Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
17/11 16:00 |
loại KT |
Andorra U19 Đảo Faroe U19 |
17/11 16:00 |
loại KT |
Romania U19 Thụy Sỹ U19 |
17/11 17:00 |
loại KT |
Georgia U19 Áo U19 |
17/11 17:00 |
loại KT |
Albania U19 Xứ Wales U19 |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
18/11 02:45 |
Round 1 Playoff KT |
Oldham Athletic[ENG L1-19] Mansfield Town[ENG L2-6] |
18/11 02:45 |
Round 1 Playoff KT |
Newport County[ENG L2-21] Brackley Town[ENG CN-19] |
18/11 02:45 |
Round 1 Playoff KT |
Oxford United[ENG L2-2] Braintree Town[ENG Conf-7] |
18/11 02:45 |
Round 1 Playoff KT |
Morecambe Dagenham and Redbridge |
Lịch thi đấu Euro |
||
18/11 02:45 |
playoffs KT |
Đan Mạch[25] Thụy Điển[37] |
18/11 02:45 |
playoffs KT |
Slovenia[46] Ukraine[30] |
Lịch thi đấu Vòng Loại World Cup (Nam Mỹ) |
||
18/11 03:30 |
KT |
Colombia[4] Argentina[1] |
18/11 04:00 |
KT |
Venezuela[48] Ecuador[36] |
18/11 06:00 |
KT |
Paraguay[58] Bolivia[67] |
18/11 06:00 |
KT |
Uruguay[18] Chile[10] |
18/11 07:00 |
KT |
Brazil[5] Peru[49] |
Lịch thi đấu Vòng Loại World Cup (Châu Á) |
||
17/11 12:30 |
KT |
Guam Island[146] Iran[41] |
17/11 14:00 |
KT |
Timor Leste[163] Saudi Arabia[93] |
17/11 14:00 |
KT |
Bắc Triều Tiên[124] Bahrain[112] |
17/11 18:00 |
KT |
Chinese Taipei[179] Iraq[85] |
17/11 18:30 |
KT |
Bangladesh[170] Australia[61] |
17/11 19:00 |
KT |
Bhutan[164] Qatar[95] |
17/11 19:00 |
KT |
Hong Kong China[151] Trung Quốc[79] |
17/11 19:00 |
KT |
Singapore[155] Syria[117] |
17/11 19:00 |
KT |
Lào[177] Hàn Quốc[54] |
17/11 19:15 |
KT |
Cambodia[180] Nhật Bản[56] |
17/11 19:45 |
KT |
Malaysia[168] United Arab Emirates[70] |
17/11 20:00 |
KT |
Turkmenistan[149] Oman[99] |
17/11 21:00 |
KT |
Kyrgyzstan[156] Jordan[92] |
17/11 22:30 |
KT |
Yemen[174] Uzbekistan[76] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
17/11 20:30 |
10 KT |
Goa[4] Mumbai City[7] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
18/11 02:00 |
7 KT |
RCA Raja Casablanca Atlhletic[6] Maghrib Association Tetouan[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
18/11 05:30 |
42 KT |
Los Andes Guillermo Brown |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
18/11 02:45 |
KT |
Hastings United Merthyr Town[ENG-S PR-16] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
17/11 17:05 |
tháng 11 KT |
Đức U19 Pháp U19 |
17/11 19:00 |
tháng 11 KT |
Macedonia[103] Lebanon[130] |
17/11 22:00 |
tháng 11 KT |
Sandefjord[NOR D1-16] Fram Larvik[NOR D2-B-4] |
17/11 22:59 |
tháng 11 KT |
Nga[31] Croatia[13] |
17/11 22:59 |
tháng 11 KT |
Scm Argesul Pitesti Steaua Bucuresti[ROM D1-3] |
18/11 00:00 |
tháng 11 KT |
Azerbaijan[106] Moldova[127] |
18/11 00:00 |
tháng 11 KT |
Estonia[90] St. Kitts and Nevis[119] |
18/11 00:00 |
tháng 11 KT |
Thụy Điển U19 Serbia U19 |
18/11 01:20 |
tháng 11 KT |
Thổ Nhĩ Kỳ[45] Hy Lạp[44] |
18/11 02:30 |
tháng 11 KT |
Luxembourg[145] Bồ Đào Nha[6] |
18/11 02:45 |
tháng 11 KT |
Italy[16] Romania[7] |
18/11 02:45 |
tháng 11 KT |
Áo[14] Thụy Sỹ[17] |
18/11 02:45 |
tháng 11 KT |
Bỉ[2] Tây Ban Nha[11] |
18/11 02:45 |
tháng 11 KT |
Đức[3] Hà Lan[12] |
18/11 02:45 |
tháng 11 KT |
Slovakia[14] Iceland[24] |
18/11 02:45 |
tháng 11 KT |
Ba Lan[33] Séc[20] |
18/11 02:45 |
tháng 11 KT |
CH Ireland U21 Na Uy U21 |
18/11 03:00 |
tháng 11 KT |
Anh[8] Pháp[23] |
Lịch thi đấu Vòng loại World Cup (Châu Phi) |
||
17/11 20:30 |
KT |
Rwanda[91] Libya[94] |
17/11 21:00 |
KT |
Cameroon[42] Niger[102] |
17/11 22:00 |
KT |
Congo[43] Ethiopia[99] |
17/11 22:00 |
KT |
Ghana[27] Comoros[186] |
17/11 22:05 |
KT |
Nigeria[53] Swaziland[132] |
17/11 23:35 |
KT |
Ai Cập[52] Chad[172] |
18/11 00:00 |
KT |
Bờ Biển Ngà[21] Liberia[161] |
18/11 00:05 |
KT |
Nam Phi[72] Angola[89] |
18/11 01:00 |
KT |
Burkina Faso[71] Benin[114] |
18/11 02:00 |
KT |
Senegal[39] Madagascar[122] |
18/11 02:00 |
KT |
Cape Verde[50] Kenya[116] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary |
||
17/11 23:30 |
KT |
MTK Hungaria FC[HUN D1-4] Bekescsaba[HUN D1-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
17/11 19:00 |
12 KT |
FK Makedonija[1] Vrapciste[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
17/11 19:00 |
4 KT |
Pardubice[CZE D2-7] Sparta Praha[CZE D1-1] |
Lịch thi đấu Cúp Italia U19 |
||
17/11 20:30 |
KT |
Spezia U19 Juventus U19 |
Lịch thi đấu Wales Challenge Cup |
||
18/11 03:00 |
bán kết KT |
The New Saints[WAL PR-1] Carmarthen[WAL PR-8] |
Lịch thi đấu Scotland Division 2 |
||
18/11 02:45 |
13 KT |
Montrose Queens Park |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
18/11 02:45 |
14 KT |
Hibernian FC[2] Livingston[7] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
18/11 02:45 |
KT |
Albion Rovers[4] Cowdenbeath[8] |
18/11 03:00 |
14 KT |
Peterhead[6] Stranraer[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
17/11 17:00 |
14 KT |
Gagra[5] Metalurgi Rustavi[9] |
17/11 17:00 |
14 KT |
Imereti Khoni[8] WIT Georgia Tbilisi[10] |
17/11 17:00 |
14 KT |
Mertskhali Ozurgeti[18] Lazika[13] |
17/11 17:00 |
14 KT |
Skuri Tsalenjikha[6] Betlemi Keda[3] |
17/11 17:00 |
14 KT |
Borjomi Samegrelo |
17/11 17:00 |
14 KT |
Kolkheti Khobi Chiatura |
17/11 17:00 |
14 KT |
Liakhvi Achabeti Algeti Marneuli |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
17/11 19:00 |
East KT |
Mfk Lokomotiva Zvolen Lokomotiva Kosice |
Lịch thi đấu VL U21 Châu Âu |
||
17/11 17:00 |
bảng KT |
Georgia U21 Thụy Điển U21 |
17/11 20:00 |
bảng KT |
Azerbaijan U21 Nga U21 |
17/11 22:30 |
bảng KT |
Slovenia U21 Serbia U21 |
17/11 22:30 |
bảng KT |
Belarus U21 Đảo Síp U21 |
17/11 22:59 |
bảng KT |
Italy U21 Lithuania U21 |
18/11 00:00 |
bảng KT |
Đức U21 Áo U21 |
18/11 00:00 |
bảng KT |
Slovakia U21 Hà Lan U21 |
18/11 00:40 |
bảng KT |
Israel U21 Bồ Đào Nha U21 |
18/11 00:45 |
bảng KT |
Đan Mạch U21 Armenia U21 |
18/11 00:45 |
bảng KT |
Croatia U21 Tây Ban Nha U21 |
18/11 01:00 |
bảng KT |
Xứ Wales U21 Romania U21 |
18/11 02:30 |
bảng KT |
Bắc Ireland U21 Ukraine U21 |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
18/11 02:50 |
KT |
Maidstone United[3] Wealdstone[17] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
18/11 02:45 |
14 KT |
Nantwich Town Hyde United |
18/11 02:45 |
18 KT |
Salford City Mickleover Sports |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
17/11 20:00 |
KT |
Sheffield Wed U21[17] Crewe Alexandra U21[20] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
17/11 21:00 |
KT |
Glasgow Rangers U20[5] Ross County U20[16] |
17/11 21:30 |
KT |
Kilmarnock U20[9] Dundee U20[17] |
17/11 22:00 |
KT |
Motherwell Fc U20[12] Falkirk U20[8] |
18/11 01:00 |
KT |
Dunfermline U20[14] Hamilton Fc U20[3] |
18/11 01:00 |
KT |
Inverness Ct U20[7] St Johnstone U20[1] |
18/11 02:00 |
KT |
Dundee United U20[13] Celtic U20[2] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
18/11 02:45 |
21 KT |
Biggleswade Town[18] Dunstable Town[14] |
18/11 02:45 |
21 KT |
Chippenham Town[6] Poole Town[3] |
18/11 02:45 |
21 KT |
St Neots Town[13] Bedworth United[23] |
Lịch thi đấu UAE Emirates Cup |
||
17/11 22:30 |
bảng KT |
Al-Jazira UAE[UAE LP-10] Ahli Al-Fujirah[UAE LP-9] |
17/11 22:30 |
bảng KT |
Al-Shabab UAE[UAE LP-7] Al-Sharjah[UAE LP-12] |
17/11 22:30 |
bảng KT |
Al-Wasl[UAE LP-8] Al-Dhafra[UAE LP-11] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |