Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
19/01 03:30 |
Quarter Final KT |
Leganes[SPA D1-12] Real Madrid[SPA D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
19/01 01:00 |
17 KT |
Osasuna[7] Gimnastic Tarragona[18] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
18/01 22:00 |
1/16 KT |
Antalyaspor[TUR D1-15] Kayserispor[TUR D1-5] |
19/01 00:30 |
1/16 KT |
Bucaspor[TUR D3BG-14] Galatasaray[TUR D1-2] |
Lịch thi đấu Úc |
||
18/01 15:50 |
17 KT |
Brisbane Roar FC[9] Perth Glory FC[7] |
Lịch thi đấu African Nations Championship |
||
18/01 23:30 |
KT |
Bờ Biển Ngà[61] Zambia[77] |
19/01 02:30 |
KT |
Uganda[70] Namibia[129] |
Lịch thi đấu Iran |
||
18/01 18:00 |
20 KT |
Teraktor-Sazi[11] Saipa[8] |
18/01 18:30 |
20 KT |
Zob Ahan[4] Sanat-Naft[10] |
18/01 18:30 |
20 KT |
Pars Jonoubi Jam[3] Esteghlal Khozestan[14] |
18/01 19:00 |
20 KT |
Persepolis[1] Gostaresh Folad[9] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
18/01 21:30 |
10 KT |
Mumbai City[5] Bengaluru[2] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
18/01 22:35 |
13 KT |
Al-Ahli Doha[7] Al Khor SC[10] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
18/01 18:30 |
9 KT |
Al-Hudod Al Najaf |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
18/01 19:00 |
10 KT |
Eastern A.A Football Team[5] Kitchee[1] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
19/01 09:00 |
Clausura KT |
Perez Zeledon[(a)-4] Alajuelense[(a)-5] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
18/01 22:59 |
19 KT |
El Daklyeh[10] El Zamalek[5] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
18/01 15:00 |
tháng 1 KT |
PDRM Kuala Lumpur |
18/01 15:00 |
tháng 1 KT |
Thổ Nhĩ Kỳ U17 Romania U17 |
18/01 16:00 |
tháng 1 KT |
Air Force Central[THA D1-2] Khonkaen FC[THA D2-8] |
18/01 16:00 |
tháng 1 KT |
BEC Tero Sasana[THA PR-14] Thai Honda Fc[THA PR-16] |
18/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Thai Honda Fc[THA PR-16] Suwon FC[KOR D2-6] |
18/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Gryf Wejherowo[POL D4-18] Wisla Plock[POL D1-9] |
18/01 17:15 |
tháng 1 KT |
Rayong Gangwon FC |
18/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Đảo Síp U19 Đan Mạch U19 |
18/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Dunav Ruse[BUL D1-13] Botev Galabovo[BUL D2-7] |
18/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Grasshoppers[SUI Sl-6] Viitorul Constanta[ROM D1-6] |
18/01 19:00 |
tháng 1 KT |
FC Vereya[BUL D1-6] Etar Veliko Tarnovo[BUL D1-12] |
18/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Al Ahly Al-Faisaly |
18/01 19:15 |
tháng 1 KT |
Copenhagen Vejle |
18/01 19:30 |
tháng 1 KT |
Korzo Prilep[MKD D1-6] Drita |
18/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Silkeborg IF Horsens |
18/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Wolfsberger AC[AUT D1-9] NK Rudar Velenje[SLO D1-4] |
18/01 20:30 |
tháng 1 KT |
Standard Sumqayit[AZE D1-4] Sabail[AZE D2-8] |
18/01 20:30 |
tháng 1 KT |
Nữ Italia U17 Nữ Nauy U17 |
18/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Dynamo Moscow[RUS PR-12] Gaz Metan Medias[ROM D1-12] |
18/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Steaua Bucuresti[ROM D1-2] Olimpic Donetsk[UKR D1-6] |
18/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Politehnica Iasi[ROM D1-8] FK Rostov[RUS PR-9] |
18/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Botosani[ROM D1-5] Ruan Tosno[RUS PR-14] |
18/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Rapid Wien Beijing Renhe |
18/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Luzern Lokomotiv Moscow |
18/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Spartak Moscow Shanghai East Asia FC |
18/01 22:45 |
tháng 1 KT |
Roskilde[DEN D1-8] Greve[DEN D2B-7] |
19/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Đan Mạch U19 Lithuania U21 |
19/01 01:00 |
tháng 1 KT |
Atsv Stadl Paura[AUS D3M-13] Blau Weiss Linz[AUT D2-10] |
19/01 01:00 |
tháng 1 KT |
Astoria Walldorf[GER RegS-13] Neckarsulmer Sport-Union[GER OBW-20] |
19/01 01:00 |
tháng 1 KT |
SK Austria Klagenfurt Treibach |
19/01 02:00 |
tháng 1 KT |
Rapperswil-jona[SUI D1-5] Bruhl Sg[SUI D3-2] |
19/01 04:00 |
tháng 1 KT |
Zulia[VEN D1-7] Trujillanos FC[VEN D1-13] |
19/01 06:00 |
tháng 1 KT |
Zamora CF Mineros de Guayana[VEN D1-9] |
19/01 07:40 |
tháng 1 KT |
CA Penarol Delfin SC |
19/01 08:10 |
tháng 1 KT |
CA Banfield[ARG D1-16] Newells Old Boys[ARG D1-20] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
18/01 10:00 |
KT |
Csyd Dorados De Sinaloa[MEX D2(a)-12] Monterrey[MEX D1(a)-1] |
Lịch thi đấu Brazil Pernambucano |
||
19/01 06:00 |
1 KT |
Santa Cruz (PE) Vitoria Pe |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
18/01 22:55 |
KT |
Al Kuwait SC[1] Al Salmiyah[2] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Carioca |
||
19/01 04:30 |
KT |
Vasco da Gama Bangu |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
19/01 04:30 |
1 KT |
Bragantino[BRA D3-17] Botafogo Sp[BRA D3-11] |
19/01 04:30 |
1 KT |
Palmeiras EC Santo Andre |
Lịch thi đấu U19 Việt Nam |
||
18/01 14:00 |
groups KT |
U19 Than Quảng Ninh U19 Hà Nội |
18/01 14:50 |
groups KT |
U19 Đồng Nai U19 Tây Ninh |
18/01 14:55 |
groups KT |
U19 Thể Công U19 Công An Nhân Dân |
18/01 14:55 |
groups KT |
U19 Shb Đà Nẵng U19 Hà Tĩnh |
18/01 14:55 |
groups KT |
U19 Đắk Lắk U19 TP Hồ Chí Minh |
18/01 14:55 |
groups KT |
U19 Sông Lam Nghệ An U19 Quảng Nam |
18/01 14:55 |
groups KT |
U19 Cần Thơ U19 Đồng Tâm Long An |
18/01 14:55 |
groups KT |
U19 Becamex Bình Dương U19 Đồng Tháp |
18/01 16:00 |
groups KT |
U19 Pvf Việt Nam U19 Nam Định |
18/01 17:10 |
groups KT |
U19 Hoàng Anh Gia Lai U19 Khatoco Khánh Hòa |
Lịch thi đấu Indonesia President Cup |
||
18/01 15:30 |
bảng KT |
Persebaya Surabaya Pstni |
18/01 19:30 |
bảng KT |
Madura United Perseru Serui |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Indonesia |
||
18/01 15:30 |
group match KT |
Persebaya Surabaya Pstni |
18/01 19:30 |
group match KT |
Madura United Perseru Serui |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
19/01 06:00 |
1 KT |
Internacional[6] Veranopolis Rs[5] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||
19/01 05:00 |
KT |
CSA Alagoas AL Sampaio Correa |
19/01 07:15 |
KT |
Bahia[BRA D1-12] Botafogo PB[BRA PB-2] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |