Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
15/07 23:30 |
2 KT |
Qarabag[AZE D1-1] Rudar Pljevlja[MNE D1-1] |
16/07 00:00 |
2 KT |
Malmo FF[SWE D1-6] FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-1] |
16/07 00:30 |
2 KT |
BATE Borisov Dundalk |
16/07 01:45 |
2 KT |
Celtic[SCO PR-1] Stjarnan[ICE PR-6] |
16/07 02:00 |
2 KT |
Dinamo Zagreb Fola Esch |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
15/07 16:30 |
16 KT |
Quảng Nam[11] Hoàng Anh Gia Lai[13] |
15/07 17:00 |
16 KT |
Becamex Bình Dương[1] Khánh Hòa[7] |
15/07 17:00 |
16 KT |
Hải Phòng[3] Đồng Tâm Long An[5] |
15/07 17:00 |
16 KT |
Đồng Nai[14] Sông Lam Nghệ An[4] |
15/07 17:00 |
16 KT |
Thanh Hóa[2] Cần Thơ FC[12] |
15/07 18:00 |
16 KT |
Hà Nội[8] Đồng Tháp[10] |
15/07 18:00 |
16 KT |
Quảng Ninh[6] Đà Nẵng[9] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
16/07 08:00 |
bán kết KT |
Internacional[BRA D1-12] Tigres UANL[MEX D1-1] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
16/07 07:35 |
qualifying KT |
Chicago Fire[20] Columbus Crew[13] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
15/07 16:00 |
2nd stage KT |
Sagan Tosu[5] Kawasaki Frontale[2] |
15/07 17:00 |
2nd stage KT |
Nagoya Grampus Eight[14] Gamba Osaka[8] |
15/07 17:00 |
2nd stage KT |
Yokohama F Marinos[9] Kashiwa Reysol[13] |
15/07 17:00 |
2nd stage KT |
Kashima Antlers[4] Shimizu S-Pulse[18] |
15/07 17:00 |
2nd stage KT |
Yamagata Montedio[10] Urawa Red Diamonds[6] |
15/07 17:00 |
2nd stage KT |
Sanfrecce Hiroshima[3] Matsumoto Yamaga FC[15] |
15/07 17:00 |
2nd stage KT |
Vissel Kobe[1] Shonan Bellmare[7] |
15/07 17:00 |
2nd stage KT |
Tokyo[17] Albirex Niigata Japan[12] |
15/07 17:00 |
2nd stage KT |
Ventforet Kofu[16] Vegalta Sendai[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
15/07 16:00 |
2 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[17] Torpedo Armavir[11] |
15/07 19:30 |
2 KT |
Sibir[9] Yenisey Krasnoyarsk[18] |
15/07 21:00 |
2 KT |
Kamaz[19] Shinnik Yaroslavl[15] |
15/07 22:00 |
2 KT |
Zenit-2 St.Petersburg[12] Arsenal Tula[4] |
15/07 22:59 |
2 KT |
Sokol[3] Luch-Energiya[6] |
15/07 22:59 |
2 KT |
Volga Nizhny Novgorod[8] FK Tyumen[13] |
15/07 22:59 |
2 KT |
Spartak Moscow II[20] Gazovik Orenburg[2] |
15/07 22:59 |
2 KT |
Fakel Voronezh[16] Tom Tomsk[1] |
16/07 00:00 |
2 KT |
Baltika Volgar-Gazprom Astrachan |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
15/07 18:00 |
15 KT |
Chiangrai United[13] Army United[6] |
15/07 18:00 |
15 KT |
Saraburi Fc[18] BEC Tero Sasana[14] |
15/07 18:00 |
15 KT |
Sisaket Osotspa Saraburi FC |
15/07 19:00 |
15 KT |
Buriram United[1] Bangkok Glass Pathum[2] |
15/07 19:00 |
15 KT |
Chonburi Shark FC[8] TOT S.C.[17] |
15/07 20:00 |
15 KT |
Muang Thong United[3] Ratchaburi FC[7] |
15/07 20:00 |
15 KT |
Port Nakhon Ratchasima |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
15/07 18:00 |
19 KT |
Changchun YaTai[9] Liaoning Whowin[14] |
15/07 18:35 |
19 KT |
Zhejiang Professional[12] Chongqing Lifan[13] |
15/07 18:35 |
19 KT |
Shijiazhuang Ever Bright[8] Jiangsu Suning[6] |
15/07 18:35 |
19 KT |
Shandong Taishan[4] Shanghai Shenxin[16] |
15/07 18:45 |
19 KT |
ShenHua SVA FC[7] Beijing Guoan[1] |
15/07 19:00 |
19 KT |
Guangzhou Evergrande FC[3] HeNan[5] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
16/07 03:00 |
38 KT |
Al Nasr Cairo[18] El Zamalek[1] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
15/07 10:20 |
tháng 7 KT |
Sacramento Republic Fc[USL D1-5] Sunderland[ENG PR-16] |
15/07 15:30 |
tháng 7 KT |
Usti nad Labem[CZE D2-12] Banik Most[CZE D2-15] |
15/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Bohemians 1905[CZE D1-8] Budejovice[CZE D1-16] |
15/07 16:00 |
tháng 7 KT |
KS Energetyk ROW[POL D4-5] Mfk Karvina[CZE D2-7] |
15/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Bytovia Bytow[POL D2-13] Chrobry Glogow[POL D2-11] |
15/07 16:00 |
tháng 7 KT |
Garbarnia Krakow Okocimski KS Brzesko[POL D4-14] |
15/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Heidelberg United[AUS VPL-3] South Melbourne[AUS VPL-2] |
15/07 16:30 |
tháng 7 KT |
CD Mafra Oriental Lisboa[POR D2-15] |
15/07 16:30 |
tháng 7 KT |
Rakow Czestochowa[POL D4-4] Puszcza Niepolomice[POL D4-15] |
15/07 16:30 |
tháng 7 KT |
SC Freamunde[POR D2-8] Penafiel |
15/07 17:00 |
tháng 7 KT |
Everton[ENG PR-11] Stoke City[ENG PR-9] |
15/07 19:15 |
tháng 7 KT |
Dortmund AM[GER D3-19] Fleetwood Town[ENG L1-10] |
15/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Balmazujvaros Budaorsi Sc |
15/07 21:10 |
tháng 7 KT |
Genclerbirligi[TUR D1-9] Persepolis[IRN PR-8] |
15/07 21:50 |
tháng 7 KT |
Aris Limassol[CYP D2-3] Nea Salamis[CYP D1-9] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
GKS Katowice[POL D2-7] Fotbal Trinec[CZE D2-13] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Eskisehirspor[TUR D1-11] Foolad Khozestan[IRN PR-5] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Heracles Almelo[HOL D1-14] Bochum[GER D2-11] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Mladost Carev Dvor[MKD D2-2] Metalurg Skopje |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Aarau[SUI D1-10] Karlsruher SC[GER D2-3] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Xanthi Teuta Durres[ALB D1-8] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Rimavska Sobota[SVK D2-14] Kazincbarcika |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Fk Mas Taborsko[CZE D2-6] Slavia Praha[CZE D1-11] |
15/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Werder Bremen[GER D1-10] Munchen 1860[GER D2-16] |
15/07 22:05 |
tháng 7 KT |
Arka Gdynia[POL D2-10] Olimpia Grudziadz[POL D2-4] |
15/07 22:05 |
tháng 7 KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[SVK D2-4] Dukla Banska Bystrica[SVK D1-12] |
15/07 22:05 |
tháng 7 KT |
Mersin Idman Yurdu[TUR D1-7] Sepahan[IRN PR-1] |
15/07 22:05 |
tháng 7 KT |
1. Tatran Presov[SVK D2-5] Partizan Bardejov[SVK D2-7] |
15/07 22:05 |
tháng 7 KT |
Spisska Nova Ves Pokrok Sez Krompachy |
15/07 22:20 |
tháng 7 KT |
Pelister Bitola[MKD D1-2] Fk Gorno Lisice[MKD D2-8] |
15/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Kolin[CZE D2-16] Pardubice[CZE D2-8] |
15/07 22:30 |
tháng 7 KT |
Fiorentina[ITA D1-4] Gyirmot Se[HUN D2E-3] |
15/07 22:50 |
tháng 7 KT |
Tatabanya Dunaharaszti Mtk |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Ingolstadt 04[GER D2-1] Brno[CZE D1-13] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Feirense[POR D2-7] Varzim |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Inter Milan[ITA D1-8] Carpi[ITA D2-1] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Genk[BEL D1-7] Charlton Athletic[ENG LCH-12] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Koln[GER D1-12] Fortuna Koln[GER D3-14] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
SC Covilha[POR D2-2] Academico Viseu[POR D2-10] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Senec Raca Bratislava[SVK D3-W-13] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Fortuna Sittard[HOL D2-19] Porto[POR D1-8] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Rio Ave[POR D1-9] Vitoria Guimaraes B[POR D2-9] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Miedz Legnica[POL D2-12] Hradec Kralove[CZE D1-15] |
15/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Dunkerque[FRA D3-6] Quevilly[FRA D4A-2] |
15/07 23:15 |
tháng 7 KT |
Dukla Praha[CZE D1-6] Olympiakos |
15/07 23:20 |
tháng 7 KT |
Monchengladbach[GER D1-3] Swansea City[ENG PR-8] |
15/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Union Berlin[GER D2-7] Hapoel Tel Aviv |
15/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Dijon[FRA D2-4] Bourg Peronnas[FRA D3-4] |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Arouca[POR D1-17] Vitoria Guimaraes[POR D1-13] |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Orleans US 45[FRA D2-18] Auxerre[FRA D2-9] |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Stade Brestois[FRA D2-6] Stade Lavallois MFC[FRA D2-8] |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
CD Nacional[POR D1-14] CF Uniao Madeira[POR D1-16] |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
Hertha Berlin[GER D1-15] Rayo Vallecano[SPA D1-11] |
16/07 00:00 |
tháng 7 KT |
KSK Heist[BEL D2-14] Anderlecht[BEL D1-3] |
16/07 00:30 |
tháng 7 KT |
Lyon[FRA D1-2] PSV Eindhoven[HOL D1-1] |
16/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Basel[SUI D1-1] Bayer Leverkusen[GER D1-4] |
16/07 01:00 |
tháng 7 KT |
SL Benfica B[POR D2-6] GD Estoril-Praia[POR D1-10] |
16/07 01:00 |
tháng 7 KT |
Fenerbahce[TUR D1-2] Dnipro Dnipropetrovsk[UKR D1-3] |
16/07 01:05 |
tháng 7 KT |
York City[ENG L2-18] Leeds United[ENG LCH-15] |
16/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Edinburgh City Arbroath[SCO L2-2] |
16/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Bohemians[IRE PR-5] Everton U21[ENG U21-10] |
16/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Worksop Town Mansfield Town[ENG L2-21] |
16/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Cabinteely[IRE D1-7] Milton Keynes Dons[ENG L1-2] |
16/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Lancaster City Barrow[ENG CN-1] |
16/07 01:45 |
tháng 7 KT |
Chorley[ENG CN-4] Bolton Wanderers U21 |
16/07 01:50 |
tháng 7 KT |
Deveronvale[SCO HL-12] Dundee United U20[SCO U20-10] |
16/07 01:50 |
tháng 7 KT |
Raith Rovers[SCO CH-6] Dundee[SCO PR-8] |
16/07 06:35 |
tháng 7 KT |
Orlando City[MLS-12] West Bromwich[ENG PR-13] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
16/07 05:30 |
3.1 KT |
Ceara[BRA D2-20] Tupi Juiz de Fora MG[BRA D3-1] |
16/07 07:00 |
3.1 KT |
Vasco da Gama[BRA D1-19] America Natal Rn |
16/07 08:00 |
3.2 KT |
ASA AL[BRA D3-10] Palmeiras[BRA D1-7] |
16/07 08:00 |
3.1 KT |
Paysandu (PA)[BRA D2-6] Bahia[BRA D2-3] |
16/07 08:00 |
3.2 KT |
Nautico PE[BRA D2-4] Flamengo[BRA D1-17] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
15/07 21:00 |
1 KT |
Mitos Novocherkassk[RUS D2S-10] SKA Rostov |
15/07 21:00 |
1 KT |
FK Angusht Nazran[RUS D2S-12] Mashuk-KMV[RUS D2S-7] |
15/07 21:00 |
1 KT |
Alania Dynamo Stavropol[RUS D2S-4] |
15/07 21:00 |
1 KT |
Chertanovo Moscow[RUS D2C-15] FK Kaluga[RUS D2C-5] |
15/07 21:30 |
1 KT |
Druzhba Maykop[RUS D2S-8] FK Biolog[RUS D2S-9] |
15/07 22:00 |
1 KT |
Solaris Torpedo Vladimir[RUS D2W-8] |
Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup |
||
16/07 05:00 |
bảng KT |
Cuba[107] Guatemala[93] |
16/07 07:30 |
bảng KT |
Mexico[23] Trinidad & Tobago[67] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
15/07 18:00 |
18 KT |
Samut Songkhram FC[14] TTM Lopburi[17] |
15/07 18:00 |
18 KT |
Police United FC[1] Krabi Fc[16] |
15/07 18:00 |
18 KT |
Trat Fc[20] Samut Prakan City[5] |
15/07 18:00 |
18 KT |
BB-Chulalongkorn Univ. FC[7] Thai Honda Fc[2] |
15/07 19:00 |
18 KT |
Nakhon Pathom FC Phuket |
15/07 19:00 |
18 KT |
Songkhla United[11] Air Force Central[4] |
15/07 19:00 |
18 KT |
Ayutthaya Fc[19] Bangkok Fc[8] |
15/07 19:00 |
18 KT |
Phichit[12] Prachuap Khiri Khan[6] |
15/07 19:00 |
18 KT |
Ang Thong Fc[3] Chiangmai Fc[18] |
15/07 19:00 |
18 KT |
Sukhothai[13] Ptt Rayong[9] |
Lịch thi đấu Cúp Argentina |
||
16/07 05:00 |
1/16 final KT |
Estudiantes La Plata[ARG D1-11] San Martin San Juan[ARG D1-17] |
16/07 07:20 |
1/16 final KT |
Union Santa Fe[ARG D1-13] Gimnasia LP[ARG D1-8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nam Phần Lan |
||
15/07 22:30 |
KT |
Tpv Tampere[4] Fc Ilves-kissat[7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
16/07 01:30 |
bảng KT |
Cd Santiago Morning Union San Felipe |
16/07 01:30 |
bảng KT |
Deportes Temuco Iberia |
16/07 02:00 |
bảng KT |
Cd Copiapo S.a. La Serena |
16/07 02:00 |
bảng KT |
Cobreloa Deportes Iquique |
16/07 02:00 |
bảng KT |
Csyd Barnechea Audax Italiano |
16/07 02:00 |
bảng KT |
Universidad de Concepcion Puerto Montt |
16/07 03:30 |
KT |
O Higgins[CHI D1-9] Curico Unido[CHI D2-14] |
16/07 03:30 |
bảng KT |
O Higgins Curico Unido |
16/07 04:00 |
KT |
Huachipato[CHI D1-3] Nublense[CHI D1-15] |
16/07 04:00 |
bảng KT |
Huachipato Nublense |
16/07 05:00 |
KT |
Union La Calera[CHI D1-5] Santiago Wanderers[CHI D1-17] |
16/07 05:00 |
bảng KT |
Union La Calera Santiago Wanderers |
16/07 06:00 |
KT |
Univ Catolica[CHI D1-4] Cd Magallanes[CHI D2-13] |
16/07 06:00 |
bảng KT |
Univ Catolica Cd Magallanes |
16/07 08:00 |
bảng KT |
San Marcos De Arica Csd Antofagasta |
Lịch thi đấu Australia FFV State Knockout Cup |
||
15/07 16:30 |
semifinal KT |
Heidelberg United South Melbourne |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
15/07 20:00 |
east zone KT |
Pakhtakor Ii Chust Pakhtakor |
15/07 20:00 |
east zone KT |
Oktepa Sementchi Quvasoy |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
15/07 20:00 |
18 KT |
El Kanemi Warriors[12] Heartland[5] |
15/07 22:00 |
18 KT |
Kano Pillars[9] Wikki Tourist[1] |
15/07 22:00 |
18 KT |
Dolphins[19] Shooting Stars Sc[14] |
15/07 22:00 |
18 KT |
Giwa[6] Nasarawa United[11] |
15/07 22:00 |
18 KT |
Gabros Intl[3] Kwara United[17] |
15/07 22:00 |
18 KT |
Sharks[18] Abia Warriors[7] |
15/07 22:00 |
18 KT |
Enyimba International[4] Sunshine Stars[2] |
15/07 22:00 |
18 KT |
Bayelsa United[16] Enugu Rangers International[8] |
15/07 22:00 |
18 KT |
Lobi Stars[15] Akwa United[13] |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
16/07 01:05 |
KT |
Ponte Preta Youth[A2] Vitoria Salvador Youth[B1] |
Lịch thi đấu Peru |
||
16/07 01:30 |
apertura KT |
Deportivo Union Comercio[11] Deportivo Municipal[4] |
16/07 01:30 |
apertura KT |
Ayacucho Futbol Club[15] Cienciano[7] |
16/07 03:30 |
apertura KT |
Utc Cajamarca[14] Melgar[8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
16/07 03:00 |
1 KT |
Patriotas[COL D1-4] Deportes Tolima[COL D1-12] |
16/07 07:00 |
1 KT |
Aguilas Doradas[COL D1-18] Inter Palmira[COL D1-6] |
16/07 07:30 |
1 KT |
Envigado[COL D1-14] Dep.Independiente Medellin[COL D1-9] |
16/07 07:30 |
1 KT |
Real Cartagena[COL D2-5] Deportivo Pasto[COL D1-11] |
16/07 07:45 |
1 KT |
Atletico Nacional[COL D1-3] Atletico Junior Barranquilla[COL D1-2] |
16/07 07:45 |
1 KT |
Deportivo Cali[COL D1-15] Boyaca Chico[COL D1-13] |
16/07 08:00 |
1 KT |
Independiente Santa Fe[COL D1-1] La Equidad[COL D1-20] |
16/07 08:00 |
1 KT |
Deportiva Once Caldas[COL D1-10] Atletico Bucaramanga[COL D2-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
16/07 04:00 |
loại KT |
Montreal Impact Reserves St Louis Lions |
16/07 09:00 |
loại KT |
Vancouver Whitecaps B Colorado Springs Switchbacks |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |