Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
16/08 02:00 |
1 KT |
Chelsea[10] West Ham United[7] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
16/08 02:00 |
Round 3 KT |
Cagliari[ITA D2-1] Spal[ITA C1-19] |
Lịch thi đấu Nga |
||
15/08 21:30 |
3 KT |
Gazovik Orenburg[15] Amkar Perm[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
16/08 01:15 |
2 KT |
Union Berlin[14] Dynamo Dresden[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
16/08 01:30 |
3 KT |
Nimes[16] Lens[10] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
16/08 02:00 |
1 KT |
GD Estoril-Praia[9] Feirense[16] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
16/08 00:00 |
5 KT |
Aalborg BK[4] Esbjerg FB[13] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
15/08 22:30 |
22 KT |
HJK Helsinki[1] KuPS[5] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
16/08 01:00 |
15 KT |
Fjolnir[3] Hafnarfjordur FH[1] |
16/08 01:00 |
15 KT |
IA Akranes[8] Vikingur Olafsvik[9] |
16/08 01:00 |
15 KT |
Breidablik[4] Throttur[12] |
16/08 03:00 |
15 KT |
Stjarnan[2] KR Reykjavik[7] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
16/08 01:45 |
24 KT |
Bohemians[8] Sligo Rovers[5] |
16/08 01:45 |
24 KT |
Derry City[2] Cork City[3] |
16/08 02:00 |
24 KT |
Longford Town[12] St Patrick's[7] |
16/08 02:00 |
24 KT |
Shamrock Rovers Wexford Youths |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
16/08 00:00 |
18 KT |
Jonkopings Sodra IF Ostersunds FK |
16/08 00:10 |
18 KT |
GIF Sundsvall Hammarby |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
15/08 22:59 |
5 KT |
Wisla Plock[11] Jagiellonia Bialystok[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
16/08 01:00 |
2 KT |
Jong Utrecht Dordrecht 90 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
16/08 00:00 |
19 KT |
Trelleborgs FF[9] Atvidabergs FF[5] |
16/08 00:00 |
19 KT |
IFK Varnamo Angelholms FF |
Lịch thi đấu Romania |
||
15/08 22:30 |
4 KT |
CS Universitatea Craiova[6] Politehnica Iasi[5] |
16/08 01:00 |
4 KT |
Dinamo Bucuresti[2] Voluntari[4] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
16/08 06:00 |
20 KT |
Chapecoense SC[11] Internacional[13] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
16/08 00:00 |
3 KT |
Botev Plovdiv[12] Slavia Sofia[14] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ |
||
16/08 00:30 |
1 KT |
Black Stars Basel St. Gallen[SUI Sl-9] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
15/08 22:59 |
24 KT |
Nomme JK Kalju[4] Trans Narva[8] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
15/08 15:45 |
18 KT |
DRB-Hicom[7] Kuantan FA[8] |
15/08 15:45 |
18 KT |
ATM Angkatan Tentera Negeri Sembilan |
15/08 20:30 |
18 KT |
Kuala Lumpur[4] UiTM[10] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
15/08 19:00 |
8 KT |
Pstni Pusamania Borneo |
Lịch thi đấu Honduras |
||
15/08 22:30 |
apertura KT |
Real Sociedad Tocoa Juticalpa |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
16/08 06:30 |
Apertura KT |
CD Universidad de El Salvador[5] CD Dragon[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
15/08 17:00 |
29 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[19] Mito Hollyhock[14] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
15/08 22:59 |
tháng 8 KT |
SV Sandhausen[GER D2-8] Borussia Dortmund[GER D1-2] |
15/08 23:30 |
tháng 8 KT |
Hamburger[GER D1-10] Lyngby[DEN SASL-5] |
16/08 02:00 |
tháng 8 KT |
Algeciras Granada Cf B |
Lịch thi đấu Israel Ligat Leumit Toto Cup |
||
15/08 22:59 |
bảng KT |
Ironi Ramat Hasharon Ironi Nesher |
15/08 22:59 |
bảng KT |
Hapoel Bnei Lod Beitar Tel Aviv Ramla |
15/08 22:59 |
bảng KT |
Maccabi Shaarayim Hapoel Katamon Jerusalem |
15/08 22:59 |
bảng KT |
Hapoel Jerusalem Hapoel Rishon Letzion |
Lịch thi đấu Israel Ligat Al Toto Cup |
||
16/08 00:30 |
bảng KT |
Hapoel Raanana Bnei Yehuda Tel Aviv |
16/08 00:45 |
bảng KT |
Hapoel Tel Aviv Maccabi Tel Aviv |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
15/08 22:00 |
2 KT |
Botev Vratsa Bansko |
15/08 22:00 |
2 KT |
Cska Sofia B Tsarsko Selo |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
16/08 00:45 |
11 KT |
Gute Syrianska IF Kerbura |
Lịch thi đấu Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||
15/08 22:30 |
qualifying round KT |
Gimnastica Torrelavega Rayo Cantabria |
16/08 01:00 |
qualifying round KT |
Racing Santander B Cf Vimenor |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
15/08 17:30 |
25 KT |
Fc Bulleen Lions[11] Richmond[12] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
16/08 05:10 |
clausura KT |
General Diaz Libertad Asuncion |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
15/08 21:00 |
17 KT |
Rosenborg B Gjovik Ff |
15/08 22:00 |
17 KT |
Molde B Stjordals Blink |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
15/08 22:59 |
17 KT |
Kjelsas IL Tromso B |
16/08 00:00 |
17 KT |
Stabaek B Grorud IL |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
16/08 00:00 |
20 KT |
Kristiansund BK[1] Sandnes Ulf[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
15/08 23:30 |
5 KT |
Blau Weiss Linz[10] Austria Lustenau[3] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
16/08 03:15 |
clausura KT |
Atletico Huila[15] Independiente Santa Fe[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
16/08 07:30 |
regular season KT |
America de Cali Bogota |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
15/08 22:30 |
18 KT |
AC Oulu[3] Jyvaskyla JK[1] |
15/08 22:30 |
18 KT |
TPS Turku[2] Ekenas IF Fotboll[6] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
15/08 22:00 |
2 KT |
CS Petange Jeunesse Canach |
15/08 22:59 |
2 KT |
Fola Esch Us Mondorf-les-bains |
15/08 22:59 |
2 KT |
Hamm Rm Benfica Jeunesse Esch |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
16/08 00:15 |
16 KT |
Leiknir F[12] Fram Reykjavik[8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Georgia |
||
15/08 20:00 |
chung kết KT |
Skuri Tsalenjikha Imereti Khoni |
15/08 20:00 |
chung kết KT |
Chiatura Meshakhte Tkibuli |
15/08 20:00 |
chung kết KT |
Gardabani Mark Stars |
15/08 20:00 |
chung kết KT |
Sulori Vani Metalurgi Rustavi |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
15/08 20:00 |
2 KT |
Ararat Yerevan 2[1] Pyunik B[3] |
15/08 20:00 |
2 KT |
Shirak Gjumri B Gandzasar Kapan B |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
16/08 00:00 |
17 KT |
Assyriska If I Norrkoping IF Sylvia |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
15/08 19:00 |
regular season KT |
Yozyovon Mashal Ii |
15/08 19:15 |
regular season KT |
Lokomotiv Bfk Fk Kasansay |
15/08 19:30 |
regular season KT |
Fk Gijduvon Dinamo Samarkand |
15/08 19:30 |
regular season KT |
Sementchi Quvasoy Nasaf Qarshi Ii |
15/08 19:45 |
regular season KT |
Nurafshon Zaamin |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
15/08 20:00 |
KT |
Malmo FF U21[3] Helsingborg U21[6] |
Lịch thi đấu Libya |
||
15/08 22:30 |
group a KT |
Al-hilal(lby) Al Nasr Benghazi |
15/08 22:30 |
group a KT |
Al Akhdhar Shabab Al Jabal |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
16/08 01:45 |
4 KT |
Curzon Ashton[20] Darlington[14] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
16/08 01:45 |
2 KT |
Stourbridge[6] Hednesford Town[ENG CN-21] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
16/08 01:45 |
4 KT |
Hitchin Town[13] Chesham United[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
16/08 02:00 |
apertura KT |
Cd Santiago Morning Union La Calera |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |