
Round 1 Playoff KT |
Sheffield United[ENG L1-8] Crewe Alexandra[ENG L1-24] |
19/11 02:45 |
Round 1 Playoff KT |
Rochdale[ENG L1-5] Northampton Town[ENG L2-15] |
19/11 02:45 |
Round 1 Playoff KT |
Accrington Stanley[ENG L2-12] Notts County[ENG L1-6] |
19/11 02:45 |
Round 1 KT |
Mansfield Town[ENG L2-18] Concord Rangers[ENG CS-13] |
19/11 02:45 |
Round 1 KT |
Weston Super Mare[ENG CS-20] Doncaster Rovers[ENG L1-17] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
18/11 20:30 |
9 KT |
Atletico De Kolkata Northeast United |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
18/11 12:00 |
20 KT |
Luch-Energiya Tom Tomsk |
18/11 17:00 |
20 KT |
Gazovik Orenburg Shinnik Yaroslavl |
18/11 18:00 |
20 KT |
SKA Energiya Khabarovsk Sokol |
18/11 19:45 |
20 KT |
Yenisey Krasnoyarsk FK Tyumen |
18/11 21:00 |
20 KT |
Sochi Sibir |
18/11 21:30 |
20 KT |
Krylya Sovetov Samara Ruan Tosno |
18/11 22:00 |
20 KT |
Khimik Dzerzhinsk Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
18/11 22:30 |
20 KT |
Volga Nizhny Novgorod Baltika |
18/11 23:30 |
20 KT |
Volgar-Gazprom Astrachan FK Anzhi |
Lịch thi đấu Armenia |
||
18/11 17:40 |
5 KT |
Shirak[3] Gandzasar Kapan[5] |
18/11 17:40 |
5 KT |
Banants[7] Pyunik[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
19/11 04:30 |
36 KT |
Atletico Clube Goianiense[6] Bragantino[15] |
19/11 04:30 |
36 KT |
Avai[7] Portuguesa de Desportos[20] |
19/11 04:30 |
36 KT |
Icasa(CE)[18] Parana PR[13] |
19/11 04:30 |
36 KT |
Oeste FC[16] Nautico PE[11] |
19/11 06:50 |
36 KT |
Luverdense[12] America MG[4] |
19/11 06:50 |
36 KT |
Boa Esporte Clube[8] Joinville SC[1] |
19/11 06:50 |
36 KT |
ABC RN[14] Ceara[5] |
19/11 06:50 |
36 KT |
Vasco da Gama[3] Vila Nova (GO)[19] |
19/11 06:50 |
36 KT |
Ponte Preta[2] America Natal Rn[17] |
19/11 06:55 |
36 KT |
Santa Cruz (PE)[9] Sampaio Correa[10] |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
19/11 02:45 |
second qualifying KT |
Mickleover Sports New Mills |
19/11 02:45 |
second qualifying KT |
Dereham Town Sholing |
19/11 02:45 |
second qualifying po KT |
Burnham Weymouth |
19/11 02:45 |
second qualifying po KT |
Arlesey Town East Thurrock United |
19/11 02:45 |
second qualifying po KT |
Merthyr Town Slough Town |
19/11 02:45 |
second qualifying po KT |
Halesowen Town Blyth Spartans |
19/11 02:45 |
second qualifying po KT |
Workington Witton Albion |
19/11 03:00 |
second qualifying po KT |
Folkestone Invicta Burgess Hill Town |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
18/11 17:20 |
tháng 11 KT |
Nhật Bản[52] Australia[94] |
18/11 18:30 |
tháng 11 KT |
Thái Lan[165] New Zealand[131] |
18/11 18:35 |
tháng 11 KT |
Trung Quốc[88] Honduras[69] |
18/11 19:55 |
tháng 11 KT |
Iran[51] Hàn Quốc[66] |
18/11 22:30 |
tháng 11 KT |
Canada U20 Mỹ U20 |
18/11 22:59 |
tháng 11 KT |
Slovakia[24] Phần Lan[63] |
18/11 23:30 |
tháng 11 KT |
CH Séc U21 Đức U21 |
19/11 00:00 |
tháng 11 KT |
Hy Lạp[18] Serbia[46] |
19/11 00:00 |
tháng 11 KT |
Slovenia[36] Colombia[3] |
19/11 00:00 |
tháng 11 KT |
Belarus[106] Mexico[17] |
19/11 00:00 |
tháng 11 KT |
Áo U21 Thụy Điển U21 |
19/11 00:30 |
tháng 11 KT |
Thụy Sỹ U21 Scotland U21 |
19/11 01:00 |
tháng 11 KT |
Áo[29] Brazil[6] |
19/11 01:00 |
tháng 11 KT |
Hà Lan U19 Bỉ U19 |
19/11 01:10 |
tháng 11 KT |
Estonia[88] Jordan[74] |
19/11 01:30 |
tháng 11 KT |
Romania[21] Đan Mạch[32] |
19/11 02:00 |
tháng 11 KT |
Ukraine[19] Lithuania[92] |
19/11 02:30 |
tháng 11 KT |
Hungary[50] Nga[30] |
19/11 02:45 |
tháng 11 KT |
Tây Ban Nha Đức |
19/11 02:45 |
tháng 11 KT |
Italy[11] Albania[48] |
19/11 02:45 |
tháng 11 KT |
Argentina[2] Bồ Đào Nha[9] |
19/11 02:45 |
tháng 11 KT |
CH Ireland[61] Mỹ[23] |
19/11 02:45 |
tháng 11 KT |
Ba Lan[44] Thụy Sỹ[12] |
19/11 02:45 |
tháng 11 KT |
Anh U23 Estonia U23 |
19/11 03:00 |
tháng 11 KT |
Scotland Anh |
19/11 03:00 |
tháng 11 KT |
Pháp[7] Thụy Điển[39] |
19/11 07:00 |
tháng 11 KT |
Bolivia[103] Venezuela[85] |
19/11 07:00 |
bảng KT |
Nicaragua[168] El Salvador[82] |
19/11 07:10 |
tháng 11 KT |
Chile[13] Uruguay[8] |
19/11 08:00 |
tháng 11 KT |
Peru[54] Paraguay[76] |
19/11 08:05 |
tháng 11 KT |
Panama[56] Canada[122] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
19/11 00:00 |
4 KT |
Pribram[CZE D1-12] Sparta Praha[CZE D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
18/11 18:00 |
group b KT |
Pas Hamedan Sanat-Naft |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
18/11 19:30 |
8 KT |
Al-Arabi (jordan)[9] Al Salt[13] |
18/11 19:30 |
8 KT |
Sahab Sc[1] Al Asalah[2] |
18/11 19:30 |
8 KT |
Sama Al Sarhan Al Yarmouk |
Lịch thi đấu Wales Challenge Cup |
||
19/11 02:45 |
bán kết KT |
The New Saints[WAL PR-1] Port Talbot[WAL PR-6] |
19/11 02:45 |
bán kết KT |
Bala Town Prestatyn Town FC |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
19/11 03:00 |
zona a KT |
Almirante Brown[5] Deportivo Merlo[11] |
19/11 03:00 |
zona a KT |
Chacarita Juniors[1] Villa Dalmine[4] |
19/11 03:00 |
zona a KT |
Estudiantes de Caseros[3] CA Brown Adrogue[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
18/11 17:00 |
group b KT |
FK Astrakhan[11] FK Angusht Nazran[7] |
18/11 17:30 |
group b KT |
Rotor Volgograd[5] Akhmat Grozny II[10] |
18/11 18:00 |
group a KT |
Vityaz Krymsk[4] Krasnodar II[8] |
18/11 18:00 |
group a KT |
FK Biolog[7] Afips[3] |
18/11 18:00 |
group a KT |
Zhemchuzhina Sochi[9] Skchf Sevastopol[10] |
18/11 18:00 |
group b KT |
Mitos Novocherkassk[2] Anzhi 2 Makhachkala[8] |
18/11 18:00 |
group a KT |
Zhemchuzhyna Yalta[11] Tsk Simferopol[5] |
18/11 19:00 |
group b KT |
Mashuk-KMV[6] Alania[9] |
18/11 21:00 |
group a KT |
Chernomorets Novorossiysk[1] Druzhba Maykop[6] |
18/11 21:30 |
group b KT |
Dynamo Stavropol[1] Spartak Nalchik[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Georgia |
||
18/11 17:00 |
Round 2 KT |
Shukura Kobuleti[GEO D1-14] Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] |
Lịch thi đấu Central American Games |
||
19/11 05:00 |
groups KT |
Jamaica U21 El Salvador U21 |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
19/11 02:45 |
12 KT |
Bath City[11] Gosport Borough[7] |
19/11 02:45 |
14 KT |
Eastbourne Borough Hayes&Yeading |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
19/11 02:45 |
14 KT |
Gainsborough Trinity[14] Boston United[7] |
19/11 02:45 |
14 KT |
Guiseley[3] Solihull Moors[4] |
19/11 02:45 |
17 KT |
Chorley[6] Stockport County[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Macedonia |
||
18/11 19:00 |
quarterfinal KT |
Vardar Skopje[MKD D1-1] Renova Cepciste[MKD D1-7] |
18/11 19:00 |
quarterfinal KT |
Kozuv[MKD D2-6] FK Teteks Tetovo[MKD D1-10] |
18/11 19:00 |
quarterfinal KT |
Horizont Turnovo[MKD D1-6] Drita[MKD D2-9] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
19/11 02:45 |
23 KT |
Ashton United Marine |
19/11 02:45 |
23 KT |
Buxton FC Kings Lynn |
19/11 02:45 |
23 KT |
Fc United Of Manchester Frickley Athletic |
19/11 02:45 |
23 KT |
Stamford AFC Belper Town |
19/11 02:45 |
23 KT |
Skelmersdale United Curzon Ashton |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
18/11 21:00 |
13 KT |
Aberdeen U20 Falkirk U20 |
18/11 21:00 |
13 KT |
Dunfermline U20 Ross County U20 |
18/11 21:00 |
13 KT |
Hibernian Fc U20 Dundee U20 |
18/11 21:00 |
13 KT |
Kilmarnock U20 St Johnstone U20 |
19/11 01:00 |
13 KT |
Inverness Ct U20 Dundee United U20 |
19/11 01:00 |
13 KT |
Glasgow Rangers U20 St Mirren U20 |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
19/11 02:45 |
21 KT |
St Neots Town Cambridge City |
19/11 02:45 |
11 KT |
Histon[17] Hitchin Town[15] |
Lịch thi đấu Cúp Nữ Trung Mỹ và Caribe |
||
18/11 22:59 |
bảng KT |
Nữ Dominican Republic[125] Nữ Nicaragua[101] |
19/11 04:00 |
bảng KT |
Venezuela Womens[66] Nữ Costa Rica[40] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
18/11 20:30 |
7 KT |
Racing Beirut Al-Nejmeh |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Hungary |
||
18/11 19:00 |
bảng KT |
Nyiregyhaza Szolnoki MAV |
18/11 19:00 |
bảng KT |
Ajka Fehervar Videoton |
18/11 19:00 |
bảng KT |
Szegedi Ak Debreceni VSC |
18/11 19:00 |
bảng KT |
Videoton Puskas Akademia Soroksar |
18/11 19:00 |
KT |
Siofok[HUN D2E-15] Soproni Svse-gysev[HUN D2E-7] |
18/11 20:30 |
bảng KT |
Szombathelyi Haladas Lombard Papa FC |
18/11 21:00 |
bảng KT |
Kecskemeti TE Bekescsaba |
18/11 21:00 |
bảng KT |
Mezokovesd-Zsory Balmazujvaros |
18/11 21:00 |
bảng KT |
Gyirmot Se Csakvari Tk |
18/11 22:00 |
bảng KT |
Diosgyor Cegled |
18/11 22:59 |
bảng KT |
Pecs Szigetszentmiklosi |
19/11 00:00 |
bảng KT |
Dunaujvaros MTK Hungaria FC |
Lịch thi đấu UAE Emirates Cup |
||
18/11 19:40 |
bảng KT |
Ittihad Kalba Al-Wasl |
18/11 19:45 |
bảng KT |
Al Ahli Dubai Emirate |
18/11 22:30 |
bảng KT |
Al Wehda UAE Al-Sharjah |
Lịch thi đấu Nữ Đông Á EAFF Cup |
||
18/11 15:00 |
qualifying round KT |
Nữ Hồng Kong Guam Womens |
18/11 18:00 |
qualifying round KT |
Nữ Đài Loan Nữ Hàn Quốc |
Lịch thi đấu Peru |
||
19/11 03:45 |
clausura KT |
Utc Cajamarca[14] Leon de Huanuco[12] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |