Lịch thi đấu Việt Nam |
||
16/07 16:30 |
16 KT |
Đồng Tháp[14] Quảng Nam[8] |
16/07 17:00 |
16 KT |
Đồng Tâm Long An[13] Thanh Hóa[3] |
16/07 17:00 |
16 KT |
Becamex Bình Dương[9] Quảng Ninh[5] |
16/07 17:00 |
16 KT |
Hoàng Anh Gia Lai[12] Hà Nội[4] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
16/07 20:00 |
16 KT |
Ps Kemi[9] KuPS[3] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
16/07 21:00 |
14 KT |
GIF Sundsvall Helsingborg IF |
16/07 21:00 |
14 KT |
IFK Norrkoping Ostersunds FK |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
16/07 20:30 |
16 KT |
FK Haugesund[6] Viking[5] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
16/07 10:00 |
loại KT |
Los Angeles Galaxy[4] Houston Dynamo[17] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
16/07 20:30 |
1 KT |
Ruch Chorzow Gornik Leczna |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
16/07 17:00 |
20 KT |
Jeju United FC[6] Jeonbuk Hyundai Motors[1] |
16/07 17:00 |
20 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[3] Gwangju Fc[8] |
16/07 17:00 |
20 KT |
Suwon FC[12] Chunnam Dragons[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
16/07 16:00 |
2 KT |
Yenisey Krasnoyarsk Dynamo Moscow |
16/07 18:00 |
2 KT |
Sibir Ruan Tosno |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
16/07 18:00 |
22 KT |
Nakhon Ratchasima Ratchaburi FC |
16/07 18:00 |
22 KT |
BEC Tero Sasana Bangkok Glass Pathum |
16/07 19:00 |
22 KT |
Army United Sisaket |
16/07 19:00 |
22 KT |
Muang Thong United Navy |
16/07 20:00 |
22 KT |
Osotspa Saraburi FC Chonburi Shark FC |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
16/07 18:00 |
21 KT |
Astana FK Atyrau |
16/07 19:00 |
21 KT |
Zhetysu Taldykorgan[9] Akzhayik Oral[12] |
16/07 20:00 |
21 KT |
Tobol Kostanai Okzhetpes |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
16/07 14:30 |
17 KT |
Yan Bian Changbaishan Jiangsu Suning |
16/07 18:35 |
17 KT |
Liaoning Whowin[10] Shandong Taishan[15] |
16/07 18:35 |
17 KT |
HeNan[6] Chongqing Lifan[12] |
16/07 18:35 |
17 KT |
Hebei Hx Xingfu Beijing Guoan |
16/07 18:35 |
17 KT |
Guangzhou R&F Tianjin Teda |
Lịch thi đấu Estonia |
||
16/07 20:00 |
19 KT |
Tartu JK Tammeka Parnu Linnameeskond |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
16/07 20:00 |
14 KT |
Kuala Lumpur Melaka United |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
16/07 20:00 |
14 KT |
Pahang Sarawak |
16/07 20:00 |
14 KT |
Selangor PB PDRM |
16/07 20:00 |
14 KT |
Felda United FC[2] Perak[10] |
16/07 20:00 |
14 KT |
Johor FC[1] Kedah[5] |
16/07 20:00 |
14 KT |
Terengganu B DKTT-Team[4] Pulau Pinang[12] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
16/07 16:00 |
7 KT |
PSM Makassar[13] Persiba Balikpapan[17] |
16/07 19:00 |
7 KT |
Persib Bandung Persija Jakarta |
16/07 21:00 |
7 KT |
Gresik United Madura United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
16/07 17:00 |
23 KT |
Anyang Bucheon 1995 |
16/07 17:00 |
23 KT |
Daejeon Citizen Busan I'Park |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
16/07 16:00 |
23 KT |
Giravanz Kitakyushu[20] Matsumoto Yamaga FC[2] |
16/07 16:00 |
23 KT |
Kamatamare Sanuki[18] Renofa Yamaguchi[8] |
16/07 16:00 |
23 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[21] Cerezo Osaka[3] |
16/07 16:00 |
23 KT |
Mito Hollyhock[16] Gifu[15] |
16/07 16:00 |
23 KT |
Tokushima Vortis[12] Kyoto Purple Sanga[5] |
16/07 16:00 |
23 KT |
V-Varen Nagasaki[13] Tokyo Verdy[19] |
16/07 16:00 |
23 KT |
Yokohama FC[17] Roasso Kumamoto[14] |
16/07 16:30 |
23 KT |
Machida Zelvia[7] JEF United Ichihara[9] |
16/07 17:00 |
23 KT |
Ehime FC[11] Shimizu S-Pulse[6] |
16/07 17:00 |
23 KT |
Zweigen Kanazawa FC[22] Yamagata Montedio[10] |
16/07 17:00 |
23 KT |
Okayama FC[4] Consadole Sapporo[1] |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
16/07 21:00 |
bảng KT |
East Fife Dundee |
16/07 21:00 |
bảng KT |
Forfar Athletic Dumbarton |
16/07 21:00 |
bảng KT |
Elgin City St Johnstone |
16/07 21:00 |
bảng KT |
Stirling Albion Falkirk |
16/07 21:00 |
bảng KT |
Cowdenbeath Inverness C.T. |
16/07 21:00 |
bảng KT |
Montrose Ross County |
16/07 21:00 |
bảng KT |
Queens Park Queen of South |
16/07 21:00 |
bảng KT |
Annan Athletic Stranraer |
16/07 21:00 |
bảng KT |
Motherwell FC Glasgow Rangers |
16/07 21:00 |
bảng KT |
Ayr Utd Hamilton FC |
16/07 21:00 |
bảng KT |
Livingston St Mirren |
16/07 21:00 |
bảng KT |
Albion Rovers Greenock Morton |
16/07 21:00 |
bảng KT |
Clyde Kilmarnock |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
16/07 21:00 |
12 KT |
Lida Smorgon FC |
16/07 21:00 |
12 KT |
Kommunalnik Slonim Torpedo Minsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
16/07 21:00 |
17 KT |
Sportivo Iteno Cristobal Colon |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
16/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Siofok Apollon Limassol FC |
16/07 15:00 |
tháng 7 KT |
NK Zagreb NK Krka[SLO D1-10] |
16/07 15:00 |
tháng 7 KT |
MFK Kosice[SVK D2-3] Vysne Opatske |
16/07 15:00 |
tháng 7 KT |
Nhật Bản U17 Mexico U17 |
16/07 15:20 |
tháng 7 KT |
Vecses Esmtk Budapest |
16/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D2-9] FK Pohronie[SVK D2-4] |
16/07 15:30 |
tháng 7 KT |
KFC Komarno Svaty Jur |
16/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Pardubice[CZE D2-6] Dobrovice[CZE CFL-7] |
16/07 15:30 |
tháng 7 KT |
SKM Puchov Frydek-mistek[CZE D2-10] |
16/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Stechovice[CZE CFL-16] Usti nad Labem[CZE D2-8] |
16/07 15:35 |
tháng 7 KT |
Slovan Rosice Vyskov |
16/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Podbeskidzie Fotbal Trinec |
16/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Macarthur Rams Sydney FC U21 |
16/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Northern Tiger Mounties Wanderers |
16/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Fremad Amager Hvidovre IF[DEN D2-9] |
16/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Viktoria Zizkov[CZE CFL-2] Budejovice[CZE D2-12] |
16/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Mfk Lokomotiva Zvolen Msk Zilina B |
16/07 16:05 |
tháng 7 KT |
Warta Poznan[POL D4-7] Gornik Zabrze |
16/07 16:10 |
tháng 7 KT |
OFK Beograd FK Smederevo |
16/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Aves[POR D2-8] Fafe |
16/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Academico Viseu[POR D2-18] Sporting CP B[POR D2-10] |
16/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Porto B[POR D2-1] Sporting Braga B[POR D2-16] |
16/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Jarota Jarocin Gornik Polkowice |
16/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Lechia Gdansk[POL D1-7] Stomil Olsztyn OKS 1945[POL D2-11] |
16/07 18:00 |
tháng 7 KT |
AFC Telford United[ENG CN-18] Aston Villa[ENG PR-20] |
16/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Feyenoord Rotterdam[HOL D1-3] Anderlecht[BEL D1-3] |
16/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Poprad Skm Liptovsky Hradok |
16/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Fredericia[DEN D1-6] Vendsyssel[DEN D1-4] |
16/07 18:00 |
tháng 7 KT |
Vendsyssel[DEN D1-4] Fredericia[DEN D1-6] |
16/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Chesterfield[ENG L1-18] Sheffield Wed[ENG LCH-6] |
16/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Cambridge City[ENG-S PR-18] Milton Keynes Dons[ENG LCH-23] |
16/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Braintree Town Southend United |
16/07 19:00 |
tháng 7 KT |
VfB Stuttgart[GER D1-17] Wohlen[SUI D2-8] |
16/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Blackburn Rovers[ENG LCH-15] Bury[ENG L1-14] |
16/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Viktoria Aschaffenburg Tsv Neumarkt |
16/07 19:00 |
tháng 7 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach[GER D3-7] Liverpool U21[ENG U21-7] |
16/07 19:00 |
tháng 7 KT |
FK Baumit Jablonec[CZE D1-7] Everton[ENG PR-11] |
16/07 19:30 |
tháng 7 KT |
AZ Alkmaar[HOL D1-4] Almere City FC[HOL D2-8] |
16/07 19:30 |
tháng 7 KT |
De Graafschap[HOL D1-17] NEC Nijmegen[HOL D1-10] |
16/07 19:30 |
tháng 7 KT |
HHC Hardenberg Emmen |
16/07 19:30 |
tháng 7 KT |
Romford Dagenham and Redbridge |
16/07 19:35 |
tháng 7 KT |
Wigan Athletic[ENG L1-1] Manchester United[ENG PR-5] |
16/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Ajax Amsterdam[HOL D1-2] Gent[BEL D1-2] |
16/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Bohemians[IRE PR-9] Newcastle United[ENG PR-18] |
16/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Young Boys[SUI D1-2] Nantes[FRA D1-14] |
16/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Eintracht Trier[GER Reg-20] Bochum[GER D2-5] |
16/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Go Ahead Eagles[HOL D2-5] SBV Excelsior[HOL D1-15] |
16/07 20:00 |
tháng 7 KT |
UC Dublin UCD Swindon |
16/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Le Mont LS Yverdon |
16/07 20:05 |
tháng 7 KT |
Twente Enschede[HOL D1-13] PAOK Saloniki[GRE D1-1] |
16/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Groningen[HOL D1-7] Sparta Rotterdam[HOL D2-1] |
16/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Morecambe[ENG L2-22] Blackburn Rovers[ENG LCH-15] |
16/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Darmstadt[GER D1-14] FSV Frankfurt[GER D2-17] |
16/07 20:30 |
tháng 7 KT |
Cardiff Metropolitan Barry Town Afc |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Motherwell FC[SCO PR-6] Glasgow Rangers[SCO CH-1] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Accrington Stanley[ENG L2-9] Preston North End[ENG LCH-11] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Oldham Athletic[ENG L1-17] Huddersfield Town[ENG LCH-19] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
North Ferriby United[ENG CN-2] Hull City[ENG LCH-4] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Peterborough United[ENG L1-13] Norwich City[ENG PR-19] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Burton Albion FC[ENG L1-2] Stoke City[ENG PR-9] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Bromley[ENG Conf-14] Millwall[ENG L1-4] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Forest Green Rovers[ENG Conf-2] Birmingham[ENG LCH-10] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Greuther Furth[GER D2-9] SC Paderborn 07[GER D2-18] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Kidderminster[ENG Conf-23] West Bromwich[ENG PR-14] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Crawley Town[ENG L2-12] Brighton[ENG LCH-3] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Lincoln City[ENG Conf-13] Reading[ENG LCH-17] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Mansfield Town[ENG L2-17] Bolton Wanderers[ENG LCH-24] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Shamrock Rovers[IRE PR-4] Leeds United[ENG LCH-13] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Shrewsbury Town[ENG L1-20] Cardiff City[ENG LCH-8] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Doncaster Rovers[ENG L2-4] Middlesbrough[ENG LCH-2] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Weston Super Mare[ENG CS-16] Barnsley[ENG L1-6] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Worcester City[ENG CN-17] Aston Villa[ENG PR-20] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Yeovil Town[ENG L2-20] Bristol City[ENG LCH-18] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Stirling Albion[SCO L2-7] Falkirk[SCO CH-2] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Albion Rovers[SCO L1-6] Greenock Morton[SCO CH-5] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Annan Athletic[SCO L2-5] Stranraer[SCO L1-4] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Ayr Utd[SCO L1-2] Hamilton FC[SCO PR-10] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Clyde[SCO L2-3] Kilmarnock[SCO PR-11] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Cowdenbeath[SCO L1-9] Inverness C.T.[SCO PR-5] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
East Fife[SCO L2-1] Dundee[SCO PR-7] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Elgin City[SCO L2-2] St Johnstone[SCO PR-4] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Forfar Athletic[SCO L1-10] Dumbarton[SCO CH-8] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Livingston[SCO CH-9] St Mirren[SCO CH-6] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Montrose[SCO L2-8] Ross County[SCO PR-8] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Gosport Borough Woking |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Frickley Athletic Halifax Town |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Darlington Newcastle United |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Gateshead Bradford AFC |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Carlton Town Coalville |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Rhyl FC Wrexham |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Stalybridge Celtic York City |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Torquay United Plymouth Argyle |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Solihull Moors Walsall |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Celtic[SCO PR-1] Wolfsburg[GER D1-8] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Chorley[ENG CN-20] Airbus[WAL PR-2] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Ilkeston Town Notts County |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Margate AFC Wimbledon |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
VfB Oldenburg VfB Oldenburg |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Hampton & Richmond[ENG RYM-1] Aldershot Town[ENG Conf-15] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Altrincham[ENG Conf-22] Chester FC[ENG Conf-17] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Bishop's Stortford[ENG CS-11] Stevenage Borough[ENG L2-23] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Sutton United[ENG CS-1] Portsmouth[ENG L2-1] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Salford City[ENG-N PR-3] Fleetwood Town[ENG L1-19] |
16/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Alfreton Town[ENG CN-9] Grimsby Town[ENG L2-15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
16/07 15:00 |
13 KT |
Bình Phước Ca Mau |
16/07 15:30 |
13 KT |
Phu Yen[8] Tp Hồ Chí Minh[1] |
16/07 15:30 |
13 KT |
Tây Ninh Đắk Lắk |
16/07 16:00 |
13 KT |
Nam Định Đồng Nai |
16/07 17:30 |
13 KT |
Viettel Huế |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
16/07 18:00 |
22 KT |
Port Ang Thong Fc |
16/07 18:00 |
22 KT |
Khonkaen United Air Force Central |
16/07 18:00 |
22 KT |
Bangkok Fc Prachuap Khiri Khan |
16/07 19:00 |
22 KT |
Chiangmai Fc Krabi Fc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
16/07 14:30 |
north KT |
Inner Mongolia Caoshangfei Shenyang Dongjin |
16/07 15:00 |
south KT |
Sichuan Longfor Lijiang FC |
16/07 15:00 |
north KT |
Tianjin Huichetou Baoding Rongda FC |
16/07 15:00 |
north KT |
Shenyang Urban Heilongjiang heilongjiang Ice City |
16/07 15:00 |
north KT |
Hebei Elite Beijing Tech |
16/07 15:30 |
south KT |
Hainan Boying Seamen Guangdong Southern Tigers |
16/07 15:30 |
south KT |
Suzhou Dongwu Nanjing Qianbao |
16/07 18:40 |
south KT |
Jiangxi Beidamen Mengzi Wanhao |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
16/07 18:00 |
15 KT |
Tarlan Shymkent Kaisar Kyzylorda |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
16/07 16:00 |
18 KT |
Bonnyrigg White Eagles Sydney Olympic |
16/07 16:00 |
18 KT |
Hakoah Sydney Sutherland Sharks |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
16/07 21:00 |
preliminary round KT |
Swit Nowy Dwor Mazowiecki Znicz Pruszkow |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
16/07 11:30 |
18 KT |
Cumberland United Modbury Jets |
16/07 11:30 |
18 KT |
Poet Adelarde Pirates White City Woodville |
16/07 11:30 |
18 KT |
Playford City Patriots Western Strikers SC |
16/07 11:30 |
18 KT |
Adelaide Victory Adelaide Hills |
16/07 11:30 |
18 KT |
Para Hills Knights Sturt Lions |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
16/07 12:00 |
14 KT |
Woden Weston Canberra |
16/07 16:00 |
14 KT |
Tuggeranong United Belconnen United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
16/07 10:30 |
apertura KT |
Cimarrones De Sonora Celaya |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
16/07 12:00 |
21 KT |
Melbourne Victory Fc Am[14] Avondale Heights[11] |
16/07 12:00 |
21 KT |
Green Gully Cavaliers[5] Richmond[12] |
16/07 12:00 |
21 KT |
Northcote City[13] Port Melbourne Sharks[9] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
16/07 14:00 |
17 KT |
Subiaco AFC[11] Perth Glory Am[10] |
16/07 14:00 |
17 KT |
Perth SC[3] Balcatta[8] |
16/07 14:00 |
17 KT |
Stirling Lions[4] Inglewood United[1] |
16/07 14:00 |
17 KT |
ECU Joondalup Floreat Athena |
16/07 14:00 |
17 KT |
Armadale Bayswater City |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
16/07 21:00 |
13 KT |
Brattvag Strindheim IL |
16/07 21:00 |
13 KT |
Gjovik Ff Ham-Kam |
16/07 21:00 |
13 KT |
Honefoss Brumunddal |
16/07 21:00 |
13 KT |
Nardo Stjordals Blink |
16/07 21:00 |
13 KT |
Tynset Elverum |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
16/07 21:00 |
13 KT |
Stord IL FK Vidar |
16/07 21:00 |
13 KT |
Forde IL Lysekloster |
16/07 21:00 |
13 KT |
Floro Lorenskog |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
16/07 21:00 |
14 KT |
Brommapojkarna IK Brage |
16/07 21:00 |
14 KT |
Carlstad United BK Vasteras SK FK |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
16/07 15:00 |
18 KT |
Logan Lightning Queensland Lions SC |
16/07 15:00 |
18 KT |
Albany Creek Capalaba |
16/07 16:00 |
18 KT |
Eastern Suburbs Holland Park Hawks |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
16/07 15:00 |
18 KT |
Hunan Billows Tianjin Quanjian |
16/07 18:30 |
18 KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[4] Meizhou Hakka[11] |
16/07 18:30 |
18 KT |
Dalian Chaoyue Beijing Renhe |
16/07 18:35 |
18 KT |
Shenzhen Shanghai Shenxin |
16/07 18:35 |
18 KT |
Inner Mongolia Zhongyou Wuhan ZALL |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
16/07 15:00 |
13 KT |
Yongin City Cheonan City |
16/07 16:00 |
13 KT |
Gyeongju KHNP Changwon City |
16/07 17:00 |
13 KT |
Busan Transpor Tation Ulsan Mipo |
16/07 17:00 |
13 KT |
Gangneung Incheon Korail |
16/07 17:00 |
13 KT |
Mokpo City Gimhae City |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
16/07 20:30 |
14 KT |
KTP Kotka[9] Jazz[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
16/07 21:00 |
14 KT |
Kristianstads FF Ksf Prespa Birlik |
16/07 21:00 |
14 KT |
Oskarshamns AIK Mjallby AIF |
16/07 21:00 |
14 KT |
Qviding FIF Trollhattan |
16/07 21:00 |
14 KT |
Tvaakers IF Hollviken |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
16/07 13:00 |
17 KT |
Blaublitz Akita[9] Gainare Tottori[16] |
16/07 13:00 |
17 KT |
Fukushima United FC[11] Kataller Toyama[5] |
16/07 13:00 |
17 KT |
Grulla Morioka Cerezo Osaka U23 |
16/07 13:00 |
17 KT |
Sc Sagamihara Gamba Osaka U23 |
16/07 15:00 |
17 KT |
AC Nagano Parceiro[3] Yokohama Scc[15] |
16/07 15:00 |
17 KT |
Kagoshima United[2] Tochigi SC[1] |
16/07 15:00 |
17 KT |
Ryukyu Tokyo U23 |
16/07 16:00 |
17 KT |
Oita Trinita[4] Fujieda Myfc[8] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
16/07 12:30 |
18 KT |
Adelaide Raiders SC[12] Adelaide Olympic[11] |
16/07 12:30 |
18 KT |
Adelaide United Fc Youth[8] Adelaide City FC[1] |
16/07 12:30 |
18 KT |
Adelaide Panthers[10] North Eastern Metrostars[6] |
16/07 12:30 |
18 KT |
West Torrens Birkalla[3] Croydon Kings[9] |
16/07 12:30 |
18 KT |
Adelaide Blue Eagles West Adelaide |
16/07 12:30 |
18 KT |
Adelaide Comets FC Campbelltown City SC |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
16/07 12:00 |
13 KT |
Redlands United FC Brisbane Strikers |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
16/07 10:00 |
KT |
Melbourne Victory FC[2] Avondale Fc U21[13] |
16/07 10:00 |
KT |
Northcote City U21[7] Port Melbourne Sharks Sc U21[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
16/07 17:00 |
19 KT |
Maardu Fc Starbunker Tallinna Levadia 2 |
16/07 17:00 |
19 KT |
JK Tallinna Kalev Vandra Jk Vaprus |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
16/07 12:00 |
21 KT |
Moreland City[14] St Albans Saints[5] |
16/07 12:00 |
21 KT |
Sunshine George Cross[16] North Geelong Warriors[7] |
16/07 12:00 |
21 KT |
Dandenong City Sc Brunswick City |
16/07 12:00 |
21 KT |
Eastern Lions Sc Springvale White Eagles |
16/07 12:00 |
21 KT |
Murray United Goulburn Valley Suns |
16/07 13:00 |
21 KT |
Moreland Zebras Melbourne Heart Youth |
16/07 14:20 |
21 KT |
Bendigo[18] Whittlesea Ranges Fc[3] |
16/07 15:00 |
21 KT |
Kingston City[2] Nunawading City[20] |
16/07 16:00 |
21 KT |
Dandenong Thunder Box Hill United Sc |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
16/07 15:00 |
13 KT |
Jungnang Chorus Mustang Fc[15] Pyeongchang[12] |
16/07 15:00 |
13 KT |
Goyang Fc Seoul United Fc |
16/07 15:00 |
13 KT |
Yangpyeong Paju Citizen Fc |
16/07 15:00 |
13 KT |
Cheongju City Hwaseong Fc |
16/07 15:00 |
13 KT |
Gimpo Fc Jeonju Citizen |
16/07 15:00 |
13 KT |
Fc Uijeongbu Gyeongju Citizen Fc |
16/07 15:00 |
13 KT |
Icheon Citizen Fc Buyeo |
16/07 15:00 |
13 KT |
Siheung City Chunnam Youngkwang |
16/07 15:00 |
13 KT |
Chuncheon Citizen Cheongju Jikji Fc |
16/07 15:00 |
13 KT |
Yangju Citizen Fc Pocheon Fc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
16/07 21:00 |
11 KT |
Haukar[8] Fjardabyggd[9] |
16/07 21:00 |
11 KT |
Huginn[12] UMF Selfoss[6] |
16/07 21:00 |
11 KT |
Fram Reykjavik[7] Grindavik[4] |
16/07 21:00 |
11 KT |
Leiknir F HK Kopavog |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
16/07 21:00 |
11 KT |
Volsungur Husavik[10] Kf Fjallabyggdar[12] |
16/07 21:00 |
11 KT |
Sindri[7] Kv Vesturbaeja[4] |
16/07 21:00 |
11 KT |
Grotta Seltjarnarnes[3] Hottur Egilsstadir[8] |
16/07 21:00 |
11 KT |
Magni[6] Kfr Aegir[11] |
16/07 21:00 |
11 KT |
Umf Njardvik Vestri |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
16/07 20:00 |
15 KT |
Harare City Chicken Inn |
16/07 20:00 |
15 KT |
Ngezi Platinum Stars Triangle Fc |
16/07 20:00 |
15 KT |
Tsholotsho Hwange Colliery |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
16/07 10:00 |
16 KT |
Hobart Zebras Kingborough Lions |
16/07 11:00 |
16 KT |
South Hobart Devonport City Striker |
16/07 13:30 |
16 KT |
Clarence United Launceston City |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
16/07 15:05 |
18 KT |
Pine Rivers United Brisbane Knights |
16/07 15:15 |
18 KT |
Mount Gravatt North Star |
16/07 16:00 |
18 KT |
Brisbane Wolves Moggill |
16/07 16:00 |
18 KT |
Bayside United Grange Thistle Sc |
16/07 16:10 |
18 KT |
Taringa Rovers Southside Eagles |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
16/07 15:30 |
bảng KT |
Australia U16 Singapore U16 |
16/07 15:30 |
bảng KT |
Viet Nam U16 Philippines U16 |
16/07 18:30 |
bảng KT |
Malaysia U16 Myanmar U16 |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
16/07 15:00 |
20 KT |
Honda[4] Ohira Tochigi UVA SC[15] |
16/07 15:00 |
20 KT |
Maruyasu Okazaki[11] Azul Claro Numazu[2] |
16/07 16:00 |
20 KT |
Yokogawa Musashino[8] Sony Sendai FC[10] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |