Lịch thi đấu Euro |
||
17/11 00:00 |
loại KT |
Hà Lan Latvia |
17/11 00:00 |
loại KT |
Bỉ Xứ Wales |
17/11 00:00 |
loại KT |
Đảo Síp Andorra |
17/11 00:00 |
loại KT |
Azerbaijan Na Uy |
17/11 02:45 |
loại KT |
Séc Iceland |
17/11 02:45 |
loại KT |
Thổ Nhĩ Kỳ Kazakhstan |
17/11 02:45 |
loại KT |
Israel Bosnia Herzegovina |
17/11 02:45 |
loại KT |
Italy Croatia |
17/11 02:45 |
loại KT |
Bulgaria Malta |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
16/11 18:30 |
14 KT |
Trapani Catania |
16/11 21:00 |
14 KT |
Crotone Bari |
16/11 21:00 |
14 KT |
Latina Calcio Lanciano |
16/11 21:00 |
14 KT |
Livorno Pro Vercelli |
16/11 21:00 |
14 KT |
Pescara Frosinone |
16/11 21:00 |
14 KT |
Ternana Spezia |
16/11 21:00 |
14 KT |
A.S. Varese Perugia |
17/11 00:00 |
14 KT |
Avellino Vicenza |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
16/11 22:59 |
13 KT |
CD Lugo Racing de Santander |
17/11 00:15 |
13 KT |
Recreativo Huelva Albacete |
17/11 01:00 |
13 KT |
UE Llagostera Tenerife |
17/11 02:00 |
13 KT |
Zaragoza Real Betis |
Lịch thi đấu Argentina |
||
17/11 03:00 |
16 KT |
Tigre Newells Old Boys |
17/11 03:00 |
16 KT |
Godoy Cruz Estudiantes La Plata |
17/11 03:00 |
16 KT |
Tigre Newells Old Boys |
17/11 03:00 |
16 KT |
Godoy Cruz Estudiantes La Plata |
17/11 04:15 |
16 KT |
River Plate Olimpo |
17/11 04:15 |
16 KT |
River Plate Olimpo |
17/11 07:30 |
16 KT |
Arsenal de Sarandi Boca Juniors |
17/11 07:30 |
16 KT |
Arsenal de Sarandi Boca Juniors |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||
16/11 22:59 |
Round 2 KT |
Boavista[POR D1-14] Oriental Lisboa[POR D2-22] |
16/11 22:59 |
Round 2 KT |
Penafiel[POR D1-17] SC Covilha[POR D2-14] |
17/11 01:30 |
Round 2 KT |
Rio Ave[POR D1-5] Chaves[POR D2-3] |
Lịch thi đấu Úc |
||
16/11 13:00 |
6 KT |
Melbourne City[6] Central Coast Mariners FC[7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Pháp |
||
16/11 18:30 |
7 KT |
As Excelsior Concarneau |
16/11 20:00 |
7 KT |
As Morhange Pagny Sur Moselle |
16/11 20:00 |
7 KT |
Cholet So Aiglon Lament |
16/11 20:00 |
7 KT |
St Mihiel Bobigny Ac |
16/11 20:00 |
7 KT |
Chalon Sur Saone Saint Priest |
16/11 20:00 |
7 KT |
Mos 3 Rivieres Bocognano Gravona |
16/11 20:00 |
7 KT |
Saverne Sarre Union |
16/11 20:00 |
7 KT |
Lille Sud Aubervilliers |
16/11 20:00 |
7 KT |
Pontivy Saint Louisienne |
16/11 20:30 |
7 KT |
Noeux Les Mines Red Star 93[FRA D3-4] |
16/11 20:30 |
7 KT |
Auch Nimes[FRA D2-12] |
16/11 20:30 |
7 KT |
Meaux Academy Football Marck As |
16/11 20:30 |
7 KT |
Borgo Rhone Vallee |
16/11 20:30 |
7 KT |
Graves Bordeaux[FRA D1-4] |
16/11 20:30 |
7 KT |
Racing Club Clermontois Dunkerque[FRA D3-6] |
16/11 20:30 |
7 KT |
Loon Plage Herouville SC |
16/11 20:30 |
7 KT |
Marssac Srdt Clermont Foot[FRA D2-17] |
16/11 20:30 |
7 KT |
Bonchamp Es Plouvorn Ag |
16/11 20:30 |
7 KT |
Fougere Carquefou |
16/11 20:30 |
7 KT |
Saran Tours FC |
16/11 20:30 |
7 KT |
Le Mans Blois F.41 |
16/11 20:30 |
7 KT |
Graves Stade Bordelais |
16/11 20:30 |
7 KT |
Rodeo Toulouse Paulhan Pezenas Es |
16/11 20:30 |
7 KT |
Us Lillebonne Us Ailly |
16/11 20:30 |
7 KT |
Forbach Reims Ste Anne |
16/11 20:30 |
7 KT |
Fleury Merogis US Riviere De Corps |
16/11 20:30 |
7 KT |
Co Avallonnais Andrezieux |
16/11 20:30 |
7 KT |
Nantes Jsc Bellevue Guichen |
16/11 20:30 |
7 KT |
Ol Saint Marcellin Grenoble |
16/11 20:30 |
7 KT |
Oissel Matoury |
16/11 21:00 |
7 KT |
Montceau[FRA D4B-3] Nancy[FRA D2-2] |
16/11 21:00 |
7 KT |
Petit Bard Montpellier Istres[FRA D3-16] |
16/11 21:00 |
7 KT |
Meymac Chateauroux |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
16/11 22:00 |
14 KT |
Feirense[14] UD Oliveirense[2] |
16/11 22:59 |
14 KT |
Santa Clara[20] SC Freamunde[1] |
16/11 22:59 |
14 KT |
SC Farense[11] Aves[18] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
16/11 12:00 |
championship round KT |
Seoul Ulsan Hyundai Horang-i |
16/11 12:00 |
relegation round KT |
Seongnam FC Gyeongnam FC |
16/11 14:00 |
championship round KT |
Jeju United FC Suwon Samsung Bluewings |
Lịch thi đấu Brazil |
||
17/11 02:00 |
34 KT |
Internacional Goias |
17/11 02:00 |
34 KT |
Flamengo Coritiba |
17/11 02:00 |
34 KT |
Santos Cruzeiro |
17/11 02:00 |
34 KT |
Atletico Paranaense Sport Club Recife |
17/11 02:00 |
34 KT |
Bahia Corinthians Paulista |
17/11 04:30 |
34 KT |
Sao Paulo Palmeiras |
17/11 04:30 |
34 KT |
Atletico Mineiro Figueirense (SC) |
17/11 04:30 |
34 KT |
Chapecoense SC Vitoria Salvador BA |
Lịch thi đấu Wales |
||
16/11 20:00 |
14 KT |
Newtown Bangor City FC |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
16/11 20:30 |
9 KT |
Delhi Dynamos Kerala Blasters |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
16/11 22:00 |
17 KT |
Newport County Exeter City |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
16/11 20:00 |
17 KT |
Lyngby Vendsyssel |
16/11 21:00 |
17 KT |
AB Kobenhavn Fredericia |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
16/11 16:00 |
play off KT |
Taraz Tarlan Shymkent |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
17/11 03:00 |
zona a KT |
Boca Unidos[6] Nueva Chicago[3] |
17/11 03:00 |
zona a KT |
Ferrol Carril Oeste[11] Guarani Antonio Franco[10] |
17/11 03:00 |
zona b KT |
Santa Marina Tandil[8] Sarmiento Junin[4] |
17/11 03:00 |
zona a KT |
Boca Unidos Nueva Chicago |
17/11 03:00 |
zona a KT |
Ferrol Carril Oeste Guarani Antonio Franco |
17/11 03:00 |
zona b KT |
Santa Marina Tandil Sarmiento Junin |
17/11 05:15 |
zona a KT |
Instituto[9] Gimnasia Jujuy[1] |
17/11 05:15 |
zona b KT |
Atletico Tucuman[5] Patronato Parana[6] |
17/11 05:15 |
zona a KT |
Instituto Gimnasia Jujuy |
17/11 05:15 |
zona b KT |
Atletico Tucuman Patronato Parana |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
16/11 12:00 |
36 KT |
Goyang Hi Gwangju Fc |
16/11 12:00 |
36 KT |
Anyang Daegu FC |
16/11 12:00 |
36 KT |
Chungju Hummel Bucheon 1995 |
16/11 12:00 |
36 KT |
Chungnam Asan Daejeon Citizen |
16/11 12:00 |
36 KT |
Suwon FC Gangwon FC |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
17/11 00:00 |
Apertura KT |
AD Carmelita[8] As Pumas Generalena[11] |
17/11 00:00 |
Apertura KT |
Cartagines Deportiva SA[4] Santos De Guapiles[6] |
17/11 02:00 |
Apertura KT |
Perez Zeledon[7] AD Belen Siglo[9] |
17/11 05:00 |
Apertura KT |
Universidad de Costa Rica[3] Deportivo Saprissa[2] |
17/11 07:00 |
Apertura KT |
Alajuelense[1] Limon[10] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
16/11 22:45 |
clausura KT |
Universidad Catolica Quito Independiente Jose Teran |
17/11 02:00 |
clausura KT |
Liga de Loja CD El Nacional |
17/11 02:30 |
clausura KT |
Mushuc Runa Club Sport Emelec |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
17/11 02:30 |
apertura KT |
Petrolero de Yacuiba[9] Universitario de Sucre[5] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
17/11 00:00 |
apertura KT |
CD Malacateco Halcones |
17/11 01:00 |
apertura KT |
Coatepeque[12] CSD Municipal[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
16/11 22:00 |
Round 4 KT |
Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-9] Vestsjaelland[DEN SASL-10] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
16/11 15:30 |
tháng 11 KT |
Đà Nẵng[VIE D1-4] Desportiva Capixaba (ES) cu |
16/11 17:00 |
tháng 11 KT |
Việt Nam[136] Malaysia[156] |
16/11 18:00 |
tháng 11 KT |
Đồng Tâm Long An[VIE D1-11] Sinh viên Hàn Quốc |
16/11 19:00 |
tháng 11 KT |
Metalist Kharkiv[UKR D1-5] Vorskla Poltava[UKR D1-7] |
16/11 19:00 |
tháng 11 KT |
FYR Macedonia U21 Montenegro U21 |
17/11 03:00 |
tháng 11 KT |
Ma rốc[88] Zimbabwe[101] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
16/11 19:00 |
17 KT |
Rakow Czestochowa Siarka Tarnobrzeg |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
16/11 19:00 |
play off KT |
Rezekne / Bjss Metta/LU Riga |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
16/11 18:30 |
13 KT |
Gubbio Tuttocuoio |
16/11 20:30 |
13 KT |
Lucchese Pistoiese |
16/11 20:30 |
13 KT |
Prato Pisa |
16/11 22:00 |
13 KT |
Spal Ancona |
17/11 00:00 |
13 KT |
Pontedera Grosseto |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
16/11 18:30 |
13 KT |
Mantova Pordenone |
16/11 20:30 |
13 KT |
Pro Patria Arezzo |
16/11 22:00 |
13 KT |
Pavia Giana |
17/11 00:00 |
13 KT |
Sudtirol Lumezzane |
Lịch thi đấu Cúp Italia U19 |
||
16/11 20:30 |
2 KT |
Livorno U19 Genoa U19 |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
16/11 20:30 |
13 KT |
Lupa Roma Ischia Isolaverde |
16/11 22:00 |
13 KT |
Us Casertana 1908 Asd Martina Franca |
17/11 00:00 |
13 KT |
Barletta Melfi |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
16/11 19:00 |
15 KT |
Radnicki Berane Kom Podgorica |
16/11 19:00 |
15 KT |
Ofk Igalo Bratstvo Cijevna |
16/11 19:00 |
15 KT |
Cetinje Iskra Danilovgrad |
16/11 19:00 |
15 KT |
Zabjelo Podgorica Jedinstvo Bijelo Polje |
16/11 19:00 |
15 KT |
Jezero Plav Arsenal Tivat |
16/11 19:00 |
15 KT |
Decic Tuzi Ibar Rozaje |
Lịch thi đấu Gulf Cup |
||
16/11 21:45 |
bảng KT |
Yemen Qatar |
17/11 00:15 |
bảng KT |
Saudi Arabia Bahrain |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
17/11 06:00 |
semifinal(a) KT |
Altamira Deportivo Tepic |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
17/11 04:00 |
clausura KT |
Deportivo Capiata[9] Olimpia Asuncion[6] |
17/11 05:15 |
clausura KT |
Rubio Nu Asuncion[12] Guarani CA[5] |
17/11 06:15 |
clausura KT |
Cerro Porteno[2] 12 De Octubre[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
16/11 18:00 |
13 KT |
Granada Cf B UD Melilla |
16/11 18:00 |
13 KT |
UD Marbella Cacereno |
16/11 18:00 |
13 KT |
Cordoba Cf B Lucena CF |
16/11 18:00 |
13 KT |
Arroyo Club Polideportivo Cartagena |
16/11 22:59 |
13 KT |
UCAM Murcia La Hoya Lorca |
16/11 22:59 |
13 KT |
Real Jaen CF CD San Roque |
16/11 22:59 |
13 KT |
Cadiz CD El Palo |
16/11 22:59 |
13 KT |
Villanovense Linense |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
16/11 18:00 |
17 KT |
Hirnik Kryvyi Rih Stal Dniprodzherzhynsk |
16/11 19:00 |
17 KT |
PFC Oleksandria Helios Kharkiv |
16/11 19:00 |
17 KT |
Hirnyk Sport Naftovik Ukrnafta |
16/11 20:00 |
17 KT |
Nyva Ternopil Ternopil |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
16/11 19:30 |
15 KT |
Kolin Pardubice |
16/11 23:30 |
15 KT |
Banik Most SC Znojmo |
Lịch thi đấu Colombia |
||
17/11 03:30 |
tứ kết 2 KT |
Aguilas Doradas Deportes Tolima |
17/11 05:30 |
tứ kết 2 KT |
Independiente Santa Fe Atletico Nacional |
17/11 07:45 |
tứ kết 2 KT |
Atletico Huila Deportiva Once Caldas |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
16/11 18:15 |
17 KT |
Chojniczanka Chojnice Bytovia Bytow |
16/11 18:30 |
17 KT |
LKS Nieciecza Zaglebie Lubin |
16/11 22:45 |
17 KT |
Arka Gdynia GKS Katowice |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
17/11 03:00 |
clausura quarterfinals KT |
Leones Deportivo Pereira |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
16/11 20:30 |
16 KT |
KRC Mechelen Seraing United |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
16/11 11:00 |
32 KT |
Machida Zelvia Fukushima United FC |
16/11 11:00 |
32 KT |
Sc Sagamihara Blaublitz Akita |
16/11 11:00 |
32 KT |
AC Nagano Parceiro Grulla Morioka |
16/11 11:00 |
32 KT |
Ryukyu Zweigen Kanazawa FC |
16/11 11:00 |
32 KT |
Gainare Tottori Jleague Xi U22 |
16/11 12:00 |
32 KT |
Yokohama Scc Fujieda Myfc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
16/11 17:00 |
group a KT |
Chiatura[5] Samgurali Tskh[4] |
16/11 17:00 |
group a KT |
Lazika[2] Saburtalo Tbilisi[1] |
16/11 17:00 |
group a KT |
Sasco Tbilisi[6] Lokomotiv Tbilisi[3] |
16/11 17:00 |
group a KT |
STU Tbilisi[8] Adeli Batumi[10] |
16/11 17:00 |
group a KT |
Matchakhela Khelvachauri Chkherimela Kharagauli |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
16/11 16:15 |
16 KT |
Prevysov Fk Loko Vltavin |
16/11 16:15 |
16 KT |
Meteor Praha Kraluv Dvur |
16/11 16:15 |
16 KT |
Slavoj Vysehrad Benesov |
16/11 19:30 |
16 KT |
Novy Bydzov Viktorie Jirny |
16/11 19:30 |
16 KT |
Lounovice Domazlice |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
16/11 18:00 |
promotion playoffs KT |
Viljandi Jk Tulevik Johvi Lokomotiv |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
16/11 20:00 |
15 KT |
Nk Smartno Ankaran Hrvatini Mas Tech |
16/11 20:00 |
15 KT |
Triglav Gorenjska Nk Roltek Dob |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
16/11 16:30 |
west KT |
Slovan Bratislava B Slovan Duslo Sala |
16/11 19:00 |
east KT |
Lokomotiva Kosice Poprad |
16/11 19:00 |
east KT |
Slavoj Trebisov Dolny Kubin |
16/11 19:00 |
west KT |
FK Pohronie Sfm Senec |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
17/11 02:00 |
tứ kết KT |
Csd Antofagasta[CHI D1-17] San Marcos De Arica[CHI D1-13] |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
17/11 03:00 |
zona a KT |
Puerto Nuevo Central Ballester |
17/11 03:00 |
zona b KT |
Liniers Centro Espanol |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
16/11 17:00 |
19 KT |
Fotbal Trinec U21[20] Viktoria Plzen U21[12] |
16/11 19:30 |
19 KT |
MAS Taborsko U21[18] Baumit Jablonec U21[9] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
16/11 18:00 |
10 KT |
Zorya U21[5] Dnipro Dnipropetrovsk U21[2] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
17/11 02:30 |
apertura KT |
Ca Juventud De Las Piedras Rampla Juniors |
17/11 02:30 |
apertura KT |
Tacuarembo Wanderers FC |
17/11 02:30 |
apertura KT |
El Tanque Sisley Ca River Plate |
17/11 03:00 |
apertura KT |
Centro Atletico Fenix Racing Club Montevideo |
17/11 03:00 |
apertura KT |
Nacional Montevideo Cerro Montevideo |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
16/11 17:00 |
10 KT |
Nữ Hoffenheim Nữ Eintracht Frankfurt |
16/11 19:00 |
10 KT |
Nữ Fcr 2001 Duisburg Nữ Ff Usv Jena |
16/11 20:00 |
10 KT |
Nữ Bayer Leverkusen Nữ Sc Freiburg |
16/11 20:00 |
10 KT |
Nữ Turbine Potsdam Nữ Sc Sand |
16/11 20:00 |
10 KT |
Nữ Wolfsburg Nữ Sg Essen Schonebeck |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
16/11 11:00 |
championship group KT |
Nữ Albirex Niigata Nữ Yunogo Belle |
16/11 11:00 |
championship group KT |
Nữ Inac Kobe Nữ Urawa Reds |
16/11 11:00 |
championship group KT |
Nữ Beleza Nữ JEF United Ichihara |
Lịch thi đấu England Conference |
||
16/11 21:00 |
20 KT |
Halifax Town[4] Woking[6] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
16/11 22:00 |
38 KT |
Crown Akwa United |
16/11 22:00 |
38 KT |
El Kanemi Warriors Sunshine Stars |
16/11 22:00 |
38 KT |
Enyimba International Kano Pillars |
16/11 22:00 |
38 KT |
Gombe United Abia Warriors |
16/11 22:00 |
38 KT |
Heartland Bayelsa United |
16/11 22:00 |
38 KT |
Kaduna United Enugu Rangers International |
16/11 22:00 |
38 KT |
Lobi Stars Dolphins |
16/11 22:00 |
38 KT |
Nasarawa United Warri Wolves |
16/11 22:00 |
38 KT |
Nembe City Giwa |
16/11 22:00 |
38 KT |
Sharks Taraba |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
16/11 12:30 |
11 KT |
Happy Valley[15] Lucky Mile[14] |
16/11 12:30 |
11 KT |
Hong Kong FC[1] Tai Chung[9] |
16/11 14:30 |
11 KT |
Southern District[7] Wan Chai Sf[8] |
16/11 14:30 |
11 KT |
Yau Tsim Mong Ft[5] Kwun Tong Fa[13] |
16/11 14:30 |
11 KT |
Shatin Sports Convoy Sun Hei |
16/11 15:45 |
11 KT |
Double Flower Fa[6] Tuen Mun Progoal[12] |
16/11 17:45 |
11 KT |
Metro Gallery Sun Source[2] Kwai Tsing District Fa[10] |
Lịch thi đấu giải trẻ Úc |
||
16/11 10:00 |
5 KT |
Perth Glory Am Western Sydney Wanderers Am |
16/11 13:00 |
5 KT |
Adelaide United Fc Youth Central Coast Mariners Fc Am |
16/11 13:00 |
5 KT |
Sydney FC U21 Australian Institute Of Sport Am |
Lịch thi đấu Malaysia KGC |
||
16/11 15:15 |
KT |
Kuala Lumpur PDRM |
16/11 15:45 |
KT |
Johor FC Terengganu |
16/11 15:45 |
KT |
Selangor PB Perlis |
16/11 19:45 |
KT |
Pahang Perak |
16/11 19:45 |
KT |
Kelantan FA ATM Angkatan Tentera |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
16/11 19:15 |
7 KT |
Bekaa Sport Club Al Akhaahli Alay |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
16/11 19:00 |
east KT |
Wisla Pulawy Youth Korona Kielce Youth |
16/11 19:00 |
east KT |
Stal Rzeszow Youth Wisla Krakow Youth |
Lịch thi đấu Peru |
||
16/11 22:59 |
clausura KT |
Ayacucho Futbol Club[11] Juan Aurich[7] |
17/11 04:00 |
clausura KT |
Universitario de Deportes[6] Univ. Cesar Vallejo[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
17/11 02:30 |
2nd fase(apertura) KT |
Iberia Los Angeles Rangers Talca |
17/11 03:00 |
2nd fase(apertura) KT |
Deportes Concepcion Cd Santiago Morning |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |