Lịch thi đấu Cúp Châu Á (Asian Cup) |
||
16/01 14:00 |
bảng KT |
Palestine[113] Jordan[81] |
16/01 16:00 |
bảng KT |
Iraq[103] Nhật Bản[54] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
17/01 02:45 |
19 KT |
Cordoba C.F.[16] Eibar[8] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
17/01 02:30 |
21 KT |
Bordeaux[6] Nice[12] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
17/01 02:00 |
18 KT |
Ajax Amsterdam[2] Groningen[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
17/01 02:00 |
20 KT |
AC Arles-Avignon[20] Angers SCO[6] |
17/01 02:00 |
20 KT |
Auxerre[9] Clermont Foot[15] |
17/01 02:00 |
20 KT |
Stade Brestois[3] Chamois Niortais[17] |
17/01 02:00 |
20 KT |
Ajaccio GFCO[5] Le Havre[10] |
17/01 02:00 |
20 KT |
Stade Lavallois MFC[7] Dijon[2] |
17/01 02:00 |
20 KT |
Chateauroux[19] Creteil[16] |
17/01 02:00 |
20 KT |
Nimes[14] Valenciennes[11] |
17/01 02:00 |
20 KT |
Tours FC[18] ES Troyes AC[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
17/01 02:45 |
26 KT |
Preston North End Leyton Orient |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
17/01 01:00 |
Group Stage KT |
Eskisehirspor[TUR D1-13] Balcova Belediyespor[TUR 3B-C-7] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
17/01 02:30 |
22 KT |
Club Brugge[1] KV Mechelen[10] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
17/01 08:30 |
clausura KT |
Queretaro FC Leones Univ Guadalajara |
17/01 09:30 |
clausura KT |
Veracruz Puebla |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
17/01 02:00 |
20 KT |
Achilles 29[15] Jong PSV Eindhoven[13] |
17/01 02:00 |
20 KT |
Den Bosch[12] Sparta Rotterdam[6] |
17/01 02:00 |
20 KT |
Eindhoven[3] NEC Nijmegen[1] |
17/01 02:00 |
20 KT |
Fortuna Sittard[18] Helmond Sport[16] |
17/01 02:00 |
20 KT |
MVV Maastricht[19] Almere City FC[8] |
17/01 02:00 |
20 KT |
RKC Waalwijk[20] Roda JC Kerkrade[2] |
17/01 02:00 |
20 KT |
Telstar[17] Jong Ajax Amsterdam[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
17/01 02:00 |
KT |
US Boulogne[3] Bastia CA[13] |
17/01 02:00 |
18 KT |
Paris Fc[1] JA Le Poire Sur Vie[16] |
17/01 02:00 |
18 KT |
Epinal[18] Strasbourg[8] |
17/01 02:00 |
18 KT |
Colomiers[14] Avranches[5] |
17/01 02:00 |
18 KT |
Frejus Saint-Raphael[11] Istres[17] |
17/01 02:00 |
18 KT |
Amiens[10] Dunkerque[9] |
17/01 02:00 |
18 KT |
GS Consolat Marseille[15] Chambly[6] |
17/01 02:00 |
KT |
Vendee Lucon[12] Red Star 93[2] |
17/01 02:30 |
KT |
Colmar[7] Bourg Peronnas[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
17/01 02:45 |
26 KT |
Cheltenham Town Morecambe |
Lịch thi đấu Yemen |
||
16/01 19:30 |
17 KT |
Al Saqr Taiz[2] Al Tilal Aden[4] |
16/01 19:30 |
17 KT |
Shaab Ibb[3] Al Wehda Sanaa[9] |
16/01 19:30 |
17 KT |
Al Oruba(YEM) Al Helal Al-Sahely |
16/01 19:30 |
17 KT |
Sabbab Al-Jeel Shula Aden |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
17/01 07:00 |
clausura KT |
The Strongest Nacional Potosi |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
16/01 14:45 |
tháng 1 KT |
Adelaide City FC[AUS SASL-6] Campbelltown City SC[AUS SASL-7] |
16/01 16:35 |
tháng 1 KT |
Croydon Kings[AUS SASL-3] Adelaide Raiders SC[AUS SASL-10] |
16/01 17:00 |
tháng 1 KT |
University of Queensland[AUS BPL-12] Brisbane City SC[AUS QSL-7] |
16/01 17:00 |
tháng 1 KT |
BEC Tero Sasana[THA PR-4] Bangkok Fc[THA D1-4] |
16/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Desna Chernihiv Olimpic Donetsk |
16/01 18:35 |
tháng 1 KT |
GOSK Gabela Hajduk Split[CRO D1-3] |
16/01 19:15 |
tháng 1 KT |
TPS Turku[FIN D1-12] Aifk Turku[FIN D3W-2] |
16/01 19:45 |
tháng 1 KT |
Negeri Sembilan[MAS PL-6] Perak[MAS SL-9] |
16/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Munchen 1860[GER D2-15] SV Grodig[AUT D1-7] |
16/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Erzgebirge Aue[GER D2-18] SC Paderborn 07[GER D1-10] |
16/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Bayern Munich II[GER RegB-3] SpVgg Unterhaching[GER D3-14] |
16/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Chemnitzer[GER D3-13] Servette[SUI D2-3] |
16/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Trenkwalder Admira[AUT D1-9] SV Horn[AUT D2-7] |
16/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Ajman[UAE LP-13] Al-Garrafa[QAT D1-6] |
16/01 20:50 |
tháng 1 KT |
NK Siroki Brijeg[BOS PL-1] FK Zeljeznicar[BOS PL-4] |
16/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Wil 1900[SUI D2-6] St. Gallen[SUI D1-4] |
16/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Bochum[GER D2-11] Alianza Lima |
16/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Dinamo Bucuresti[ROM D1-8] Bursaspor[TUR D1-5] |
16/01 22:00 |
tháng 1 KT |
SV Wehen Wiesbaden Skenderbeu Korca[ALB D1-2] |
16/01 22:30 |
tháng 1 KT |
Al-Ahli Doha[QAT D1-7] Zenit St.Petersburg[RUS D1-1] |
16/01 22:59 |
tháng 1 KT |
Basel[SUI D1-1] Fortuna Dusseldorf[GER D2-6] |
16/01 22:59 |
tháng 1 KT |
SJK Seinajoki[FIN D1-2] Ilves Tampere[FIN D2-3] |
17/01 00:15 |
tháng 1 KT |
FCI Tallinn[EST D1-5] Flora Tallinn[EST D1-4] |
17/01 00:30 |
tháng 1 KT |
Kaizer Chiefs FC[SAPL D1-1] Hoffenheim[GER D1-7] |
17/01 01:00 |
tháng 1 KT |
Pallohonka[FIN D3S-7] Klubi 04[FIN D3S-5] |
17/01 04:30 |
tháng 1 KT |
Canada[112] Iceland[33] |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
17/01 01:30 |
21 KT |
Ac Monza[7] Renate Ac[15] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
17/01 02:45 |
21 KT |
Matera[7] Juve Stabia[3] |
Lịch thi đấu Iceland Reykjavik Tournament |
||
17/01 02:00 |
bảng KT |
KR Reykjavik Fylkir |
17/01 04:00 |
bảng KT |
Fram Reykjavik Fjolnir |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
17/01 02:45 |
KT |
Institute[11] Dungannon Swifts[10] |
Lịch thi đấu Chile |
||
17/01 02:00 |
clausura KT |
Cobreloa Univ Catolica |
Lịch thi đấu Macao |
||
16/01 18:10 |
1 KT |
Casa De Portugal Cd Monte Carlo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
17/01 06:00 |
clausura KT |
Lobos Buap Celaya |
17/01 09:30 |
clausura KT |
Correcaminos Uat Zacatepec |
Lịch thi đấu New Zealand |
||
17/01 09:00 |
regular season KT |
Waikato Canterbury United |
17/01 09:00 |
regular season KT |
Hamilton Wanderers Sc Waitakere United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
17/01 02:30 |
23 KT |
Garden Village[15] Goytre United[4] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
16/01 22:00 |
15 KT |
Es Setif[4] Mc Oran[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
16/01 19:00 |
20 KT |
Hapoel Ramat Gan FC[11] Maccabi Herzliya[7] |
16/01 19:00 |
20 KT |
Maccabi Kiryat Gat[4] Ironi Tiberias[14] |
16/01 20:00 |
20 KT |
Maccabi Ahi Nazareth[6] Hakoah Amidar Ramat Gan FC[16] |
16/01 20:00 |
20 KT |
Hapoel Kfar Saba[2] Hapoel Natzrat Illit[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
16/01 21:00 |
north group KT |
AO Episkopis Rethymno[12] Chania[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
16/01 19:30 |
KT |
Petrojet[EGY D1-8] Baladiyet El Mahallah |
16/01 19:30 |
16th finals KT |
Petrojet Baladiyet El Mahallah |
16/01 22:30 |
KT |
El Ismaily[EGY D1-3] Tala Al Jaish[EGY D1-7] |
16/01 22:30 |
16th finals KT |
El Ismaily Tala Al Jaish |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
17/01 02:00 |
division 2 KT |
Stoke City U21[10] Aston Villa U21[9] |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
17/01 02:00 |
KT |
Brentford U21[16] Cardiff City U21[2] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
16/01 19:40 |
19 KT |
Al Tai Al Draih |
16/01 19:50 |
19 KT |
Abha Al Wehda Mecca |
16/01 21:45 |
19 KT |
Al Qadasiya Al-Ettifaq |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
16/01 21:00 |
15 KT |
As Khroub Jsm Bejaia |
16/01 22:00 |
15 KT |
Ca Bordj Bou Arreridj Om Medea |
Lịch thi đấu UAE Emirates Cup |
||
16/01 20:05 |
bán kết KT |
Al-Sharjah[UAE LP-11] Al-Shabab UAE[UAE LP-3] |
16/01 22:59 |
bán kết KT |
Al Nasr Dubai Banni Yas |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |