Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
18/08 19:30 |
1 KT |
Crystal Palace Tottenham Hotspur |
18/08 22:00 |
1 KT |
Chelsea Hull City |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
19/08 00:00 |
1 KT |
Barcelona Levante |
Lịch thi đấu Đức |
||
18/08 20:30 |
2 KT |
Nurnberg[10] Hertha Berlin[1] |
18/08 22:30 |
2 KT |
Borussia Dortmund[2] Eintr. Braunschweig[13] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
18/08 19:00 |
2 KT |
Monaco[2] Montpellier[14] |
18/08 22:00 |
2 KT |
Lorient[11] Nantes[12] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
18/08 17:00 |
20 KT |
The Vissai Ninh Binh[11] KLB Kien Giang[12] |
18/08 17:00 |
20 KT |
Đà Nẵng[4] Hải Phòng[6] |
18/08 17:00 |
20 KT |
Becamex Bình Dương[9] Hoàng Anh Gia Lai[3] |
18/08 17:00 |
20 KT |
Hà Nội[1] Thanh Hóa[5] |
18/08 17:00 |
20 KT |
Đồng Nai[10] Đồng Tâm Long An[8] |
18/08 17:00 |
20 KT |
Sài Gòn FC[7] Sông Lam Nghệ An[2] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
18/08 23:30 |
loại 3 KT |
Inter Milan Cittadella |
Lịch thi đấu Nga |
||
18/08 16:30 |
5 KT |
CSKA Moscow[3] Kuban Krasnodar[7] |
18/08 18:45 |
5 KT |
Spartak Moscow[1] Rubin Kazan[8] |
18/08 21:00 |
5 KT |
Krylya Sovetov Samara[14] FC Tom Tomsk[16] |
18/08 23:15 |
5 KT |
Krasnodar FK[11] Dynamo Moscow[6] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
18/08 17:30 |
3 KT |
Ajax Amsterdam[8] Feyenoord Rotterdam[17] |
18/08 19:30 |
3 KT |
NAC Breda[13] ADO Den Haag[15] |
18/08 19:30 |
3 KT |
SC Heerenveen[3] Heracles Almelo[16] |
18/08 21:30 |
3 KT |
Twente Enschede[5] Utrecht[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
19/08 00:00 |
1 KT |
Alcorcon[5] Tenerife |
19/08 00:00 |
1 KT |
Sporting de Gijon[10] Real Madrid Castilla[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
18/08 18:30 |
4 KT |
Munchen 1860[4] Ingolstadt 04[18] |
18/08 18:30 |
4 KT |
Energie Cottbus[6] VfR Aalen[12] |
18/08 18:30 |
4 KT |
Dynamo Dresden[16] FSV Frankfurt[14] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
18/08 21:45 |
1 KT |
Sporting Lisbon[6] Arouca |
18/08 22:00 |
1 KT |
Belenenses Rio Ave[7] |
18/08 22:00 |
1 KT |
Gil Vicente[14] Academica Coimbra[11] |
18/08 23:45 |
1 KT |
Maritimo[10] SL Benfica[2] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
18/08 19:30 |
4 KT |
Standard Liege[4] Oud Heverlee[12] |
18/08 22:59 |
4 KT |
Beveren[11] Anderlecht[7] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
18/08 19:00 |
5 KT |
Vestsjaelland[8] Odense BK[4] |
18/08 22:00 |
5 KT |
Sonderjyske[7] Viborg[9] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
18/08 22:30 |
24 KT |
TPS Turku[9] VPS Vaasa[3] |
18/08 22:30 |
24 KT |
Mypa[5] Inter Turku[11] |
18/08 22:30 |
24 KT |
HJK Helsinki[2] Honka[1] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
18/08 20:00 |
20 KT |
Djurgardens[12] Hacken[11] |
18/08 20:00 |
20 KT |
Halmstads[15] Gefle IF[10] |
18/08 22:30 |
20 KT |
Kalmar FF[6] Malmo FF[2] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
18/08 20:30 |
20 KT |
Start Kristiansand[14] FK Haugesund[5] |
18/08 22:59 |
20 KT |
Honefoss[16] Sandnes Ulf[12] |
18/08 22:59 |
20 KT |
Tromso IL[13] Aalesund FK[3] |
18/08 22:59 |
20 KT |
Sarpsborg 08 FF[15] Sogndal[11] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
18/08 10:00 |
8 KT |
Portland Timbers[7] Dallas[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
18/08 19:30 |
3 KT |
Achilles 29[19] Twente Enschede Am.[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
18/08 22:00 |
19 KT |
Falkenbergs FF[3] IFK Varnamo[13] |
18/08 22:59 |
19 KT |
Assyriska FF[7] Ljungskile SK[9] |
18/08 22:59 |
19 KT |
Landskrona BoIS[11] Ostersunds FK[12] |
18/08 22:59 |
19 KT |
GIF Sundsvall[2] Varbergs BoIS FC[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
18/08 17:15 |
2 KT |
Chaves[7] Leixoes[1] |
18/08 22:00 |
2 KT |
SC Covilha[17] Moreirense[3] |
18/08 22:59 |
2 KT |
Feirense[21] Portimonense[2] |
18/08 22:59 |
2 KT |
UD Oliveirense[18] Aves[20] |
Lịch thi đấu African Nations Championship |
||
18/08 20:00 |
2 KT |
Zimbabwe Zambia |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
18/08 17:00 |
23 KT |
Pohang Steelers[1] Gyeongnam FC[11] |
18/08 17:00 |
23 KT |
Gangwon FC[13] Incheon United FC[6] |
18/08 17:00 |
23 KT |
Jeju United FC[7] Daegu FC[12] |
18/08 17:00 |
23 KT |
Busan I'Park[8] Ulsan Hyundai Horang-i[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
18/08 21:00 |
4 KT |
Rfc Grand Leez Roeselare |
18/08 21:00 |
4 KT |
Olympia Wijgmaal Geants Athois |
18/08 21:00 |
4 KT |
Eendracht Aalst Ksv Temse |
18/08 21:00 |
4 KT |
Vc Sterrebeek Oms Ingelmunster |
18/08 21:00 |
4 KT |
Sint Eloois Winkel AS Eupen |
18/08 21:00 |
4 KT |
Sint Niklaas Walhain |
18/08 21:00 |
4 KT |
St-Truidense VV Kesk Leopoldsburg |
18/08 21:00 |
4 KT |
KVSK Lommel Sprimont Comblain |
18/08 21:00 |
4 KT |
Rcs Vervietois Ronse |
18/08 21:00 |
4 KT |
Union Royale Namur Royal White Star Bruxelles |
18/08 21:00 |
4 KT |
Vv Coxyde Brussels |
18/08 21:00 |
4 KT |
Woluwe Zaventem Kvk Ieper |
18/08 21:00 |
4 KT |
Esperanza Neerpelt Dender |
18/08 21:00 |
4 KT |
Eendracht Zele Excelsior Virton |
18/08 21:00 |
4 KT |
Tubize Gent Zeehaven |
18/08 21:00 |
4 KT |
Union La Calamine Royal Excel Mouscron |
18/08 21:00 |
4 KT |
St Gilloise Kfc Oosterzonen |
18/08 21:00 |
4 KT |
Oudenaarde Patro Eisden |
18/08 21:00 |
4 KT |
Rupel Boom Vigor Wuitens Hamme |
18/08 21:00 |
4 KT |
Standard Wetteren CS Vise Wezet |
18/08 21:00 |
4 KT |
KSK Heist Gullegem |
18/08 21:00 |
4 KT |
Loyers Kmsk Deinze |
18/08 21:00 |
4 KT |
Ciney Grimbergen |
18/08 21:00 |
4 KT |
Royal Antwerp Bocholter Vv |
18/08 21:00 |
4 KT |
KRC Mechelen Ksk Hasselt |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
18/08 23:15 |
1 KT |
Asteras Tripolis[3] Pas Giannina[5] |
18/08 23:15 |
1 KT |
Apollon Smirnis Aris Thessaloniki[13] |
18/08 23:15 |
1 KT |
OFI Crete[14] Panionios[9] |
18/08 23:15 |
1 KT |
PAE Levadiakos[11] Panthrakikos[8] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
18/08 21:30 |
4 KT |
Budapest Honved[13] Videoton Puskas Akademia[14] |
18/08 23:30 |
4 KT |
Fehervar Videoton[2] Paksi SE[3] |
Lịch thi đấu Romania |
||
18/08 22:00 |
5 KT |
Viitorul Constanta[15] Gaz Metan Medias[17] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
18/08 22:59 |
5 KT |
Chernomorets Burgas[11] Botev Plovdiv[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
18/08 15:00 |
9 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[9] Spartak Nalchik[15] |
18/08 20:00 |
9 KT |
Gazovik Orenburg[4] Yenisey Krasnoyarsk[14] |
18/08 20:00 |
9 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[5] Mordovia Saransk[2] |
18/08 20:30 |
9 KT |
FK Angusht Nazran[19] Arsenal Tula[1] |
18/08 21:00 |
9 KT |
Shinnik Yaroslavl[7] Sibir[12] |
18/08 21:00 |
9 KT |
Khimik Dzerzhinsk[8] Sochi[16] |
18/08 21:00 |
9 KT |
Alania[3] Rotor Volgograd[6] |
18/08 21:00 |
9 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[18] FC Torpedo Moscow[17] |
18/08 21:00 |
9 KT |
Baltika[11] Luch-Energiya[13] |
Lịch thi đấu Áo |
||
18/08 21:30 |
5 KT |
Trenkwalder Admira[10] Rapid Wien[2] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
18/08 18:00 |
24 KT |
Bangkok Glass Pathum[9] BEC Tero Sasana[6] |
18/08 18:00 |
24 KT |
TOT S.C.[11] Chonburi Shark FC[3] |
18/08 18:00 |
24 KT |
Chainat FC[12] Osotspa Saraburi FC[7] |
18/08 18:00 |
24 KT |
Suphanburi FC[4] Army United[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ |
||
18/08 19:30 |
1 KT |
Concordia Chiajna Biel-bienne |
18/08 19:30 |
1 KT |
Chippis Schaffhausen |
18/08 19:30 |
1 KT |
Obergeissenstein Bavois |
18/08 20:00 |
1 KT |
Echallens Thun |
18/08 20:00 |
1 KT |
Murten Luzern |
18/08 20:00 |
1 KT |
Cornol Lausanne Sports |
18/08 20:00 |
1 KT |
Suhr Sc Buochs |
18/08 21:00 |
1 KT |
Schonbuhl St. Gallen |
18/08 21:00 |
1 KT |
Neuchatel Xamax Aarau |
18/08 21:00 |
1 KT |
Calcio Kreuzlingen Schotz |
18/08 22:59 |
1 KT |
Ascona Locarno |
Lịch thi đấu Moldova |
||
18/08 21:00 |
4 KT |
CSCA-Rapid Chisinau[8] FC Dacia Chisinau[7] |
18/08 22:59 |
4 KT |
FC Tiraspol[2] FC Speranta Crihana Veche[9] |
18/08 22:59 |
4 KT |
Zimbru Chisinau[3] Milsami[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
18/08 18:00 |
4 KT |
Hvidovre IF[4] AB Kobenhavn[11] |
18/08 20:00 |
4 KT |
Fredericia[1] Horsens[6] |
18/08 20:00 |
4 KT |
Vejle[2] Herfolge Boldklub Koge[9] |
18/08 20:00 |
4 KT |
Vendsyssel[12] Marienlyst[7] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
18/08 21:00 |
21 KT |
FC Gomel[4] BATE Borisov[2] |
18/08 22:15 |
21 KT |
Torpedo Zhodino[5] Neman Grodno[7] |
18/08 22:30 |
21 KT |
Dinamo Minsk[3] FC Belshina Babruisk[6] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
18/08 18:00 |
relegation play off KT |
Tobol Kostanai Zhetysu Taldykorgan |
18/08 18:00 |
relegation play off KT |
Vostok Oskemen Taraz |
18/08 20:00 |
relegation play off KT |
FK Atyrau Akzhayik Oral |
18/08 20:30 |
championship play off KT |
Kairat Almaty Irtysh Pavlodar |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
18/08 22:00 |
4 KT |
FK Slavija[8] Zvijezda Gradacac[16] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
18/08 20:30 |
32 KT |
Karbalaa[13] Al Sulaimaniya[15] |
18/08 20:30 |
32 KT |
Al Sinaah[17] Al Kahrabaa[16] |
18/08 20:30 |
32 KT |
Al Najaf[10] Al-Masafi[12] |
18/08 20:30 |
32 KT |
Duhok[5] Al Minaa[8] |
18/08 20:30 |
32 KT |
Baghdad[6] Al Shorta[1] |
18/08 20:30 |
32 KT |
Al Zawraa[2] Al-Naft[9] |
18/08 20:30 |
32 KT |
Al Talaba[14] Arbil[3] |
18/08 20:30 |
32 KT |
Al Quwa Al Jawiya[4] Zakho[7] |
18/08 20:30 |
32 KT |
Karkuk Naft Al Basra |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
18/08 18:30 |
21 KT |
Beijing Renhe[4] Beijing Guoan[3] |
18/08 18:30 |
21 KT |
Zhejiang Professional[13] Shanghai Shenxin[11] |
18/08 18:30 |
21 KT |
Guangzhou R&F[7] Wuhan ZALL[16] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
18/08 20:00 |
2 KT |
Gandzasar Kapan[1] Pyunik[5] |
18/08 22:00 |
2 KT |
Alashkert[3] Shirak[8] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
18/08 20:30 |
6 KT |
Zorya[4] FC Vorskla Poltava[5] |
18/08 22:59 |
6 KT |
Shakhtar Donetsk[1] Metalurh Zaporizhya[9] |
18/08 23:30 |
6 KT |
Dynamo Kyiv[8] SC Tavriya[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
18/08 17:00 |
20 KT |
Bucheon 1995 Anyang |
18/08 17:30 |
20 KT |
Sangju Sangmu Phoenix Suwon FC |
Lịch thi đấu Latvia |
||
18/08 20:00 |
17 KT |
Skonto FC Spartaks Jurmala |
18/08 22:00 |
17 KT |
Jurmala Liepajas Metalurgs |
18/08 22:00 |
17 KT |
Fk Ilukste Daugava Daugavpils |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
18/08 16:00 |
29 KT |
Yamagata Montedio[13] Vissel Kobe[2] |
18/08 16:00 |
29 KT |
Tochigi SC[14] Gainare Tottori[20] |
18/08 16:00 |
29 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[21] Roasso Kumamoto[18] |
18/08 16:00 |
29 KT |
Yokohama FC[15] Kyoto Purple Sanga[4] |
18/08 16:00 |
29 KT |
Matsumoto Yamaga FC[12] JEF United Ichihara[3] |
18/08 16:00 |
29 KT |
Gamba Osaka[1] Consadole Sapporo[8] |
18/08 16:00 |
29 KT |
Avispa Fukuoka[9] V-Varen Nagasaki[5] |
18/08 16:30 |
29 KT |
Tokushima Vortis[6] Kataller Toyama[16] |
18/08 17:00 |
29 KT |
FC Gifu[22] Mito Hollyhock[10] |
18/08 17:00 |
29 KT |
Okayama FC[11] Tokyo Verdy[7] |
18/08 17:00 |
29 KT |
Ehime FC[17] Giravanz Kitakyushu[19] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
18/08 21:00 |
20 KT |
Sportivo Trinidense Resistencia Sc |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
18/08 23:30 |
first phase KT |
Naxxar Lions Floriana |
18/08 23:30 |
first phase KT |
Valletta FC Mosta |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Oman |
||
18/08 22:35 |
bảng KT |
Sur Club Fnjaa SC |
18/08 22:35 |
bảng KT |
Al Ittehad Salalah Dhufar |
18/08 22:35 |
bảng KT |
Al Msnaa Al-Suwaiq Club |
18/08 22:35 |
bảng KT |
Mjees Saham |
18/08 22:35 |
bảng KT |
Sohar Club AL-Nahda |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
18/08 22:00 |
3 KT |
Haskovo Dunav Ruse |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
18/08 20:00 |
15 KT |
Akropolis IF Kvarnsvedens IK |
18/08 21:00 |
15 KT |
Konyaspor KIF Vasteras IK |
18/08 22:00 |
15 KT |
Skiljebo SK Huddinge If |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
18/08 18:00 |
24 KT |
Rayong United Ptt Rayong |
18/08 18:00 |
24 KT |
Trat Fc Bangkok Fc |
18/08 18:00 |
24 KT |
Ayutthaya Fc TTM Lopburi |
18/08 18:00 |
24 KT |
Saraburi Fc Nakhon Ratchasima |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
18/08 22:00 |
2 KT |
FK Mogren Budva FK Buducnost Podgorica |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
18/08 21:00 |
14 KT |
Kvarnby IK Lindsdals IF |
18/08 22:00 |
14 KT |
Bw 90 If Gif Nike |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
18/08 18:00 |
1/16 final KT |
LKS Nieciecza Lech Poznan |
18/08 20:30 |
1/16 final KT |
Puszcza Niepolomice Jagiellonia Bialystok |
18/08 22:30 |
1/16 final KT |
Ursus Warszawa Widzew lodz |
18/08 23:30 |
1/16 final KT |
Arka Gdynia Ruch Chorzow |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
18/08 19:00 |
4 KT |
RB Leipzig MSV Duisburg |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
18/08 22:00 |
1 KT |
Bratstvo Cijevna Jedinstvo Bijelo Polje |
18/08 22:00 |
1 KT |
Berane Zora Spuz |
18/08 22:00 |
1 KT |
Cetinje Ofk Igalo |
18/08 22:00 |
1 KT |
Ibar Rozaje Arsenal Tivat |
18/08 22:00 |
1 KT |
Kom Podgorica Bokelj Kotor |
18/08 22:00 |
1 KT |
Zabjelo Podgorica Jezero Plav |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đông Đan Mạch |
||
18/08 18:00 |
3 KT |
B 1908 Fremad Amager |
18/08 18:00 |
3 KT |
Avarta Svebolle |
18/08 18:00 |
3 KT |
Elite 3000 Helsingor BK Frem |
18/08 20:00 |
3 KT |
Nykobing Falster Naestved |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
18/08 12:00 |
18 KT |
Hume City Richmond |
18/08 12:00 |
18 KT |
Melbourne Knights Bentleigh Greens |
18/08 12:00 |
18 KT |
Northcote City Southern Stars |
18/08 12:15 |
18 KT |
Oakleigh Cannons South Melbourne |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
18/08 20:00 |
3 KT |
FK Baki Ravan Baku |
18/08 22:00 |
3 KT |
Qarabag FK Khazar Lenkoran |
18/08 22:00 |
3 KT |
FK Inter Baku AZAL PFC Baku |
Lịch thi đấu Georgia |
||
18/08 20:00 |
2 KT |
Chikhura Sachkhere Metalurgi Rustavi |
18/08 22:00 |
2 KT |
FC Zestafoni Torpedo Kutaisi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm D |
||
18/08 20:00 |
17 KT |
KFUM Oslo Tromsdalen UIL |
18/08 21:00 |
17 KT |
Strindheim IL Senja |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
18/08 18:00 |
17 KT |
Pors Grenland Alta |
18/08 21:00 |
17 KT |
Harstad Gjovik Ff |
18/08 21:00 |
17 KT |
Odd Grenland B Frigg FK |
18/08 22:59 |
17 KT |
Lyn Oslo Raufoss |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
18/08 21:30 |
17 KT |
Skarbovik Nesodden IF |
18/08 22:30 |
17 KT |
SK Traeff Ostsiden Il |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
18/08 21:00 |
17 KT |
Arendal Arna Bjornar Ail |
18/08 22:00 |
17 KT |
Fana Vindbjart |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
18/08 22:59 |
19 KT |
Bryne Kristiansund BK |
18/08 22:59 |
19 KT |
Elverum Ullensaker/Kisa IL |
18/08 22:59 |
19 KT |
Follo Bodo Glimt |
18/08 22:59 |
19 KT |
IL Hodd Sandefjord |
18/08 22:59 |
19 KT |
Mjondalen Ranheim IL |
18/08 22:59 |
19 KT |
Vard Haugesund Strommen |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
18/08 22:00 |
16 KT |
IK Sirius FK Bk Forward |
18/08 22:00 |
16 KT |
Vasalunds IF Dalkurd Ff |
18/08 22:00 |
16 KT |
Ik Frej Taby Eskilstuna City FK |
18/08 22:00 |
16 KT |
Nykopings BIS Selanger FK |
18/08 22:00 |
16 KT |
Vasteras SK FK AFC United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
18/08 15:15 |
4 KT |
Viktoria Zizkov Sk Slovan Varnsdorf |
18/08 22:00 |
4 KT |
Mfk Karvina Usti nad Labem |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
18/08 15:00 |
21 KT |
Shenyang Zhongze Yan Bian Changbaishan |
18/08 15:00 |
21 KT |
Tianjin Quanjian Chengdu Blades |
18/08 18:30 |
21 KT |
Beijing Beikong Xinjiang Tianshan Leopard |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
18/08 19:00 |
9 KT |
Sv Heimstetten Wurzburger Kickers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
18/08 20:00 |
1 KT |
1461 Trabzon Karadenizspor Fethiyespor |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
18/08 17:00 |
8 KT |
FK Rus Saint Petersburg Lokomotiv Moscow B |
18/08 19:00 |
8 KT |
FK Vologda FC Pskov 747 |
18/08 19:00 |
8 KT |
Sever Murmansk Dnepr Smolensk |
18/08 20:00 |
8 KT |
Spartak Kostroma Ruan Tosno |
18/08 20:00 |
8 KT |
Volga Tver Zenit-2 St.Petersburg |
18/08 21:00 |
7 KT |
Torpedo Vladimir Tekstilshchik Ivanovo |
18/08 21:00 |
8 KT |
FK Kolomna Strogino Moscow |
18/08 21:00 |
8 KT |
Znamya Truda Dolgiye Prudy |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
18/08 22:00 |
4 KT |
Kolejarz Stroze Stomil Olsztyn OKS 1945 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
18/08 23:30 |
clausura KT |
Universitario De Popayan Real Santander |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
18/08 22:30 |
21 KT |
AC Oulu KooTeePee |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
18/08 22:00 |
16 KT |
Trollhattan Trelleborgs FF |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
18/08 21:00 |
3 KT |
Us Rumelange Wiltz 71 |
18/08 21:00 |
3 KT |
Progres Niedercorn Jeunesse Esch |
18/08 21:00 |
3 KT |
Etzella Ettelbruck F91 Dudelange |
18/08 21:00 |
3 KT |
UN Kaerjeng 97 CS Grevenmacher |
18/08 21:00 |
3 KT |
Fola Esch Differdange 03 |
18/08 21:00 |
3 KT |
Jeunesse Canach Racing Union Luxemburg |
18/08 21:00 |
3 KT |
Hamm Rm Benfica Swift Hesperange |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
18/08 15:15 |
2 KT |
Admira Praha Prevysov |
18/08 15:30 |
2 KT |
Karlovy Vary Dvory Chrudim |
18/08 22:00 |
2 KT |
Zenit Caslav Sparta Praha B |
18/08 22:00 |
2 KT |
Horni Mecholupy Strakonice |
18/08 22:00 |
2 KT |
Stechovice Meteor Praha |
18/08 22:00 |
2 KT |
Roudnice Nad Labem Kolin |
18/08 22:00 |
2 KT |
Viktorie Jirny Sokol Zapy |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
18/08 21:00 |
1 KT |
Slobozia Mare CF Gagauziya |
18/08 21:00 |
1 KT |
Real Succes Sfintul Gheorghe |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
18/08 22:30 |
1 KT |
Fk Sindelic Nis Fk Dolina Padina |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
18/08 22:30 |
2 KT |
Ankaran Hrvatini Mas Tech Tinex Sencur |
18/08 22:30 |
2 KT |
Nk Smartno Nk Verzej |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
18/08 22:30 |
3 KT |
Fk Rinija Gostivar Rabotnicki Skopje |
18/08 22:30 |
3 KT |
FK Shkendija 79 Metalurg Skopje |
18/08 22:30 |
3 KT |
Fk Napredok Bregalnica Stip |
18/08 22:30 |
3 KT |
Pelister Bitola Horizont Turnovo |
18/08 22:30 |
3 KT |
FK Makedonija Fk Gorno Lisice |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
18/08 21:00 |
17 KT |
Dalvik Reynir Kfr Aegir |
18/08 22:59 |
17 KT |
Sindri HK Kopavog |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Đan Mạch |
||
18/08 18:30 |
3 KT |
Ringkobing Sydvest |
18/08 20:00 |
3 KT |
Skive IK Svendborg fB |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
18/08 20:00 |
17 KT |
Klaipedos Granitas Fk Zalgiris Vilnius 2 |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
18/08 21:00 |
20 KT |
NSI Runavik EB Streymur |
18/08 21:00 |
20 KT |
B36 Torshavn Ab Argir |
18/08 21:00 |
20 KT |
Vikingur Gotu 07 Vestur Sorvagur |
18/08 21:00 |
20 KT |
Tb Tuoroyri IF Fuglafjordur |
18/08 21:00 |
20 KT |
Ki Klaksvik HB Torshavn |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
18/08 10:00 |
8 KT |
Ol Reign Womens Portland Thorns Fc Womens |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
18/08 16:00 |
5 KT |
Slavia Praha(u19) Mlada Boleslav(u19) |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
18/08 21:00 |
6 KT |
Fk Rostov Youth Volga Nizhny Novgorod Youth |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
18/08 18:00 |
6 KT |
Volyn U21 Karpaty Lviv U21 |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
18/08 20:15 |
apertura KT |
Liverpool P. Defensor SC |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
18/08 22:00 |
26 KT |
Shooting Stars Sc Bayelsa United |
18/08 22:00 |
26 KT |
Sharks Lobi Stars |
18/08 22:00 |
26 KT |
Nasarawa United Kwara United |
18/08 22:00 |
26 KT |
Bukola Babes Abs Wikki Tourist |
18/08 22:00 |
26 KT |
Sunshine Stars Kano Pillars |
18/08 22:00 |
26 KT |
Heartland Dolphins |
18/08 22:00 |
26 KT |
Enugu Rangers International Gombe United |
18/08 22:00 |
26 KT |
Enyimba International Kaduna United |
18/08 22:00 |
26 KT |
Nembe City Warri Wolves |
18/08 22:00 |
26 KT |
Akwa United El Kanemi Warriors |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
18/08 10:00 |
loại KT |
Orange County Fc Rochester Rhinos |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
18/08 22:59 |
fase zontal south(apertura) KT |
Csyd Barnechea Lota Schwager |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |