Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
19/04 02:00 |
34 KT |
Stoke City Tottenham Hotspur |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
19/04 01:30 |
37 KT |
Cesena[7] Crotone[1] |
Lịch thi đấu Nga |
||
18/04 21:00 |
24 KT |
Ural Yekaterinburg Rubin Kazan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
19/04 01:15 |
30 KT |
Eintr. Braunschweig Freiburg |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
19/04 01:30 |
34 KT |
Dijon Paris Fc |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
19/04 01:00 |
30 KT |
Sporting Braga Desportivo de Tondela |
19/04 03:00 |
30 KT |
SL Benfica Vitoria Setubal |
Lịch thi đấu Argentina |
||
19/04 05:00 |
11 KT |
Arsenal de Sarandi[5] Belgrano[21] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
19/04 00:00 |
25 KT |
Esbjerg FB Midtjylland |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
18/04 22:30 |
4 KT |
HJK Helsinki[1] SJK Seinajoki[6] |
18/04 22:30 |
4 KT |
Inter Turku[3] KuPS[10] |
18/04 22:30 |
4 KT |
Lahti[9] HIFK[5] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
19/04 00:00 |
4 KT |
GIF Sundsvall Orebro |
19/04 00:00 |
4 KT |
Elfsborg Malmo FF |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
19/04 00:00 |
29 KT |
Genclerbirligi Trabzonspor |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
19/04 00:00 |
3 KT |
Trelleborgs FF[15] AFC United[1] |
19/04 00:30 |
3 KT |
IK Sirius FK[2] Dalkurd Ff[10] |
Lịch thi đấu Israel |
||
19/04 00:30 |
championship playoff KT |
Beitar Jerusalem Hapoel Raanana |
Lịch thi đấu Romania |
||
18/04 22:00 |
xuống hạng KT |
Politehnica Iasi[5] ACS Poli Timisoara[8] |
19/04 00:30 |
vô địch KT |
Viitorul Constanta[6] Pandurii[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
18/04 16:00 |
32 KT |
Luch-Energiya Gazovik Orenburg |
18/04 16:00 |
32 KT |
SKA Energiya Khabarovsk Tom Tomsk |
18/04 19:00 |
32 KT |
Sibir Zenit-2 St.Petersburg |
18/04 19:00 |
32 KT |
Yenisey Krasnoyarsk Volgar-Gazprom Astrachan |
18/04 20:00 |
32 KT |
Spartak Moscow II Torpedo Armavir |
18/04 22:00 |
32 KT |
Kamaz Fakel Voronezh |
18/04 22:00 |
32 KT |
Volga Nizhny Novgorod Arsenal Tula |
18/04 22:59 |
32 KT |
Sokol Ruan Tosno |
Lịch thi đấu Iraq |
||
18/04 20:30 |
vô địch KT |
Al Shorta Naft Alwasat |
18/04 20:30 |
vô địch KT |
Al Quwa Al Jawiya Al-Naft |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
19/04 00:45 |
28 KT |
Schaffhausen[6] Winterthur[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
19/04 07:05 |
12 KT |
Gimnasia Jujuy[2] Talleres Cordoba[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
18/04 17:30 |
5 KT |
Daegu FC Anyang |
18/04 18:00 |
5 KT |
Busan I'Park[3] Gyeongnam FC[6] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
19/04 06:30 |
Clausura KT |
CD Universidad de El Salvador Juventud Independiente |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
19/04 01:30 |
tháng 4 KT |
Berazategui Deportivo Laferrere |
19/04 01:30 |
tháng 4 KT |
Defensores Unidos Club Lujan |
Lịch thi đấu Champions League UEFA U19 |
||
18/04 22:00 |
Final KT |
Paris Saint Germain U19[A1] Chelsea U19[G1] |
Lịch thi đấu Qatar Prince Cup |
||
18/04 21:15 |
1 KT |
Al Muaidar Club Al Shahaniya |
19/04 00:00 |
1 KT |
Al Markhiya Al-Shamal |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
19/04 00:00 |
2 KT |
Syrianska IF Kerbura Habo Ff |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
18/04 19:00 |
34 KT |
Foolad Yazd[19] Shahrdari Ardabil[16] |
18/04 19:00 |
34 KT |
Gol Gohar[13] Iran Javan Bushehr[12] |
18/04 19:00 |
34 KT |
Mes Rafsanjan[6] Naft Masjed Soleyman[9] |
18/04 19:15 |
34 KT |
Khouneh Be Khouneh[4] Peykan[1] |
18/04 19:15 |
34 KT |
Parseh Tehran[15] Giti Pasand Isfahan[14] |
18/04 19:15 |
34 KT |
Aluminium Arak Mes Krman |
18/04 19:15 |
34 KT |
Kheybar Khorramabad Damash Gilan FC |
18/04 19:15 |
34 KT |
Mashin Sazi Nassaji Mazandaran |
18/04 19:30 |
34 KT |
Aluminum Hormozgan[20] Fajr Sepasi[5] |
18/04 19:30 |
34 KT |
Sanat-Naft Pas Hamedan |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
19/04 07:00 |
tứ kết KT |
Palmeiras[4] Sao Bernardo[6] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
18/04 17:30 |
8 KT |
Fc Bulleen Lions[10] Heidelberg United[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
18/04 18:30 |
2 KT |
Tromso B Stabaek B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
19/04 00:00 |
2 KT |
Frigg FK Valerenga B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
19/04 00:00 |
3 KT |
Fredrikstad[13] Kristiansund BK[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
18/04 22:59 |
relegation playoff KT |
Maccabi Yavne Maccabi Kiryat Gat |
18/04 22:59 |
relegation playoff KT |
Beitar Tel Aviv Ramla Hapoel Afula |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
18/04 22:00 |
30 KT |
Giresunspor[7] Samsunspor[5] |
18/04 22:59 |
30 KT |
Balikesirspor[6] Adana Demirspor[4] |
18/04 22:59 |
30 KT |
Goztepe[11] Boluspor[13] |
19/04 00:00 |
30 KT |
Denizlispor[14] Karsiyaka[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
18/04 18:00 |
20 KT |
Mitos Novocherkassk FK Angusht Nazran |
18/04 19:00 |
20 KT |
Akhmat Grozny II Afips |
18/04 20:00 |
20 KT |
Druzhba Maykop FK Astrakhan |
18/04 21:00 |
20 KT |
Chernomorets Novorossiysk FK Biolog |
18/04 21:00 |
20 KT |
Mashuk-KMV Krasnodar II |
18/04 22:30 |
20 KT |
Spartak Nalchik SKA Rostov |
18/04 22:59 |
20 KT |
Dynamo Stavropol Alania |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
18/04 15:30 |
12 KT |
Novokuzneck Smena Komsomolsk |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
19/04 06:00 |
regular season KT |
Real Cartagena Llaneros FC |
19/04 08:00 |
regular season KT |
Deportivo Pereira America de Cali |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Ireland |
||
19/04 01:45 |
2 KT |
Dundalk[IRE PR-1] St Patrick's[IRE PR-4] |
19/04 01:45 |
2 KT |
Shelbourne[IRE D1-6] Bohemians[IRE PR-7] |
19/04 01:45 |
2 KT |
Galway United[IRE PR-3] Finn Harps[IRE PR-8] |
19/04 01:45 |
2 KT |
Cork City[IRE PR-6] Waterford United[IRE D1-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
18/04 19:00 |
28 KT |
Panserraikos[9] Chania[13] |
18/04 22:00 |
28 KT |
Anagenisi Karditsa[11] Lamia[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
18/04 19:00 |
22 KT |
Alashkert B Martuni Pyunik B |
18/04 19:00 |
22 KT |
Mika Ashtarak B Banants B |
18/04 19:00 |
22 KT |
Gandzasar Kapan B Shirak Gjumri B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
19/04 00:00 |
2 KT |
Smedby Ais Motala AIF |
19/04 00:00 |
2 KT |
IF Sylvia Varmbols Fc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
18/04 18:00 |
regular season KT |
Lokomotiv Bfk Nurafshon |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
19/04 01:30 |
8 KT |
Leandro N Alem Argentino De Rosario |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
18/04 22:00 |
KT |
Hacken U21[4] Jonkopings Sodra IF U21[8] |
18/04 22:00 |
KT |
Helsingborg U21[2] Falkenbergs FF U21[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Bắc Thụy Điển |
||
18/04 22:59 |
KT |
Brommapojkarna U21[1] Atvidabergs FF U21[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Nam Thụy Điển |
||
18/04 22:00 |
KT |
Angelholms FF U21[1] Utsiktens Bk U21[4] |
18/04 22:00 |
KT |
Halmstads U21[3] Gais U21[2] |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
18/04 18:05 |
KT |
Sparta Praha U21[1] Slovan Liberec U21[10] |
18/04 19:00 |
KT |
Baumit Jablonec U21[6] Pribram U21[5] |
18/04 19:30 |
KT |
Brno U21[9] Viktoria Plzen U21[8] |
18/04 20:00 |
KT |
Hradec Kralove U21[13] Dukla Praha U21[16] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
19/04 01:45 |
36 KT |
Hyde United Nantwich Town |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
18/04 19:00 |
KT |
Barnsley U21[16] Queens Park Rangers U21[17] |
18/04 19:00 |
KT |
Coventry U21[18] Brentford U21[15] |
18/04 19:00 |
KT |
Huddersfield Town U21[1] Cardiff City U21[6] |
18/04 19:00 |
KT |
Nottingham Forest U21[9] Crystal Palace U21[8] |
18/04 19:00 |
KT |
Sheffield Wed U21[2] Ipswich U21[10] |
18/04 20:00 |
KT |
Leeds United U21[11] Colchester United U21[5] |
18/04 20:00 |
KT |
Sheffield Wed U21[19] Millwall U21[4] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
18/04 20:00 |
KT |
Ross County U20[10] St Mirren U20[4] |
19/04 00:00 |
KT |
Falkirk U20[8] Celtic U20[1] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
19/04 01:45 |
30 KT |
Cambridge City[20] Paulton Rovers[24] |
19/04 01:45 |
24 KT |
Redditch United Kettering Town |
Lịch thi đấu Peru |
||
19/04 07:00 |
apertura KT |
Melgar Cusco FC |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |