Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
18/08 21:00 |
Play-Offs.1 KT |
Astana[KAZ PR-1] BATE Borisov[BLR D1-1] |
18/08 22:59 |
Play-Offs.1 KT |
Dinamo Tbilisi[GEO D1-1] PAOK Saloniki[GRE D1-4] |
18/08 23:15 |
Play-Offs.1 KT |
Sonderjyske[DEN SASL-12] Sparta Praha[CZE D1-4] |
18/08 23:30 |
Play-Offs.1 KT |
Midtjylland[DEN SASL-4] Osmanlispor[TUR D1-5] |
18/08 23:30 |
Play-Offs.1 KT |
Krasnodar FK[RUS D1-1] Partizani Tirana[ALB D1-2] |
19/08 00:00 |
Play-Offs.1 KT |
Gilan Gabala[AZE D1-1] NK Maribor[SLO D1-4] |
19/08 00:00 |
Play-Offs.1 KT |
IFK Goteborg[SWE D1-4] Qarabag[AZE D1-4] |
19/08 00:00 |
Play-Offs.1 KT |
Maccabi Tel Aviv[ISR D1-2] Hajduk Split[CRO D1-3] |
19/08 00:00 |
Play-Offs.1 KT |
AEK Larnaca[CYP D1-2] Slovan Liberec[CZE D1-14] |
19/08 00:00 |
Play-Offs.1 KT |
Austria Wien[AUT D1-5] Rosenborg[NOR D1-1] |
19/08 00:00 |
Play-Offs.1 KT |
Slavia Praha[CZE D1-11] Anderlecht[BEL D1-1] |
19/08 00:30 |
Play-Offs.1 KT |
Basaksehir FK[TUR D1-4] Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] |
19/08 01:00 |
Play-Offs.1 KT |
Panathinaikos[GRE D1-2] Brondby[DEN SASL-3] |
19/08 01:00 |
Play-Offs.1 KT |
Fenerbahce[TUR D1-2] Grasshoppers[SUI Sl-8] |
19/08 01:00 |
Play-Offs.1 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-7] Genk[BEL D1-6] |
19/08 01:00 |
Play-Offs.1 KT |
Vojvodina[SER D1-4] AZ Alkmaar[HOL D1-10] |
19/08 01:15 |
Play-Offs.1 KT |
Astra Ploiesti[ROM D1-8] West Ham United[ENG PR-7] |
19/08 01:30 |
Play-Offs.1 KT |
Gent[BEL D1-4] FK Shkendija 79[MKD D1-3] |
19/08 01:45 |
Play-Offs.1 KT |
US Sassuolo Calcio[ITA D1-6] Crvena Zvezda[SER D1-1] |
19/08 02:00 |
Play-Offs.1 KT |
Arouca[POR D1-7] Olympiakos[GRE D1-1] |
19/08 02:05 |
Play-Offs.1 KT |
Trencin[SVK D1-8] Rapid Wien[AUT D1-2] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
19/08 01:00 |
15 KT |
IBV Vestmannaeyjar[10] Fylkir[11] |
19/08 03:00 |
15 KT |
Valur[6] Vikingur Reykjavik[5] |
Lịch thi đấu Romania |
||
18/08 22:30 |
1 KT |
ACS Poli Timisoara[14] Botosani[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
18/08 22:59 |
5 KT |
Skive IK[6] Hobro I.K.[8] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
18/08 18:30 |
8 KT |
Young Lions Geylang United FC |
Lịch thi đấu Litva |
||
18/08 22:30 |
22 KT |
Spyris Kaunas Utenis Utena |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
18/08 16:00 |
tháng 8 KT |
Bosnia Herzegovina U19 Saudi Arabia U19 |
18/08 21:40 |
tháng 8 KT |
Renaissance Sportive de Berkane OCK Olympique de Khouribga |
18/08 22:15 |
tháng 8 KT |
Panthrakikos Agrotikos Asteras[GRE D2-10] |
18/08 22:30 |
tháng 8 KT |
Jordan Qatar |
19/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Thes Sport Tessenderlo Eendracht Termien |
19/08 01:30 |
tháng 8 KT |
Benidorm CD Alicante |
Lịch thi đấu CONCACAF Champions League |
||
19/08 07:10 |
KT |
CD Suchitepequez[GUA D1-9] Real Esteli |
19/08 09:05 |
KT |
Deportivo Saprissa[CRC D1-1] CD Dragon[SLV D1-10] |
19/08 09:10 |
KT |
Pumas UNAM[MEX D1-7] Honduras Progreso[HON D1-3] |
Lịch thi đấu Siêu cúp Nam Mỹ |
||
19/08 07:45 |
KT |
Independiente Santa Fe[COL D1-4] River Plate |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
18/08 20:30 |
5 KT |
Arsenal Tula II Avangard |
18/08 21:00 |
5 KT |
FK Oryol Saturn |
18/08 21:00 |
5 KT |
Chertanovo Moscow Salyut-Energia Belgorod |
18/08 21:00 |
KT |
FK Oryol[8] Saturn[5] |
18/08 22:00 |
5 KT |
Torpedo Moscow FK Kaluga |
18/08 22:00 |
KT |
Torpedo Moscow[4] FK Kaluga[6] |
18/08 22:30 |
5 KT |
FK Zvezda Ryazan Zenit Penza |
18/08 22:30 |
5 KT |
Dinamo Briansk Metallurg Lipetsk |
18/08 22:30 |
KT |
FK Zvezda Ryazan[7] Zenit Penza[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
18/08 21:00 |
5 KT |
Strogino Moscow Pskov 747 |
18/08 21:00 |
5 KT |
Solaris Dnepr Smolensk |
18/08 21:30 |
5 KT |
Znamya Truda[12] FK Kolomna[7] |
18/08 22:00 |
5 KT |
Torpedo Vladimir[14] Dolgiye Prudy[2] |
18/08 22:00 |
5 KT |
Dynamo Moscow B Sochi |
18/08 22:30 |
5 KT |
Domodedovo[6] Volga Tver[8] |
18/08 22:30 |
5 KT |
Tekstilshchik Ivanovo Spartak Kostroma |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
18/08 22:30 |
18 KT |
Haka[6] KTP Kotka[9] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
18/08 19:30 |
19 KT |
Metallurg Bekobod OTMK Olmaliq |
18/08 21:00 |
19 KT |
Lokomotiv Tashkent Sogdiana Jizak |
18/08 21:30 |
19 KT |
Qizilqum Zarafshon Obod Tashkent |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
19/08 03:00 |
1.2 KT |
Sport Huancayo[PER D1-1] Deportivo Anzoategui[VEN D1-7] |
19/08 04:30 |
1.2 KT |
Jorge Wilstermann[BOL D1-5] Sol De America[PAR D1-1] |
19/08 05:00 |
1.2 KT |
Zamora Barinas[VEN D1-2] Barcelona SC(ECU)[ECU D1-1] |
19/08 07:30 |
1.2 KT |
Libertad Asuncion[PAR D1-7] Palestino[CHI D1-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
18/08 22:59 |
24 KT |
Nomme Jk Kalju Ii[10] Tallinna Levadia 2[4] |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
19/08 07:00 |
8 KT |
Houston Dash Womens Washington Spirit Womens |
Lịch thi đấu U19 Na uy |
||
18/08 23:30 |
KT |
Baerum U19 Follo U19 |
18/08 23:45 |
KT |
Stabaek U19 Skeid Oslo U19 |
19/08 00:00 |
KT |
Sparta Sarpsborg U19 Fredrikstad U19 |
19/08 01:00 |
KT |
Ham kam U19 Raufoss U19 |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
18/08 22:00 |
4 KT |
Rubin Kazan Youth Fk Anzhi Youth |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
18/08 20:00 |
5 KT |
Olimpic Donetsk U21 Pfc Oleksandria U21 |
Lịch thi đấu Libya |
||
18/08 22:30 |
group b KT |
Al Wehda Lby Al-ahli Tripoli |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
19/08 00:45 |
2 KT |
Al-Raed[SER D1-2] Al Wehda Mecca |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
18/08 22:00 |
31 KT |
Nasarawa United[4] Kano Pillars[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
19/08 07:45 |
2 KT |
Real Cartagena Atletico Nacional |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
19/08 07:30 |
loại KT |
Tulsa Roughneck Rio Grande Valley Fc Toros |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |