Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
18/07 17:00 |
bảng KT |
Hà Lan U19 Pháp U19 |
18/07 17:00 |
bảng KT |
Anh U19 Croatia U19 |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
19/07 00:00 |
1 KT |
Midtjylland[3] Randers FC[6] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
18/07 22:30 |
16 KT |
HIFK[11] VPS Vaasa[3] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
19/07 03:00 |
11 KT |
Vikingur Reykjavik[9] Throttur[12] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
19/07 00:00 |
14 KT |
Gefle IF Kalmar FF |
19/07 00:00 |
14 KT |
Jonkopings Sodra IF Djurgardens |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
18/07 22:59 |
1 KT |
LKS Nieciecza Arka Gdynia |
Lịch thi đấu Brazil |
||
19/07 06:00 |
15 KT |
Atletico Mineiro[10] Coritiba[15] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
18/07 14:00 |
7 KT |
Perseru Serui Pstni |
18/07 19:00 |
7 KT |
Persela Lamongan Arema Malang |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
18/07 17:00 |
23 KT |
Gyeongnam FC Gangwon FC |
18/07 18:00 |
23 KT |
Seoul E Land Chungnam Asan |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
19/07 00:00 |
apertura KT |
Guayaquil City Sociedad Deportiva Aucas |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
18/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Mexico U17 Croatia U17 |
18/07 21:30 |
tháng 7 KT |
Maccabi Netanya[ISR D1-14] Hapoel Petah Tikva[ISR D2-7] |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Lokomotiv Plovdiv[BUL D1-4] Al-Raed[KSA PR-12] |
18/07 22:00 |
tháng 7 KT |
FK Rostov[RUS D3-5] Heidenheimer[GER D2-11] |
18/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Panathinaikos[GRE D1-2] Aris Limassol[CYP D1-5] |
18/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Dukla Praha[CZE D1-10] Soproni Svse-gysev[HUN D2E-11] |
18/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Apollon Limassol FC Hapoel Acco |
18/07 22:59 |
tháng 7 KT |
SV Sandhausen[GER D2-13] Augsburg[GER D1-12] |
19/07 00:05 |
tháng 7 KT |
WSG Wattens Sparta Rotterdam[HOL D2-1] |
19/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Linense[SPA D3-11] Real Betis[SPA D1-10] |
19/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Sporting Lisbon[POR D1-2] PSV Eindhoven[HOL D1-1] |
19/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Merthyr Town[ENG-S PR-10] Yeovil Town[ENG L2-20] |
19/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Cork City[IRE PR-2] Wolves[ENG LCH-14] |
19/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Stourbridge[ENG-N PR-6] Kidderminster[ENG Conf-23] |
19/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Shildon Durham City AFC |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
19/07 07:10 |
2 KT |
CA Huracan Central Cordoba Sde |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
18/07 22:00 |
13 KT |
Nybergsund IL Trysil Molde B |
Lịch thi đấu Colombia |
||
19/07 06:00 |
clausura KT |
Envigado[1] Patriotas[7] |
19/07 08:00 |
clausura KT |
Boyaca Chico[20] Jaguares De Cordoba[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
19/07 02:00 |
regular season KT |
Bogota Union Magdalena |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
18/07 23:30 |
KT |
Ogres Fk 33[LAT D2-11] Rigas Futbola Skola[LAT D1-6] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
19/07 02:15 |
KT |
Nữ Hafnarfjordur[8] Nữ Stjarnan[2] |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
18/07 22:00 |
KT |
Gif Sundsvall U21[5] Ik Sirius U21[3] |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
18/07 15:30 |
bảng KT |
Myanmar U16 Philippines U16 |
18/07 18:30 |
bảng KT |
Australia U16 Malaysia U16 |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
18/07 11:00 |
20 KT |
Nara Club[14] Vanraure Hachinohe[6] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |