Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
18/10 02:00 |
8 KT |
Granada Rayo Vallecano |
Lịch thi đấu Pháp |
||
18/10 01:30 |
10 KT |
Lens Paris Saint Germain |
Lịch thi đấu U19 Châu Á |
||
17/10 16:00 |
tứ kết KT |
Myanmar U19[143] United Arab Emirates U19[73] |
17/10 16:00 |
tứ kết KT |
Nhật Bản U19[48] Bắc Triều Tiên U19[150] |
17/10 19:30 |
tứ kết KT |
Thái Lan U19[158] Uzbekistan U19[58] |
17/10 19:30 |
tứ kết KT |
Qatar U19[96] Trung Quốc U19[97] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
18/10 01:45 |
12 KT |
Rotherham United Leeds United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
18/10 01:30 |
9 KT |
Vicenza Pescara |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
17/10 23:30 |
10 KT |
Bochum Darmstadt |
17/10 23:30 |
10 KT |
Heidenheimer Kaiserslautern |
18/10 01:30 |
10 KT |
Nurnberg RB Leipzig |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
18/10 01:00 |
11 KT |
Auxerre Nancy |
18/10 01:00 |
11 KT |
Clermont Foot Ajaccio |
18/10 01:00 |
11 KT |
Ajaccio GFCO AC Arles-Avignon |
18/10 01:00 |
11 KT |
Stade Lavallois MFC Stade Brestois |
18/10 01:00 |
11 KT |
Le Havre Angers SCO |
18/10 01:00 |
11 KT |
Chateauroux Sochaux |
18/10 01:00 |
11 KT |
Chamois Niortais Orleans US 45 |
18/10 01:00 |
11 KT |
Tours FC Nimes |
Lịch thi đấu Scotland |
||
18/10 01:45 |
10 KT |
Hamilton FC[1] Aberdeen[5] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
18/10 04:10 |
12 KT |
Gimnasia LP Olimpo |
18/10 04:10 |
12 KT |
Gimnasia LP Olimpo |
18/10 06:30 |
12 KT |
Quilmes Atletico Rafaela |
18/10 06:30 |
12 KT |
Quilmes Atletico Rafaela |
Lịch thi đấu Úc |
||
17/10 15:45 |
2 KT |
Adelaide United FC Melbourne Victory FC |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
17/10 23:30 |
11 KT |
Aalborg BK Hobro I.K. |
Lịch thi đấu Séc |
||
18/10 01:15 |
11 KT |
Banik Ostrava Vysocina Jihlava |
Lịch thi đấu Ireland |
||
18/10 01:45 |
32 KT |
Bray Wanderers Dundalk |
18/10 01:45 |
32 KT |
Cork City Bohemians |
18/10 01:45 |
32 KT |
Derry City UC Dublin UCD |
18/10 01:45 |
32 KT |
Drogheda United Shamrock Rovers |
18/10 01:45 |
32 KT |
Limerick FC Sligo Rovers |
18/10 01:45 |
32 KT |
St Patrick's Athlone |
Lịch thi đấu Mexico |
||
18/10 07:30 |
Apertura KT |
Morelia Veracruz |
18/10 09:30 |
Apertura KT |
Club Tijuana Queretaro FC |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
18/10 00:00 |
27 KT |
Brann Sarpsborg 08 FF |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
18/10 09:20 |
loại KT |
Portland Timbers[10] Real Salt Lake[1] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
17/10 22:59 |
12 KT |
Cracovia Krakow Ruch Chorzow |
18/10 01:30 |
12 KT |
Legia Warszawa Lechia Gdansk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
18/10 01:00 |
10 KT |
Oss Eindhoven |
18/10 01:00 |
10 KT |
Volendam Almere City FC |
18/10 01:00 |
10 KT |
Helmond Sport Jong Ajax Amsterdam |
18/10 01:00 |
10 KT |
RKC Waalwijk Telstar |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
17/10 23:30 |
28 KT |
Ljungskile SK Husqvarna FF |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||
17/10 20:30 |
Round 3 KT |
Atletico Clube Purtugal[POR D2-19] Beira Mar[POR D2-11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
18/10 01:00 |
10 KT |
Frejus Saint-Raphael Colmar |
18/10 01:00 |
10 KT |
Istres GS Consolat Marseille |
18/10 01:00 |
10 KT |
Amiens US Boulogne |
18/10 01:00 |
10 KT |
Dunkerque Bourg Peronnas |
18/10 01:00 |
10 KT |
Vendee Lucon Paris Fc |
18/10 01:00 |
10 KT |
Red Star 93 Bastia CA |
18/10 01:00 |
10 KT |
Colomiers Epinal |
18/10 01:00 |
10 KT |
Avranches JA Le Poire Sur Vie |
Lịch thi đấu Hungary |
||
18/10 00:00 |
11 KT |
Dunaujvaros[16] Szombathelyi Haladas[15] |
Lịch thi đấu Romania |
||
17/10 22:40 |
11 KT |
Politehnica Iasi[18] Botosani[7] |
18/10 01:00 |
11 KT |
Rapid Bucuresti[15] Brasov[8] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
17/10 22:45 |
12 KT |
Ludogorets Razgrad[4] Haskovo[12] |
Lịch thi đấu Wales |
||
18/10 01:30 |
10 KT |
Carmarthen The New Saints |
18/10 01:45 |
10 KT |
Bangor City FC Newi Cefn Druids |
Lịch thi đấu Croatia |
||
17/10 22:59 |
12 KT |
NK Split ZNK Osijek |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
18/10 00:00 |
13 KT |
Viborg Fredericia |
Lịch thi đấu Qatar |
||
17/10 21:30 |
7 KT |
Al-Wakra Al-Arabi SC |
17/10 21:30 |
7 KT |
Al-Ahli Doha[5] Al-Sadd[1] |
17/10 23:45 |
7 KT |
Al Khor SC Al-Garrafa |
17/10 23:45 |
7 KT |
Al Shahaniya[11] Umm Salal[10] |
Lịch thi đấu UAE |
||
17/10 20:00 |
6 KT |
Emirate[6] Al-Sharjah[9] |
17/10 20:05 |
6 KT |
Al Nasr Dubai[4] Ahli Al-Fujirah[11] |
17/10 22:59 |
6 KT |
Al Ain[7] Al-Dhafra[8] |
17/10 22:59 |
6 KT |
Banni Yas[12] Al-Shabab UAE[3] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
18/10 01:00 |
5 KT |
Chabab Rif Hoceima[12] Maghreb Fez[15] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
17/10 19:30 |
groups a KT |
Naft Alwasat Al-Masafi |
Lịch thi đấu Estonia |
||
17/10 22:59 |
33 KT |
Tartu JK Tammeka JK Sillamae Kalev[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
18/10 05:30 |
30 KT |
Portuguesa de Desportos[20] Ponte Preta[1] |
18/10 05:30 |
30 KT |
Icasa(CE)[18] Oeste FC[15] |
18/10 07:50 |
30 KT |
Parana PR[13] America MG[6] |
Lịch thi đấu Yemen |
||
17/10 19:30 |
7 KT |
Sabbab Al-Jeel[13] Al Wehda Sanaa[14] |
17/10 19:30 |
7 KT |
Al Wehda Aden[11] Ittihad Ibb[5] |
17/10 19:30 |
7 KT |
Shaab Ibb[2] Al Helal Al-Sahely[6] |
17/10 19:30 |
7 KT |
Al Oruba(YEM) Al Tilal Aden |
17/10 19:30 |
7 KT |
Shula Aden Shab Hadramawt |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
17/10 22:59 |
9 KT |
Shakhtar Donetsk[3] Volyn[9] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
17/10 18:30 |
vô địch KT |
Home United FC[4] Singapore Warriors[3] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
17/10 22:59 |
10 KT |
Metta/LU Riga FC Daugava |
Lịch thi đấu Litva |
||
17/10 22:00 |
31 KT |
Dainava Alytus Siauliai |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
18/10 00:00 |
clausura KT |
Universidad Catolica Quito Liga de Loja |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
18/10 00:30 |
6 KT |
Rabat Ajax St Georges |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
17/10 19:00 |
loại KT |
Armenia U17 Iceland U17 |
17/10 19:00 |
loại KT |
Moldova u17 Italy U17 |
17/10 19:00 |
loại KT |
Hà Lan U17 Phần Lan U17 |
17/10 19:00 |
loại KT |
Serbia U17 Malta U17 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
17/10 22:59 |
13 KT |
Zaglebie Sosnowiec Wisla Pulawy |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
18/10 00:00 |
12 KT |
Vocklamarkt Lafnitz |
18/10 00:00 |
12 KT |
SK Austria Klagenfurt Blau Weiss Linz |
18/10 00:00 |
12 KT |
SC Weiz Union St.florian |
18/10 00:00 |
12 KT |
SV Allerheiligen ATSV Wolfsberg |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
18/10 01:45 |
9 KT |
Ac Monza Como |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
17/10 18:00 |
north KT |
Maccabi Um El Fahem Hapoel Beit Shean |
17/10 18:00 |
north KT |
Hapoel Hadera Maccabi Tzur Shalom |
17/10 18:00 |
north KT |
Hapoel Herzliya Givat Olga |
17/10 18:00 |
north KT |
Hapoel Asi Gilboa Maccabi Ironi Kiryat Ata |
17/10 18:00 |
north KT |
Hapoel Migdal Haemek Beitar Nahariya |
17/10 18:00 |
south KT |
Shikun Hamizrah Hapoel Mahane Yehuda |
17/10 18:15 |
north KT |
Bnei Majd Kurum Maccabi Maalot Tarshiha |
17/10 18:15 |
south KT |
Sektzia Nes Tziona Beitar Kfar Saba Shlomi |
17/10 18:15 |
south KT |
Hapoel Kfar Shalem Maccabi Lroni Kiryat Malakhi |
17/10 18:30 |
south KT |
Hapoel Azor Maccabi Kabilio Jaffa |
17/10 18:30 |
south KT |
Maccabi Shaarayim Kfar Kasem |
17/10 18:30 |
south KT |
Maccabi Ironi Amishav Petah Tikva Hapoel Hod Hasharon |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
17/10 21:45 |
7 KT |
Al-Nasar Al Kuwait SC |
17/10 21:50 |
7 KT |
Al Fahaheel Sc Al Ttadamon |
18/10 00:30 |
7 KT |
Al Sahel Al Salibikhaet |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
18/10 00:30 |
9 KT |
Reggina Lupa Roma |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
18/10 02:00 |
regular season KT |
Warrenpoint Town Institute |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
18/10 05:00 |
apertura KT |
Lobos Buap Merida |
18/10 08:30 |
apertura KT |
Correcaminos Uat Atletico San Luis |
18/10 09:30 |
apertura KT |
Deportivo Tepic Mineros De Zacatecas |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
17/10 18:00 |
16 KT |
Arsenal Tula II Podolie |
17/10 18:00 |
16 KT |
Tambov Metallurg Lipetsk |
17/10 19:00 |
16 KT |
FK Oryol Vybor Kurbatovo |
17/10 21:00 |
16 KT |
Lokomotiv Liski FK Kaluga |
17/10 21:00 |
16 KT |
Zenit Penza Avangard |
17/10 21:30 |
16 KT |
FK Zvezda Ryazan Chertanovo Moscow |
17/10 22:00 |
16 KT |
Fakel Voronezh Dinamo Briansk |
17/10 22:00 |
16 KT |
Vityaz Podolsk Metallurg Vyksa |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
17/10 18:00 |
8 KT |
Standard Sumqayit Neftci Baku |
17/10 21:30 |
8 KT |
Qarabag Gilan Gabala |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
18/10 01:30 |
zona a KT |
Deportivo Espanol Deportivo Merlo |
18/10 07:20 |
zona b KT |
Deportivo Moron Deportivo Armenio |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
18/10 05:00 |
clausura KT |
Rubio Nu Asuncion Sol De America |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
18/10 01:45 |
play off KT |
Galway United Shelbourne |
Lịch thi đấu Algeria |
||
18/10 00:00 |
7 KT |
Asm Oran[9] Es Setif[8] |
18/10 02:30 |
7 KT |
Na Hussein Dey[16] Cr Belouizdad[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
17/10 19:30 |
7 KT |
Hapoel Bnei Lod Hapoel Afula |
17/10 19:30 |
7 KT |
Ironi Tiberias Ironi Ramat Hasharon |
17/10 20:00 |
7 KT |
Hapoel Natzrat Illit[14] Maccabi Kiryat Gat[7] |
17/10 20:00 |
7 KT |
Hakoah Amidar Ramat Gan FC[15] Hapoel Rishon Letzion[10] |
17/10 20:30 |
7 KT |
Bnei Yehuda Tel Aviv Maccabi Ahi Nazareth |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
17/10 22:59 |
11 KT |
Usti nad Labem Pardubice |
Lịch thi đấu Đức vùng Bayern |
||
18/10 00:00 |
16 KT |
Eintr. Bamberg Sv Heimstetten |
18/10 00:00 |
16 KT |
Bayern Munich II Sv Schalding Heining |
18/10 00:00 |
16 KT |
SpVgg Bayreuth Nurnberg Am |
18/10 00:30 |
16 KT |
Memmingen Augsburg 2 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
17/10 18:00 |
16 KT |
Znamya Truda Domodedovo |
17/10 19:00 |
16 KT |
Pskov 747 Dolgiye Prudy |
17/10 19:00 |
16 KT |
Spartak Moscow II Spartak Kostroma |
17/10 21:00 |
16 KT |
Dnepr Smolensk Volga Tver |
17/10 21:00 |
16 KT |
Torpedo Vladimir[10] Saturn[8] |
17/10 22:00 |
16 KT |
FK Khimki Tekstilshchik Ivanovo |
17/10 22:00 |
16 KT |
Strogino Moscow Solaris |
17/10 22:00 |
16 KT |
Zenit-2 St.Petersburg FK Kolomna |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
17/10 23:30 |
14 KT |
Floridsdorfer AC Wien Wacker Innsbruck |
17/10 23:30 |
14 KT |
Liefering St.Polten |
17/10 23:30 |
14 KT |
TSV Hartberg Austria Lustenau |
17/10 23:30 |
14 KT |
SV Horn Kapfenberg Superfund |
18/10 01:30 |
14 KT |
Mattersburg LASK Linz |
Lịch thi đấu Colombia |
||
18/10 07:45 |
Clausura KT |
Fortaleza CEIF La Equidad |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
17/10 17:00 |
26 KT |
Changwon City Mokpo City |
17/10 17:00 |
26 KT |
Gimhae City Busan Transpor Tation |
17/10 17:00 |
26 KT |
Ulsan Mipo Incheon Korail |
Lịch thi đấu Jordan |
||
17/10 21:00 |
4 KT |
Ramtha SC[2] Ethad Al-Ramtha[7] |
17/10 23:30 |
4 KT |
Al-Faisaly[3] Shabab AlOrdon[4] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
17/10 17:30 |
23 KT |
Dinamo Samarkand Neftchi Fargona |
17/10 18:00 |
23 KT |
Andijon Metallurg Bekobod |
17/10 18:30 |
23 KT |
Mashal Muborak Buxoro |
17/10 19:00 |
23 KT |
Pakhtakor Tashkent Nasaf Qarshi |
17/10 19:00 |
23 KT |
OTMK Olmaliq Lokomotiv Tashkent |
17/10 19:00 |
23 KT |
Navbahor Namangan[7] Qizilqum Zarafshon[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
18/10 01:30 |
12 KT |
Oud Heverlee Excelsior Virton |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
18/10 01:00 |
10 KT |
Differdange 03 Wiltz 71 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
18/10 00:00 |
11 KT |
Tinex Sencur Nk Verzej |
Lịch thi đấu San Marino |
||
18/10 02:15 |
5 KT |
SP Libertas SP La Fiorita |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
17/10 21:00 |
north group KT |
Chania Fostiras |
17/10 21:00 |
north group KT |
Panahaiki-2005 Iraklis Psachna |
17/10 22:59 |
north group KT |
Paniliakos Pyrgos Panegialios |
Lịch thi đấu Vòng Loại World Cup nữ KV Concacaf |
||
18/10 05:30 |
bảng KT |
Nữ Haiti Trinidad Tobago Womens |
18/10 08:00 |
bảng KT |
Nữ Mỹ Nữ Guatemala |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
18/10 00:30 |
7 KT |
Cape Town All Stars Thanda Royal Zulu |
18/10 00:30 |
7 KT |
Marumo Gallants Stellenbosch |
Lịch thi đấu Albania |
||
18/10 00:00 |
8 KT |
Flamurtari Skenderbeu Korca |
Lịch thi đấu Oman |
||
17/10 19:50 |
5 KT |
Fnjaa SC Al Oruba Sur |
17/10 21:10 |
5 KT |
Al Shabab Oma Sohar Club |
17/10 21:15 |
5 KT |
AL-Nahda Bousher |
17/10 22:00 |
5 KT |
Sur Club Dhufar |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
17/10 16:00 |
15 KT |
Mfk Karvina U19 Sparta Praha U19 |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
17/10 15:00 |
10 KT |
Amkar Perm Youth Dynamo Moscow Youth |
17/10 15:00 |
10 KT |
Cska Moscow Youth Kuban Krasnodar Youth |
17/10 15:00 |
10 KT |
Lokomotiv Moscow Youth Akhmat Grozny Youth |
17/10 16:00 |
10 KT |
Fk Krasnodar Youth Zenit St.petersburg Youth |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
17/10 19:00 |
division 2 KT |
Reading U21 Middlesbrough U21 |
18/10 01:00 |
division 2 KT |
Arsenal U21 Blackburn Rovers U21 |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
17/10 16:00 |
9 KT |
Metalurg Zaporozhya U21[7] Olimpic Donetsk U21[14] |
17/10 18:00 |
9 KT |
Vorskla U21[3] Metalist Kharkiv U21[10] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
17/10 21:50 |
7 KT |
Al-Fath[10] Al-Raed[13] |
17/10 23:55 |
7 KT |
Al Hilal[3] Al Shabab Ksa[4] |
17/10 23:55 |
7 KT |
Al Ittihad[2] Al Khaleej Club[12] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia IRAN |
||
17/10 17:30 |
4 KT |
Padideh Mashhad Khouneh Be Khouneh |
17/10 17:30 |
4 KT |
Parseh Tehran Foolad Khozestan |
17/10 18:00 |
4 KT |
Sanat Sari Malavan |
17/10 18:00 |
4 KT |
Peykan Bahman Shiraz |
17/10 18:00 |
4 KT |
Teraktor-Sazi Arvand Khorramshahr |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
17/10 20:55 |
9 KT |
Abha[14] Al Tai[7] |
17/10 20:55 |
9 KT |
Hottain[9] Al Riyadh[5] |
17/10 21:50 |
9 KT |
Al Qadasiya[6] Al Wehda Mecca[3] |
17/10 21:50 |
9 KT |
Al-Ettifaq Al Hazm |
Lịch thi đấu giải trẻ Úc |
||
18/10 09:30 |
1 KT |
Perth Glory Am Australian Institute Of Sport Am |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
17/10 19:30 |
3 KT |
Shabab Sahel Bekaa Sport Club |
17/10 19:30 |
3 KT |
Salam Zgharta Al Ansar Lib |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
17/10 21:00 |
8 KT |
A Bou Saada Wa Tlemcen |
17/10 21:00 |
8 KT |
Ab Merouana Rc Relizane |
17/10 21:00 |
8 KT |
Ca Bordj Bou Arreridj Ca Batna |
17/10 21:00 |
8 KT |
Drb Tadjenant As Khroub |
17/10 21:00 |
8 KT |
Esm Kolea Crb Ain Fakroun |
17/10 21:00 |
8 KT |
Om Medea Jsm Bejaia |
17/10 21:00 |
8 KT |
Us Chaouia Mc Saida |
17/10 21:00 |
8 KT |
Usm Blida Usmm Hadjout |
Lịch thi đấu U16 nữ Châu Á |
||
17/10 15:00 |
loại KT |
Nữ Iran U16 Nữ Ấn Độ U16 |
17/10 18:00 |
loại KT |
Nữ Bangladesh U16 Nữ United Arab Emirates U16 |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
17/10 19:00 |
1 KT |
Nữ Serbia U17 Nữ Romania U17 |
17/10 19:00 |
1 KT |
Nữ Estonia U17 Nữ Ba Lan U17 |
17/10 19:00 |
1 KT |
Nữ Phần Lan U17 Nữ Bosnia And Herzegovina U17[90] |
17/10 19:00 |
1 KT |
Nữ Ireland U17 Nữ Litva U17 |
Lịch thi đấu Peru |
||
18/10 03:30 |
clausura KT |
Sporting Cristal Juan Aurich |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |