Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
15/07 17:00 |
bảng KT |
Hà Lan U19 Anh U19 |
16/07 00:30 |
bảng KT |
Croatia U19 Pháp U19 |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
15/07 22:59 |
1 KT |
Viborg[8] Nordsjaelland[9] |
16/07 01:15 |
1 KT |
Odense BK[7] Silkeborg IF |
Lịch thi đấu Ireland |
||
16/07 01:45 |
19 KT |
Derry City Longford Town |
16/07 02:00 |
19 KT |
Shamrock Rovers Bohemians |
Lịch thi đấu Mexico |
||
16/07 09:00 |
apertura KT |
Club Tijuana[17] Morelia[13] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
16/07 00:00 |
16 KT |
Valerenga[15] Sogndal[9] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
15/07 22:59 |
1 KT |
Wisla Plock Lechia Gdansk |
16/07 01:30 |
1 KT |
Slask Wroclaw Lech Poznan |
Lịch thi đấu Croatia |
||
16/07 01:00 |
1 KT |
Slaven Belupo Koprivnica[7] Zapresic[5] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
15/07 22:59 |
19 KT |
JK Sillamae Kalev Rakvere Flora |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
16/07 05:15 |
16 KT |
Avai[13] Oeste FC[14] |
16/07 07:30 |
16 KT |
Sampaio Correa[20] Bahia[10] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
15/07 15:45 |
14 KT |
ATM Angkatan Tentera[12] DRB-Hicom[6] |
15/07 15:45 |
14 KT |
Perlis Negeri Sembilan |
15/07 20:00 |
14 KT |
Selangor PKNS[5] UiTM[10] |
15/07 20:00 |
14 KT |
Sime Darby[11] Kuantan FA[8] |
15/07 20:00 |
14 KT |
Johor Darul Takzim II Sabah FA |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
15/07 20:00 |
14 KT |
Terengganu[6] Kelantan FA[8] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
15/07 16:00 |
7 KT |
Pusamania Borneo[2] Persipura Jayapura[7] |
15/07 21:00 |
7 KT |
Semen Padang Sriwijaya Palembang |
Lịch thi đấu Canada |
||
16/07 06:05 |
regular season KT |
Serbian White Eagles Toronto Atomic Selects Sc |
16/07 06:30 |
regular season KT |
Milton Sc York Region Shooters |
Lịch thi đấu Scotland League Cup |
||
16/07 01:30 |
bảng KT |
Airdrie United Partick Thistle |
16/07 01:45 |
bảng KT |
Arbroath Dundee United |
16/07 01:45 |
bảng KT |
Cove Rangers Raith Rovers |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
15/07 13:30 |
tháng 7 KT |
Maccabi Petah Tikva FC Hapoel Ramat Gan FC |
15/07 14:00 |
tháng 7 KT |
Ashdod MS Ironi Ramat Hasharon |
15/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Skf Sered Inter Bratislava |
15/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Santa Clara Fafe |
15/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Bytovia Bytow Chojniczanka Chojnice |
15/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Chemnitzer Bohemians 1905 |
15/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Helios Kharkiv Desna Chernihiv |
15/07 20:00 |
tháng 7 KT |
Western Sydney[AUS D1-2] Arsenal[ENG PR-2] |
15/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Eindhoven[HOL D2-4] ADO Den Haag[HOL D1-11] |
15/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Preuben Munster[GER D3-9] Heracles Almelo[HOL D1-6] |
15/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Kremin Kremenchuk Sumy |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Banik Ostrava Zlin |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Brno Mfk Skalica |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Sumy Kremin Kremenchuk |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Krasnodar FK Dukla Praha |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Wurzburger Kickers SV Wehen Wiesbaden |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Amkar Perm[RUS D1-11] FK Vozdovac Beograd[SER D1-7] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Botev Vratsa Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[BUL D1-14] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Borac Banja Luka Grbalj Radanovici |
15/07 22:15 |
tháng 7 KT |
Gaz Metan Medias Luceafarul Oradea |
15/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Radomiak Radom[POL D4-3] Wisla Pulawy |
15/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Botev Plovdiv[BUL D1-7] Septemvri Sofia[BUL D2-15] |
15/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Rot-weiss Erfurt[GER D3-8] Hobro I.K.[DEN SASL-12] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Dynamo Kyiv[UKR D1-1] NK Split[CRO D1-6] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Hansa Rostock[GER D3-10] Hamburger[GER D1-10] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Amiens[FRA D3-3] Dunkerque[FRA D3-6] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Auxerre[FRA D2-8] Chateauroux[FRA D3-5] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Pribram[CZE D1-15] Kaiserslautern[GER D2-10] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Gornik Zabrze Rotherham United[ENG LCH-21] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Liefering[AUT D2-4] Scunthorpe United[ENG L1-7] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Al Taawon[KSA PR-4] Reading[ENG LCH-17] |
15/07 23:20 |
tháng 7 KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-1] Basaksehir FK[TUR D1-4] |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Fortuna Sittard[HOL D2-16] Fortuna Koln[GER D3-11] |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Gent[BEL D1-2] Zwolle[HOL D1-8] |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Club Brugge[BEL D1-1] Olympiakos |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Nimes[FRA D2-14] Marseille[FRA D1-13] |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Desportivo de Tondela[POR D1-15] Clinceni |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
MVV Maastricht[HOL D2-10] Carl Zeiss Jena |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Desportivo de Tondela[POR D1-15] Academica Coimbra[POR D1-18] |
16/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Volendam[HOL D2-6] Sparta Rotterdam[HOL D2-1] |
16/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Stade Nyonnais Burnley[ENG LCH-1] |
16/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Eintracht Trier[GER Reg-20] Victoria Rosport[LUX D1-11] |
16/07 00:50 |
tháng 7 KT |
Sporting Braga[POR D1-4] Nottingham Forest[ENG LCH-16] |
16/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Monchengladbach[GER D1-4] Zurich[SUI D1-10] |
16/07 01:00 |
tháng 7 KT |
KSC Lokeren[BEL D1-11] Olympiakos |
16/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Real Betis[SPA D1-10] CD El Palo |
16/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Gresford Athletic[WAL CA-6] Bala Town[WAL PR-10] |
16/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Grimsby Town[ENG L2-15] Hull City[ENG LCH-4] |
16/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Worksop Town Sheffield Wed[ENG LCH-6] |
16/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Crewe Alexandra[ENG L2-3] Wolves[ENG LCH-14] |
16/07 01:30 |
tháng 7 KT |
Gretna[SCO LL-5] Workington[ENG-N PR-5] |
16/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Brighouse Town Buxton FC[ENG-N PR-11] |
16/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Bury AFC Sudbury |
16/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Chelmsford City[ENG CS-15] West Ham United U21 |
16/07 02:30 |
tháng 7 KT |
Vitoria Setubal[POR D1-16] Derby County[ENG LCH-5] |
16/07 03:00 |
tháng 7 KT |
Throttur Vogur Reynir Sandgerdi |
16/07 07:30 |
tháng 7 KT |
Tulsa Roughneck St Louis Lions |
16/07 09:05 |
tháng 7 KT |
Atletico Huila Santa Tecla |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
15/07 20:00 |
1 KT |
Sheksna Cherepovets Volga Tver |
15/07 21:00 |
1 KT |
Chertanovo Moscow FK Kolomna[RUS D3-15] |
15/07 21:00 |
1 KT |
Zenit-Izhevsk Kamaz |
15/07 21:00 |
1 KT |
Volga Ulyanovsk Zenit Penza |
15/07 21:30 |
1 KT |
Metallurg Asha Chelyabinsk |
15/07 22:00 |
1 KT |
Syzran-2003 Lada Togliatti |
15/07 22:15 |
1 KT |
Atom Novovoronezh FK Oryol |
15/07 22:59 |
1 KT |
Saturn Torpedo Moscow |
15/07 22:59 |
1 KT |
Dinamo Kostroma Tekstilshchik Ivanovo |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
15/07 22:00 |
preliminary round KT |
Rakow Czestochowa[POL D4-10] Wisla Pulawy |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
16/07 03:30 |
2 KT |
Rosario Central Villa Mitre |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
16/07 08:00 |
apertura KT |
Correcaminos Uat Zacatepec |
16/07 09:30 |
apertura KT |
Deportivo Tepic Cafetaleros De Tapachula |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
15/07 17:15 |
21 KT |
Pascoe Vale Sc[8] Hume City[4] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
16/07 04:00 |
clausura KT |
Deportivo Capiata Libertad Asuncion |
16/07 06:10 |
clausura KT |
Cerro Porteno Nacional Asuncion |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
16/07 01:45 |
17 KT |
Drogheda United Athlone |
16/07 01:45 |
17 KT |
UC Dublin UCD Waterford United |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Áo |
||
15/07 22:30 |
Round 1 KT |
Stadlau Sturm Graz |
16/07 00:00 |
Round 1 KT |
Ask Ebreichsdorf Wolfsberger AC |
16/07 00:00 |
Round 1 KT |
Bad Wimsbach SV Austria Salzburg |
16/07 00:00 |
Round 1 KT |
SC Kalsdorf SK Austria Klagenfurt |
16/07 00:00 |
Round 1 KT |
Sc Gleisdorf TSV Hartberg |
16/07 00:00 |
Round 1 KT |
ATSV Wolfsberg Floridsdorfer AC Wien[AUT D2-10] |
16/07 00:00 |
Round 1 KT |
SC/ESV Parndorf[AUS D3-4] LASK Linz[AUT D2-2] |
16/07 00:00 |
Round 1 KT |
First Vienna Treibach |
16/07 00:00 |
Round 1 KT |
Deutschlandsberger Sc Lafnitz |
16/07 00:00 |
Round 1 KT |
Sv Grieskirchen SC Wiener Neustadt |
16/07 00:00 |
Round 1 KT |
Sc Neusiedl 1919 WSG Wattens |
16/07 00:30 |
Round 1 KT |
SKU Amstetten Sv Wienerberger |
16/07 00:30 |
Round 1 KT |
Wiener Sportklub Sc Ritzing |
16/07 00:30 |
Round 1 KT |
Kremser St.Polten |
16/07 00:30 |
Round 1 KT |
Svg Purgstall Kapfenberg Superfund |
16/07 01:30 |
Round 1 KT |
SK Vorwarts Steyr Red Bull Salzburg[AUT D1-1] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
15/07 15:15 |
KT |
Pascoe Vale Sc U21[9] Hume City U21[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
15/07 22:59 |
19 KT |
Nomme Jk Kalju Ii Tartu FS Santos |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
16/07 06:30 |
1 KT |
Audax Italiano[CHI D1-12] Curico Unido[CHI D2-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
16/07 00:00 |
tứ kết KT |
El Ismaily EL Masry |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
16/07 09:30 |
16 KT |
Northern Rangers Hobart Olympia Warriors |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
15/07 17:40 |
18 KT |
Centenary Stormers Souths United |
Lịch thi đấu Libya |
||
15/07 22:30 |
group b KT |
Al-madina Al Mahalla |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
15/07 15:30 |
bảng KT |
Thailand U16 Brunei Darussalam U16 |
15/07 18:30 |
bảng KT |
Laos U16 Timor Leste U16 |
Lịch thi đấu Peru |
||
16/07 03:30 |
clausura KT |
Comerciantes Unidos Sport Huancayo |
16/07 08:00 |
clausura KT |
Dep. San Martin Sporting Cristal |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
16/07 07:30 |
loại KT |
Tulsa Roughneck St Louis Lions |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |