Lịch thi đấu Cup Nhà Vua Tây Ban Nha |
||
16/10 01:30 |
Round 3 KT |
SD Ponferradina[SPA D2-11] CD Lugo[SPA D2-14] |
16/10 01:30 |
Round 3 KT |
Zaragoza[SPA D2-7] UE Llagostera[SPA D2-21] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
15/10 22:30 |
30 KT |
HIFK Lahti |
15/10 22:30 |
30 KT |
Ilves Tampere VPS Vaasa |
15/10 22:30 |
30 KT |
Inter Turku Jaro |
Lịch thi đấu Iran |
||
15/10 20:40 |
8 KT |
Esteghlal Khozestan[3] Malavan[6] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
16/10 05:30 |
30 KT |
Corinthians Paulista Goias |
16/10 05:30 |
30 KT |
Vasco da Gama Chapecoense SC |
16/10 07:00 |
30 KT |
Gremio Santos |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
15/10 20:30 |
4 KT |
Northeast United[8] Goa[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
15/10 17:00 |
16 KT |
Ruan Tosno Sibir |
15/10 19:00 |
16 KT |
Gazovik Orenburg Sokol |
15/10 19:00 |
16 KT |
Yenisey Krasnoyarsk FK Tyumen |
15/10 19:00 |
16 KT |
Radian-Baikal Irkutsk Spartak Moscow II |
15/10 19:45 |
16 KT |
Torpedo Armavir Fakel Voronezh |
15/10 20:00 |
16 KT |
Tom Tomsk Volga Nizhny Novgorod |
15/10 22:00 |
16 KT |
Volgar-Gazprom Astrachan Luch-Energiya |
15/10 22:30 |
16 KT |
Shinnik Yaroslavl SKA Energiya Khabarovsk |
15/10 22:59 |
16 KT |
Zenit-2 St.Petersburg Kamaz |
15/10 22:59 |
16 KT |
Arsenal Tula Baltika |
Lịch thi đấu Serbia |
||
16/10 00:00 |
13 KT |
Cukaricki Jagodina |
Lịch thi đấu UAE |
||
15/10 20:05 |
5 KT |
Al Ahli Dubai[5] Al-Sharjah[12] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
15/10 19:00 |
groups b KT |
Al Shorta Arbil |
15/10 19:00 |
groups b KT |
Al Sinaah Zakho |
15/10 19:00 |
groups b KT |
Al Quwa Al Jawiya Al Najaf |
15/10 19:00 |
groups b KT |
Baghdad Al-Hudod |
15/10 22:00 |
groups b KT |
Al Minaa Karbalaa |
Lịch thi đấu Honduras |
||
16/10 08:00 |
apertura KT |
CD Motagua[2] Marathon[5] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
16/10 07:30 |
Apertura KT |
Sonsonate Santa Tecla |
16/10 08:00 |
Apertura KT |
CD Dragon[4] CD FAS[1] |
16/10 08:00 |
Apertura KT |
Isidro Metapan[7] Cd Pasaquina[6] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
15/10 16:00 |
tháng 10 KT |
Slovakia U19 Hungary U19 |
15/10 19:00 |
tháng 10 KT |
Moldova U19 Romania U19 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
16/10 04:30 |
KT |
Cruzeiro Youth Cr Flamengo Rj Youth |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary |
||
15/10 20:15 |
KT |
Szegedi Ak[HUN D2E-13] Ajka[HUN D2E-11] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
15/10 21:30 |
1 KT |
Al Shabab Kuw Al-Qadsia SC |
Lịch thi đấu Chile |
||
16/10 01:00 |
apertura KT |
Cobresal Audax Italiano |
16/10 06:00 |
apertura KT |
O Higgins Huachipato |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
15/10 20:00 |
3 KT |
Al Taibeh Etehad Alzarqah |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
15/10 18:00 |
9 KT |
Borjomi[2] Gagra[4] |
15/10 18:00 |
9 KT |
Metalurgi Rustavi[8] Chiatura[15] |
15/10 18:00 |
9 KT |
Matchakhela Khelvachauri[12] Algeti Marneuli[18] |
15/10 18:00 |
9 KT |
Skuri Tsalenjikha[9] Meshakhte Tkibuli[17] |
15/10 18:00 |
9 KT |
Betlemi Keda Mertskhali Ozurgeti |
15/10 18:00 |
9 KT |
Samegrelo Imereti Khoni |
15/10 18:00 |
9 KT |
Samgurali Tskh Liakhvi Achabeti |
15/10 18:15 |
9 KT |
Lazika[14] WIT Georgia Tbilisi[10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
16/10 03:30 |
tứ kết KT |
Cobreloa Universidad de Chile |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
15/10 18:00 |
12 KT |
Kuban Krasnodar Youth[3] Zenit St.petersburg Youth[2] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
16/10 01:45 |
KT |
Norwich City U21[11] Tottenham Hotspur U21[4] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
15/10 18:00 |
11 KT |
Dynamo Kyiv U21[2] Shakhtar Donetsk U21[1] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
16/10 00:00 |
KT |
Celtic U20[1] Kilmarnock U20[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Algeria |
||
15/10 22:00 |
8 KT |
Jsm Skikda Mc El Eulma |
Lịch thi đấu Cúp Châu Âu nữ |
||
15/10 21:00 |
32 KT |
Zvezda Irkutsk Womens[RUS WPL-1] Nữ Stjarnan[ICE WPR-2] |
15/10 21:30 |
32 KT |
Nữ Eintracht Frankfurt[GER WD1-2] Standard Liege Womens[BEL D1-3] |
15/10 22:59 |
32 KT |
Zorkiy Krasnogorsk Womens Nữ Atletico Madrid |
16/10 01:30 |
32 KT |
Agsm Verona Womens Fsk St Polten Spratzern Womens |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
15/10 16:00 |
KT |
Nữ Hungary U17 Nữ Đan Mạch U17 |
15/10 19:30 |
KT |
Nữ Ireland U17 Nữ Ukraina U17 |
15/10 20:00 |
KT |
Nữ Wales U17 Nữ Israel U17 |
Lịch thi đấu Peru |
||
16/10 00:00 |
clausura KT |
Sport Huancayo Juan Aurich |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
16/10 08:00 |
bán kết KT |
Independiente Santa Fe[COL D1-4] Deportiva Once Caldas[COL D1-7] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |