Lịch thi đấu Nga |
||
18/07 22:30 |
1 KT |
CSKA Moscow Rubin Kazan |
19/07 01:00 |
1 KT |
FK Rostov[15] Akhmat Grozny[9] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
19/07 00:00 |
regular season KT |
Olimpo[28] Aldosivi[15] |
19/07 02:10 |
regular season KT |
Defensa Y Justicia[26] Nueva Chicago[30] |
19/07 02:10 |
regular season KT |
Boca Juniors Quilmes |
19/07 04:30 |
regular season KT |
Atletico Rafaela[27] River Plate[3] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
18/07 22:45 |
1 KT |
Luzern[5] Sion[7] |
19/07 01:00 |
1 KT |
Zurich[3] Young Boys[2] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
18/07 21:00 |
1 KT |
Midtjylland[1] Viborg[DEN D1-1] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
18/07 22:59 |
12 KT |
Stjarnan IA Akranes |
Lịch thi đấu Ireland |
||
19/07 01:30 |
20 KT |
Longford Town Cork City |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
18/07 21:00 |
16 KT |
Kalmar FF[11] Falkenbergs FF[13] |
18/07 21:00 |
16 KT |
Orebro[15] Malmo FF[6] |
18/07 21:00 |
16 KT |
GIF Sundsvall[14] Halmstads[12] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
18/07 22:59 |
18 KT |
Molde Bodo Glimt |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
18/07 10:00 |
qualifying KT |
Los Angeles Galaxy San Jose Earthquakes |
19/07 03:10 |
qualifying KT |
Toronto FC[12] Philadelphia Union[16] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
18/07 20:30 |
1 KT |
Ruch Chorzow[12] Gornik Leczna[4] |
18/07 22:59 |
1 KT |
Zaglebie Lubin Podbeskidzie |
19/07 01:30 |
1 KT |
Lech Poznan Pogon Szczecin |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
18/07 21:00 |
16 KT |
AFC United[9] GAIS[11] |
18/07 21:00 |
16 KT |
IK Sirius FK[5] Angelholms FF[15] |
18/07 21:00 |
16 KT |
Ostersunds FK[2] Ik Frej Taby[10] |
18/07 21:00 |
16 KT |
Degerfors IF[3] IFK Varnamo[13] |
18/07 22:59 |
16 KT |
Mjallby AIF Syrianska FC |
Lịch thi đấu Hungary |
||
18/07 22:59 |
1 KT |
Diosgyor Vasas |
18/07 22:59 |
1 KT |
Ujpesti TE Paksi SE |
18/07 22:59 |
1 KT |
MTK Hungaria FC Videoton Puskas Akademia |
19/07 01:30 |
1 KT |
Budapest Honved Fehervar Videoton |
Lịch thi đấu Romania |
||
18/07 22:30 |
2 KT |
Petrolul Ploiesti Voluntari |
19/07 01:00 |
2 KT |
Pandurii[1] Steaua Bucuresti[8] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
19/07 04:30 |
14 KT |
Flamengo[17] Gremio[4] |
19/07 04:30 |
14 KT |
Internacional[12] Goias[15] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
18/07 22:30 |
1 KT |
Botev Plovdiv Levski Sofia |
19/07 01:00 |
1 KT |
Litex Lovech Ludogorets Razgrad |
Lịch thi đấu Serbia |
||
18/07 22:00 |
1 KT |
FK Rad Beograd FK Vozdovac Beograd |
18/07 22:00 |
1 KT |
Spartak Subotica Radnik Surdulica |
19/07 00:00 |
1 KT |
Novi Pazar FK Javor Ivanjica |
19/07 00:00 |
1 KT |
Jagodina Mladost Lucani |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
19/07 00:00 |
1 KT |
DAC Dunajska Streda FK Senica |
19/07 00:00 |
1 KT |
MFK Ruzomberok Mfk Skalica |
19/07 00:00 |
1 KT |
Zemplin Michalovce Trencin |
Lịch thi đấu Croatia |
||
19/07 02:00 |
2 KT |
Zapresic[6] NK Zagreb[9] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
18/07 18:00 |
16 KT |
Saraburi Fc[16] Buriram United[1] |
18/07 18:00 |
16 KT |
Chainat FC Port |
18/07 19:00 |
16 KT |
Nakhon Ratchasima[10] Bangkok United FC[5] |
18/07 19:00 |
16 KT |
BEC Tero Sasana[14] Muang Thong United[2] |
18/07 20:00 |
16 KT |
TOT S.C. Navy |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
18/07 23:30 |
1 KT |
NK Rudar Velenje NK Krka |
19/07 01:15 |
1 KT |
NK Olimpija Ljubljana Gorica |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
18/07 18:30 |
21 KT |
Astana[3] Zhetysu Taldykorgan[10] |
18/07 20:00 |
21 KT |
Kaisar Kyzylorda[11] Tobol Kostanai[9] |
18/07 20:30 |
21 KT |
Taraz[8] Irtysh Pavlodar[6] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
18/07 18:35 |
20 KT |
Liaoning Whowin[14] Guangzhou Evergrande FC[3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
18/07 22:45 |
1 KT |
Winterthur Wil 1900 |
18/07 22:45 |
1 KT |
Lausanne Sports Biel-bienne |
Lịch thi đấu Vòng loại Olympic khu vực Châu Phi |
||
18/07 21:30 |
round 3 KT |
Gabon U23 Mali U23 |
18/07 22:00 |
round 3 KT |
Bờ Biển Ngà U23 Zambia U23 |
19/07 00:15 |
round 3 KT |
Ai Cập U23 Uganda U23 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
19/07 02:30 |
13 KT |
Botafogo Nautico PE |
19/07 02:30 |
13 KT |
Criciuma Bahia |
19/07 02:30 |
13 KT |
Paysandu (PA) Sampaio Correa |
19/07 02:30 |
13 KT |
Santa Cruz (PE) Atletico Clube Goianiense |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
19/07 00:00 |
25 KT |
Los Andes Guarani Antonio Franco |
19/07 02:00 |
25 KT |
Atletico Parana[10] CA Douglas Haig[17] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
18/07 21:00 |
1 KT |
Metalist Kharkiv Karpaty Lviv |
18/07 21:00 |
1 KT |
Olimpic Donetsk Chernomorets Odessa |
18/07 23:30 |
1 KT |
Vorskla Poltava Volyn |
Lịch thi đấu International Champions Cup |
||
18/07 10:00 |
usa KT |
Club America[MEX D1-2] Manchester United[ENG PR-4] |
18/07 16:00 |
australia KT |
Real Madrid[SPA D1-2] AS Roma[ITA D1-2] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
19/07 02:00 |
clausura KT |
Mushuc Runa Deportivo Cuenca |
19/07 04:00 |
clausura KT |
CD El Nacional[5] Sociedad Deportiva Aucas[8] |
19/07 05:00 |
clausura KT |
Independiente Jose Teran[2] Liga Dep. Universitaria Quito[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
18/07 12:00 |
24 KT |
Consadole Sapporo Kamatamare Sanuki |
18/07 16:00 |
24 KT |
Avispa Fukuoka[6] Omiya Ardija[1] |
18/07 16:00 |
24 KT |
Yokohama FC[7] Roasso Kumamoto[17] |
18/07 16:00 |
24 KT |
Giravanz Kitakyushu[11] Tokyo Verdy[10] |
18/07 16:00 |
24 KT |
Zweigen Kanazawa FC[3] Gifu[22] |
18/07 16:00 |
24 KT |
Kyoto Purple Sanga[20] Cerezo Osaka[4] |
18/07 17:00 |
24 KT |
Okayama FC[13] Tokushima Vortis[19] |
18/07 17:00 |
24 KT |
Oita Trinita[21] V-Varen Nagasaki[8] |
18/07 17:00 |
24 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[14] Tochigi SC[16] |
18/07 17:00 |
24 KT |
Ehime FC[12] Mito Hollyhock[18] |
18/07 17:00 |
24 KT |
Jubilo Iwata[2] JEF United Ichihara[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
19/07 02:00 |
16 KT |
Club Fernando De La Mora Deportivo Liberacion |
19/07 02:00 |
16 KT |
Resistencia Sc Club Sport Colombia |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
18/07 12:10 |
tháng 7 KT |
Nhật Bản U17 Mexico U17 |
18/07 14:20 |
tháng 7 KT |
Manchester City[ENG PR-2] Melbourne City[AUS D1-6] |
18/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Budaorsi Sc Szigetszentmiklosi[HUN D2E-10] |
18/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Balmazujvaros[HUN D2E-13] Nyiregyhaza[HUN D1-12] |
18/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Leyton Orient[ENG L1-23] Huddersfield Town[ENG LCH-16] |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Arouca[POR D1-17] UD Oliveirense[POR D2-17] |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Elite 3000 Helsingor[DEN D2-E-1] AB Kobenhavn[DEN D1-11] |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
SL Benfica B[POR D2-6] CD Mafra |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Warta Poznan[POL D2W-9] Jarota Jarocin[POL D2W-17] |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Nk Verzej[SLO D2-7] Zalaegerszegi TE[HUN D2E-8] |
18/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Svendborg fB[DEN D2-W-9] Marienlyst[DEN D2-W-2] |
18/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Porto B[POR D2-12] Rio Ave[POR D1-9] |
18/07 16:40 |
tháng 7 KT |
Academica Coimbra[POR D1-2] Feirense[POR D2-7] |
18/07 17:00 |
tháng 7 KT |
BK Frem[DEN D2-E-2] Kalundborg GBK |
18/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Fredericia[DEN D1-10] Vendsyssel[DEN D1-4] |
18/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Werder Bremen[GER D1-10] Brno[CZE D1-13] |
18/07 18:05 |
tháng 7 KT |
Arka Gdynia[POL D2-10] Zawisza Bydgoszcz[POL D1-16] |
18/07 18:30 |
tháng 7 KT |
Kidderminster[ENG Conf-16] Birmingham[ENG LCH-10] |
18/07 18:35 |
tháng 7 KT |
Bayern Munich[GER D1-1] Valencia[SPA D1-4] |
18/07 18:45 |
tháng 7 KT |
Wisla Plock[POL D2-3] Olimpia Grudziadz[POL D2-4] |
18/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Union Berlin[GER D2-7] Crystal Palace[ENG PR-10] |
18/07 19:00 |
tháng 7 KT |
SV Wehen Wiesbaden[GER D3-9] Kaiserslautern[GER D2-4] |
18/07 19:00 |
tháng 7 KT |
SV Sandhausen[GER D2-12] Stuttgarter Kickers[GER D3-4] |
18/07 19:05 |
tháng 7 KT |
Burton Albion FC[ENG L2-1] Wolves[ENG LCH-7] |
18/07 19:05 |
tháng 7 KT |
Carl Zeiss Jena[GER RegNO-2] Erzgebirge Aue[GER D2-17] |
18/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Groningen[HOL D1-9] Southampton[ENG PR-7] |
18/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Arsenal[ENG PR-3] Everton[ENG PR-11] |
18/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Solihull Moors[ENG CN-12] Mansfield Town[ENG L2-21] |
18/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Achilles 29[HOL D2-18] Twente Enschede[HOL D1-8] |
18/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Northampton Town[ENG L2-12] Derby County[ENG LCH-8] |
18/07 20:00 |
tháng 7 KT |
St Mirren[SCO PR-12] Bradford AFC[ENG L1-7] |
18/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Go Ahead Eagles[HOL D1-17] SBV Excelsior[HOL D1-15] |
18/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Hansa Rostock[GER D3-17] Silkeborg IF[DEN SASL-12] |
18/07 20:15 |
tháng 7 KT |
Shrewsbury Town[ENG L2-2] Cardiff City[ENG LCH-11] |
18/07 20:30 |
tháng 7 KT |
GKS Tychy[POL D2-17] Koln[GER D1-12] |
18/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Arminia Bielefeld[GER D3-1] Hamburger[GER D1-16] |
18/07 20:30 |
tháng 7 KT |
St Pauli[GER D2-15] Rayo Vallecano[SPA D1-11] |
19/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Lyon[FRA D1-2] AC Milan[ITA D1-10] |
19/07 02:00 |
tháng 7 KT |
Es Du Sahel[TUN D1-2] Marseille[FRA D1-4] |
19/07 02:25 |
tháng 7 KT |
SC Farense[POR D2-11] Bristol City[ENG L1-1] |
Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup |
||
19/07 04:00 |
tứ kết KT |
Mỹ[27] Cuba[107] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
18/07 15:00 |
8 KT |
Bình Phước[4] Phu Yen[5] |
18/07 15:00 |
8 KT |
Đắk Lắk Hà Nội T&T B |
18/07 17:00 |
8 KT |
Công An Hà Nội[6] Nam Định[7] |
18/07 17:00 |
8 KT |
Tp Hồ Chí Minh Huế |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
18/07 18:00 |
19 KT |
TTM Lopburi[17] Ayutthaya Fc[19] |
18/07 18:00 |
19 KT |
Bangkok Fc[6] Police United FC[1] |
18/07 18:00 |
19 KT |
Samut Prakan City[3] BB-Chulalongkorn Univ. FC[11] |
18/07 18:00 |
19 KT |
Ptt Rayong[10] Samut Songkhram FC[14] |
18/07 18:00 |
19 KT |
Prachuap Khiri Khan[5] Ang Thong Fc[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
18/07 14:30 |
north KT |
Nanjing Qianbao Ningxia Qidongli |
18/07 14:30 |
north KT |
Shenyang Dongjin Tianjin Huichetou |
18/07 14:30 |
north KT |
Baoding Rongda FC Hebei Elite |
18/07 15:00 |
south KT |
Mengzi Wanhao Anhui Jiufang |
18/07 15:00 |
south KT |
Sichuan Longfor Meizhou Hakka |
18/07 15:00 |
south KT |
Guangdong Southern Tigers Lijiang FC |
18/07 18:00 |
north KT |
Dalian Chaoyue Inner Mongolia Caoshangfei |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
18/07 21:00 |
14 KT |
Preilu Fk Auda Riga |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
18/07 19:00 |
19 KT |
Maktaaral Bayterek Astana |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
18/07 16:30 |
18 KT |
Bonnyrigg White Eagles South Coast Wolves |
18/07 16:30 |
18 KT |
Marconi Stallions Sydney Olympic |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
18/07 15:15 |
qualifying round KT |
Holice Oez Letohrad |
18/07 15:30 |
qualifying round KT |
Rakovnik Meteor Praha |
18/07 22:00 |
qualifying round KT |
Mfk Havirov Lokomotiva Petrovice |
18/07 22:00 |
qualifying round KT |
Vilemov Lovosice |
18/07 22:00 |
qualifying round KT |
Jiskra Mseno Jiska Novy Bor |
18/07 22:00 |
qualifying round KT |
Blansko Lisen |
18/07 22:00 |
qualifying round KT |
Tj Dvur Kralove Sparta Kutna Hora |
18/07 22:00 |
qualifying round KT |
Kladno Aritma Praha |
18/07 22:00 |
qualifying round KT |
Karlovy Vary Dvory Senci Doubravka |
18/07 22:00 |
qualifying round KT |
Sokol Kratonohy Jablonec Nad Jizerou |
18/07 22:00 |
qualifying round KT |
Odra Petrkovice Dolni Benesov |
18/07 22:00 |
qualifying round KT |
Sokol Zivanice Benatky Nad Jizerou |
18/07 22:59 |
qualifying round KT |
Chomutov Banik Sous |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
18/07 21:00 |
preliminary round KT |
Chelmianka Chelm Siarka Tarnobrzeg |
18/07 22:00 |
preliminary round KT |
Gornik Walbrzych Okocimski KS Brzesko |
18/07 22:00 |
preliminary round KT |
Gwardia Koszalin Blekitni Stargard Szczecinski |
18/07 22:00 |
preliminary round KT |
Rodlo Kwidzyn Flota Swinoujscie |
18/07 22:00 |
preliminary round KT |
Boruta Zgierz Widzew lodz |
18/07 22:00 |
preliminary round KT |
Wda Swiecie Limanovia Limanowa |
18/07 22:00 |
preliminary round KT |
Olimpia Olsztynek Ks Legionovia Legionowo |
18/07 22:00 |
preliminary round KT |
Grunwald Ruda Slaska Stal Stalowa Wola |
18/07 22:00 |
preliminary round KT |
GKP Gorzow Wielkopolski Kotwica Kolobrzeg |
18/07 22:00 |
preliminary round KT |
Resovia Rzeszow Puszcza Niepolomice |
18/07 22:30 |
preliminary round KT |
Znicz Pruszkow Lks Nadwislan Gora |
18/07 22:59 |
preliminary round KT |
Odra Opole Pogon Siedlce |
19/07 00:00 |
preliminary round KT |
KS Energetyk ROW Mks Kluczbork |
19/07 00:00 |
preliminary round KT |
Stal Mielec Rozwoj Katowice |
19/07 00:25 |
preliminary round KT |
Kks 1925 Kalisz Wisla Pulawy |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
18/07 11:30 |
24 KT |
Sturt Lions Cumberland United |
18/07 11:30 |
24 KT |
Western Strikers SC Adelaide United Fc Youth |
18/07 11:30 |
24 KT |
Adelaide Olympic Northern Demons |
18/07 11:30 |
24 KT |
Adelaide Hills Salisbury United |
18/07 11:30 |
24 KT |
Seaford Rangers Adelaide Cobras |
18/07 11:30 |
24 KT |
Playford City Patriots Eastern United |
18/07 11:30 |
24 KT |
Adelaide Victory Gawler Eagles |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
18/07 14:30 |
14 KT |
Belconnen United Ffa Centre Of Excellence |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
18/07 12:00 |
22 KT |
Green Gully Cavaliers Melbourne Knights |
18/07 12:00 |
22 KT |
North Geelong Warriors Northcote City |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
19/07 03:30 |
2 KT |
Deportivo La Guaira Llaneros FC |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
18/07 14:00 |
15 KT |
Balcatta[8] Inglewood United[6] |
18/07 14:00 |
15 KT |
Cockburn City[7] Armadale[11] |
18/07 14:00 |
15 KT |
ECU Joondalup[10] Sorrento[4] |
18/07 14:00 |
15 KT |
Floreat Athena[2] Stirling Lions[5] |
18/07 14:00 |
15 KT |
Perth Glory Am[12] Subiaco AFC[9] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
19/07 04:00 |
clausura KT |
Nacional Asuncion[2] General Diaz[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
18/07 21:00 |
12 KT |
Orn-Horten Moss |
18/07 21:00 |
12 KT |
Fram Larvik Alta |
18/07 21:00 |
12 KT |
Lorenskog Stromsgodset B |
18/07 21:00 |
12 KT |
Sprint-Jeloy Nybergsund IL Trysil |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
18/07 21:00 |
12 KT |
Arendal FK Vidar |
18/07 21:00 |
12 KT |
Donn Egersunds IK |
18/07 21:00 |
12 KT |
Floy Flekkeroy Il Vindbjart |
18/07 21:00 |
12 KT |
Fyllingsdalen Sola |
18/07 21:00 |
12 KT |
Odd Grenland B Ullensaker/Kisa IL |
18/07 21:00 |
12 KT |
Odda Vard Haugesund |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
18/07 14:00 |
18 KT |
Brisbane Wolves[8] Ipswich Knights Sc[9] |
18/07 15:00 |
18 KT |
University of Queensland[12] Queensland Lions SC[1] |
18/07 15:15 |
18 KT |
Mitchelton[2] Rochedale Rovers[6] |
18/07 15:30 |
18 KT |
Albany Creek[7] Eastern Suburbs[4] |
18/07 15:30 |
18 KT |
Logan Lightning[5] Peninsula Power[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
18/07 15:00 |
18 KT |
Yan Bian Changbaishan Guizhou Zhicheng |
18/07 17:30 |
18 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard Beijing Beikong |
18/07 18:00 |
18 KT |
Dalian Yifang Aerbin[6] Wuhan ZALL[8] |
18/07 18:30 |
18 KT |
Tianjin Quanjian Hunan Billows |
18/07 18:35 |
18 KT |
Inner Mongolia Zhongyou[7] Qingdao Jonoon[2] |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
18/07 19:00 |
KT |
Augsburg 2[18] Greuther Furth 2[11] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
19/07 02:00 |
clausura KT |
La Equidad[20] Deportivo Cali[15] |
19/07 04:00 |
clausura KT |
U. Autonoma[19] Aguilas Doradas[18] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Áo |
||
18/07 21:00 |
Round 1 KT |
Union Gurten SV Grodig |
18/07 22:00 |
Round 1 KT |
Deutschlandsberger Sc Red Bull Salzburg |
18/07 22:00 |
Round 1 KT |
Sv Leobendorf Wiener Sportklub |
18/07 22:00 |
Round 1 KT |
Sc Golling Floridsdorfer AC Wien |
18/07 22:00 |
Round 1 KT |
Ask Ebreichsdorf Red Star Penzing |
18/07 22:00 |
Round 1 KT |
Tsv Neumarkt Hard |
18/07 22:00 |
round 1 KT |
Bregenz Wels |
18/07 22:30 |
Round 1 KT |
Atsv Stadl Paura WSG Wattens |
18/07 22:59 |
Round 1 KT |
Dornbirn St.Polten |
18/07 22:59 |
Round 1 KT |
Hochst Sv Seekirchen |
18/07 22:59 |
Round 1 KT |
Tsv St Johann Kitzbuhel |
18/07 22:59 |
Round 1 KT |
Usc Eugendorf SV Austria Salzburg |
19/07 00:00 |
Round 1 KT |
Sv Schwechat Trenkwalder Admira |
19/07 01:30 |
Round 1 KT |
TSV Hartberg Sturm Graz |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
18/07 15:00 |
12 KT |
Incheon Korail[4] Yongin City[6] |
18/07 16:00 |
12 KT |
Gyeongju KHNP[1] Changwon City[3] |
18/07 17:00 |
12 KT |
Ulsan Mipo[2] Cheonan City[9] |
18/07 17:00 |
12 KT |
Gimhae City[10] Mokpo City[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
18/07 20:00 |
14 KT |
AC Oulu[6] Mp Mikkeli[9] |
18/07 22:00 |
14 KT |
TPS Turku[3] Ekenas IF Fotboll[7] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
18/07 12:30 |
22 KT |
Adelaide Comets FC[9] Adelaide Raiders SC[8] |
18/07 12:30 |
22 KT |
Campbelltown City SC[6] West Torrens Birkalla[1] |
18/07 12:30 |
22 KT |
Para Hills Knights[14] Adelaide Blue Eagles[5] |
18/07 12:30 |
22 KT |
Poet Adelarde Pirates[10] Adelaide Panthers[12] |
18/07 14:30 |
22 KT |
North Eastern Metrostars[7] West Adelaide[2] |
18/07 16:30 |
22 KT |
Croydon Kings[3] Adelaide City FC[4] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
18/07 16:00 |
8 KT |
Western Pride[9] Sunshine Coast[10] |
18/07 16:00 |
9 KT |
North Queensland Fury Brisbane Roar Am |
18/07 16:00 |
12 KT |
North Queensland Fury Far North Queensland Bulls |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
18/07 10:00 |
KT |
Green Gully Cavaliers U21[10] Melbourne Knights U21[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
18/07 20:30 |
19 KT |
Vandra Jk Vaprus Tartu FS Santos |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
18/07 12:00 |
21 KT |
Whittlesea Ranges Fc Nunawading City |
18/07 12:00 |
21 KT |
Sunshine George Cross Murray United |
18/07 12:00 |
21 KT |
Dandenong City Sc Fc Bulleen Lions |
18/07 12:00 |
21 KT |
Brunswick City Springvale White Eagles |
18/07 12:00 |
21 KT |
Ballarat Red Devils Richmond |
18/07 12:00 |
21 KT |
Eastern Lions Sc Melbourne Heart Youth |
18/07 12:15 |
21 KT |
Box Hill United Sc[11] Bendigo[15] |
18/07 15:30 |
21 KT |
Goulburn Valley Suns[7] Moreland City[13] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
18/07 11:00 |
17 KT |
Jungnang Chorus Mustang Fc Pocheon Fc |
18/07 14:00 |
17 KT |
Chunnam Youngkwang[17] Fc Uijeongbu[14] |
18/07 15:00 |
17 KT |
Hwaseong Fc[3] Icheon Citizen Fc[5] |
18/07 15:00 |
17 KT |
Goyang Fc[13] Paju Citizen Fc[6] |
18/07 15:00 |
17 KT |
Gimpo Fc[4] Gyeongju Citizen Fc[2] |
18/07 15:00 |
17 KT |
Seoul United Fc[12] Jeonju Citizen[15] |
18/07 15:00 |
17 KT |
Yangju Citizen Fc[11] Pyeongchang[16] |
18/07 15:00 |
17 KT |
Cheongju Jikji Fc[9] Cheongju City[7] |
18/07 15:00 |
17 KT |
Chuncheon Citizen Seoul Martyrs Fc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
18/07 21:00 |
12 KT |
Bi/bolungarvik[12] UMF Selfoss[8] |
18/07 22:59 |
12 KT |
Thor Akureyri Throttur |
18/07 22:59 |
12 KT |
Fram Reykjavik Ka Akureyri |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
18/07 19:30 |
3 KT |
Oshmyany Granit Mikashevichi |
18/07 20:00 |
3 KT |
Dinamo Brest Byaroza 2010 |
18/07 20:30 |
3 KT |
Fk Kobrin Gomel |
18/07 21:00 |
3 KT |
Krumkachy Slutsksakhar Slutsk |
18/07 21:30 |
3 KT |
Lida Smorgon FC |
18/07 21:30 |
3 KT |
Gorodeya Torpedo Minsk |
18/07 22:00 |
3 KT |
Khimik Svetlogorsk Isloch Minsk |
18/07 22:00 |
3 KT |
Vedrich 97 Rechitsa Neman Grodno |
18/07 22:30 |
3 KT |
Spartak Shklov BATE Borisov |
18/07 22:59 |
3 KT |
Volna Pinsk Vitebsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
18/07 21:00 |
12 KT |
Kv Vesturbaeja Sindri |
18/07 21:00 |
12 KT |
Umf Njardvik Hottur Egilsstadir |
18/07 21:00 |
12 KT |
Leiknir F Tindastoll Sauda |
18/07 22:59 |
12 KT |
Kf Fjallabyggdar Ir Reykjavik |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đông Phần Lan |
||
18/07 20:00 |
KT |
Lahti Akatemia[6] Kultsu[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nam Phần Lan |
||
18/07 20:00 |
KT |
Pk Keski Uusimaa Pkku[8] Gnistan[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
19/07 01:30 |
bảng KT |
Cd Magallanes Univ Catolica |
19/07 01:30 |
bảng KT |
Puerto Montt Universidad de Concepcion |
19/07 02:00 |
KT |
Union San Felipe[CHI D2-2] Cd Santiago Morning[CHI D2-7] |
19/07 02:00 |
bảng KT |
Union San Felipe Cd Santiago Morning |
Lịch thi đấu Hạng 3 Bắc Phần Lan |
||
18/07 20:00 |
KT |
Santa Claus[8] Jakobstads Bollklubb[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
18/07 20:00 |
east zone KT |
Pakhtakor Ii Hotira Namangan |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
19/07 01:30 |
18 KT |
Argentino De Rosario Ituzaingo |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
18/07 18:00 |
1 KT |
Mordovia Saransk Youth[5] Lokomotiv Moscow Youth[6] |
18/07 19:00 |
1 KT |
Zenit St.petersburg Youth[9] Dynamo Moscow Youth[1] |
18/07 20:00 |
1 KT |
Fk Anzhi Youth Krylya Sovetov Samara Youth |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
18/07 21:00 |
1 KT |
Hoverla Zakarpattia U21 Dnipro Dnipropetrovsk U21 |
18/07 21:00 |
1 KT |
Stal Dniprodzerzhynsk U21 Dynamo Kyiv U21 |
18/07 22:00 |
1 KT |
Shakhtar Donetsk U21 Pfc Oleksandria U21 |
Lịch thi đấu Peru |
||
19/07 00:30 |
apertura KT |
Sport Huancayo Cusco FC |
19/07 03:00 |
apertura KT |
Deportivo Municipal[2] Alianza Atletico[12] |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
18/07 11:00 |
20 KT |
Okayama B Kagoshima United |
18/07 13:00 |
20 KT |
Honda Lock SC[10] Sony Sendai FC[1] |
18/07 15:00 |
20 KT |
Maruyasu Okazaki[16] Osaka[6] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |