Lịch thi đấu Pháp |
||
17/01 01:00 |
21 KT |
Bordeaux[15] Caen[12] |
17/01 01:00 |
21 KT |
Marseille[4] Strasbourg[11] |
17/01 03:00 |
21 KT |
Monaco Nice |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
17/01 02:45 |
Round 3 Playoff KT |
Leicester City[ENG PR-8] Fleetwood Town[ENG L1-13] |
17/01 02:45 |
Round 3 Playoff KT |
Mansfield Town[ENG L2-7] Cardiff City[ENG LCH-3] |
17/01 02:45 |
Round 3 Playoff KT |
Sheffield Wed[ENG LCH-15] Carlisle[ENG L2-13] |
17/01 02:45 |
Round 3 Playoff KT |
West Ham United[ENG PR-15] Shrewsbury Town[ENG L1-2] |
17/01 03:00 |
Round 3 Playoff KT |
Reading[ENG LCH-18] Stevenage Borough[ENG L2-16] |
Lịch thi đấu U23 Châu Á |
||
16/01 15:00 |
bảng KT |
Nhật Bản U23 Bắc Triều Tiên U23 |
16/01 15:00 |
bảng KT |
Thái Lan U23 Palestine U23 |
16/01 18:30 |
bảng KT |
Iraq U23 Jordan U23 |
16/01 18:30 |
bảng KT |
Saudi Arabia U23 Malaysia U23 |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
17/01 02:00 |
15 KT |
Sparta Rotterdam[18] Vitesse Arnhem[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
17/01 03:00 |
21 KT |
Chateauroux[8] Lorient[7] |
17/01 03:00 |
21 KT |
Auxerre[17] Chamois Niortais[11] |
17/01 03:00 |
21 KT |
Nancy[16] Nimes[2] |
17/01 03:00 |
21 KT |
Ajaccio[3] Orleans US 45[14] |
17/01 03:00 |
21 KT |
Bourg Peronnas[18] Quevilly[19] |
17/01 03:00 |
21 KT |
Clermont Foot[9] Valenciennes[12] |
17/01 03:00 |
21 KT |
Stade Reims[1] Tours FC[20] |
17/01 03:00 |
21 KT |
Le Havre[5] Paris Fc[4] |
17/01 03:00 |
21 KT |
Ajaccio GFCO[15] Stade Brestois[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
16/01 20:00 |
1/16 KT |
Bursaspor[TUR D1-9] Genclerbirligi[TUR D1-17] |
16/01 22:00 |
1/16 KT |
Trabzonspor[TUR D1-7] Konyaspor[TUR D1-16] |
17/01 00:30 |
1/16 KT |
Istanbulspor[TUR D2-10] Fenerbahce[TUR D1-3] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
17/01 02:30 |
21 KT |
Oostende[13] Genk[11] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
16/01 16:30 |
1st qualifying KT |
Shan United Ceres |
16/01 19:30 |
1st qualifying KT |
Bali United Tampines Rovers FC |
Lịch thi đấu African Nations Championship |
||
16/01 23:30 |
KT |
Angola[139] Burkina Faso[55] |
17/01 02:30 |
KT |
Cameroon[42] Congo[94] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
17/01 02:45 |
tứ kết KT |
Club Brugge[BEL D1-1] Sporting Charleroi[BEL D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
16/01 15:30 |
12 KT |
Aizawl East Bengal |
16/01 21:30 |
10 KT |
AIFF XI Arrows Neroca |
Lịch thi đấu Iraq |
||
16/01 18:30 |
9 KT |
Al Hussein Irbid Al Zawraa |
16/01 18:30 |
9 KT |
Al Semawah Al Diwaniya |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
17/01 02:45 |
KT |
Barrow[ENG Conf-20] Brackley Town[ENG CN-3] |
17/01 02:45 |
KT |
Boreham Wood[ENG Conf-6] Gateshead[ENG Conf-18] |
17/01 02:45 |
KT |
Harrogate Town[ENG CN-2] St Albans City[ENG CS-8] |
17/01 02:45 |
KT |
Stockport County[ENG CN-10] Kidderminster[ENG CN-7] |
17/01 02:45 |
KT |
Warrington Town AFC[ENG-N PR-3] Ebbsfleet United[ENG Conf-10] |
17/01 02:45 |
KT |
Workington[ENG-N PR-5] Weston Super Mare[ENG CS-9] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
16/01 22:00 |
18 KT |
Wadi Degla SC[15] EL Masry[3] |
17/01 01:00 |
18 KT |
Tala Al Jaish[8] Al Ahly[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Israel |
||
17/01 01:00 |
8 KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona Hapoel Afula |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
16/01 16:15 |
tháng 1 KT |
Peninsula Power[AUS BPL-2] Brisbane City SC[AUS QSL-6] |
16/01 16:50 |
tháng 1 KT |
Adelaide Blue Eagles[AUS SASL-11] Cumberland United[AUS SASL-12] |
16/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Suduva[LIT D1-1] Palanga[LIT D2-1] |
16/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Thổ Nhĩ Kỳ U17 Romania U17 |
16/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Dila Gori Gagra |
16/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Pobeda Prilep[MKD D1-7] FK Shkendija 79[MKD D1-1] |
16/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Sport Podbrezova[SVK D1-10] FK Pohronie[SVK D2-10] |
16/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Kelantan FA[MAS SL-10] Persija Jakarta[IDN ISL-4] |
16/01 19:30 |
tháng 1 KT |
FK Velez Mostar Mladost Doboj Kakanj[BOS PL-6] |
16/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Gretna[SCO LL-7] VfR Aalen[GER D3-9] |
16/01 20:00 |
tháng 1 KT |
SK Sigma Olomouc[CZE D1-3] Hradec Kralove[CZE D2-10] |
16/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Đảo Síp U19 Đan Mạch U19 |
16/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Korona Kielce[POL D1-7] Sepsi[ROM D1-13] |
16/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Al Ahly[JOR D1-8] Al Asalah |
16/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Karmiotissa Pano Polemidion Astra Ploiesti |
16/01 20:30 |
tháng 1 KT |
Austria Wien[AUT D1-6] Floridsdorfer AC Wien[AUT D2-9] |
16/01 21:30 |
tháng 1 KT |
Quarteirense Servette[SUI D1-3] |
16/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Sturm Graz[AUT D1-1] St. Gallen[SUI Sl-4] |
16/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Luzern[SUI Sl-9] ShenHua SVA FC[CHA CSL-11] |
16/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Mattersburg[AUT D1-8] Ulsan Hyundai Horang-i[KOR D1-3] |
16/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Ajax Amsterdam U19 Schalke 04 U19[GER U19W-1] |
16/01 22:00 |
tháng 1 KT |
MFK Kosice Nitra[SVK D1-7] |
16/01 22:59 |
tháng 1 KT |
Kolding IF[DEN D2B-4] Sonderjyske[DEN SASL-9] |
16/01 22:59 |
tháng 1 KT |
F91 Dudelange[LUX D1-2] Saarbrucken[GER RegS-1] |
16/01 23:30 |
tháng 1 KT |
Fortuna Dusseldorf Monchengladbach |
17/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Trenkwalder Admira[AUT D1-4] Ask Ebreichsdorf[AUS D3E-2] |
17/01 00:00 |
tháng 1 KT |
Erzgebirge Aue[GER D2-13] Rot-weiss Erfurt[GER D3-20] |
17/01 00:30 |
tháng 1 KT |
Monchengladbach[GER D1-6] Fortuna Dusseldorf[GER D2-1] |
17/01 02:00 |
tháng 1 KT |
Deportivo Lara[VEN D1-12] Trujillanos FC[VEN D1-13] |
17/01 02:45 |
tháng 1 KT |
Staines Town[ENG RYM-3] Uxbridge |
17/01 02:45 |
tháng 1 KT |
Mochtas[Ire LSL-16] St Patrick's[IRE PR-6] |
17/01 04:00 |
tháng 1 KT |
Caracas FC[VEN D1-5] Monagas SC[VEN D1-6] |
17/01 06:00 |
tháng 1 KT |
Zamora Barinas[VEN D1-3] Atletico Venezuela[VEN D1-11] |
17/01 06:30 |
tháng 1 KT |
Botafogo[BRA D1-10] Portuguesa Rj |
Lịch thi đấu UAE Cup |
||
16/01 20:05 |
1 KT |
Al-Jazira UAE Ittihad Kalba |
16/01 23:05 |
1 KT |
Ajman Al-Sharjah |
16/01 23:05 |
1 KT |
Emirate Al Wehda UAE |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
17/01 08:00 |
KT |
Mineros De Zacatecas[MEX D2(a)-6] Santos Laguna[MEX D1(a)-14] |
17/01 08:00 |
KT |
Necaxa[MEX D1(a)-9] Zacatepec[MEX D2(a)-4] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Bắc Ireland |
||
17/01 02:45 |
KT |
Dungannon Swifts[NIR D1-8] Crusaders FC[NIR D1-1] |
17/01 02:45 |
KT |
Ballymena United[NIR D1-6] Cliftonville[NIR D1-5] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
16/01 22:00 |
2 KT |
Usm Alger[ALG D1-3] Cs Constantine[ALG D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
17/01 07:00 |
KT |
CA Fenix Pilar[8] Talleres Rem De Escalada[9] |
Lịch thi đấu U19 Việt Nam |
||
16/01 14:00 |
groups KT |
U19 Hà Nội U19 Công An Nhân Dân |
16/01 14:50 |
groups KT |
U19 Tây Ninh U19 Đồng Tháp |
16/01 14:50 |
groups KT |
U19 Đồng Tâm Long An U19 Đồng Nai |
16/01 14:55 |
groups KT |
U19 Thể Công U19 Pvf Việt Nam |
16/01 14:55 |
groups KT |
U19 Becamex Bình Dương U19 Cần Thơ |
16/01 15:00 |
groups KT |
U19 Quảng Nam U19 Thanh Hóa |
16/01 15:00 |
groups KT |
U19 Hà Tĩnh U19 Sông Lam Nghệ An |
16/01 15:00 |
groups KT |
U19 Khatoco Khánh Hòa U19 Bình Định |
16/01 16:00 |
groups KT |
U19 Nam Định U19 Than Quảng Ninh |
16/01 17:05 |
groups KT |
U19 TP Hồ Chí Minh U19 Hoàng Anh Gia Lai |
Lịch thi đấu Indonesia President Cup |
||
16/01 15:40 |
bảng KT |
Persib Bandung Sriwijaya Palembang |
16/01 19:45 |
bảng KT |
PSM Makassar PSMS Medan |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Indonesia |
||
16/01 15:30 |
group match KT |
Persib Bandung Sriwijaya Palembang |
16/01 19:45 |
group match KT |
PSM Makassar PSMS Medan |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
17/01 02:45 |
KT |
Poole Town[20] Chippenham Town[18] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
17/01 02:45 |
21 KT |
AFC Telford United[16] York City[8] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
17/01 01:00 |
KT |
St Mirren U20[12] Celtic U20[9] |
17/01 02:00 |
KT |
Hamilton Fc U20[6] Kilmarnock U20[13] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
16/01 19:25 |
17 KT |
Al Shoalah Dhamk |
16/01 19:30 |
17 KT |
Al Qaisoma Al Mojzel |
16/01 19:45 |
17 KT |
Al Orubah[6] Al Hazm[3] |
16/01 21:50 |
17 KT |
Al Nahdha[9] Al Watani[12] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
17/01 02:45 |
KT |
Basingstoke Town[16] Stratford Town[13] |
17/01 02:45 |
18 KT |
Slough Town[6] Dorchester Town[20] |
17/01 02:45 |
19 KT |
Redditch United[15] Banbury United[9] |
17/01 02:45 |
KT |
Kings Langley[22] Royston Town[8] |
17/01 02:45 |
KT |
Gosport Borough[24] Hereford[3] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||
17/01 05:00 |
KT |
Treze Campina Grande PB[BRA PB-3] CRB AL[BRA D2-15] |
17/01 07:45 |
KT |
Globo[BRA CP-3] Vitoria Salvador BA[BRA D1-16] |
17/01 07:45 |
KT |
Confianca Se[BRA D3-1] Santa Cruz (PE)[BRA PE-2] |
17/01 07:45 |
KT |
Salgueiros AC Ceara[BRA CE-9] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |