Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
16/09 02:00 |
4 KT |
Hull City West Ham United |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
16/09 01:45 |
3 KT |
Eibar Deportivo La Coruna |
Lịch thi đấu Italia |
||
16/09 01:45 |
2 KT |
Hellas Verona Palermo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
16/09 01:30 |
3 KT |
Livorno Latina Calcio |
Lịch thi đấu Nga |
||
15/09 20:00 |
7 KT |
Amkar Perm Ural Yekaterinburg |
15/09 22:59 |
7 KT |
Akhmat Grozny Kuban Krasnodar |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
16/09 01:15 |
5 KT |
Nurnberg Fortuna Dusseldorf |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
16/09 01:30 |
6 KT |
ES Troyes AC Auxerre |
Lịch thi đấu Argentina |
||
16/09 06:30 |
7 KT |
Newells Old Boys Olimpo |
16/09 06:30 |
7 KT |
Newells Old Boys Olimpo |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
16/09 00:00 |
7 KT |
Sonderjyske Hobro I.K. |
Lịch thi đấu Séc |
||
16/09 00:00 |
7 KT |
Slovan Liberec Viktoria Plzen |
Lịch thi đấu Iceland |
||
16/09 02:15 |
19 KT |
Fram Reykjavik Fjolnir |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
16/09 00:00 |
23 KT |
IFK Norrkoping Brommapojkarna |
16/09 00:00 |
23 KT |
Orebro Kalmar FF |
16/09 00:05 |
23 KT |
Helsingborg IF AIK Solna |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
16/09 00:00 |
2 KT |
Akhisar Bld.Geng Sivasspor |
16/09 00:00 |
2 KT |
Besiktas Rizespor |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
15/09 22:59 |
8 KT |
Korona Kielce Podbeskidzie |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
16/09 01:00 |
6 KT |
Jong Ajax Amsterdam Sparta Rotterdam |
16/09 01:00 |
6 KT |
Twente Enschede Am. Jong PSV Eindhoven |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
16/09 00:00 |
23 KT |
Landskrona BoIS Ostersunds FK |
16/09 00:00 |
23 KT |
IFK Varnamo Angelholms FF |
16/09 00:20 |
23 KT |
IK Sirius FK GAIS |
Lịch thi đấu Israel |
||
16/09 00:50 |
1 KT |
Maccabi Haifa[4] Hapoel Bnei Sakhnin FC[6] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
15/09 23:30 |
3 KT |
Ergotelis Platanias FC |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
15/09 22:59 |
3 KT |
Ethnikos Achnas Othellos Athienou |
15/09 22:59 |
3 KT |
Anorthosis Famagusta FC AEK Larnaca |
Lịch thi đấu Romania |
||
15/09 22:30 |
7 KT |
CS Universitatea Craiova[18] Otelul Galati[12] |
16/09 01:00 |
7 KT |
Pandurii[11] Petrolul Ploiesti[3] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
15/09 21:00 |
8 KT |
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Plovdiv |
Lịch thi đấu UAE |
||
15/09 20:30 |
1 KT |
Ahli Al-Fujirah Emirate |
15/09 20:35 |
1 KT |
Al-Wasl Al-Dhafra |
15/09 23:30 |
1 KT |
Ajman Al-Jazira UAE |
15/09 23:30 |
1 KT |
Banni Yas Al Nasr Dubai |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
16/09 00:45 |
8 KT |
Servette Lugano |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
16/09 04:10 |
zona a KT |
Argentinos Juniors[4] Colon[5] |
16/09 04:10 |
zona a KT |
Argentinos Juniors Colon |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
16/09 05:00 |
Apertura KT |
AD Carmelita Universidad de Costa Rica |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
16/09 03:00 |
apertura KT |
Jorge Wilstermann The Strongest |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
15/09 20:15 |
1 KT |
El Gounah Ittihad Alexandria |
15/09 20:15 |
1 KT |
Petrojet Wadi Degla SC |
15/09 20:15 |
1 KT |
El Daklyeh El Mokawloon |
15/09 20:15 |
1 KT |
Haras El Hedoud Pyramids |
15/09 23:15 |
1 KT |
Tala Al Jaish Al Nasr Cairo |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
15/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Lokomotiv Sofia[BUL D1-6] Lokomotiv Plovdiv[BUL D1-9] |
Lịch thi đấu Ireland FAI Cup |
||
16/09 01:45 |
Quarter Final Playoff KT |
Dundalk[IRE PR-1] Shamrock Rovers[IRE PR-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
15/09 16:00 |
22 KT |
Bayterek Astana Akzhayik Oral |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
16/09 00:00 |
22 KT |
Bunkeflo IF Rosengard |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
16/09 01:45 |
4 KT |
Real Vicenza Pro Patria |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
16/09 01:00 |
zona b KT |
Deportivo Moron UAI Urquiza |
16/09 01:30 |
zona a KT |
Club Atletico Colegiales Deportivo Espanol |
16/09 03:00 |
zona a KT |
Almirante Brown[5] CA Brown Adrogue[9] |
16/09 07:05 |
zona b KT |
Los Andes Sportivo Italiano |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
16/09 01:00 |
4 KT |
Granada Cf B Villanovense |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm D |
||
15/09 22:59 |
20 KT |
Valerenga B Kjelsas IL |
15/09 23:30 |
20 KT |
Skeid Oslo[7] Lorenskog[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
15/09 20:00 |
20 KT |
Rosenborg B Valdres FK |
15/09 22:00 |
20 KT |
Molde B Nardo |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
15/09 22:30 |
20 KT |
Orn-Horten Odd Grenland B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm C |
||
15/09 22:59 |
20 KT |
Brann B Asane Fotball |
15/09 22:59 |
20 KT |
Stabaek B Forde IL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
16/09 00:00 |
24 KT |
Tromso IL IL Hodd |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
15/09 22:00 |
2 KT |
Maccabi Herzliya Hapoel Rishon Letzion |
15/09 22:59 |
2 KT |
Ironi Ramat Hasharon[ISR D1-14] Hapoel Jerusalem[14] |
15/09 22:59 |
2 KT |
Maccabi Kiryat Gat Beitar Tel Aviv Ramla |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
16/09 00:00 |
19 KT |
Vasteras SK FK Bk Forward |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
15/09 23:30 |
2 KT |
Alanyaspor Samsunspor |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
15/09 23:30 |
10 KT |
Floridsdorfer AC Wien Austria Lustenau |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
16/09 06:00 |
clausura KT |
Deportes Quindio Atletico Clube Purtugal |
16/09 08:00 |
clausura KT |
America de Cali Inter Palmira |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
16/09 00:00 |
19 KT |
Trollhattan Skovde AIK |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
16/09 00:30 |
6 KT |
Victoria Rosport CS Grevenmacher |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
15/09 17:30 |
24 KT |
Fc Bulleen Lions Sunshine George Cross |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
15/09 19:30 |
vô địch KT |
Xorazm Urganch Istiqlol Tashkent |
15/09 19:30 |
vô địch KT |
Aral Nukus Pakhtakor Ii |
15/09 19:30 |
vô địch KT |
Shurtan Guzor Uz Dong Joo Andijon |
15/09 19:30 |
vô địch KT |
Mashal Ii Hotira Namangan |
15/09 19:30 |
vô địch KT |
Zaamin Obod Tashkent |
15/09 19:30 |
vô địch KT |
Dinamo Gallakor Kuruvchi Kokand Qoqon |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
16/09 01:30 |
zona b KT |
Ca San Miguel Ca Atlas |
Lịch thi đấu U21 Séc |
||
15/09 18:00 |
10 KT |
Banik Ostrava U21 Vysocina Jihlava U21 |
15/09 18:00 |
10 KT |
Slovan Liberec U21 MAS Taborsko U21 |
15/09 18:10 |
10 KT |
Ceske Budejovice U21 Baumit Jablonec U21 |
15/09 19:00 |
10 KT |
Dukla Praha U21 Brno U21 |
15/09 20:00 |
10 KT |
Mlada Boleslav U21 Pribram U21 |
15/09 20:30 |
10 KT |
Viktoria Plzen U21 Teplice U21 |
15/09 21:00 |
10 KT |
SC Znojmo U21 Fotbal Trinec U21 |
15/09 21:00 |
10 KT |
Synot Slovacko U21 Bohemians 1905 U21 |
15/09 21:00 |
10 KT |
Hradec Kralove U21 Sparta Praha U21 |
15/09 22:00 |
10 KT |
Slavia Praha U21 Slovan Varnsdorf U21 |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
15/09 20:00 |
division 2 KT |
Brighton Hove Albion U21 Derby County U21 |
16/09 01:00 |
KT |
Everton U21 Chelsea U21 |
16/09 01:00 |
division 1 KT |
Leicester City U21 Fulham U21 |
16/09 01:00 |
division 1 KT |
Manchester United U21 Sunderland U21 |
16/09 01:00 |
division 2 KT |
Bolton Wanderers U21 West Bromwich U21 |
16/09 01:00 |
division 2 KT |
Middlesbrough U21 Blackburn Rovers U21 |
16/09 01:00 |
division 2 KT |
Newcastle U21 Wolves U21 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
16/09 00:00 |
22 KT |
Pitea If Bodens BK |
16/09 00:00 |
22 KT |
Sandvikens IF[4] Soderhamns Ff[10] |
Lịch thi đấu nam Asiad |
||
15/09 15:00 |
Round 1 KT |
Bangladesh U23 Afghanistan U23 |
15/09 15:00 |
Round 1 KT |
Đông Timo U23 Indonesia U23 |
15/09 15:00 |
Round 1 KT |
Bắc Triều Tiên U23 Trung Quốc U23 |
15/09 15:00 |
Round 1 KT |
United Arab Emirates U23 Ấn Độ U23 |
15/09 15:00 |
Round 1 KT |
Iran U23 Viet Nam U23 |
15/09 15:00 |
Round 1 KT |
Kuwait U23 Nhật Bản U23 |
15/09 15:00 |
Round 1 KT |
Maldives U23 Thái Lan U23 |
15/09 15:00 |
Round 1 KT |
Pakistan U23 Pakistan U23 |
15/09 15:00 |
Round 1 KT |
Jordan U23 Jordan U23 |
15/09 18:00 |
Round 1 KT |
Uzbekistan U23 Hong Kong China |
15/09 18:00 |
Round 1 KT |
Nepal U23 Indonesia U23 |
15/09 18:00 |
Round 1 KT |
Uzbekistan U23 Hong Kong U23 |
15/09 18:00 |
Round 1 KT |
Thái Lan U23 Maldives U23 |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
16/09 01:45 |
17 KT |
Bradford Park Avenue Oxford City |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
16/09 01:45 |
9 KT |
Curzon Ashton Skelmersdale United |
Lịch thi đấu U21 Anh Hạng 2 |
||
15/09 19:00 |
9 KT |
Leeds United U21 Barnsley U21 |
15/09 20:00 |
9 KT |
Charlton Athletic U21 Ipswich U21 |
15/09 20:00 |
9 KT |
Nottingham Forest U21 Birmingham U21 |
16/09 01:00 |
9 KT |
Bristol City U21 Crystal Palace U21 |
16/09 01:00 |
9 KT |
Queens Park Rangers U21 Millwall U21 |
16/09 01:00 |
9 KT |
Swansea City U21 Cardiff City U21 |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
16/09 00:00 |
5 KT |
Dunfermline U20 Inverness Ct U20 |
16/09 01:00 |
5 KT |
Hearts U20 Glasgow Rangers U20 |
Lịch thi đấu U21 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
15/09 20:00 |
2 KT |
Akhisar Bldgeng U21 Sivasspor U21 |
15/09 20:00 |
2 KT |
Besiktas Jk U21 Rizespor U21 |
Lịch thi đấu Hạng 2 U21 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
15/09 20:00 |
2 KT |
Alanyaspor U21 Samsunspor U21 |
Lịch thi đấu Conmebol-Sudamericano Women |
||
16/09 05:00 |
bảng KT |
Nữ Colombia Venezuela Womens |
16/09 07:10 |
bảng KT |
Uruguay Womens Peru Womens |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
15/09 19:00 |
east KT |
Wisla Pulawy Youth Polonia Warszawa Youth |
Lịch thi đấu nữ Asiad |
||
15/09 12:00 |
Groups KT |
Nữ Jordan Nữ Đài Loan |
15/09 18:00 |
Groups KT |
Nữ Nhật Bản Nữ Trung Quốc |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |